หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 25 จากทั้งหมด 25

กระทู้: เป็นห่วงน้าๆ เอามาเตือนกันครับ สังคมเดี๋ยวนี้มันโหดร้ายจริงๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    13697
    Status
    โพส
    427

มาตรฐาน ตอบ: เป็นห่วงน้าๆ เอามาเตือนกันครับ สังคมเดี๋ยวนี้มันโหดร้ายจริงๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prayut ดูโพส
    กลบเกลื่อนความรู้สึก ครับน้า55555
    แบบว่า เอาธรรมะเข้าข่ม ว่างั้น...

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

มาตรฐาน ตอบ: เป็นห่วงน้าๆ เอามาเตือนกันครับ สังคมเดี๋ยวนี้มันโหดร้ายจริงๆ

อูยยยย

User ID
    32708
    Status
    โพส
    1,404

แระจะรู้ว่า ของปู่มันแกร่งแค่หนายยย....ฮึ๊บบบ ฮึ๊บบบ

User ID
    16907
    Status
    โพส
    124

อ่านแล้ว ตกลงจะเป็นคุณปู่ รึเป็นคุณตากันแน่ ครับ

ข่าวนี้ทำเอาช็อก ( อิจฉา ) กันไปเลยทีเดียว สาวจีนอายุ 16 ข่มขืน
    คุณปู่
    อายุ 85 ปี เพื่อนบ้าน เป็นเวลานานถึง 4 ปี เหตุการณ์เริ่มขึ้นเมื่อเธออายุ 12 ปี จากความต้องการเงินค่าขนม เลยปิ๊งไอเดียว่า "คุณปู่ข้างบ้านรวย ถ้าไปนอนกับเขาคง เขาคงจะให้เงิน " พอตัดสินใจได้ ก็เลยแอบปีนเข้าไปในห้องคุณปู่ เปลือยกายต่อหน้าต่อตา ครั้งแรกคุณปู่ปฏิเสธ และ ไล่เธอกลับบ้านไป แต่เธอไม่ยอมแพ้ พยายามไปยั่วยวน
    คุณตา
    อีกหลายครั้ง สุดท้ายคุณปู่ทนไม่ไหว และ ร่วมหลับนอนกับเธอในที่สุด โดยจ่ายให้เธอครั้งละ 20 หยวน หลังจากนั้น ทุกครั้งที่หมวยคนนี้เงินหมด ก็จะมานอนกับคุณปู่ ความสัมพันธ์นี้เกิดขึ้นเรื่อย จนคุณปู่รู้สึกว่า ตัวเองถูกคุกคาม พยายามจะหยุดความสัมพันธ์กับเธอหลายต่อหลายครั้ง แต่ทำไม่สำเร็จซักที เพราะหมวยคนนี้ไม่ยอม ซ้ำยังขู่ว่าจะแจ้งตำรวจ จนสุดท้ายเรื่องมาแดงในที่สุดเมื่อเธออายุปาเข้าไป 16 ปีแล้ว จากเหตุการณ์นี้ ศาลได้สั่งจำคุกคุณปู่เป็นเวลา 5 ปี เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นเมื่อปี 2004 ถ้านับเวลานี้สาวคนนี้ก็ต้องอายุ 24 แล้ว ระวังเธอจะย่องมาข่มขืนคุณบ้างล่ะ แต่ถ้ามาหาผมผมยอมนะ ฮาฮา.. หน้าตาเธอกับหุ่นเธอไม่ใช่เล่นๆเลย

User ID
    13697
    Status
    โพส
    427

^
    ^
    แหม..น้าอ่านซะละเอียดเลยนะ ..อิอิ..
    ผมลอกเค้ามาทั้งดุ้นเลยอะครับ ไม่รู้เท็จจริงประการใด
    เอาเป็นว่า เรามาตั้งใจดูว่าน้องเค้าห้อยพระอะไรดีกว่าครับ 555

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้