หน้า 21 จากทั้งหมด 39 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 401 ถึง 420 จากทั้งหมด 776

กระทู้: triton club มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่สนามเทพนคร 4 มิถุนายน 54

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    9052
    Status
    โพส
    1,335

มาตรฐาน ตอบ: triton club มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่สนามเทพนคร 4 มิถุนายน 54

น้าวุฒิผมลงด้วย เอารุ่น โบเดิม อ่ะคับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

มาตรฐาน ตอบ: triton club มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่สนามเทพนคร 4 มิถุนายน 54

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tommce ดูโพส
    ของลองสนามได้ไหมครับ แต่ไม่ขอแข่งอ่ะครับ แบบว่าขายหน้าเค้า เดิมๆ ทั้งคัน แถมคนขับยังไม่เคยขับแข่งด้วยครับ หาประสบการณ์นิดหนึง อิอิ ค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ
    ได้เลยครับ เดี๋ยวจัดให้ตอนซ้อมครับ ไปลองวิ่งดูเวลาเล่นๆ ขำๆ รถเดิมๆ ยิ่งได้เปรียบเวลาวิ่งแบ็ดเก็ต 19.66 น่ะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chanwiputn ดูโพส
    ไปร่วมเป็นสักขีพยานอย่างเดียว ไม่มีแข่ง!!!!!!!!!!! ซิ่งไม่เป่งงงงง
    แวะไปคุยกัน ถ่ายรูปลงหนังสือ แค่นี้ก็พอแล้วครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nongboat32 ดูโพส
    ใครอยากลองกับผมบ้าง

น้องโบ๊ต 32

เสป๊กรถ

สีแดง

ล้อ 18 ใหญ่ๆกากๆ หน้า 9 หลัง 10

เฟืองท้าย 3.7 เสริมลิมิเต็ด สลิป

เครื่องเดิม

กล่องดันรางใบเดียว ( สาบาน )

เทอร์โบ IHI-RHF55V

บูสเบาๆ 30 ปอนด์

ปั๊มยังไม่ได้ทำ

หัวฉีดเดิม

อินเตอร์เหรียญชัย

พิกัดเวลา 15.xx วิ่งไม่ดี พังบ่อย ใครอยากลองกับผม ถ้าผมพัง ซ่อมให้ผมด้วย

เดี๋ยวเตรียมรถสไลด์ไป อิอิ
    เอาแล้ว จัดไปอีกคัน หุ หุ มีใครอยากลองกะคันแดงแรงฤิทธิ์หรือเปล่าน่ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ somza ดูโพส
    งานนี้ขอรุ่นเลดี้เปิดงานได้มั้ยค่ะ...

ไม่ใช่ไรกลัวรถพังก่อนอ่ะค่ะ...

อิอิ...

"ไม่ได้เก่งมาจากไหน แต่กลัวไม่ได้ลงมากกว่า"
    เดี๋ยวขอทีมงานปรึกษากันก่อนน่ะครับ ว่าจะเอารุ่นไหนเปิดงาน หรือว่าจะให้รถน้าวุฒิวิ่งขำๆ เปิดงานก่อนดีหว่า หุ หุ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    สงสัยแข่งกันเยอะอ้ะถอนตัวดีกว่ามั้ยเรา อยากไปมิตติ้งกะเพื่อนมากกว่า เพราะรถไม่แรง ถ้าลงแข็งคงวุ่นอยู่กะสนามอ่ะ
    อยากให้พบปะกันครับ นานๆเจอเพื่อนสมาชิกต่างจังหวัดครับ ขับรถร่วม 200 โลครับ
    จัดไปครับน้าไปนั่งเกาะอยู่ข้างสนามเหมือนผม หุ หุ จะได้ไม่เหงา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    ขอเอี่ยวด้วยคน...

*ในไทรทันคลับ...มีไหม???....ใครจะลองกับผม..??..*

- น้ำมัน1ลิตร ใครจะไปได้ไกลกว่ากัน...คริๆๆๆๆๆ

..มาดันคร๊าบบบบบบบ...ฮาๆอย่าซีเรียส์เน้อ....55555++...
    จ้ากกกกก น้ำมัน 1 ลิตรเอางี้ ขอเข็นแข่งกันดีกว่าหุ หุ ใครเข็นเช้าเส้นก่อนชนะ หุ หุ เออ เตรียมยาดม ยาอม ย่าหม่องไว้ด้วยน่ะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tor_jun ดูโพส
    มากันเยอะๆ ครับ ไม่จำเป็นต้องแรง "ไม่จำเป็นต้องเก่งมาจากไหนก็วิ่งได้ครับ" "วิ่งเพราะอยากวิ่ง" ก็พอแล้วครับ
    ไปคุยกัน ไปพบปะกัน ไปสานสัมพันธ์ เพื่องาน 6 ปีครับ จัดแบบขำๆ ถ่ายรูปลงหนังสือก็แค่นั้นครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เอวี่ ดูโพส
    อะจ้า ลงชื่อนู๋ด้วยน๊า อิอิิอิอิ
    รับทราบครับ ว่าแต่จะลงรุ่นอะไรบ้างครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ romeoking ดูโพส
    แอบมาดู.......
    ถ้ารถเสร็จทันจะขอลงด้วยคนคับ แต่ตอนนี้ยังไม่เสร็จ ถ้าเสร็จแล้วยังไงจะมายืนยันอีกทีคับ
    ขอให้เสร็จทันน่ะครับ จะได้เห็นรถซุ่มอีกคัน หุ หุ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ foxcox ดูโพส
    น้าวุฒิผมลงด้วย เอารุ่น โบเดิม อ่ะคับ
    รับทราบครับ น้องบอมบ์ฟ๊อก วิ่งขำๆ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    ลองมาดูกันครับ
    ดูถ้า จะไม่เอาดีกว่าว่ะ น่ากลัวเกิน ไม่ได้กลัวอะไรนะ กลัววิ่งได้มากกว่า 20 วินาทีอ่ะดิ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    ตกลง.....ไม่มีใครอยากลองเหรอครับ
    สเป๊ครถ
    เพืองท้ายเดิม
    กล่องยก+กลองดัน
    ท่อขาดๆ
    อินเตอร์เก่าๆ
    หัวฉีดโมไม่มี
    โบเดิมๆเก่าๆ
    แถมสี่ประตูอีกต่างหาก
    ดันรางใบเดียวจูนดีๆ+หัวฉีด ก็เพียงพอ ที่จะยัดเยียด ความปราชัยให้ผมได้ง่ายๆแล้วละครับ
    งานนี้ผมไม่ยกก่อนเข้าแน่ๆ 1000 เดียว เข้ากองกลางทั้งหมด ไม่สนเหรอครับ
    เจอกันหลังถนน ผมไม่ลองกับใครนะครับ....อิอิ
    รถเก่าๆ เฟืองท้ายเดิม เสริมเต๊ด (ของนาวาร่า)
    กล่องยก กล่องดัน เจ้าสำนัก จูนเอง By ช่างวุฒิ

ท่อขาดๆ กากๆ กลางลำ พักเน่าๆ มีสูตรเด็ด
    อินเตอร์เก่าๆ แต่ก็นะ ของอะไรรู้ๆอยู่ เดาไม่ผิด รู้สึกว่าเป็น Terrano

หัวฉีดเดิมไม่มี มีแต่หัวฉีดโต
    โบเดิมเก่าๆ อยู่หลังอู่ โบเยัดไส้ มากกว่าม้าง

สี่ประตู ตัวแรง

ราคาเช็ง 1000 บาท ผมว่า แพงไปครับ 100 เดียว ผมว่าขายดี

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

ถึงน้าวุฒิรัตน์ ที่รักยิ่ง

หากท่านไม่ประสงค์ลงเช็งเถื่อน เพื่อเพื่อน ในราคาต่ำ และท่านประสงค์ทำบุญในราคาสูง ก็ไม่เป็นไรครับ

ท่านขี่ Chippy มาดีกว่าครับ

(กูจะโดนตรีนมั้ยหว่า ...)

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

ช่วงนี้ ขอสร้างกระแสหน่อยนะครับ ท่านเวบมาสเตอร์ อย่าแบนกันไปก่อนหล่ะ

บางที ต้องมีท้าทาย ยั่วกะนนิดหน่อยครับ แต่ทุกคนหลังไมค์

รักกันปานแหกทวารดมคร้่าบบบบ

ด้วยความเคารพ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    ช่วงนี้ ขอสร้างกระแสหน่อยนะครับ ท่านเวบมาสเตอร์ อย่าแบนกันไปก่อนหล่ะ

บางที ต้องมีท้าทาย ยั่วกะนนิดหน่อยครับ แต่ทุกคนหลังไมค์

User ID
    7127
    Status
    โพส
    572

โบเดิม ยกสูงอีก1คัน ครับ

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

น้าโอห์มจัดปาย 4x4 วิ่งขำ ๆ ๆ

User ID
    9542
    Status
    โพส
    320

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส

่่่่

User ID
    7127
    Status
    โพส
    572

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    น้าโอห์มจัดปาย 4x4 วิ่งขำ ๆ ๆ
    ของผมตัวพลัสครับ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

พี่หมีภูเก็ต มารับผมด้วยคริๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    1215
    Status
    โพส
    217

มีใครทำเกียร์ออโต้แรงๆๆ มาลองวิ่งกันนะครับอยากมีคู่แข่งอะครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

งานเข้าทีมงาน แล้วครับ
    สงสัยรถร้านมาเพียบ
    ผมสรุปนะครับเพื่อเป็นการสงวนสิทธิ์ ของสมาชิกไทรทันคลับ
    ไม่มี ttc
    ไม่สามารถ ลงแข่งได้รุ่นต่อไปนี้
    1 เทอร์โบเดิม รถเตี้ยขวัญใจไทรทันคลับ
    2 เทอร์โบเดิมยกสูง ขวัญใจไทรทันคลับ
    3 ขวัญใจหนุ่มๆไทรทันคลับ
    4 โอเพ่น ไทรทันอันลิมิต
    รถร้านที่จะมาซ้อมวิ่งหรือวิ่งโชว์ 100 บาท หรือแล้วแต่จะสมทบทุน
    ประกาศนี้ถือเป็นอันสิ้นสุด
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย W-ut : 16-05-2011 เมื่อ 21:12

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

งานเข้าทีมงาน แล้วครับ
    สงสัยรถร้านมาเพียบ
    ผมสรุปนะครับเพื่อเป็นการสงวนสิทธิ์ ของสมาชิกไทรทันคลับ
    ไม่มี ttc
    ไม่สามารถ ลงแข่งได้รุ่นต่อไปนี้
    1 เทอร์โบเดิม รถเตี้ยขวัญใจไทรทันคลับ
    2 เทอร์โบเดิมยกสูง ขวัญใจไทรทันคลับ
    รถร้านที่จะมาซ้อมวิ่งหรือวิ่งโชว์ 100 บาท หรือแล้วแต่จะสมทบทุน
    อัพหน่อย

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

ขอเชิญชาว THAITRITONCLUB ร่วมพบปะสังสรรค์และทำกิจกรรมร่วมกัน ในวันที่ 4 มิถุนายน 54 เวลา 10.00 น. - 18.00 น.
    ที่สนามเทพนคร นาเกลือ แม่กลอง
    สมุทรสาครเดี๋ยวอัพแผนที่ให้
    สนับสนุนโดย นิตยสาร race truck และ สนามเทพนคร
    งานนี้มีถ่ายรูปลงหนังสือใน race truck และถ่าย เทป ออกรายการ true ช่อง 72

และยังจัดให้มีการแข่งขัน เพื่อเพิ่มสัมพันธ์อันดีต่อกันของชาวไทรทันคลับ
    ขอเรียนเชิญ สมาชิก มารวมตัวกันในงานนี้มากๆนะครับแสดงให้เห็นว่าไทรทันคลับ จัดเต็มครับงานนี้
    รุ่นที่ทำการแข่งขัน ทุกรุ่นมีถ้วยรางวัล และของที่ระลึกจาก race truck
    ที่ 1-2-3 ของทุกรุ่น มีถ้วยรางวัล และของที่ระลึกมอบให้ครับ

ไทรทันตัวเตี้ย เทอร์โบเดิม ขวัญใจไทรทันคลับ
    กติกา
    เทอร์โบเดิม(ตามรุ่นติดรถ)เท่านั้น
    ยางเรเดียล
    เป็นสมาชิกในคลับไทรทันเท่านั้น หมายเลข ttc อย่าลืมนะครับ
    1 น้าบอม fox
    2.น้าโบ้ท สาย 5
    3.น้ามด ราชบุรี
    4
    5. น้าต่อ
    6. น้องส้ม
    7 น้าโอ๊ตขับสอง
    รุ่นนี้ไม่ยากครับ เพราะในคลับรถไม่ต่างกันเท่าไหร่ ฝีมือและโชคเป็นหลัก
    ไทรทัน ยกสูง เทอร์โบเดิม ขวัญใจไทรทันคลับ
    กติกา
    เทอร์เดิมติดรถ
    ยางเรเดียล
    สมาชิกคลับ ไทรทัน พร้อมหมายเลข ttc
    1.น้าหนุ่ม แปดริ้ว
    2. น้าเกียง ระยอง
    3.น้าต๋อง 8818
    4. เปิ้ล ภาษีเจริญ
    5.น้าแมว
    7.น้าแอ๊ด เพื่อนน้ายอด แบล็คไทรทัน
    8 น้า black st 1214
    9 น้าวิท ยุดยา
    10 น้า โจ พลัสขาว
    11 bass ปากน้ำ
    12 น้าเซ็งเป็ด
    โอเพ่น ขวัญใจไทรทันคลับ
    เบนซิน ดีเซล โบอะไรก็ได้ ดีเซล+lpg ก็ได้
    ยางเรเดียล
    เป็นสมาชิกคลับไทรทัน เท่านั้น พร้อมหมายเลข ttc
    1 ปองขาวมุก
    2 mr.boonn
    3 สารวัตรมีม
    4 หนึ่งมานะ พรศิริเชิด
    5 น้ายอด แบล๊คไทรทัน
    6 น้าwutt
    7 น้องโบท 32
    8 น้าต่อ
    9 น้าโร๊ะ
    แบล๊คเก็ต 19.66 วิ
    รถอะไรก็ได้
    เป็นสมาชิกคลับไทรทัน
    1 ปองขาวมุก
    2 mr.boonn ttc 2537
    3 น้าต่อ
    4 น้าเกียง ระยอง
    5 เล้ง aj
    6 น้าต๋อง 8818
    7 เอ๋ โพธิ์แจ้
    8 น้ายอด แบล็คไทรทัน 1
    9 น้ายอด แบล็คไทรทัน 2 น้าแกชอบรุ่นนี้ มากๆ ขอสองเบอร์
    10 น้องโบท์ 32
    11 น้องส้ม
    12 น้าแอ๊ดเพื่อนน้ายอด
    13 น้าแอ๊ดเพื่อน้ายอด(ไม่ต้องสงสัยครับ น้าแกบอกชอบๆ)
    14 น้า photokid
    15 น้าโจ้รถถัง
    16 nopgoon น้านพ
    17 น้าแป๊ะ assanee
    18 น้าหนุ่ม แปดริ้ว
    19 อาร์ท ฝั่งธน
    20 black st 1214
    21 โอ๊ตขับ
    ขวัญใจ หนุ่มๆไทรทัน เลดี้ ตามคำเรียกร้อง
    รถไทรทัน เท่านั้น
    1 น้องส้ม
    2 น้องแพท
    3 น้องเอวี่
    ค่าซ้อม ท่านละ 100 บาท กี่รอบก็ได้ นะครับ
    ค่าเช็งเถื่อน ไขข้อข้องใจ ท่านละ 100 บาท หรือ คู่ละ 200 บาท นั่นเอง
    เช็งเถื่อน
    1 คู่แรก วีออส น้านุ๊ก และ ซิตี้ บอม แข่ง 2 ใน 3
    2 ถอยหลังเข้าเส้น ป๋าอำนาจ ปะทะ น้าโต้ง บางสะพาน
    ค่าสมัคร รุ่นละ 400 บาท
    สมัคร 3 รุ่น 1000 บาท
    รายได้หลังหักค่าใช้จ่ายแล้ว จะสมทบ ทุ่นเป็นส่วนลดค่าห้องพักงาน 6 ปี ครับผม
    แบล๊คเก๊ต ใครทำเวลาไกล้ที่กำหนด 19.66 วิ ถือว่าชนะครับ ต่ำกว่าได้เช่น 19.67-19.80 หรือ 20.00 แต่ถ้าทำเวลาต่ำกว่าถือว่า ฟาวล์ ทุกกรณี เช่น 19.65-19.64 หรือ 19.00 วิ
    ถ้ารถน้อย วิ่งคนละ 2 เที่ยว เอาเวลาดีที่สุด ของแต่ละเที่ยว
    ขวัญใจ โบเดิมทุกรุ่น เช่นกัน ครับ เอาเวลาที่ดีที่สุด ชนะไปถ้ารถน้อย คนละ 2 เที่ยวเอาเวลาดีที่สุด ไม่ต้องชิงไฟ ออกตัว
    รถที่สมัครแข่ง ไม่ต้องเสียค่าซ้อม 100 บาท นะครับ
    สมาชิกครับงานนี้มีของที่ระลึก มีการสกีนเสื้องานนี้ โดยเฉพาะ ค่าสกีน 40 บาท(สนับสนุนส่วนลดงาน 6 ปี)
    ให้นำเสื้อมาด้วยสำหรับน้าๆที่ที่ต้องการ
    เปิดโอกาส สำหรับสมาชิกทั่วไปที่สมัครสมาชิกถาวรไม่ได้สักที อยากลงวิ่งงานนี้ ได้แค่แบล๊คเก็ต
    ติดต่อน้า ยอด 086 6449541
    น้าบอม 089 4997508
    ลงชื่อไว้พร้อมทะเบียนรถ เราจะมีการตรวจท่าน ก่อนแข่งและจัดรุ่นลง
    อัพหน่อยครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

ถึงน้าวุฒิรัตน์ ที่รักยิ่ง

หากท่านไม่ประสงค์ลงเช็งเถื่อน เพื่อเพื่อน ในราคาต่ำ และท่านประสงค์ทำบุญในราคาสูง ก็ไม่เป็นไรครับ

ท่านขี่ Chippy มาดีกว่าครับ

(กูจะโดนตรีนมั้ยหว่า ...)
    กราบเรียนน้านุ๊ก การที่จะได้ลองกับรถไอดอลร์ สักที แถมทำบุญด้วย 1000 ไม่แพง หลอกครับ อิอิ

User ID
    13596
    Status
    โพส
    25

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tor_jun ดูโพส
    ลงรุ่นไรมั่งอ่ะ เอ
    ลง โบเดิม กับ เลดี้ คะ ขำๆๆๆ อิอิ ยังไม่เคยเอาTriton ไปลองทางตรงบ้างเลย เหออะๆ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    ลงได้เลยครับ ไปลองวิ่งขำๆ ครับ ไม่ต้องคิดมาก
    ขอบคุณนะคะ ลงคะ อิอิ ขำๆ สนุกๆ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

รุ่นต่อไปนี้สงวนสิทธิ์เฉพาะสมาชิกไทรทันคลับ
    ที่มีหมายเลข TTC-xxxxx
    เท่านั้น

---------------------------
    แก้ไขนิดหน่อยนะครับ น้าวุฒิ จะได้เข้าใจกันง่ายๆครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย น้องขาวมุก : 16-05-2011 เมื่อ 22:16

หน้า 21 จากทั้งหมด 39 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้