หน้า 4 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 1234

TTC-00793 TTC-Member
    User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Okamod ดูโพส
    ดีๆ ครับ น้า Drummer ของผมจะ ห้าพันโลแล้วว่าจะเข้าศูนย์ที่สระบุรี
    อยุธยามันไกลกว่า
    สระบุรีบริการเป็นงัยมั่ง ใครรู้บ้าง

มี Meeting เมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะครับ-------0814031973-------ไตรตัน-สระบุรีรัมย์----555
    ผมไปใช้บริการมา 2 ครั้งแล้วครับ(เพราะออกรถที่นั่น) เข้าเช็ค 1000 กิโล และแก้ปัญหาแหนบดังเมื่อประมาณ 3000 กิโล(ปัจจุบันเริ่มดังอีกแล้ว) กะจะเข้าเช็ค 5000 โลพร้อมแก้ปัญหาแหนบดังอาทิตย์หน้าครับ ส่วนการบริการใช้ได้ครับ พนักงานยิ้มแย้ม มีการตอบคำถามถึงปัญหาของรถได้ดี

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

ผมออกรถที่ คลอง 2 แต่เข้า 0 ที่สระบุรีมาตลอดครับ ตอนนี้วิ่งไป 47000 แล้ว บริการดีครับ แต่ช้านิกหน่อยพอรับไหว

ตี๋เล็ก เด็กซิ่ง TTC-Member
    User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

0สระบุรี
    เคยเอาไปทิ้งไว้ ตอนเช็คตอน 10000 โล
    ไม่ได้อยู่ดูตอนเค้าทำ ก็เลยยังไม่รู้ว่าดีไหม?

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

[IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/ADMINI%7E1/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot.jpg[/IMG][IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/ADMINI%7E1/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-1.jpg[/IMG]ออกรถมาตั้งจะสามเดือนแล้ว ยังไม่เคยเห็นรถไทรทันที่ติดสติ๊กเกอร์คลับเลย

และแล้วในที่สุดก็ได้เจอ อิอิ

เมื่อวานนี้(11 ก.ย. 52) เวลาประมาณ 15:30 น.

เป็นรถสีดำ ไม่พลัส ทะเบียนอะไรไม่รู้จำไม่ได้ มัวแต่ดีใจ (แต่คล้ายๆว่าจะเป็นจังหวัด น่าน)

เจอกันตรงถนนพหลโยธิน กม. 92 น้าเค้าวิ่งมาจากหนองแค วิ่งในทางคู่ขนาน มาเจอผมตอนผมกำลังเลี้ยวออกจากออฟฟิศ (ตรงข้ามตำรวจทางหลวง) ก่อนถึงหินกองซักกิโลนึง

ผมเลี้ยวออกมาก็อยู่เลนซ้าย
    แล้วก็ชะลอๆๆๆ ให้น้าแกแซง (น้าแกขับช้าอ่ะ)
    น้าแกก็แซงแล้วบีบแตรทีนึง (ดีใจมาก)
    วินาทีนั้นเอง !!!
    ผมกเห็นสติ๊กเกอร์คลับ ติดอยู่ที่กระจกหลัง เย้ๆๆๆๆ
    ผมก็รีบออกขวาจี้ตูด เต๊าะไฟทักทาย 2 ครั้ง
    น้าแกรีบหลบลงซ้ายเลย (สงสัยเข้าใจผิดว่าผมจะแซง)
    พอผมแซง น้าแกเปิดกระจกลงมาด้วย(เปิดมาด่ารึป่าวน้อ??)
    แต่ผมออกตัวแรงไปหน่อย ก็เลยไม่ทันได้เห็นหน้า

ไปเห็นอีกทีตอนผมกลับรถที่สะพานกลับรถ มุ่งหน้าเข้ากรุงเทพแล้ว ผมเห็นน้าแกขับสวนมากำลังจะถึงสะพานกลับรถ

เสียดาย จำเลขอะไรไม่ได้ซักอย่าง อิอิ

น้าคนนั้นเป็นใครรายงานตัวด้วยคร้าบ

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

ตกลงรถใครเอ๋ย สีดำ วันนี้เห็นจอดอยู่ตรงข้ามทางหลวงว่าจะแวะไปทักทาย แต่กำลังซัดกับ navara มาเลยไม่ได้แวะทักทายเลยรับ

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    ตกลงรถใครเอ๋ย สีดำ วันนี้เห็นจอดอยู่ตรงข้ามทางหลวงว่าจะแวะไปทักทาย แต่กำลังซัดกับ navara มาเลยไม่ได้แวะทักทายเลยรับ
    สงสัยคันนั้นคงไม่ใช่ผมแน่ละครับ
    วันนี้ผมไปเที่ยวน้ำตกเจ็ดคตมาครับ เจอรถติดสติ๊กเกอร์คลับเราจอดอยู่ด้วย อิอิ

แต่ผมเล่นน้ำนานไปหน่อย ขึ้นน้ำมารถคันนั้นก็หายไปแร้ว เลยไม่ได้เจอเจ้าของ

meng
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eahichi ดูโพส
    ดีครับ
    ผมชื่อกุ้งครับ
    อยู่หินกองเหมือนกัน
    เหมือนจะเคยเห็นนะ สีดำโหลดเตี้ย
    เย็นๆ กินข้าวกันครับ (เลี้ยงผมด้วยเน้อ)
    หวัดดีครับคุณกุ้ง ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
    อยู่หินกองแถวไหนครับ
    ถ้าเจอจะได้ทักทายกันครับ
    meng5834@hotmail.com (mail คุยกันได้นะครับ )

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ meng ดูโพส
    หวัดดีครับคุณกุ้ง ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
    อยู่หินกองแถวไหนครับ
    ถ้าเจอจะได้ทักทายกันครับ
    meng5834@hotmail.com (mail คุยกันได้นะครับ )
    สวัสดีครับน้า Meng
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมพักที่สบายอพาร์ทเม้นท์ หมู่บ้านอยู่สบาย หินกองครับ
    ออฟฟิศอยู่ ถ.พหลโยธิน กม.92 (ตรงกันข้ามตำรวจทางหลวง)
    แต่ไซต์งานวางท่อก๊าซอยู่ริมถนน สุวรรณศร(สายหินกอง-บ้านนา)
    ช่วงแถวๆ โคกแย้ ไปถึง บ้านลำ
    วนเวียนอยู่แถวๆนี้แหละครับ
    เจอก็ทักกันได้ครับ ผม พลัส 4 ประตู สีดำ(มอมๆ) ฌว 7709 กทม.

big3223
    ผู้เยี่ยมชม

ผมสมาชิกใหม่ครับ

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ manoja ดูโพส
    ผมอยู่ อ.บ้านหมอ ทำงานที่หินกอง หนองแค Plus 4d A/t กจ-5008 ครับ
    คันนี้เลขสวย ผมขับตามบ่อยมากเลย วันหลังจะสอยตูดทักทายซะหน่อย

big3223
    ผู้เยี่ยมชม

สมาชิกใหม่ครับ Triton Plus 2222 กทม.
    อยู่แก่งคอยครับ

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big3223 ดูโพส
    สมาชิกใหม่ครับ Triton Plus 2222 กทม.
    อยู่แก่งคอยครับ
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

เลขทะเบียนสวยจังครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

สวัดดีครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับตัว116 บต5019หนองคายสติกเกอร์บังแดดอย่างเดียวครับอยู่แถวเกษมราษฎร์เจอที่ไหนทักด้วยนะครับ

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

สมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะแล้วนะครับ ถ้าวันไหนว่างๆกันเรามานั่งทำความรู้จักกันดีกว่าครับ

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

Talking Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

สวัสดีครับ น้าmeng น้าbig น้าpphundongyang ยินดีต้อนรับครับ
    ผมก็สมาชิกใหม่ อยู่หนองแคครับ

น้า MPV ร้านตุ๊กติิ๊ก มั๊ยน้า

น้าๆๆๆๆ
    วันพฤหัส (10/9) ราว ๆ 3 ทุ่ม ผมก็เห็นคันหนึ่ง จอดอยุูู่ในโลตัสสระบุรี พลัส 4 door เทาดำ จำรหัสสมาชิกไม่ได้ ทะเบียน กทม. อุตส่าห์ยืนรออยู่พักหนึ่ง ไม่ออกมา ก็เลยกลับบ้าน

วันเสาร์ก็อีกหนึ่งคัน ที่ภาชี ขับมาจอดข้างรถเรา ทะเบียนลพบุรี
    คนขับเป็นผู้หญิง เราก็เลยไม่กล้าทัก ได้แต่นั่งมอง

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    สมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะแล้วนะครับ ถ้าวันไหนว่างๆกันเรามานั่งทำความรู้จักกันดีกว่าครับ
    วันว่างผมยังหาไม่เจอเลยน้าใหม่ แบบว่าช่วงนี้เป็นซามูไรพ่อลูกอ่อนครับ(คลอดไปวันที่ 3-09-09)ยินดีที่ใด้รู้จักทุกคนครับผม

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

จัดมาสิน้า อย่าให้ช้า

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส
    วันว่างผมยังหาไม่เจอเลยน้าใหม่ แบบว่าช่วงนี้เป็นซามูไรพ่อลูกอ่อนครับ(คลอดไปวันที่ 3-09-09)ยินดีที่ใด้รู้จักทุกคนครับผม
    ยินดีด้วยครับ เป็นคุณพ่อแล้ว

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Okamod ดูโพส
    สวัสดีครับ น้าmeng น้าbig น้าpphundongyang ยินดีต้อนรับครับ
    ผมก็สมาชิกใหม่ อยู่หนองแคครับ

น้า MPV ร้านตุ๊กติิ๊ก มั๊ยน้า

น้าๆๆๆๆ
    วันพฤหัส (10/9) ราว ๆ 3 ทุ่ม ผมก็เห็นคันหนึ่ง จอดอยุูู่ในโลตัสสระบุรี พลัส 4 door เทาดำ จำรหัสสมาชิกไม่ได้ ทะเบียน กทม. อุตส่าห์ยืนรออยู่พักหนึ่ง ไม่ออกมา ก็เลยกลับบ้าน

วันเสาร์ก็อีกหนึ่งคัน ที่ภาชี ขับมาจอดข้างรถเรา ทะเบียนลพบุรี
    คนขับเป็นผู้หญิง เราก็เลยไม่กล้าทัก ได้แต่นั่งมอง
    ได้ยินมาหลายรอบแล้ว
    ร้านตุ๊กติ๊ก มันอยู่แถวไหนครับ รู้จักแต่ ฟูกุ ริมคลองชล

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..สวัสดีน้าๆทุกคน ผมมุ้ยนะครับอยู่ยุดยา มีเรื่องรบกวนน้าๆนิส1ครับ รู้จักโรงเรียนวัดกระเหรี่ยงคอม้ากันรึป่าวครับ อยู่แถวๆแก่งคอย คือตอนนี้ผมกะเพื่อนๆที่ทำงานสัก 20 คน เก็บเงินกันเดือนล่ะ100 เอาไว้ช่วยโรงเรียนที่กันดาร อาจจะช่วยได้ไม่มาก แค่พวก อุปกรณ์กีฬาและเป็นพวกอุปกรณ์การเรียนเล็กๆน้อยๆ กะว่าจะไปสิ้นปีนี้ ก้อได้สัก หมื่นกว่าบาท เพื่อนของเพื่อนผมบอกมาว่า มีที่โรงเรียน ชะอมกับกระเหรี่ยงคอม้าที่กันดารน่าช่วยเหลือ น้าๆมีข้อมูล รู้จักกันบ้างป่าวครับ..คือพวกผมอาจจะหาโรงเรียนใกล้ๆ ถ้าไกลไปอาจจะไปสะดวกเรื่องเวลาและการเดินทางครับ

หน้า 4 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 54 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้