หน้า 20 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 70 120 520 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 381 ถึง 400 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ PeckcO ดูโพส
    แบ่งๆกานมั่งเดะตาตั้ว สติ๊กเกอร์น่ะ 555
    ได้ครับ น้าเป็ก ประมาณสิ้นเดือนผมจะขึ้นไปสกล ไปสว่างแดนดินอ่ะครับ เดี๋ยวผมจะเอาไปฝากนะคร๊าบ จะได้ขอโอกาสไปตำจอกกะน้าเป็กสักทีครับ ( น้าเป็กเลี้ยงผมเด้อครับ) อิๆๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน Re: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ครับ.....จากการที่มีพี่น้องที่สนใจโทรมาอยากจะมาร่วมมิตติ้งกับเรา แต่มีข้อสงสัยที่โทรมาสอบถามกระผมเลยขอตอบคำถามที่สอบถามกันบ่อยๆนะครับ....
    # ผมไม่ได้เป็นสมาชิก จะไปร่วมมิตติ้งด้วยได้มั้ย
    ตอบ ได้ครับ จะเป็นสมาชิกหรือไม่เป็น ทางเรายินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ
    # ผมอยู่ที่อื่น ไม่ใช่ยุดยาแต่อยากมาร่วมได้มั้ย
    ตอบ ได้ครับ ยินดีต้อนรับพี่น้องไตตั้นทุกๆท่านครับ
    # งานมิตติ้งเป็นงานแบบใด แนวไหน
    ตอบ เป็นงานสังสรรค์กันแบบธรรมดา ง่ายๆครับ นั่งสนทนากัน แลกเปลี่ยนความคิด ความรู้ และทำความรู้จักกันครับ
    # งานครั้งนี้ เสียค่าใช้จ่ายเท่าไร
    ตอบ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆครับ ใครมีอะไรก็เอามาช่วยกัน ค่าอาหาร หรือเครื่องดื่มต่างๆ เราแชร์กันครับ
    # คนที่ไม่ทานเหล้า ทานเบียร์ มาร่วมงานได้มั้ยครับ
    ตอบ ได้ครับ พี่น้องเราบางท่านก็ไม่ทาน ก็มาร่วมสังสังสรรค์ได้ทุกครั้ง
    # มิตติ้งเลิกกันดึกมั้ย
    ตอบ เลิกตามสะดวกของเพื่อนๆสมาชิกเลยครับ ท่านใดมีงานต่อหรือธุระที่ใด ก็สามารถกลับก่อนได้ครับ
    นั่งกินกันท้ายกะบะ ยืนปัสสาวะกันริมถนน นั่งสนทนากันริมทาง
    ครับ...ปัญหาตอนนี้คือ ดูๆแล้วใบปริวที่ผมเอาไปแจกกับรถไตตั้นที่เจอในยุดยา และเพื่อนๆที่สนใจโทรมาสอบถามและสนใจจะมาร่วมงานเสาร์นี้ ดูๆแล้วเสาร์นี้เยอะแน่ครับ ปัญหาคือ แสงสว่างบริเวณงานครับ เราจะแก้ปัญหาอันนี้กันยังไง พี่น้องท่านใดมีวิธีนำมาช่วยกันนะครับ ตอนนี้ผมกำลังปรึกษาน้าเกียง น้าวิทย์ สองหนุ่มแห่งการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคกันอยู่ว่าจะขอไฟแบบทางการไปเลย ว่าจะก่อกองไฟแบบงานลูกเสือก็เดี๋ยวเขาหาว่าพม่ามาเผาเมืองกรุงศรีอีก ช่วยกันเสนอแนะด้วยครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ May5656 ดูโพส
    น้าตั้วใช้อย่างที่ผมบอกนะครับ ใช้ตัวนี้เลย
    POWER Inverter 300w DC 12v To AC 220v
    แล้วหาหลอดไฟแบบหลอดตะเกียบมาเสียบ
    น่าจะได้ประมาณ 3-4 หลอดแค่นี้ก็สว่างแล้วครับ
    ที่เซียรังสิตน่าจะมีขายนะ
    ขอบพระคุณมากครับ น้าเมย์ เดี๋ยวยังไงผมจะลองวิ่งไปหาดูนะครับ ว่าแต่เมื่อวานน้าเมย์แอบไปโมเครื่องเสียงมา เดี๋ยวเสาร์นี้ ผมจัดน้องโคไว้ให้ 2 คนนะครับ
    จัดไปเลยครับ พิเศษสำหรับงานนี้ น้าเกียง กับ น้าวิทย์ ครับ กร๊ากๆๆๆๆๆ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

สวัสดีพี่น้องทุกคนครับผม เข้ามาอัพนิส1ครับ วันที่ 5 เจอกันครับ..

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    สวัสดีพี่น้องทุกคนครับผม เข้ามาอัพนิส1ครับ วันที่ 5 เจอกันครับ..
    สวัสดีครับ น้ามุ้ย วันเสาร์นี้เจอกันนะคร๊าบบบบบ
    ด้วยความเคารพและคิดถึงครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

เข้ามา อัพ คร๊าบบบบบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อัพ อีกทีคร๊าบบบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อัพอีกหน่อยคร๊าบบบบ

น้องหนามเตย
    ผู้เยี่ยมชม

วันเสาร์นี้ ขอหนามเตยไปร่วมด้วยคนนะคะ น่าสนุกดีค่ะ

น้องหนามเตย
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    เสาร์ที่ 5 กันยายนนี้ นะคร๊าบ พี่น้อง ที่ลานบึงพระราม ที่เก่าของเรา เสาร์นี้ จะได้จัดสติ๊กเกอร์ที่ทำขึ้นได้ติดกันสักทีนะครับ สวยมากๆ
    สำหรับสมาชิกที่สนใจโทรสอบถามได้นะครับ 083-5444883 ครับ ยินดีต้อนรับทุกๆท่าน ครับ
    ด้วยความเคารพครับ...
    สวัสดีค่ะ ชื่อหนามเตยค่ะ ขออนุญาติไปร่วมงานมิตติ้งด้วยคนนะคะ ดูท่าทางสนุกดีค่ะ

User ID
    2434
    Status
    โพส
    223

หนามเตยไปก็มีแต่คนอยากให้ไปหล่ะครับ ผมยังอยากไปเลย

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kraiwuth.ch ดูโพส
    หนามเตยไปก็มีแต่คนอยากให้ไปหล่ะครับ ผมยังอยากไปเลย
    น้าวุฒิ ถ้าว่างเชิญเลยนะครับ พวกเรายินดีต้อนรับพี่น้องทุกท่านครับ สอย น้าสิ กะ น้าจี มาด้วยนะครับ มาค้างบ้านผมก็ได้ครับ อิๆๆๆๆ

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

ด้วยคนครับ....เสาร์นี้กลับมาจากนครสวรรค์ช่วงเย็นๆจะไปรายงานตัวครับน้าๆทุกท่าน.......รอด้วยเด้อ

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ น้องหนามเตย ดูโพส
    วันเสาร์นี้ ขอหนามเตยไปร่วมด้วยคนนะคะ น่าสนุกดีค่ะ
    เชิญเลยครับน้องหนามเตย ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

เสาร์นี้ น่าจะมีสมาชิกใหม่ๆเพิ่มขึ้นเยอะนะครับเนี้ย

อัพต่อไปครับ..แล้วเจอกันครับผม จัดไปเลยครับน้าเดี่ยวและน้าอู๊ด ตึบๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    ด้วยคนครับ....เสาร์นี้กลับมาจากนครสวรรค์ช่วงเย็นๆจะไปรายงานตัวครับน้าๆทุกท่าน.......รอด้วยเด้อ
    ยินดีเลยครับ น้าอ๊อด เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมแวะไปเดินเที่ยวที่ตลาดแกรนด์ยุดยา ว่าเห็นน้าอ๊อดด้วยแต่คนเยอะมากๆและอยู่ห่างกัน จะตระโกนเรียกก็อายชาวบ้านเขากลัวโดนทรีนน..... น้าอ๊อดใส่เสื้อยึดตัวลายๆสีออกเขียวๆ ใช่ม๊า..ผมเห็นกำลังเดินเข้าตัวตลาดฝั่งเปิดท้ายเลยอ่ะครับ ขออภัยด้วยทีไม่สามารถแหวกคนเข้าไปทักได้ทันอ่ะครับ พรุ่งนี้เย็นเรามีนัดชนแก้วตำจอกกันนะครับ อิๆๆๆๆๆๆๆ
    ด้วยวคามเคารพครับ...

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SURACHET ดูโพส
    เชิญเลยครับน้องหนามเตย ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
    แหม....น้าเดียว พอรู้ว่าน้องหนามเตยจะมา ลืมผมอ้ายหนามตำเลยนะคร๊าบบบบบบ น้าเดียวอิๆๆๆๆๆๆๆๆ เค้างอลตัวเองแล้วนะ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    เสาร์นี้ น่าจะมีสมาชิกใหม่ๆเพิ่มขึ้นเยอะนะครับเนี้ย

อัพต่อไปครับ..แล้วเจอกันครับผม จัดไปเลยครับน้าเดี่ยวและน้าอู๊ด ตึบๆ
    เยอะครับน้ามุ้ย เฉพาะใบปริวที่ผมทำแล้วเอาไปติดไปแจกไตตั้นเวลาที่ผมเจอจอดอยู่ เวลาผมไปเที่ยวตลาดนัดหรือห้างต่างๆในยุดยา แล้วเจ้าของสนใจโทรกลับมาก็มากแล้วนะครับ นี่ยังไม่รวมเพื่อนๆที่น้ามุ้ย น้าสันต์ น้าแขก เอาใบปริวไปติดแล้วจะมาร่วมแจมอีกหลายท่านเลยครับ ยังไม่รวมเมื่อวานน้าที่อยู่ที่ปทุม แต่สนใจจะมาร่วมสังสรรค์กับเราอีกอ่ะครับน้ามุ้ย พรุ่งนี้เจอกันนะครับน้า
    ด้วยวคามเคารพครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

เยอะครับน้ามุ้ย เฉพาะใบปริวที่ผมทำแล้วเอาไปติดไปแจกไตตั้นเวลาที่ผมเจอจอดอยู่ เวลาผมไปเที่ยวตลาดนัดหรือห้างต่างๆในยุดยา แล้วเจ้าของสนใจโทรกลับมาก็มากแล้วนะครับ นี่ยังไม่รวมเพื่อนๆที่น้ามุ้ย น้าสันต์ น้าแขก เอาใบปริวไปติดแล้วจะมาร่วมแจมอีกหลายท่านเลยครับ ยังไม่รวมเมื่อวานน้าที่อยู่ที่ปทุม แต่สนใจจะมาร่วมสังสรรค์กับเราอีกอ่ะครับน้ามุ้ย พรุ่งนี้เจอกันนะครับน้า
    ด้วยวคามเคารพครับ
    ดีครับน้าตั้วคนเยอะๆ ครึกครื้นดี ดูแล้วสมาชิกก้อจะต่อยอดขึ้นไปเรื่อยๆนะครับ ยังงัยสติ๊กเกอร์ผม อย่าลืมนะครับน้าตั้ว..ขอบคุณครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ดีครับน้าตั้วคนเยอะๆ ครึกครื้นดี ดูแล้วสมาชิกก้อจะต่อยอดขึ้นไปเรื่อยๆนะครับ ยังงัยสติ๊กเกอร์ผม อย่าลืมนะครับน้าตั้ว..ขอบคุณครับ
    ไม่มีลืมแน่ครับ สำหรับน้ามุ้ยและพี่ๆน้องๆทุกๆท่านครับ
    ด้วยความเคารพ

หน้า 20 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 70 120 520 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้