หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2
สรุปผลการค้นหา 21 ถึง 30 จากทั้งหมด 30

สมาชิกถาวร : TTC-00454 TTC-Member
    User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

มาตรฐาน Re: คุณโดนแอบถ่ายที่ภูทับเบิก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kaigg ดูโพส
    รถน้าเหรอ
    ไม่ใช่รถผมคับ รถผมสวยกว่า อิอิ(ล้อเล่นนะคับ)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    10001
    Status
    โพส
    35

มาตรฐาน Re: คุณโดนแอบถ่ายที่ภูทับเบิก

สวัดดีพี่อำนาจ และเพื่อนๆชาวไทรตั้นทุกคน ผมเพิ่งกลับจากเพรชบูรณ์เหมือนกันผ่านทับเบิกมาทางภูหินร่องกล้าสวยมากคับแล้วผมจะโพสรูปให้ดู

User ID
    913
    Status
    โพส
    602

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ siwakorn8511 ดูโพส
    ผมขับรถสวนกับน้าที่อ.วิเชียรบุรีเมื่อวันที่31ผมมุ่งหน้าไปเพชรบูรณ์ น้ากำลังกลับหรือเปล่าไม่รู้เห็นมุ่งหน้ากลับเพราะอยู่ฝั่งตรงข้าม

อยู่ กทม. สวนกันทุกวันออก ตจว.ยังจะสวนกันอีกนะ อิอิ

ว่าแต่วันนั้นกำลังกลับครับขากลับแวะไปกินไก่ย่างวิเชียรบุรีที่ร้านบัวตองอะ

มาทั้งทีต้องกินไก่ย่างวิเชียรบุรี อิอิ

ว่าแต่วันรุ่งขึ้นผมไปลุยสุพรรณต่อตอนขากลับประมาณทุ่มได้มั้งผมแวบๆ น้าขับ

ผ่านผมไปแถวๆที่เค้าขายแตงโมอะ บังโคลนแดงๆ เท่จริงๆ

จำถูกคันรึเปล่าไม่รู้น่ะ ไม่แน่ใจ รถมันแรงมองไม่ทัน มัวแต่มองแตงโมแม่ค้า -_-'

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ superegg01 ดูโพส
    สวัดดีพี่อำนาจ และเพื่อนๆชาวไทรตั้นทุกคน ผมเพิ่งกลับจากเพรชบูรณ์เหมือนกันผ่านทับเบิกมาทางภูหินร่องกล้าสวยมากคับแล้วผมจะโพสรูปให้ดู
    หวัดดีครับน้าเอ๋ ผมก็ไปเขาค้อมาเหมือนกันคนเยอะมากถ่ายรูปมาเหมือนกันแต่ไม่ค่อยสวยติดแต่คนครับไม่เป็นธรรมชาติซักเท่าไรเลยไม่ได้เอามาลง....อาย ปีใหม่นี้ขอให้น้าเอ๋รวยๆๆๆ เฮงๆๆๆตลอดปีเสือนะครับ

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kaigg ดูโพส
    อยู่ กทม. สวนกันทุกวันออก ตจว.ยังจะสวนกันอีกนะ อิอิ

ว่าแต่วันนั้นกำลังกลับครับขากลับแวะไปกินไก่ย่างวิเชียรบุรีที่ร้านบัวตองอะ

มาทั้งทีต้องกินไก่ย่างวิเชียรบุรี อิอิ

ว่าแต่วันรุ่งขึ้นผมไปลุยสุพรรณต่อตอนขากลับประมาณทุ่มได้มั้งผมแวบๆ น้าขับ

ผ่านผมไปแถวๆที่เค้าขายแตงโมอะ บังโคลนแดงๆ เท่จริงๆ

จำถูกคันรึเปล่าไม่รู้น่ะ ไม่แน่ใจ รถมันแรงมองไม่ทัน มัวแต่มองแตงโมแม่ค้า -_-'
    ครับประมาณทุ่มกว่าๆๆเป็นผมแน่นอนก็เดินทางลงมาจากเขาค้อ ก็เลยไปใหว้พระที่พิษณุโลกแล้วเข้าสุพรรณไหว้พระหลวงพ่อโต แล้วไปดูมังกรท่านบรรหารผมเห็นแว๊ปๆๆเหมือนกันมุ่งหน้าเข้ากรุงเทพ รถน้าจอดอยู่ซ้ายมือหน้าร้านขายของแต่ไม่ดูว่าขายอะไร แล้วแตงที่มองนั้นแตงสองใบหรือเปล่าครับ แล้วแม่ค้าขายให้เปล่าครับ555อยากกินบ้าง5555

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

ไม่ได้ไปไหนทำงานตลอดเลยครับ งานเข้าครับงานเข้า ปีใหม่ก็ไม่ได้ฉลอง ปีนี้ไม่ได้โดนแอลกอฮอล์เลย ดีเหมือนกันครับ

User ID
    913
    Status
    โพส
    602

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ siwakorn8511 ดูโพส
    ครับประมาณทุ่มกว่าๆๆเป็นผมแน่นอนก็เดินทางลงมาจากเขาค้อ ก็เลยไปใหว้พระที่พิษณุโลกแล้วเข้าสุพรรณไหว้พระหลวงพ่อโต แล้วไปดูมังกรท่านบรรหารผมเห็นแว๊ปๆๆเหมือนกันมุ่งหน้าเข้ากรุงเทพ รถน้าจอดอยู่ซ้ายมือหน้าร้านขายของแต่ไม่ดูว่าขายอะไร แล้วแตงที่มองนั้นแตงสองใบหรือเปล่าครับ แล้วแม่ค้าขายให้เปล่าครับ555อยากกินบ้าง5555

555 ดวงสมพงษ์กันจริงๆ อิอิ

User ID
    913
    Status
    โพส
    602

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    ไม่ได้ไปไหนทำงานตลอดเลยครับ งานเข้าครับงานเข้า ปีใหม่ก็ไม่ได้ฉลอง ปีนี้ไม่ได้โดนแอลกอฮอล์เลย ดีเหมือนกันครับ

รวยดิ เอาตังมาแบ่งกันใช้บ้าง

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

ผมก็ไปมาครับนอนวันที่ 30-12-09
    ไม่เจอ สมช. เลยครับ
    ที่ทับเบิกกลางวันร้อนตับแตก
    กลางคืนหนาวควันออกปาก

User ID
    913
    Status
    โพส
    602

ผมออกคืน 29 เช้า 30 ที่ทับเบิกหมอกอย่างเยอะคลานขึ้นตอนตี 5 อุณภูมิ 15 องศาได้มั้ง
    แล้วก็ตะลอนจนบ่ายถึงลงมานอนข้างล่าง เช้า 31 ขึ้นเขาค้อต่อ อิอิ มันดี

หน้า 2 จากทั้งหมด 2 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2

ข้อมูลกระทู้