หน้า 4 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 1133

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ชลบุรีเชิญครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ booman ดูโพส
    ผมอยู่พานทองคับเพื่อนๆๆ
    อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่บ้านเก่าซอย 3 เจอกันก็ทักกันได้ครับ รถผมติดสติกเกอร์ไทรทันคลับ มีคันเดียวครับ ยินดีที่มีเพื่อนอยู่ใกล้ๆ

finger_m
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaaaa1 ดูโพส
    ห่างหายไปนานเลย...กับ ไทรทันคลับ...

เด็กชลครับ Ttc-00122 สติ้กเกอร์ซีดแล้ว...ติดมา 1 ปีพอดีเลย..
    หวัดดีครับรุ่นพี่ อยู่แถวไหนครับ

BigGun
    ผู้เยี่ยมชม

แล่มเลยครับ ผมอยุ่แถวๆบายพาร์ท วันไหนก้อได้ขอไห้ เปง วาน หยุด คร๊าบบบบบ
    (Triton PLUS เทาดำคร๊าบบบ)

sayan
    ผู้เยี่ยมชม

ผมอยู่พัทยาครับ

sophon
    ผู้เยี่ยมชม

ดีใจกับน้องอ๊อฟด้วย ที่รถเสร็จแล้ว
    ชลบุรี สงสัยจะเข็นไม่ขึ้นนะ เงียบไปเลย

รักไทย
    ผู้เยี่ยมชม

สวัสดีครับผมมีข้อเสนอแน๊ะเราหน้าจะจัดมิตติ้งการกุศลครับเช่นใครอยู่ที่ไหนมีโรงเรียนยากจนหรือสร้างยังไม่เสร็จ วัดที่ยังบูรณะไม่เสร็จ หรือมีผู้เฒ่า ผู้แก่ไม่มีใครดูแล เราก็จะช่วยเหลือกันตามอัฒภาพของพวกเรา เป็นการสร้างความอบอุ่นในครอบครัว ในหมู่เพื่อนฝูง และเป็นการเปลี่ยนเงินบาบให้เป็นเงินบุญครับ ไม่ได้มีเจตนาว่าร้ายใครครับแต่อยากให้ทุกท่านได้บุญครับ

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

จัดไปคับ ชลบุรี

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ รักไทย ดูโพส
    สวัสดีครับผมมีข้อเสนอแน๊ะเราหน้าจะจัดมิตติ้งการกุศลครับเช่นใครอยู่ที่ไหนมีโรงเรียนยากจนหรือสร้างยังไม่เสร็จ วัดที่ยังบูรณะไม่เสร็จ หรือมีผู้เฒ่า ผู้แก่ไม่มีใครดูแล เราก็จะช่วยเหลือกันตามอัฒภาพของพวกเรา เป็นการสร้างความอบอุ่นในครอบครัว ในหมู่เพื่อนฝูง และเป็นการเปลี่ยนเงินบาบให้เป็นเงินบุญครับ ไม่ได้มีเจตนาว่าร้ายใครครับแต่อยากให้ทุกท่านได้บุญครับ
    สนับสนุนความคิดครับคุณรักไทย ว่างๆๆผมจะได้ไปแจมครับ

User ID
    1607
    Status
    โพส
    256

ไปด้วยๆๆๆ วันที่1-5 สิงหาคมนี้ผมไปอยู่สัมนาที่พัทยาปาร์ค ใครเจอทักกันบ้านนะ

tawatchai
    ผู้เยี่ยมชม

Smile Re: ชลบุรีเชิญครับ

พี่May5656อยู่แหลมแท่นแถวส่วนไหนคับผมอยู่แยกรังเรคับ

tawatchai
    ผู้เยี่ยมชม

แปดริ้วเค้าจะมิ้ตติ้งกันแล้วนะคับพี่น้อง ชลบุรีเมื่อไรดีคับพี่น้องคับ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tawatchai ดูโพส
    แปดริ้วเค้าจะมิ้ตติ้งกันแล้วนะคับพี่น้อง ชลบุรีเมื่อไรดีคับพี่น้องคับ
    อุ๊ยแอบมาดูบ้านไกล้เรือนเคียง แปดริ้วเรียนเชิญชลบุรี ทุกๆท่านเน้อ

Bento
    ผู้เยี่ยมชม

นัดมาได้เลยครับ ผมไปแหลมแท่นเกือบทุกวันอยู่แล้ว

BigGun
    ผู้เยี่ยมชม

ที่ไหนว่ามา จัดไปอย่าให้เสีย คร๊าบบบบบ
    ปล.ผมก้ออยู่ชลบุรี คร๊าบบบบ

BigGun
    ผู้เยี่ยมชม

วัน เวลา สถานที่ ว่ามาเลยพี่ จัดไป อย่าให้เสีย

tawatchai
    ผู้เยี่ยมชม

พี่น้องชาวชลบุรี มีใครสนใจจะไปมิ้ตติ้งแปดริ้วกันมั้ยคับ ได้ข่าวมาว่าวันเสาร์ที่ 16นี้นะคับ ผมว่าทางชลบุรีน่าจะรวมกันไปพร้อมกันนะคับ มีใครคิดเหมือนผมมั้ย

tawatchai
    ผู้เยี่ยมชม

เจอกันที่ปั้ม JET นาป่าดีมั้ยคับ ลืมไปตอนนี้เป็นของป.ต.ท.ไปแล้ว เรื่องเวลาเดี๋ยวนัดกันอีกทีนะคับ เบอร์โทรผมนะคับ 083-022-7276

sophon
    ผู้เยี่ยมชม

เวลาประมาณ 17.00-17.30 น. ดีป่าว

BigGun
    ผู้เยี่ยมชม

ที่ไหน คร๊าบบบ พี่น้อง

User ID
    3127
    Status
    โพส
    96

ที่ไหน วันไหน บอกมา รอแจมอยู่นะครับ

หน้า 4 จากทั้งหมด 57 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้