หน้า 28 จากทั้งหมด 43 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 541 ถึง 560 จากทั้งหมด 855

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    86
    Status
    โพส
    368

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดเชียงใหม่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prajak ดูโพส
    พายุเข้าคร้าบบบบบบบบบบบบบบ ขอย้ายสถานที่มิตติ้งไปที่ ศูนย์อาหาร ชั้น 2 Big-c ดอนจั้น นะครับ....... วันเสาร์ที่ 18/09/53 เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป รบกวนสมาชิกทุกท่านมาพร้อมหน้าพร้อมตากันด้วยนะครับ (อย่าลืมมาคนเดียว ขอเตือน 555)
    รับทราบคับ จะรีบไปอย่างไวเลยคับ...แต่ไม่รู้ว่าจะได้ไปคนเดียวหรือป่าวนะสิ..

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดเชียงใหม่

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prajak ดูโพส
    มีครับลานนม.......แต่ไม่รู้ว่าสดหรือป่าว ต้องลองครับ
    แวะมาหาเช่นกันครับน้าจักร สบายดีนะครับ ฝากหวัดดี สมช.ด้วย

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    แวะมาหาเช่นกันครับน้าจักร สบายดีนะครับ ฝากหวัดดี สมช.ด้วย
    น้าโยสิ้นปีนี้จะได้ขึ้นมางาน 5 ปีหรือป่าวคับเนี่ย ชาวเชียงใหม่คิดถึงคร๊าบบบ

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

ดีนะช่วงนี้พายุเข้า จะได้ไป Big C จะไปหาน้องเมย์....

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KUNG ดูโพส
    ดีนะช่วงนี้พายุเข้า จะได้ไป Big C จะไปหาน้องเมย์....
    ฮั่นแน่... น้ากุ้ง ... จำได้โตยยยยยย

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    รับทราบครับน้าโย งาน 5 ปี ตอนเดือนธันวาคม มีโอกาสมาร่วมงานนะครับ (สาวๆทางเหนือจะได้มีเพื่อนไปด้วยครับ)

User ID
    8306
    Status
    โพส
    262

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KUNG ดูโพส
    ........ไม่เบาเลยนะเนี่ยะ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    ฮั่นแน่... น้ากุ้ง ... จำได้โตยยยยยย
    น้าตู่จำได้บ้างไหมคับ

User ID
    4797
    Status
    โพส
    657

ว๊า อดไปมีทติ้งด้วยอีกแล้ว

เพราะวันที่ 18 จะไปงานคาราวานของ มิตซูเชียงใหม่อ่ะค่ะ

ตอนเย็นเค้ามีกาดมั่ว แล้วก็มีน้กร้องคำเมืองมาขับกล่อม

ยังไม่เคยไป มิตซูเชียงใหม่เลยค่ะ และไม่ได้เป็นลูกค้าเค้า

แต่ก็อยากไปร่วมงาน อิอิ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pajerosportgirl ดูโพส
    ว๊า อดไปมีทติ้งด้วยอีกแล้ว

เพราะวันที่ 18 จะไปงานคาราวานของ มิตซูเชียงใหม่อ่ะค่ะ

ตอนเย็นเค้ามีกาดมั่ว แล้วก็มีน้กร้องคำเมืองมาขับกล่อม

ยังไม่เคยไป มิตซูเชียงใหม่เลยค่ะ และไม่ได้เป็นลูกค้าเค้า

แต่ก็อยากไปร่วมงาน อิอิ
    คุณครูรถเก๋ง.. เลิงปอย.... 5555 ไปทุกงาน
    เสร็จงานอย่าลืมข้ามฝั่งมาบิ๊กซีมั่งเน่อ....

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

สมาชิกทุกท่าน อย่าลืมนะครับ........วันพรุ่งนี้มิตติ้ง ศูนย์อาหาร ชั้น 2 BIG-C ดอนจั้น เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

สมาชิกทุกท่าน อย่าลืมนะครับ........วันพรุ่งนี้มิตติ้ง ศูนย์อาหาร ชั้น 2 BIG-C ดอนจั้น เวลา 17.30 น. เป็นต้นไป
    โทรนัดทุกคนแล้วรึยังครับจักร...
    เป็นห่วงแต่ อ.ดม น่ะ ไม่รู้งานเสร็จรึยัง
    ผมว่านะ.... 5555

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

โทรไปบอกแล้วครับ..... ส่วน อ.ดม ตามแล้วได้คำตอบเหมือนที่เคยฟัง

User ID
    4797
    Status
    โพส
    657

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    คุณครูรถเก๋ง.. เลิงปอย.... 5555 ไปทุกงาน
    เสร็จงานอย่าลืมข้ามฝั่งมาบิ๊กซีมั่งเน่อ....

555

มันคืออะไรคะ เลิงปอย ไม่รู้จักอ่ะค่ะ

ไม่ถึงกับไปทุกงานนะ มิตซูเชียงใหม่ ยังไม่เคยไปเลยค่ะ
    และไม่รู้จักใครในนั้นด้วย อิอิ
    แต่พอดีว่าสมาชิกคลับPJS เป็นลูกค้าที่นั่น เลยโทรชวนค่ะ

ถ้ามีเวลา จะไปแจมที่บิ๊กซีนะคะ
    น้องภูรินทร์ไปด้วยไหมคะ
    อยากไปเล่นกับน้อง อิอิ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

ข่าวด่วนมาจากป๋าอลงกรณ์ครับ
    พรุ่งนี้จะมีการประกวดเครื่องเสียงรถยนต์ที่ BIG C เชียงใหม่
    มีสมาชิกคลับเราเดินทางมาร่วมประกวดด้วย 1 คันครับ
    ใครไปถึงก่อนก็แวะ ให้กำลังใจกันด้วยนะครับ

...
    คุณครูรถเก๋ง มะรู้จัก "เลิงปอย" จริงเหยอ..... 5555

TTC-00495 TTC-Member
    User ID
    4945
    Status
    โพส
    450

ตอนนี้ผมฮู้แน่ชัดแล้วครับว่า ผมอดไปงานครบรอบ 5 ปี๋เป็นที่แน่นอนละ
    เพราะว่างานมันจนกั๋นแห๋มละ(กะไว้ละ) วันพรุ่งนี้ผมกะลังจะไปดูเส้นทางตี่จะไปอยู่
    ต้องขอสุมาอภัยกับปี่น้องจาวเจียงใหม่และทั่วประเทศโตยเน้อครับ
    งานกลุ่มแมงกะไซค์ขาดผมบ่าได้ครับ เขาจะว่าผมเอาได้
    เพราะว่าผมเป็นสมาชิกรุ่นบุกเบิกเลย ขี้ค้านตอบคำถามของน้องๆปี่ๆเปิ่น
    ไว้ปี๋หน้าปี๋ในละกั๋นเน้อครับ คงจะมีสักปี๋ก่าตี่มันบ่าจนกั๋นจะอี้

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

เรียน สมาชิกทุกท่าน
    ท่านใดที่สนใจร่วมงาน 5ปี ในวันที่ 4-6 ธค. 53 เชิญลงชื่อร่วมงานและแจ้งรายละเอียดต่างๆได้ที่ห้อง ***5th Aniversary รวมเพื่อนพ้องน้องพี่ สู่อุ่นนี้เพื่อน้อง *** นะครับ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ but vulcan ดูโพส
    ตอนนี้ผมฮู้แน่ชัดแล้วครับว่า ผมอดไปงานครบรอบ 5 ปี๋เป็นที่แน่นอนละ
    เพราะว่างานมันจนกั๋นแห๋มละ(กะไว้ละ) วันพรุ่งนี้ผมกะลังจะไปดูเส้นทางตี่จะไปอยู่
    ต้องขอสุมาอภัยกับปี่น้องจาวเจียงใหม่และทั่วประเทศโตยเน้อครับ
    งานกลุ่มแมงกะไซค์ขาดผมบ่าได้ครับ เขาจะว่าผมเอาได้
    เพราะว่าผมเป็นสมาชิกรุ่นบุกเบิกเลย ขี้ค้านตอบคำถามของน้องๆปี่ๆเปิ่น
    ไว้ปี๋หน้าปี๋ในละกั๋นเน้อครับ คงจะมีสักปี๋ก่าตี่มันบ่าจนกั๋นจะอี้
    ปี๋แล้วก่าว่าจะอี๊ หละ น้องบัติ....
    เอาไปตวยกั๋นเลยบ๋อ....5555 ตางบ่อยากนะ รถเครื่อง รถยนต์ ไปตวยกั๋นไดหมดละ

User ID
    8306
    Status
    โพส
    262

อยู่ไหนกันครับเนี่ยะ.......เสียงหน่อย

TTC-00495 TTC-Member
    User ID
    4945
    Status
    โพส
    450

ปี๋แล้วก่าว่าจะอี๊ หละ น้องบัติ....
    เอาไปตวยกั๋นเลยบ๋อ....5555 ตางบ่อยากนะ รถเครื่อง รถยนต์ ไปตวยกั๋นไดหมดละ
    ผมก่อไปเซอร์เวย์ดูตางมาแล้วครับ ดอยภูคา ตางขึ้นเป็นดอยขี่ยากอยู่ประมาณ 30 โลได้
    แต่ขากลับนี่หนักหนาเลย จาก อ.ปัวมาเชียงคำ ประมาณ 100 กว่าโล มีโค้งแค่สามแบบ โค้งซ้าย โค้งขวา และโค้งหักศอก
    เส้นนี้ถ้าเอารถยนต์ไปผมขอเปลี่ยนเส้นทางดีกว่า บ่ามีตางตรงหื้อได้หายใจเลย เส้นปายว่าโหดนี่เจอเส้นนี้คงต้องอายสักสามม้วนต้วนไปเลย แต่ถ้าเป็นมอไซค์หายห่วงครับ
    ไปกับกลุ่มไหนก่อเหมือนกั๋นนะครับ คือไปทำบุญเหมือนกั๋น ได้บุญเหมือนกั๋น
    มีรูปมาหื้อผ่อครับ

http://www.ironeaglecm.com/forum/index.php?topic=709

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

เรียน สมาชิกทุกท่าน
    ท่านใดที่สนใจร่วมงาน 5ปี ในวันที่ 4-6 ธค. 53 เชิญลงชื่อร่วมงานและแจ้งรายละเอียดต่างๆได้ที่ห้อง ***5th Aniversary รวมเพื่อนพ้องน้องพี่ สู่อุ่นนี้เพื่อน้อง *** นะครับ
    เหลือเวลาอีกประมาณ 1 เดือน สำหรับการลงทะเบียนร่วมกิจกรรม ในฐานะเจ้าบ้าน ขอเชิญร่วมกิจกรรมต้อนรับสมาชิกจากทั่วประเทศพร้อมกันนะครับ

หน้า 28 จากทั้งหมด 43 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้