หน้า 25 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 481 ถึง 500 จากทั้งหมด 1133

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ชลบุรีเชิญครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sinica9 ดูโพส
    ข้อความที่ว่า " เรารักไทรทัน " มันสื่อความเป็นไทยน้อยไปหน่อยเลยลองเปลี่ยน Font ให้ครับ แต่ยังไม่มีเวลาไปแหลมแท่นเลย ตอนนี้อยู่เพชรบุรีครับใกล้กลับบ้านแล้ว มีโอกาสเจอแน่
    จะรอนะคับน้าเขาบางคล้า

ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    ฝากจองด้วยครับน้องจง....
    โอเคคับน้าโย

ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ May5656 ดูโพส
    เรียนสมาชิกแหล่มแท่น/ไทรทั่นชลบุรี
    เนื่อจากช่วงนี้ผมมีธุระทุกอาทิตย์เลยไม่สามารถเข้าไปมิตติ้งได้
    อาจจะถึงหลังสงกรานต์เลยถึงจะว่าง ส่วนเรื่องสติ๊กเกอร์รบกวน
    น้องจงเอาแบบไปให้ร้านตัดแถวๆชลบุรีเช็คราคาดูก่อน
    ถ้าไม่แพงเกินไปก็สั่งตัดไปเลยเพราะถ้ารอผมอาจจะนาน
    ต้องขอโทษเพื่อนๆสมาชิกแหลมแท่นทุกท่านด้วยนะครับ
    ถ้าธุระผมเสร็จก็จะมีเวลาไปมิตติ้งด้วยทุกคืนวันเสาร์เหมือนเดิม
    ได้คับน้าเมย์
    แต่ว่าร้านสติ๊กเกอรืผมไม่ค่อยรู้อ่ะคับ
    ผมฝากต่ออีกทีให้น้าชายไปเช็คและจัดทำเลยนะคับ
    ฝากด้วยนะคับ น้าชาย Sponclub

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5180
    Status
    โพส
    460

ยังไงก้ออย่าตัดให้ผมด้วยนะครับ

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ swashbuckler-Triton ดูโพส
    ได้คับน้าเมย์
    แต่ว่าร้านสติ๊กเกอรืผมไม่ค่อยรู้อ่ะคับ
    ผมฝากต่ออีกทีให้น้าชายไปเช็คและจัดทำเลยนะคับ
    ฝากด้วยนะคับ น้าชาย Sponclub
    โห...เล่นงี้เลยเหรอน้องจง งั้นเดี๋ยวจะลองถามแถวๆหน้าบ้านดูให้ละกันครับ หรือว่าใครมีร้านสติ๊กเกอร์แนะนำก็บอกได้นะครับ แต่การทำสติ๊กเกอร์ต้องมีค่าใช้จ่ายนะครับ ก็คงต้องรบกวนทุกๆท่านล่ะครับงานนี้ วันเสาร์นี้อยากจะเชิญชวนสมาชิกแหลมแท่นทุกๆท่านมาพร้อมกันที่แหลมแท่นด้วยนะครับจะได้สรุปเรื่องสติ๊กเกอร์กันครับ ถ้าหากว่ามาไม่ได้จริงๆก็ลงความเห็นในกระทู้นี้ได้เลย แต่ก็อยากให้มากันเยอะๆนะครับ รบกวนด้วยครับ
    หากมาแล้วไม่เจอ โทรมาครับ 081-209-4664

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sponclub ดูโพส
    โห...เล่นงี้เลยเหรอน้องจง งั้นเดี๋ยวจะลองถามแถวๆหน้าบ้านดูให้ละกันครับ หรือว่าใครมีร้านสติ๊กเกอร์แนะนำก็บอกได้นะครับ แต่การทำสติ๊กเกอร์ต้องมีค่าใช้จ่ายนะครับ ก็คงต้องรบกวนทุกๆท่านล่ะครับงานนี้ วันเสาร์นี้อยากจะเชิญชวนสมาชิกแหลมแท่นทุกๆท่านมาพร้อมกันที่แหลมแท่นด้วยนะครับจะได้สรุปเรื่องสติ๊กเกอร์กันครับ ถ้าหากว่ามาไม่ได้จริงๆก็ลงความเห็นในกระทู้นี้ได้เลย แต่ก็อยากให้มากันเยอะๆนะครับ รบกวนด้วยครับ
    หากมาแล้วไม่เจอ โทรมาครับ 081-209-4664
    ที่จตุจักรมีอยู่ร้านหนึงครับ อยู่ติดกับร้านของตกแต่งบ้านที่เป็นไม้ครับ เสาร์นี้เข้าไปแน่นอนครับ ประมาณทุ่มกว่าๆๆไม่เกิน2ทุ่มครับ

ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Barontong ดูโพส
    ยังไงก้ออย่าตัดให้ผมด้วยนะครับ
    งงนะคับเนี่ยคุณต้องสองแสน

cncd
    ผู้เยี่ยมชม

วันเสาร์กี่โมงครับ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

โห...อิจฉาชาวชลบุรีจริงๆ555+ อยากไปอยู่ชลบุรีแล้ว มีติ๊กเกอร์กลุ่มด้วยครับ แหมแจ่มๆ น่าสนับหนุนครับ
    ไม่ใช่คนเมืองชล แต่ผ่านเมืองชลทุกเดือนครับ

User ID
    4722
    Status
    โพส
    1,130

อยากร่วมด้วยสักครั้งจัง แต่ไม่เคยไปเลยครับ(ไปไม่ถูกอ่ะ)

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ cncd ดูโพส
    วันเสาร์กี่โมงครับ
    ประมาณ 3 ทุ่มของทุกๆเสาร์ครับน้า ที่ลานแหลมแท่น-บางแสนครับ

User ID
    3584
    Status
    โพส
    884

ผมเห็นในคลับเราก็มีคนรับทำสติกเกอร์นี่ครับ

http://www.thaitritonclub.com/forum/...ead.php?t=4957

เค้าออกแบบสวยดีด้วยครับ ลองถามดูไม๊

ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    โห...อิจฉาชาวชลบุรีจริงๆ555+ อยากไปอยู่ชลบุรีแล้ว มีติ๊กเกอร์กลุ่มด้วยครับ แหมแจ่มๆ น่าสนับหนุนครับ
    ไม่ใช่คนเมืองชล แต่ผ่านเมืองชลทุกเดือนครับ
    เอารถถังมาวิ่งระวังพี่หลวงเรียกนะ
    อิอิ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ thitot_inkman@sanook.com ดูโพส
    อยากร่วมด้วยสักครั้งจัง แต่ไม่เคยไปเลยครับ(ไปไม่ถูกอ่ะ)
    อยู่แถวไหนครับ จะได้บอกถูก

cncd
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sponclub ดูโพส
    ประมาณ 3 ทุ่มของทุกๆเสาร์ครับน้า ที่ลานแหลมแท่น-บางแสนครับ

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ scorpion_za ดูโพส
    ผมเห็นในคลับเราก็มีคนรับทำสติกเกอร์นี่ครับ

http://www.thaitritonclub.com/forum/...ead.php?t=4957

เค้าออกแบบสวยดีด้วยครับ ลองถามดูไม๊
    ตอนนี้กำลังติดต่อเค้าอยู่ครับ ส่งแบบทาง e-mail ไปแล้ว รอตอบกลับครับ

User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    ผ่านมาก็แวะทักทายชาวชลบุรี-แหล่มแท่นบ้างน่ะครับ อยากเห็นรถถังจัง

cncd
    ผู้เยี่ยมชม

ขอสังกัดแหลมแท่นด้วยคนนะครับ เสาร์จะไป

1บางโฉลง
    ผู้เยี่ยมชม

อ้าววันนี้ว่าไงครับพี่น้อง

ผู้เยี่ยมชม

ผมว่าผมจะไปพัทยามิวสิคคับวันนี้

หน้า 25 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้