หน้า 20 จากทั้งหมด 43 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 381 ถึง 400 จากทั้งหมด 855

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4797
    Status
    โพส
    657

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดเชียงใหม่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ohe09 ดูโพส
    เชิญคับเชิญ.......

ต้องขอโทษด้วยนะคะ

พอดีรับกลับมาอ่านหนังสือสอบ

เลยไม่ได้ไปเจอพี่ๆไทรทันเชียงใหม่

TTC-00495 TTC-Member
    User ID
    4945
    Status
    โพส
    450

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดเชียงใหม่

อ้าว ผมบ่ฮู้รู้เรื่องเลยว่าตะคืนมีมิีตติ้งกั๋น ขอโทษโตยครับผมบ่ได้มาดูในห้องของเจียงใหม่
    วันไปดูสถานที่ปางมะผ้าผมบ่ได้ไปโตยเน้อครับ เพราะวันที่ 7-11 ผมมีทริ๊ปไปประจวบฯ
    ลานักไปบ่าได้ครับเด๋วเปื่อนร่วมงานเขม่น ขอสุมาปี่น้องโตยเน้อครับ
    เอาไอ่บ้องตันไปเป็นรถเซอร์วิสครับ ใผ๋เจอผมตี่ไหนก่อทักทายได้เน้อครับ สังเกตุง่ายๆครับผมจะขับตามตูดรถช็อปเปอร์ประมาณสิบกว่าคัน

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ but vulcan ดูโพส
    อ้าว ผมบ่ฮู้รู้เรื่องเลยว่าตะคืนมีมิีตติ้งกั๋น ขอโทษโตยครับผมบ่ได้มาดูในห้องของเจียงใหม่
    วันไปดูสถานที่ปางมะผ้าผมบ่ได้ไปโตยเน้อครับ เพราะวันที่ 7-11 ผมมีทริ๊ปไปประจวบฯ
    ลานักไปบ่าได้ครับเด๋วเปื่อนร่วมงานเขม่น ขอสุมาปี่น้องโตยเน้อครับ
    เอาไอ่บ้องตันไปเป็นรถเซอร์วิสครับ ใผ๋เจอผมตี่ไหนก่อทักทายได้เน้อครับ สังเกตุง่ายๆครับผมจะขับตามตูดรถช็อปเปอร์ประมาณสิบกว่าคัน
    ไม่เป็นรัยครับ.......แต่เดือนหน้าห้ามพลาดนะครับ แล้วจะโทรหา (อิอิอิ) .......... แบบว่ามี Surprise เตรียมตัวให้พร้อมนะครับ

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

ความคืบหน้าการเดินทางไปดูโรงเรียนในวันที่ 01/05/53 เวลา 07.00น. พร้อมกันที่บ้าน อ.ดมวิทย์ (แม้โจ้) นะครับ มีรถไป 2 คัน สมาชิกไปร่วมเดินทาง (ณ.ปัจจุบัน) 3 ท่าน

พี่กุ้ง
    อ.ดมวิทย์
    จัก

หากท่านใดสนใจร่วมเดินทางเรียนเชิญนะครับ กำหนดการค้าง อ.ปาย 1 คืน ............ แล้วเจอกันนะครับ

User ID
    4491
    Status
    โพส
    52

ดีค้าบทุกคน ไม่ได้เข้ามานาน หลังจากไปทำหน้าที่นักศึกษา ตอนนี้ปิดเทอม เลยไปพักผ่อนที่เพชรบุรีกับครอบครัว พึ่งกลับมาถึงเลยเข้ามาดู เออ...พี่จักรครับไม่ทราบว่าไปดูโรงเรียนที่ไหนอะ่ เห็นในกระทู้ว่าที่ปายหรือปางมะผ้าแน่ครับ วันพรุ่งนี้ (26 /04/53) จะไปอยู่ที่ปางมะผ้า สัก 4-5 วัน ถ้าไปเมื่อไหร่หรือต้องการคนนำเที่ยวหรือพาไปดูโรงเรียน ก็โทรหาได้นะครับ 0810203400 เอาเจ้าเหมียวไปลุยซะ 2000 โล สงสารมันเปลี่ยนโช้ค winner ทั้งหน้าและหลัง ได้นิ่มและหนึบสมราคาคุยจริงๆ (หมดตัวเลยครับ) คิดถึงทุกคนนะครับ

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ gofu ดูโพส
    ดีค้าบทุกคน ไม่ได้เข้ามานาน หลังจากไปทำหน้าที่นักศึกษา ตอนนี้ปิดเทอม เลยไปพักผ่อนที่เพชรบุรีกับครอบครัว พึ่งกลับมาถึงเลยเข้ามาดู เออ...พี่จักรครับไม่ทราบว่าไปดูโรงเรียนที่ไหนอะ่ เห็นในกระทู้ว่าที่ปายหรือปางมะผ้าแน่ครับ วันพรุ่งนี้ (26 /04/53) จะไปอยู่ที่ปางมะผ้า สัก 4-5 วัน ถ้าไปเมื่อไหร่หรือต้องการคนนำเที่ยวหรือพาไปดูโรงเรียน ก็โทรหาได้นะครับ 0810203400 เอาเจ้าเหมียวไปลุยซะ 2000 โล สงสารมันเปลี่ยนโช้ค winner ทั้งหน้าและหลัง ได้นิ่มและหนึบสมราคาคุยจริงๆ (หมดตัวเลยครับ) คิดถึงทุกคนนะครับ
    สวัสดี.....น้ากอล์ฟครับ เห็นพี่กุ้งบอกว่า โรงเรียนจะอยู่ี่ที่ปางมะผ้า พอเก็บข้อมูลเรียบร้อยแล้วจะมาพักที่ปาย 1 คืนครับ กำหนดออกเดินทางจากเชียงใหม่เช้าวันที่ 01/05/2553 ครับ ถ้ายังงัยแล้วจะโทรหานะครับ....

TTC-00495 TTC-Member
    User ID
    4945
    Status
    โพส
    450

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ gofu ดูโพส
    winner ตั๋วไหนครับอ้ายก๊อฟ
    ปรับ 9 ระดับก่อครับ ค่าเสียหายเต้าใดก๋า
    พอดีกะลังหาข้อมูลนะครับ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    หวัดดีชาวเชียงไหม่จ้า....
    ขอตามหาเพื่อนครับ เค้ามาเชียงใหม่แล้วหาทางกลับห้องระยองไม่เจอ...อิ อิ อิ
    น้าท๊อปครับ สงสัยน้าโยเค้าหาทางกลับไม่ถูกแน่ ๆ แล้วละครับ ...ดูจากปริมาณของเหลวที่เหลืออยู่ในขวด สงสัยเตลิดไปไกลแล้วล่ะครับ ฮ่า อ่า ฮ่า....

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

winner ผมก็ใช้อยู่จ้ะ

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    winner ผมก็ใช้อยู่จ้ะ
    น้าเกียงช่วยบรรยายความสามารถของ Winner ให้สมาชิกให้ทราบด้วยครับ......... เอาแบบว่าประสบการณ์จริง ไม่มีโฆษณานะครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

เอางั้นเลยเหรอ
    จากที่ใส่มาครั้งแรกใช้อเมนด้า สปอร์ตยก2นิ้ว อาการหนึบแข็งเมื่อยครับเลยเปลี่ยนวินเนอร์ อาการออกถึงพวงมาลัย
    อาการนุ่มหนึบดีใช้ไปประมาณ2เดือนรู้สึกกระเด้งมากไปช่างบอกว่าช่วงแรกต้องให้เซ็ตตัวเลยเข้าไปปรับครั้งที่1 อาการดีขึ้นหนึบกว่าเดิมเข้าโค้งได้สุดๆไม่เยียบเบรคครับแต่เพื่อนชอบแซวท้ายกระเด้งโยกขึ้นลงพอใส่ฝาปิดกระบะน้ำหนักมากขึ้นทำให้รู้สึกหนึบขึ้นอาการดีขึ้นคนนั่งหลังไม่มีอาการกระเด้งเหมือนโช๊คเดิมนุ่มๆครับ
    ไปปรับครั้งที่2ทำหน้าให้หน้าแข็งขึ้นนิดหน่อยขับหนึบกว่าเดิมพอใจขึ้นคนนั่งข้างๆและหลังไม่บ่นว่ากระเด้ง นั่งสบายขึ้นตอนนี้รับได้ครับขับดีแต่เวลาเข้าโค้งทางขึ้นลงเขาอาการโยนตัวมีมากไปนิดหน่อยแต่เอาอยู่ไม่แข็งขับทางไกลไม่เมื่อยขับสบายโดยรวมพอใจครับ แต่ให้ดีเอาปรับระดับไปเลยนะครับเราปรับได้เองตามอารมส์เราคับเพิ่มเงินอีกนิดหน่อย 9500-14000 อิอิอิอาการที่พวงมาลัยสั่นน้อยมากครับล้อใหญ่ครับ

รถผม265-60-18 ยก2นิ้ว พลัส ออโต้ พอใจครับ

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    เอางั้นเลยเหรอ
    จากที่ใส่มาครั้งแรกใช้อเมนด้า สปอร์ตยก2นิ้ว อาการหนึบแข็งเมื่อยครับเลยเปลี่ยนวินเนอร์ อาการออกถึงพวงมาลัย
    อาการนุ่มหนึบดีใช้ไปประมาณ2เดือนรู้สึกกระเด้งมากไปช่างบอกว่าช่วงแรกต้องให้เซ็ตตัวเลยเข้าไปปรับครั้งที่1 อาการดีขึ้นหนึบกว่าเดิมเข้าโค้งได้สุดๆไม่เยียบเบรคครับแต่เพื่อนชอบแซวท้ายกระเด้งโยกขึ้นลงพอใส่ฝาปิดกระบะน้ำหนักมากขึ้นทำให้รู้สึกหนึบขึ้นอาการดีขึ้นคนนั่งหลังไม่มีอาการกระเด้งเหมือนโช๊คเดิมนุ่มๆครับ
    ไปปรับครั้งที่2ทำหน้าให้หน้าแข็งขึ้นนิดหน่อยขับหนึบกว่าเดิมพอใจขึ้นคนนั่งข้างๆและหลังไม่บ่นว่ากระเด้ง นั่งสบายขึ้นตอนนี้รับได้ครับขับดีแต่เวลาเข้าโค้งทางขึ้นลงเขาอาการโยนตัวมีมากไปนิดหน่อยแต่เอาอยู่ไม่แข็งขับทางไกลไม่เมื่อยขับสบายโดยรวมพอใจครับ แต่ให้ดีเอาปรับระดับไปเลยนะครับเราปรับได้เองตามอารมส์เราคับเพิ่มเงินอีกนิดหน่อย 9500-14000 อิอิอิอาการที่พวงมาลัยสั่นน้อยมากครับล้อใหญ่ครับ

รถผม265-60-18 ยก2นิ้ว พลัส ออโต้ พอใจครับ
    ขอบคุณครับ สำหรับประสบการณ์ตรงในการใช้งานจริง.............

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prajak ดูโพส
    ความคืบหน้าการเดินทางไปดูโรงเรียนในวันที่ 01/05/53 เวลา 07.00น. พร้อมกันที่บ้าน อ.ดมวิทย์ (แม้โจ้) นะครับ มีรถไป 2 คัน สมาชิกไปร่วมเดินทาง (ณ.ปัจจุบัน) 3 ท่าน

พี่กุ้ง
    อ.ดมวิทย์
    จัก

หากท่านใดสนใจร่วมเดินทางเรียนเชิญนะครับ กำหนดการค้าง อ.ปาย 1 คืน ............ แล้วเจอกันนะครับ
    วันที่ 1 เจอกันครับ..( อ.ดมวิทย์ตื่นแต่เช้าหน่อยนะครับ...)

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KUNG ดูโพส
    วันที่ 1 เจอกันครับ..( อ.ดมวิทย์ตื่นแต่เช้าหน่อยนะครับ...)
    พี่กุ้งต้องมาปลุกผมที่บ้าน เพราะนัดกันที่บ้านผม 555

เจอกันวันที่ 1 ที่บ้านผมครับ

ปล.มีชาลีกับป้าอ๋อยไปด้วยครับ

User ID
    8306
    Status
    โพส
    262

อยากไปจังเลยอ่ะ แต่....เฮ้อแม่ยายนะแม่ยายยยยยย

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ
    เที่ยวเผื่อด้วยละกัน

survey ก็ไม่ได้ไปแล้ว.....ยิ่งปลายปี ยิ่ง จบกัน

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

หวัดดีครับ แอบเข้ามาดู...
    บ้านนี้เงียบจัง...

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    หวัดดีครับ แอบเข้ามาดู...
    บ้านนี้เงียบจัง...
    น้าท๊อป เงียบๆแบบนี้ เค้าจะมีงานใหญ่กัน............555
    สบายดีนะครับ .........

User ID
    4491
    Status
    โพส
    52

ยังไงส่งเสียงมานะครับ รออยู่ปางมะผ้านะครับ

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

ยังไงส่งเสียงมานะครับ รออยู่ปางมะผ้านะครับ
    ต้องขอโทษด้วยครับที่ไปถึงปางมะผ้าแล้วไม่ได้ติดต่อไปหาครับ...เอาไว้เจอกันตอนมิตติ้งครับ

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

ไปสำรวจโรงเรียนมาเรียบร้อยแล้วครับ ส่วนรูปต้องรอที่ อ.ดมวิทย์นะครับ
    พี่จักรีบนัดมิตติ้งด่วนหน่อยนะครับ เด๋วข้อมูลที่จดมาจะเลือนหายไป 5555
    ( รอบนี้มีเลขาส่วนตัวไปมิตติ้งด้วย )

หน้า 20 จากทั้งหมด 43 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้