หน้า 4 จากทั้งหมด 197 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 104 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 3937

VDC
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดระยอง

เสาร์นี้ไปมิตตี้งใหญ่ของชมรมที่จัน-ตราดกันสิครับ เจอเพียบ แล้วค่อยนัดกันอีกที

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดระยอง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ole ดูโพส
    ...น้าๆว่ามาเลยครับเอาวันเสาร์-อาทิตย์นี้ก้อได้ครับวันจันทร์ก้อยังหยุดอีกตั้งวันนึงครับ...ผมน้องใหม่ว่าไงว่ากันครับ อิอิ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ VDC ดูโพส
    เสาร์นี้ไปมิตตี้งใหญ่ของชมรมที่จัน-ตราดกันสิครับ เจอเพียบ แล้วค่อยนัดกันอีกที
    ใช่ครับ เสาร์-อาทิตย์นี้ ไปทำบุญที่ตราดครับ คงไม่ว่างอ่ะครับ
    ตามที่น้า VDC ว่าครับ ไว้นัดกันที่ตราดอีกที แล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ
    ส่วนวันนี้ขออนุญาตเอารถมาโชว์หน่อย พอดีเพิ่งไปเปลี่ยนล้อมา อิอิ
    เจอกันก็ทักกันได้นะครับ ตั้งแต่ขับเจ้าตั้นมาจะ 7 เดือน เพิ่งเคยทักสมาชิกที่ระยอง 2 หนเองครับ ครั้งแรกน้าวัชที่มาบตาพุด ครั้งสอง เหมียวดำใครไม่รู้ที่แยกทับมา

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sirawitr ดูโพส
    ใช่ครับ เสาร์-อาทิตย์นี้ ไปทำบุญที่ตราดครับ คงไม่ว่างอ่ะครับ
    ตามที่น้า VDC ว่าครับ ไว้นัดกันที่ตราดอีกที แล้วจะมาแจ้งให้ทราบครับ
    ส่วนวันนี้ขออนุญาตเอารถมาโชว์หน่อย พอดีเพิ่งไปเปลี่ยนล้อมา อิอิ
    เจอกันก็ทักกันได้นะครับ ตั้งแต่ขับเจ้าตั้นมาจะ 7 เดือน เพิ่งเคยทักสมาชิกที่ระยอง 2 หนเองครับ ครั้งแรกน้าวัชที่มาบตาพุด ครั้งสอง เหมียวดำใครไม่รู้ที่แยกทับมา

เอ...จะใช่ผมรึเปล่าไม่รู้นะที่เจอกันที่แยกทับมา...
    เพราะรู้สึกว่านั่นเป็นครั้งแรกที่เจอรถสมาชิกด้วยแหละ...

User ID
    5872
    Status
    โพส
    119

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ระยองฮิ ดูโพส
    ผมอยู่ปากน้ำครับ ขับอยู่ในตัวเมือง ตลาดวัดลุ่ม ศูนย์

แต่ส่วนมากจะจอดอยู่แถวหน้าสตาร์

4*4 สีดำ ครับ ทะเบียน กฉ2223

max 20" lenso LS33

ด้านหลังครับ

สุดท้ายครับ

เด๋วน้อยหน้าอัพรูปรถบ้าง

พี่วิทย์โดน 20 นิ้ว แล้วสวยกว่า 18 เป็นไหนๆ

บอกแล้วว่าต้อง 20

พี่ โลโก้หน้า อโนไดท์ หรอพี่ ทำที่ไหนอ่ะ กี่บาท อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    เอ...จะใช่ผมรึเปล่าไม่รู้นะที่เจอกันที่แยกทับมา...
    เพราะรู้สึกว่านั่นเป็นครั้งแรกที่เจอรถสมาชิกด้วยแหละ...
    เหตุการณ์วันนั้นที่มีไทรตัน 3 คัน สีดำล้วน ขับตามกันมาที่สาย 36 แล้วพอถึงแยกทับมามีคันนึงติดตรงไฟแดงเพื่อจะเลี้ยวมาสี่แยก PMY ส่วนผมตรงไป จังหวะที่ผมขับผ่านรถคันนั้นก็บีบแตรทัก แล้วเขาก็บีบแตรทักตอบอ่ะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ระยองฮิ ดูโพส
    เด๋วน้อยหน้าอัพรูปรถบ้าง

พี่วิทย์โดน 20 นิ้ว แล้วสวยกว่า 18 เป็นไหนๆ

บอกแล้วว่าต้อง 20

พี่ โลโก้หน้า อโนไดท์ หรอพี่ ทำที่ไหนอ่ะ กี่บาท อ่ะครับ

ขอบคุณครับ
    โลโก้น้าเป็นสติ๊กเกอร์ครับ ร้านที่ Big C เขาทำให้ฟรี ดูใกล้ๆไม่ค่อยเนียนเท่าไรหรอกครับ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

[quote=sirawitr;150557]เหตุการณ์วันนั้นที่มีไทรตัน 3 คัน สีดำล้วน ขับตามกันมาที่สาย 36 แล้วพอถึงแยกทับมามีคันนึงติดตรงไฟแดงเพื่อจะเลี้ยวมาสี่แยก PMY ส่วนผมตรงไป จังหวะที่ผมขับผ่านรถคันนั้นก็บีบแตรทัก แล้วเขาก็บีบแตรทักตอบอ่ะครับ

ใช่เลยครับน้า ขับตามกันมาจนถึงไฟแดงทับมาผมเลี้ยวขวาไปทาง PMY ส่วนน้ากับอีกคันตรงไปทาง Big C ประมาณ 4-5 โมงเช้ากว่าๆมั้ง

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

[quote=JK Blackplus;150579]
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sirawitr ดูโพส
    เหตุการณ์วันนั้นที่มีไทรตัน 3 คัน สีดำล้วน ขับตามกันมาที่สาย 36 แล้วพอถึงแยกทับมามีคันนึงติดตรงไฟแดงเพื่อจะเลี้ยวมาสี่แยก PMY ส่วนผมตรงไป จังหวะที่ผมขับผ่านรถคันนั้นก็บีบแตรทัก แล้วเขาก็บีบแตรทักตอบอ่ะครับ

ใช่เลยครับน้า ขับตามกันมาจนถึงไฟแดงทับมาผมเลี้ยวขวาไปทาง PMY ส่วนน้ากับอีกคันตรงไปทาง Big C ประมาณ 4-5 โมงเช้ากว่าๆมั้ง
    -วันนั้นก็รู้สึกเขินๆเหมือนกันครับ แบบว่าขับมาพร้อมกัน 3 คัน ใครไม่รู้คิดว่ามาด้วยกัน (แต่จริงๆไม่รู้จักกันเลย) แล้ววันมีตติ้งบุญที่ตราดเจอกันครับ ไปรอกันที่ปั๊ม ปตท.ตะพง แล้วผมจะโทรหาอีกทีครับน้า

User ID
    5872
    Status
    โพส
    119

พี่วิทย์กระจังหน้า สั่งมาจากในเวปรึป่าวครับ ของคนไหนขายครับพี่

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

พี่วิทย์กระจังหน้า สั่งมาจากในเวปรึป่าวครับ ของคนไหนขายครับพี่
    ซื้อที่ร้านด้านนอก Big C ราคา 1200
    แต่เห็นน้าๆในเวป บอกว่าที่คลองถม 700-900 ประมาณเนี้ยมั้งครับ

User ID
    5872
    Status
    โพส
    119

หน้าห้าง หรือหลังห้างอ่ะครับพี่ เห็นที่จอดรถใต้ถุนมีร้านแต่งรถด้วย

cwrptt
    ผู้เยี่ยมชม

เจอกันก็ทักทายกันได้ครับ beer ครับ

User ID
    5872
    Status
    โพส
    119

ครับพี่เบียร์ แต่ยังไม่เคยเจอรถพี่สักครั้งเลยครับ

cwrptt
    ผู้เยี่ยมชม

ครับพี่เบียร์ แต่ยังไม่เคยเจอรถพี่สักครั้งเลยครับ
    นานๆจะออกมาขับซักครั้งนึง อยู่แถวๆในเมืองระยองครับ

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

พรุ่งนี้ที่ระยองตรงแถวร้านอาหารต้นทางรัก
    จะมีการซ้อมขับแข่ง jimkana ตั้งแต่ 9 โมงเช้าเป็นต้นไปใครสนใจไปกันได้นะครับ

User ID
    5872
    Status
    โพส
    119

พี่เบียร์อยุ่แถวไหนหรอครับ
    ผมก็อยู่ในตัวเมืองระยองครับ จอดหน้าสตาร์บ่อยๆ และก็แถวปากน้ำ บ้านผมเอง

cwrptt
    ผู้เยี่ยมชม

พี่เบียร์อยุ่แถวไหนหรอครับ
    ผมก็อยู่ในตัวเมืองระยองครับ จอดหน้าสตาร์บ่อยๆ และก็แถวปากน้ำ บ้านผมเอง
    ผมอยู่ตรงข้ามการไฟฟ้าระยองครับ แถวร้านอร่อยจัง//

User ID
    409
    Status
    โพส
    488

ชฟ-7416 ผมอยู่บ้านค่ายครับ

User ID
    409
    Status
    โพส
    488

ชฟ-7416-กทม.

User ID
    4611
    Status
    โพส
    717

ผมอยู่บ้านฉางครับ ฌป-5765 กทม พลัสดำสี่ตู อิอิ ย้ายมาอยู่เมื่อวานเอง

User ID
    853
    Status
    โพส
    1,704

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ cwrptt ดูโพส
    เจอกันก็ทักทายกันได้ครับ beer ครับ
    รถน้าเบียร์สวยจัง ผมติดหล่มเมื่อไหร่จะมาให้มาช่วยดึงหน่อย อิอิ
    แล้วยังไงถ้ากลับจากตราดจะนัดมีตติ้งระยองกันหน่อยนะครับน้าเบียร์
    เห็นน้าเบียร์เคยบ่นในกระทู้อยากดูบูสต์ปรับมือผม

หน้า 4 จากทั้งหมด 197 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 104 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้