อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton khonkaen ดูโพส
แต่สำหรับผมเองไม่เป็นไรครับ ถึงเราจะอยู่โซนไหน หรือแห่งหน ตำบลใด ขอแค่รู้ว่าใจเรารักเจ้าตั้นเหมือนกันก็พอ(ใจตรงกันละ) ทักทายได้ทุกที่เลยครับ
ที่น้าอธิบายมาผมเข้าใจครับ ผมหมายความว่าผมไม่กล้าทักเพราะไม่แน่ใจว่าจะอยู่ในคลับเราหรือเปล่าอะครับ อิอิ จะมารู้อีกทีก็ตอนสวนกันไปแล้วแล้วมองกระจกหลังอะครับ เห็นสติ๊กเกอร์คลับ อ้าว! สมาชิกคลับนี่นา ทักไม่ทันซะแล้ว 55 (เป็นแบบนี้บ่อยๆครับ)