หน้า 3 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 41 ถึง 60 จากทั้งหมด 133

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5010
    Status
    โพส
    1,794

มาตรฐาน Re: ใครเคยเจอคำถามแบบนี้บ้าง

ยังครับ ยังไม่ฉีกพอ triton บนถนนก้อเยอะ

จะเท่ แหวก มันต้อง TATA

User ID
    13254
    Status
    โพส
    32

มาตรฐาน Re: ใครเคยเจอคำถามแบบนี้บ้าง

บ้านผมใช้แต่ mitsubishi 6 ล้อคัน กะเจ้าเหมียวอีกคัน ยอมรับว่าเครื่องทนจริงๆ 6 ล้อบ้านผมใช้มา 10 กว่าปีเครื่องยังแจ๋วอยู่ ถึงจะเก่าก็ยังแรงอยู่เลยครับ

User ID
    14280
    Status
    โพส
    226

ก็เงินผม...ผมชอบ...ผมก็ซื้อ...ก็แค่นั้น

และแอบซะใจตรงที่...
    คนที่เพิ่งออกวีโก้มาเห็นรถเรา แล้วขอเข้าดู มารูปๆคลำ
    บอกชอบทั้ง ภายใน ภายนอก สวยมากๆ
    แต่ติดไม่ใช่รถตลาด...(ซะงั้น)

ดู๊...น่าสงสาร
    ต้องทนขับรถที่ตัวเองไม่ชอบไปอีกหลายปี...เพราะเหตุผล น้องตั้น เราไมใช่รถตลาด

55..สมน้ำน่า

สมาชิกถาวร TTC-2185 TTC-Member
    User ID
    14722
    Status
    โพส
    224

ผมก็กำลังเจอข้อหานี้อยู่ ขนาดยังไม่ได้ซื้อนะเนี่ย

User ID
    13948
    Status
    โพส
    1,213

Talking Re: ใครเคยเจอคำถามแบบนี้บ้าง

ผมเจอมากับตัวเอง จอดติดไฟแดงหน้าเทศบาลหัวหิน มีฝรั่งนักท่องเที่ยวนั่งมากับรถตุ๊กตุ๊กมาเป็นครอบครัว จอดคู่รถผม ฝรั่งคนพ่ออายุน่าจะ40กว่าฯ ตะโกนมาดังลั่นเลย คนหันมองกันทั้งถนน พอดีวันนั้นเปิดกระจก เขาตะโกนมาว่า Hello! Mitsubishi Triton Is The Good Car สมาชิกครอบครัวเขาก็ส่งยิ้มมาให้ ผมก็เลยตอบ Thank You เขาไป โอ้โฮเป็นปลื้ม ขับเจ้าเหมียวมาเกือบ 4 ปี วันนี้มีฝรั่งมาตะโกนชมรถเรา ส่วนมากจะมองเฉยฯ อยากให้คนที่ใช้ ผุผุกับอีโก้ มาได้ยินจัง มันคงจะอึ้งกิมกี่ หุหุ

User ID
    913
    Status
    โพส
    602