หน้า 390 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 290 340 380 381 382 383 384 385 386 387 388 389 390 391 392 393 394 395 396 397 398 399 400 440 490 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 7,781 ถึง 7,800 จากทั้งหมด 14859

TTA-02669 TTC-Member
    User ID
    17083
    Status
    โพส
    249

มาตรฐาน ตอบ: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

ใช้ serpico ตอนเรียนชอบ เหมือนไอ้มดแดงหนังญี่ปุ่น

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

มาตรฐาน ตอบ: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

..ชอบขับมอไซค์มากกว่ารถยนต์ครับ ช่วงที่แซงซ้ายแซงขวา และขับผ่ากลางนี่ แหม!มันส์ซะใจ ท้าทายดีครับ..

User ID
    9542
    Status
    โพส
    320

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SURACHET ดูโพส
    เมื่อก่อนก็เคยกลิ้งอยู่ตามท้องถนน อิอิ
    เหมือนผมเลย 555555

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KREANG_PEA ดูโพส
    เหมือนผมเลย 555555
    ผมก็เคยมีโอกาสเข้าไปชมช่วงล่างรถทัวน์ ผู้ใหญ่บอกว่าถ้าขี่ไม่ล้มจะไม่เก่ง แต่ล้มแล้วก็ไม่เก่งอยู่ดี 5555

User ID
    9542
    Status
    โพส
    320

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    ผมก็เคยมีโอกาสเข้าไปชมช่วงล่างรถทัวน์ ผู้ใหญ่บอกว่าถ้าขี่ไม่ล้มจะไม่เก่ง แต่ล้มแล้วก็ไม่เก่งอยู่ดี 5555
    .........มีคนโตโตเข้าพูดให้ฟังว่า..........ลูกผู้ชายต้องมีแผลเป็นตามตัว.............เห้อ ....

TTA-02669 TTC-Member
    User ID
    17083
    Status
    โพส
    249

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ชอบขับมอไซค์มากกว่ารถยนต์ครับ ช่วงที่แซงซ้ายแซงขวา และขับผ่ากลางนี่ แหม!มันส์ซะใจ ท้าทายดีครับ..
    ผมใจเต็ม100 ร่างกาย20คับ

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

ผมเคยลอดท้องควายมาแล้วทางลูกรังครับ

User ID
    20
    Status
    โพส
    315

เรียนเชิญพี่น้องยุดยาทุกท่านนะครับ ถ้าน้าๆท่านใดว่างเรียนเชิญมามิตติ้งไทรทันสุพรรณกันนะครับ กำหนดการก็วันเสาร์ที่ 30 กค.นี้ครับผม(ตามที่น้าบอลได้แจ้งไว้)มาช่วยชี้แนะหน่อยนะค้าบบ.. ครั้งแรกค้าบและจะต้องมีครั้งต่อๆไป
    น้าอ๊อดเสารร์นี้ว่างป่าวครับถ้าว่างเชิญนะค้าบตามที่เคยชวนน้าอ๊อดไว้ เอาซักที่นะสุพรรณ ท่านประธานน้ามุ้ยกลับบ้านสามชุกป่าวค้าบ ถ้าว่างเชิญนะครับ..พี่น้องยุดยาท่านอื่นที่ไม่ได้กล่าวชื่อด้วยนะครับ ถ้าว่างเชิญนะครับ
    Attached Images Attached Images  

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส
    ผมเคยลอดท้องควายมาแล้วทางลูกรังครับ
    ..จิงดิน้าโจ้ แร้วไปลอดท่าไหนเข้าครับเนี้ย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happy ดูโพส
    เรียนเชิญพี่น้องยุดยาทุกท่านนะครับ ถ้าน้าๆท่านใดว่างเรียนเชิญมามิตติ้งไทรทันสุพรรณกันนะครับ กำหนดการก็วันเสาร์ที่ 30 กค.นี้ครับผม(ตามที่น้าบอลได้แจ้งไว้)มาช่วยชี้แนะหน่อยนะค้าบบ.. ครั้งแรกค้าบและจะต้องมีครั้งต่อๆไป
    น้าอ๊อดเสารร์นี้ว่างป่าวครับถ้าว่างเชิญนะค้าบตามที่เคยชวนน้าอ๊อดไว้ เอาซักที่นะสุพรรณ ท่านประธานน้ามุ้ยกลับบ้านสามชุกป่าวค้าบ ถ้าว่างเชิญนะครับ..พี่น้องยุดยาท่านอื่นที่ไม่ได้กล่าวชื่อด้วยนะครับ ถ้าว่างเชิญนะครับ

..ไม่ได้กลับครับน้าป๊อป เพิ่งไปส่งแม่ เมื่ออาทิตย์ก่อนเนี้ย

..สมาชิกยุดยามีใครจะไปบ้างครับ..จะได้ไปคุยเรื่องมิตติ้งสัญจรเมืองสุพรรณเดือนกันยานี้เลยครับ

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happy ดูโพส

ขอบคุณนะครับน้าป๊อบที่เชิญแต่วันเสาร์ที่30 ผมทำงานครับน้าป๊อบ......เลิกงานตอนเย็น เดี๋ยวขอดูก่อนครับถ้าไม่ติดธุระอะไรอาจจะตามไปครับ.......เดี๋ยวรอดูเพื่อนสมาชิกก่อนมีใครจะไปบ้างเพราะผมไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน.......

User ID
    17539
    Status
    โพส
    203

วันหลังจัดมิตติ้งรถมอเตอร์ไซด์บ้างคงดีนะ แชร์ประสบกาณ์และรอยแผลกัน
    ผมว่าขี่มอเตอร์ไซด์มันอิสระดีอย่างที่น้ามุ้ยว่านั่นละคับเมื่อก่อนผมซิ่งอยู่แถวสะพานแขวนรุ่นแรกๆเลย
    ปล.น้ามุ้ยเสื้อบ้านใหญ่ผมได้แล้วเหมือนของเราเลย

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

Up ตอนเช้า

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส

ขอบคุณนะครับน้าป๊อบที่เชิญแต่วันเสาร์ที่30 ผมทำงานครับน้าป๊อบ......เลิกงานตอนเย็น เดี๋ยวขอดูก่อนครับถ้าไม่ติดธุระอะไรอาจจะตามไปครับ.......เดี๋ยวรอดูเพื่อนสมาชิกก่อนมีใครจะไปบ้างเพราะผมไม่รู้ว่าอยู่ตรงไหน.......
    ..ผมไปครับน้าอ๊อด ถ้าน้าอ๊อดไปเดี๋ยวผมรอครับ..มีเพื่อนสมาชิกท่านใดไปอีกมั้ยครับ ไปมิตติ้งเยือนสุพรรณกันบ้าง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jacksa32 ดูโพส
    วันหลังจัดมิตติ้งรถมอเตอร์ไซด์บ้างคงดีนะ แชร์ประสบกาณ์และรอยแผลกัน
    ผมว่าขี่มอเตอร์ไซด์มันอิสระดีอย่างที่น้ามุ้ยว่านั่นละคับเมื่อก่อนผมซิ่งอยู่แถวสะพานแขวนรุ่นแรกๆเลย
    ปล.น้ามุ้ยเสื้อบ้านใหญ่ผมได้แล้วเหมือนของเราเลย
    ..ไว้มิตติ้งเรา ผมอาจจะขี่แมงกะไซค์ไปบ้าง (แต่เครื่องดื่มผมคงไม่ได้เอาไปด้วย)..ตั้งห้องมอไซค์ไว้พูดคุยกันก้อดีนะครับ จะได้เอารถคู่ใจมาโชว์

..ปล.พูดถึงเรื่องเสื้อ เซ็งจริงๆครับ เสร็จงานนี้คงพอแระร้านนี้..เกรงใจเพื่อนสมาชิกครับ เฮ้ออออออออออออออออ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    Up ตอนเช้า

..หวัดดีครับน้าเอ็ด

User ID
    17539
    Status
    โพส
    203

วันนี้เงินเดือนออกแล้ว อิจฉามนุษย์เงินเดือนจัง

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jacksa32 ดูโพส
    วันนี้เงินเดือนออกแล้ว อิจฉามนุษย์เงินเดือนจัง

..น้าแจ็ค 30 นี้ ไปมิตติ้งเมืองสุพรรณมั้ยครับ

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

..หวัดดีครับน้าเอ็ด[/quote]

น้ามุ้ย ยังมี ว แดง ราคาเบาๆ อีกมั้ยครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KREANG_PEA ดูโพส
    .........มีคนโตโตเข้าพูดให้ฟังว่า..........ลูกผู้ชายต้องมีแผลเป็นตามตัว.............เห้อ ....
    โดนเมียข่วนอ่ะดิ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ..

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

สมัยก่อนประมาณปี 42-43 ได้มั้ง เมื่อก่อนอยุธยานี่ดังมากๆ เลยนะครับ ขับกันเป็น ร้อยสองร้อยคันวน แวร๊นๆๆๆ กันในตัวเมืองทุกคืนวันเสาร์ สถานที่ก็ถนนเส้นวัดตูมสวนนกนั่นแหล่ะครับ แล้วก้แวร็นมาจอดเทสท์กันตรงเส้นสายเอเชีย หน้า รพ.ราชธานีอ่ะครับ จอดเล่นกันทั้งคืน ใครจัด ก็เอาลงลองกันเล่นๆ มันส์ ตอนนั้น ใช้ Honda LS 125 ครับ โมดิฟายโดย อ.ต๋อย คลองสระบัว เด็กแว็นสมัยนั้นในยุดยาจะรู้จักกันดี ลูกแกรมม่า คาบูเคเหลี่ยมฝาดำ เกียร์แต่ง ฝาสูบ คว้าน ปาด แยง ตามสูตร อ.ต๋อย เรียกว่าตอนเอามาลอง อ.ต๋อย จะมาด้วย คือเรียกว่า ถ้าคืนนี้ โดนใครสวน แกรจะเอารถกลับไปร้าน แล้วโมให้กันในตอนนั้นเลยครับ อิๆๆๆ
    การันตีความมันส์ แต่ขับโดย เจ้าโต๊ด ลูกชายแกนะครับ ผมเอารถไม่อยู่อ่ะครับ ออก1 สับ 2 หน้ามันมันจะยกอย่างเดียว เสียวครับ คืดถึงตอนนั้นก้มันส์ดีไปอีกแบบ น้องชายผมต้องสละซี่โครง ข้างซ้ายไป 2 ซี่ ก็เพราะไปเทสคว่ำตรงสาย1 เส้นคลองมะขามเรียงมานี่แหล่ะครับ กับเจ้า Ls คันนี้ อิๆๆๆ
    ปล. อ.เดียวกัน กับน้าเกียงแกหล่ะครับ อิๆๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    สมัยก่อนประมาณปี 42-43 ได้มั้ง เมื่อก่อนอยุธยานี่ดังมากๆ เลยนะครับ ขับกันเป็น ร้อยสองร้อยคันวน แวร๊นๆๆๆ กันในตัวเมืองทุกคืนวันเสาร์ สถานที่ก็ถนนเส้นวัดตูมสวนนกนั่นแหล่ะครับ แล้วก้แวร็นมาจอดเทสท์กันตรงเส้นสายเอเชีย หน้า รพ.ราชธานีอ่ะครับ จอดเล่นกันทั้งคืน ใครจัด ก็เอาลงลองกันเล่นๆ มันส์ ตอนนั้น ใช้ Honda LS 125 ครับ โมดิฟายโดย อ.ต๋อย คลองสระบัว เด็กแว็นสมัยนั้นในยุดยาจะรู้จักกันดี ลูกแกรมม่า คาบูเคเหลี่ยมฝาดำ เกียร์แต่ง ฝาสูบ คว้าน ปาด แยง ตามสูตร อ.ต๋อย เรียกว่าตอนเอามาลอง อ.ต๋อย จะมาด้วย คือเรียกว่า ถ้าคืนนี้ โดนใครสวน แกรจะเอารถกลับไปร้าน แล้วโมให้กันในตอนนั้นเลยครับ อิๆๆๆ
    การันตีความมันส์ แต่ขับโดย เจ้าโต๊ด ลูกชายแกนะครับ ผมเอารถไม่อยู่อ่ะครับ ออก1 สับ 2 หน้ามันมันจะยกอย่างเดียว เสียวครับ คืดถึงตอนนั้นก้มันส์ดีไปอีกแบบ น้องชายผมต้องสละซี่โครง ข้างซ้ายไป 2 ซี่ ก็เพราะไปเทสคว่ำตรงสาย1 เส้นคลองมะขามเรียงมานี่แหล่ะครับ กับเจ้า Ls คันนี้ อิๆๆๆ
    ปล. อ.เดียวกัน กับน้าเกียงแกหล่ะครับ อิๆๆๆ
    ตอนนั้นสมัยนั้นเรียกว่า จอดเรียงกันเป็นร้อย ใครเจ๋ง ใครสด เพราะต่างคนต่างมีร้านประจำ มีสำนักประจำกัน เจอกัน ก็พยักหน้าใส่กัน งิกๆ แล้วก็ออกไปลองกันเลย อิๆๆ แต่ถ้าตั้งแต่ตอนยังอยู่ ม.ต้นเลย ก้ต้องโน้นปี 38-39แหล่ะครับ เส้นวัดวรเชษฐ์ ฝั่งแขกโน้น บางปะอินอ่ะครับ ตอนนั้น ยังใช้ ยามาฮ่า Jr 120 อยู่เลย แต่โดน โนว่า แดช สวนประจำ เจ็บตลอด อิๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ.

User ID
    17539
    Status
    โพส
    203

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..น้าแจ็ค 30 นี้ ไปมิตติ้งเมืองสุพรรณมั้ยครับ
    คงไปไม่ได้ครับน้ามุ้ย รถทำเสร็จอาทิตย์หน้าครับไม่อยากเร่งมันเดี๋ยวทำไม่ดี
    ไว้เจอกันอาทิตย์หน้ามิตติ้งครับ น้ามุ้ยว่างวันไหนว่าจะชวนไปวัดบางเพลิง

หน้า 390 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 290 340 380 381 382 383 384 385 386 387 388 389 390 391 392 393 394 395 396 397 398 399 400 440 490 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้