หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 23 จากทั้งหมด 23

hksusa
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ใครติดมิเตอร์แต่งในtritonบางครับขอชมหน่อย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yoo ดูโพส
    น้าแจ๊ค จอ ไม่เคยใช้เลย ใหม่กิ๊ก......
    พลาสติกติดหน้าจอยังไม่ลอกออกแน่นอนมาก
    อย่าเรียกผมน้าเลยครับ ผมเพิ่ง 18 เองครับ

hksusa
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ใครติดมิเตอร์แต่งในtritonบางครับขอชมหน่อย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    คล้ายๆ กันเลยครับ

ตัววัดบูสท์ขวามือ ผมเคยใส่ในวีออส อึดดี

ตรงกลางด้านซ้าย ยี่ห้อเดียวกัน เหมือนๆกัน

ตรงกลางด้านขวา คุ้นๆ ว่า เอาของมอไซค์มาป่ะครับ

พอดี เคยใช้ในมอไซค์ เป็นวัดรอบใช่มั้ยเอ่ย
    เป็นวัดรอบของมอไซค์อ่ะครับ ตัวดีเลยเจ้าอันเนี้ย

ละเอียดยิ๊บ...ยิ๊บตาเลย ตัวเลขเปลี่ยนไวมากครับ

ขี้โกงด้วย รอบเดินเบา 900 รอบ/นาที ขึ้นไป 14xx รอบ/นาที

แต่เจอ (R) ตัวต้านทานยัดเข้าไปตรงเป๊ะเลย...

เหยียบเท่าไหร่ขึ้นเท่านั้นครับ

ผมเคยลองใส่มอไซค์สี่สูบ suzuki gsx-r รอบมันมีตั้ง 16000 รอบ

แล้วเกจมันมีตัวเลขแค่สี่หลัก พอบิดเลย 9999 รอบ แทนที่จะตีกลับ

เป็น 0xxx มันไม่ใชน่ะสิ มันจมที่ 9999 เลย

เขาน่าจะผลิตแบบตัวเลข 5 หลักออกมาบ้างนะครับ...(อิอิ)

แค่ไทรตั้น 6000 รอบควันก้อดำปี๋อยู่แล้ว

ถ้าเครื่องดีเซลมี 10000 รอบขึ้นไปจะเป็นยังไงครับ

ช่วยตอบให้ด้วยนะครับ อยากรู้มากๆ...

(ส่วนผมคิดว่าเป็นที่ชอบของสิงห์ควันดำแน่เลย

มีเท่าไหร่ใส่หมด)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3584
    Status
    โพส
    884

แต่ละคน งามๆ ทั้งงั้น

ของน้านุกมีกำลังใจในกระจกมองหลังด้วย

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้