อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MEAW_SAN ดูโพส
เกิดจากโออีเอ็มเทอโบที่ผลิตให้มิตซูครับ ไม่ได้เกิดจากเราแน่นอน ชะนั้นทางมิตซูไทยแลนเลยเครมให้ครับ หากเกิดจากยูสเซอ คงไม่ได้เครมฟรีๆกันเป็นแน่แท้ครับ ไม่ต้องเป็นกังวลครับน้า รั่วหรือไม่รั่วไม่ส่งผลกระทบใดๆในการขับขี่เลย ผมเครมมาสองรอบนี่ลูกที่สามแล้ว แต่ที่ยอมเสียเวลาไปเครมถือซะว่า ได้ของสด ใหม่มาใช้ รถราคาเป็นล้านเขารวมวารันตีไปในราคารถแล้ว ใช้ให้คุ้มครับ อิอิ
น้าได้เปลื่อนท่อแทนแคทไหมครับ แล้วถ้าเปลื่อนต้องเปลื่อนใส่กลับเข้าไปเหมือนเดิมก่อนเครมไหมครับ