หน้า 32 จากทั้งหมด 70 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 621 ถึง 640 จากทั้งหมด 1384

มาตรฐาน Re: อุปกรณ์ช่วงล่าง สำหรับรถ Triton ทุกรุ่น

ทางร้านขอแนะนำ
    1. โช้คอัพหน้า - หลัง ระบบแก๊สกึ่งน้ำมัน ที่สามารถปรับได้ 9 ระดับ จทำให้รถนุ่ม หนืบ เกาะถนน
    2. โช้คอัพ หน้า - หลัง ของ Old Man Emu
    3. ทางร้านขอแนะนำให้ติดตั้งชุดทอร์คอาร์มด้านหลังเพิ่ม เพื่อแก้อาการท้ายโคลง ร่อน
    ขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 087-1251009 ( พรต )

ขอราคานี้ทั้งชุดเท่าไรครับ ยกหน้า 2นิ้ว หลังโตงเตง 7นิ้ว
    sutiponcz75@hotmail.com

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    245
    Status
    โพส
    906

มาตรฐาน Re: อุปกรณ์ช่วงล่าง สำหรับรถ Triton ทุกรุ่น

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sti1911 ดูโพส
    ทางร้านขอแนะนำ
    1. โช้คอัพหน้า - หลัง ระบบแก๊สกึ่งน้ำมัน ที่สามารถปรับได้ 9 ระดับ จทำให้รถนุ่ม หนืบ เกาะถนน
    2. โช้คอัพ หน้า - หลัง ของ Old Man Emu
    3. ทางร้านขอแนะนำให้ติดตั้งชุดทอร์คอาร์มด้านหลังเพิ่ม เพื่อแก้อาการท้ายโคลง ร่อน
    ขอข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 087-1251009 ( พรต )

ขอราคานี้ทั้งชุดเท่าไรครับ ยกหน้า 2นิ้ว หลังโตงเตง 7นิ้ว
    sutiponcz75@hotmail.com
    ทางร้านส่งรายละเอียกให้ทางเมลแล้วนะครับ

User ID
    8343
    Status
    โพส
    289

ผมซื้อชุดโหลดจากคนในเว๊บเค้าบอกว่าติดตั้งมาจากร้านพี่มีสปริงโหลด2นิ้วกล่องรอง3นิ้วและโช้ค4ตัวผมว่าด้านหลังควรจะดัดแหนบดีกว่าหรือเปล่าครับผมว่าหูแหนบมันตํากลัวว่าจะติดพื้นถนนที่ไม่เท่ากันครับควรดัดแหนบหรือไหมและถ้าดัดราคาเท่าไรครับและนานไหมและไอ้ตัวกันเซราคาเท่าไรครับของผม4ประตูตัวเตี้ยปี2010

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ DUMRONG ดูโพส
    ผมซื้อชุดโหลดจากคนในเว๊บเค้าบอกว่าติดตั้งมาจากร้านพี่มีสปริงโหลด2นิ้วกล่องรอง3นิ้วและโช้ค4ตัวผมว่าด้านหลังควรจะดัดแหนบดีกว่าหรือเปล่าครับผมว่าหูแหนบมันตํากลัวว่าจะติดพื้นถนนที่ไม่เท่ากันครับควรดัดแหนบหรือไหมและถ้าดัดราคาเท่าไรครับและนานไหมและไอ้ตัวกันเซราคาเท่าไรครับของผม4ประตูตัวเตี้ยปี2010
    ถ้าต้องการดัดแหนบทางร้านดัดได้ครับ หากดัดแหนบก้อนโหลด 3 นิ้ว คงใช้ไม่ได้ต้องใช้ก้อนโหลดที่เตี้ยกว่านี้ ดัดแหนบรองก้อนโหลดพร้อมอุปกรณ์ทั้งหมด+ค่าแรง ทางร้านคิด1,500 บาทครับ ใช้เวลาประมาณ 1 ชั่วโมง
    ชุดสปริงกันเซหลังราคา 3,500 บาทครับ
    สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เบอร์ 087-1251009

ae_ae11
    ผู้เยี่ยมชม

โหลดมาแล้วล้อหน้าแบะ มันกินยางด้านใน โหลดมา 3 นิ้วครับ
    มีวิธีแก้ไขได้เปล่าครับ ค่าใช้จ่ายราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ae_ae11 ดูโพส
    โหลดมาแล้วล้อหน้าแบะ มันกินยางด้านใน โหลดมา 3 นิ้วครับ
    มีวิธีแก้ไขได้เปล่าครับ ค่าใช้จ่ายราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ
    รบกวนทีครับ ถ้าอยู่ไม่ไกลแนะนำให้นำรถเข้ามาตรวจเช็คดูก่อนครับ จะได้แก้ไขได้ถูกต้อง
    ยินดีให้บริการครับ

User ID
    9640
    Status
    โพส
    29

Plus M07 อยากเปลี่ยนโช้ค หน้า-หลัง ราคาเท่าไหรคับwiwat095@hotmail.com

แผ่นที่ร้านด้วยคับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wiwat ดูโพส
    Plus M07 อยากเปลี่ยนโช้ค หน้า-หลัง ราคาเท่าไหรคับwiwat095@hotmail.com

แผ่นที่ร้านด้วยคับ
    ทางร้านส่งรายละเอียดทางเมลแล้วนะครับ ยินดีให้บริการครับ

User ID
    9780
    Status
    โพส
    89

พลัสเดิมๆ4Dปี2008 อยากยก2นิ้วครับ

ขอรายละเอียด ระยะเวลาการทำ แผนที่ร้าน

ae_army_tt33@hotmail.com

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aearmytt33 ดูโพส
    พลัสเดิมๆ4Dปี2008 อยากยก2นิ้วครับ

ขอรายละเอียด ระยะเวลาการทำ แผนที่ร้าน

ae_army_tt33@hotmail.com
    ทางร้านส่งรายละเอียดให้ทางเมลแล้วนะครับ ทางร้านยินดีให้บริการครับ

otojin
    ผู้เยี่ยมชม

น้าพรตครับ ไม่รู้จำได้ป่าวเคยเอารถน้องเป็นดีแมกซ์ไปติดทวินอาร์มมานานแล้ว ใช้ดีทีเดียว ตอนนี้น่าจะถึงคราวผมแล้ว 555 ช่วยจัดชุดหน่อย นะครับ พลัส 4dr เดิมๆหมด แต่กะลังจะเปลี่ยนยาง เป็น 265/70/r16 อยากได้นุ่มหนึบ ไม่เหวี่ยงเวลาเข้าโค้ง ราคาไม่เกินซัก หมื่นหกหรือหมื่นเจ็ด มีไม๊ครับ แล้วกันเซกับทวินอาร์ม มันทำงานต่างกันไม๊ ติดอันไหนดีกว่า เอาราคาแบบจบเลยนะครับ

otojin
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ otojin ดูโพส
    น้าพรตครับ ไม่รู้จำได้ป่าวเคยเอารถน้องเป็นดีแมกซ์ไปติดทวินอาร์มมานานแล้ว ใช้ดีทีเดียว ตอนนี้น่าจะถึงคราวผมแล้ว 555 ช่วยจัดชุดหน่อย นะครับ พลัส 4dr เดิมๆหมด แต่กะลังจะเปลี่ยนยาง เป็น 265/70/r16 อยากได้นุ่มหนึบ ไม่เหวี่ยงเวลาเข้าโค้ง ราคาไม่เกินซัก หมื่นหกหรือหมื่นเจ็ด มีไม๊ครับ แล้วกันเซกับทวินอาร์ม มันทำงานต่างกันไม๊ ติดอันไหนดีกว่า เอาราคาแบบจบเลยนะครับ

ตอบทางเมล์ก็ได้นะครับ kra_rok@hotmail.com

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ otojin ดูโพส
    ตอบทางเมล์ก็ได้นะครับ kra_rok@hotmail.com
    ทางร้านส่งเมลให้แล้วนะครับอยากทราบข้อมูลเพิ่มเติม โทรสอบถามโดยตรงจะได้ข้อมูลมากกว่าครับ 087-1251009

TTC-00290 TTC-Member
    User ID
    601
    Status
    โพส
    159

น้าพรตครับ ตอนนี้รถผม ตัดสปริงหน้า1นิ้ว / หลังรองกล่อง2.5นิ้ว
    แต่ตอนนี้อยากสูงประมาณ รถคุณKHEAWDEE
    ต้องชดใช้ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

ส่งรายละเอียดทางเมลล์ Eakkalak2526@gmail.com ก็ได้ครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย crazyman99 : 18-10-2010 เมื่อ 11:25

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ crazyman99 ดูโพส
    น้าพรตครับ ตอนนี้รถผม ตัดสปริงหน้า1นิ้ว / หลังรองกล่อง2.5นิ้ว
    แต่ตอนนี้อยากสูงประมาณ รถคุณKHEAWDEE
    ต้องชดใช้ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

ส่งรายละเอียดทางเมลล์ Eakkalak2526@gmail.com ก็ได้ครับ
    ทางร้านส่งรายละเอียดทางเมลแล้วนะครับ

TTC-00290 TTC-Member
    User ID
    601
    Status
    โพส
    159

ขอบคุณครับ
    เก็บตังค์ก่อนนะ...แล้วจะโทรหาครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ crazyman99 ดูโพส
    ขอบคุณครับ
    เก็บตังค์ก่อนนะ...แล้วจะโทรหาครับ
    ยินดีให้บริการครับ

otojin
    ผู้เยี่ยมชม

วันนี้ไปใช้บริการพี่พรตมา พี่พรตจับ monotube pm9ปรับเกลียว ยัดเข้าไปแทนที่ไม้จิ้มฟันอันเก่า สวยงามเข้าท่าทีเดียว ส่วนด้านหลังแทนที่ไม้จิ้มฟันผุๆด้วย โช๊คอัพไนโตรเจน profender pgp-4038(รหัสมันครับ) จากยวบยาบกลายเป็นหยึบหยับ(หนึบหนับ) ตามด้วยต่องแต่งโตงเตงอัจฉริยะ ทำให้แหนบอาวุโสของผมทำงานได้เบาลงไม่เหนื่อยอีกต่อไป เข้าโค้งสาดซะยางหายไป 2 มิล แต่ยังคงไม่หลุดเข้าหาไหล่ทาง ดึงตูดกลับมาอย่างง่ายดายไม่โคลงไปโคลงมาด้วยชุดกันโคลงสภาพเยี่ยมและทำงานเกินราคา ปลอดภัยกลับถึงบ้านอย่างรวดเร็ว ในราคาแสนประหยัด ต้องขอขอบคุณพี่พรตผู้ใจดี ด้วยครับ (ลงรูปไม่เป็นไม่งั้นจะเอามาลงให้ดูครับ) ปล. คนไรไม่รู้ เปลี่ยนโช๊ค 4 ตัว ติดกันโคลง รื้อโน่นรื้อนี่ ภายในเวลาชั่วโมงกว่า ขอคารวะในความเป็นยอดฝีมือ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

วันนี้ไปใช้บริการพี่พรตมา พี่พรตจับ monotube pm9ปรับเกลียว ยัดเข้าไปแทนที่ไม้จิ้มฟันอันเก่า สวยงามเข้าท่าทีเดียว ส่วนด้านหลังแทนที่ไม้จิ้มฟันผุๆด้วย โช๊คอัพไนโตรเจน profender pgp-4038(รหัสมันครับ) จากยวบยาบกลายเป็นหยึบหยับ(หนึบหนับ) ตามด้วยต่องแต่งโตงเตงอัจฉริยะ ทำให้แหนบอาวุโสของผมทำงานได้เบาลงไม่เหนื่อยอีกต่อไป เข้าโค้งสาดซะยางหายไป 2 มิล แต่ยังคงไม่หลุดเข้าหาไหล่ทาง ดึงตูดกลับมาอย่างง่ายดายไม่โคลงไปโคลงมาด้วยชุดกันโคลงสภาพเยี่ยมและทำงานเกินราคา ปลอดภัยกลับถึงบ้านอย่างรวดเร็ว ในราคาแสนประหยัด ต้องขอขอบคุณพี่พรตผู้ใจดี ด้วยครับ (ลงรูปไม่เป็นไม่งั้นจะเอามาลงให้ดูครับ) ปล. คนไรไม่รู้ เปลี่ยนโช๊ค 4 ตัว ติดกันโคลง รื้อโน่นรื้อนี่ ภายในเวลาชั่วโมงกว่า ขอคารวะในความเป็นยอดฝีมือ
    ขอขอบคุณสำหรับคำติชมครับ

User ID
    10774
    Status
    โพส
    113

น้าครับขอรายละเอียดยก 2-4 นิ้ว plus cab m10 ขอแบบจบเลยนะครับ

ขอราคา รายละเอียดครับ ขอราคาเบาๆนะครับ ส่งเมล์ให้หน่อยนะครับ

น้าครับถ้าใส่ล้อไซด์นี้ต้องยกกี่นิ้วครับ

shogunjo_jo@hotmail.com
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย shogunjo : 08-11-2010 เมื่อ 14:36

หน้า 32 จากทั้งหมด 70 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้