หน้า 4 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 229

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    196
    Status
    โพส
    312

Talking Re: น้า Nuk_Black-Triton แอบซุ่มคร้าบบบบ

สงสัยจะเป็นกระทู้มหากาพย์แน่ๆ
    ผมว่าแค่มิตซูยอมปล่อยโปรแกรมอัพ ECU ตัว 200 แรงม้าที่ส่งขายต่างประเทศออกมา บรรดากล่องก็คงจะขายยากเหมือนกัน

J_BANGMOD
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: น้า Nuk_Black-Triton แอบซุ่มคร้าบบบบ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    แล้วไปเทสแถวคลองบ้านน้าเจ อีกได้ป่าว วันนั้นไปก็ไม่ถูกต้องมีมอไซร์นำหน้า กลับก็ไม่ถูกจำทางไม่ได้แล้วง่ะ ถ้านัดไปบ้านน้าเจใหม่ ผมขอแผนที่ด้วยน่ะ
    ได้คับน้าบอม ยินดีต้อนรับคับ แผนที่เดี๋ยวให้พี่ต่อทำให้คับ..อิอิ..

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

มาตรฐาน Re: น้า Nuk_Black-Triton แอบซุ่มคร้าบบบบ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ WE ARE TRITON ดูโพส

ผมว่าแค่มิตซูยอมปล่อยโปรแกรมอัพ ECU ตัว 200 แรงม้าที่ส่งขายต่างประเทศออกมา บรรดากล่องก็คงจะขายยากเหมือนกัน
    เดาอารมณ์แล้วคงยากมากๆ ที่จะได้มาฟรีๆครับ

เนื่องจากตอนนี้ ผมว่าเขายังเข็ดกับโปร 3200 อยู่อะครับ

มันต้องมีอะไรที่มากกว่านั้นแน่ๆครับ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ WE ARE TRITON ดูโพส

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ J_BANGMOD ดูโพส
    ได้คับน้าบอม ยินดีต้อนรับคับ แผนที่เดี๋ยวให้พี่ต่อทำให้คับ..อิอิ..
    น้าเจคร้าบบบบบบ

พาผมไปทำชิมท้ายรางหน่อยคร้าบบบบบบบบบ

ผมทำไม่เป็นคร้าบบบบบ อยากแรงแล้วคร้าบบบ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

ล่าสุด ที่ครอบไฟท้าย จะหลุดแล้วครับ

สงสัย อัตราเร่งขึ้นดีจัด จนกาว ยังเอาไม่อยู่

User ID
    136
    Status
    โพส
    842

เป็นแรงใจ แรงเชียร์ น้านุ๊กเต็มที่เลยน่ะครับ ถ้ามีอะไีรที่ผมพอจะช่วยได้ บอกได้เลยน่ะคับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ถึงน้านุ๊ก ด้วยความเคารพครับ
    ผมชอบการตอบคำถามต่างๆของน้านุ๊กมากครับ เป็นกลางไม่โอ้อวด หรือมีการแอบแฝงทางธุรกิจมาเกี่ยวข้อง เพื่อนๆถามอะไร ถ้าน้านุ๊กรู้ตอบได้ น้านุ๊กแกจะช่วยตลอด ซึ่งผมก็เคยขอความช่วยเหลือจากน้านุ๊กแกมาแล้วเหมือนกันไม่ว่าจะ ถามทาง ถามปัญหารถต่างๆ น้านุ๊กยินดีตอบตลอดโดยไม่มีเกี่ยง แค่ฟังเสียงน้านุ๊กทางโทรศัพท์ ความสุภาพก็พอรับรู้ถึงมิตรไมตรีแล้วครับ
    ยังไงๆพฤหัสบดีที่ 30 กค. ขอเชิญน้านุ๊กให้เกียรติมาร่วมงานเปิดตัวชาวไตตั้นยุดยาด้วยนะครับ ซึ่งงานนี้น้าเมย์ ประธานกลุ่มแหลมแท่นก็มา
    ด้วยความเคารพและคิดถึงครับ

J_BANGMOD
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    น้าเจคร้าบบบบบบ

พาผมไปทำชิมท้ายรางหน่อยคร้าบบบบบบบบบ

ผมทำไม่เป็นคร้าบบบบบ อยากแรงแล้วคร้าบบบ
    ผมนัดให้เรียบร้อยแล้วคับ เดี๋ยวให้พี่ต่อพาเข้าไปได้เลยคับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ J_BANGMOD ดูโพส
    ผมนัดให้เรียบร้อยแล้วคับ เดี๋ยวให้พี่ต่อพาเข้าไปได้เลยคับ
    บอกพิกัดมาหน่อยจะเย็นนี้จะได้ไปดูรถแรงด้วย เดี๋ยวไปไม่ถูก อยากเห็นรถแรงงงงงงงง มากกกกกกกก

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    ไอ้แบบที่ท่านว่าน่ะ มันต้องเสียค่าวิชาไงครับ มันถึงแพง

ลองให้มิตซู เขียนโปรแกรมมาขายดิ รับรอง แพงสุดๆ

ส่วนเรื่องล้อ ก็ได้แค่แนะนำครับ ว่า ท่านไปทางไหนมากกว่า

ได้อย่างก็เสียอย่างง่ะ อยากได้สวย ก็แรงหด

อยากได้ลุย ก็เร็วไม่ได้ อยากได้แรง ก็ต้องไม่ค่อยลุย ประมาณนี้ครับ

ผมว่าเลือกค่ากลางๆ ดีกว่าครับท่าน

เช่น ล้อโต ยางหนาหน่อย พอลุยได้บ้าง เช่น 18 นิ้ว

กล่องเบาๆ ตัดน้อยๆ พอช่วยเรื่องอัตราเร่ง ปลายไหลๆ

เพลงเพราะๆ เครื่องเสียงสบายๆสักชุด น่าจะดี

ตอนนี้หยอดกระปุกได้ ประมาณ 200 แล้ว จากล้อ 18 ที่น้านุ๊กเสนอ อาจจะได้แค่หนวดยางเอาไปก่อน
    กล่องเบาๆ อาจจะได้กล่องใบเดิมบวก กับอาชาสัก 2 ลังเพิ่มแรงม้า
    เพลงเพราะๆ กํบเครื่องเสียงเดิมๆ แล้วแต่ว่าจะปล้นเครื่องเสียงของใครมาได้ง่ะ
    หมดงบแล้ว ฮื่อๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bzz ดูโพส
    เป็นแรงใจ แรงเชียร์ น้านุ๊กเต็มที่เลยน่ะครับ ถ้ามีอะไีรที่ผมพอจะช่วยได้ บอกได้เลยน่ะคับ
    ขอบคุณครับน้าบี้ และหวังว่า เราคงจะได้เจอกันมั่งนะครับ

ในงาน TCB อิอิอิ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ถึงน้านุ๊ก ด้วยความเคารพครับ
    ผมชอบการตอบคำถามต่างๆของน้านุ๊กมากครับ เป็นกลางไม่โอ้อวด หรือมีการแอบแฝงทางธุรกิจมาเกี่ยวข้อง เพื่อนๆถามอะไร ถ้าน้านุ๊กรู้ตอบได้ น้านุ๊กแกจะช่วยตลอด ซึ่งผมก็เคยขอความช่วยเหลือจากน้านุ๊กแกมาแล้วเหมือนกันไม่ว่าจะ ถามทาง ถามปัญหารถต่างๆ น้านุ๊กยินดีตอบตลอดโดยไม่มีเกี่ยง แค่ฟังเสียงน้านุ๊กทางโทรศัพท์ ความสุภาพก็พอรับรู้ถึงมิตรไมตรีแล้วครับ
    ยังไงๆพฤหัสบดีที่ 30 กค. ขอเชิญน้านุ๊กให้เกียรติมาร่วมงานเปิดตัวชาวไตตั้นยุดยาด้วยนะครับ ซึ่งงานนี้น้าเมย์ ประธานกลุ่มแหลมแท่นก็มา
    ด้วยความเคารพและคิดถึงครับ
    ขอขอบคุณสำหรับคำชมครับน้าตั้ว

ส่วนวันที่ 30 นั้น จะขอเคลียร์คิวก่อนนะครับ ถ้าไปได้ ไม่พลาดแน่นอนครับ

ขอบคุณครับน้าเจ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    บอกพิกัดมาหน่อยจะเย็นนี้จะได้ไปดูรถแรงด้วย เดี๋ยวไปไม่ถูก อยากเห็นรถแรงงงงงงงง มากกกกกกกก
    แถวๆบ้านน้าวุฒิครับ โทรมาได้ รับรองไม่หลงครับ

ตอนนี้หยอดกระปุกได้ ประมาณ 200 แล้ว จากล้อ 18 ที่น้านุ๊กเสนอ อาจจะได้แค่หนวดยางเอาไปก่อน
    กล่องเบาๆ อาจจะได้กล่องใบเดิมบวก กับอาชาสัก 2 ลังเพิ่มแรงม้า
    เพลงเพราะๆ กํบเครื่องเสียงเดิมๆ แล้วแต่ว่าจะปล้นเครื่องเสียงของใครมาได้ง่ะ
    หมดงบแล้ว ฮื่อๆๆๆๆๆๆๆ
    ผมไม่เชื่ออ่ะ ผมเห็นกำปั่นที่บ้านท่านแล้วจ้า

User ID
    44
    Status
    โพส
    595

คุยเรื่องอะไรกานเหรอ ไม่รู้เรื่องเล้ยยยยยย

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

แหมน้านุ๊กอย่างนี้ระทู้รองแหวนเงียบเหงาแน่ๆเลยคร้าบบบบบบ

User ID
    5035
    Status
    โพส
    1,538

สวัสดีครับอาจารย์นุ๊กมีโครงการความแรงอีกแล้ว ผมชอบอาจารย์นุ๊กมากที่ช่วยผมแก้ปัญหามาหลายครั้งและยังตอบคำถามให้กับเพื่อนๆสมาชิกอย่างเป็นกลางและตรงไปตรงมาผมนับถืออาจารย์นุ๊กมาก แล้วโครงการนี้ใกล้เปิดเผยข้อมูลแล้วหรือยังครับ ผมจะติดตามต่อไปครับกับโครงการความแรงนี้

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CHATREE ดูโพส
    สวัสดีครับอาจารย์นุ๊กมีโครงการความแรงอีกแล้ว ผมชอบอาจารย์นุ๊กมากที่ช่วยผมแก้ปัญหามาหลายครั้งและยังตอบคำถามให้กับเพื่อนๆสมาชิกอย่างเป็นกลางและตรงไปตรงมาผมนับถืออาจารย์นุ๊กมาก แล้วโครงการนี้ใกล้เปิดเผยข้อมูลแล้วหรือยังครับ ผมจะติดตามต่อไปครับกับโครงการความแรงนี้
    โครงการนี้เป็นโครงการซุ่มครับ มีอีกหลายคันที่ซุ่มเอาไว้อยู่ครับ นี่ถ้าเด็กเข็นผักไม่รายงานมาเราคงไม่ได้รู้กันหลอกครับว่าแกซุ่มไปทำอะไรบ้าง
    เห็นรถแรงแล้วผมขอวิ่งซ้ายหลบให้แล้วกันครับ เห็นแล้วเครียดเลย รถเราไม่แรงเท่าเค้า

User ID
    5035
    Status
    โพส
    1,538

โครงการนี้เป็นโครงการซุ่มครับ มีอีกหลายคันที่ซุ่มเอาไว้อยู่ครับ นี่ถ้าเด็กเข็นผักไม่รายงานมาเราคงไม่ได้รู้กันหลอกครับว่าแกซุ่มไปทำอะไรบ้าง
    เห็นรถแรงแล้วผมขอวิ่งซ้ายหลบให้แล้วกันครับ เห็นแล้วเครียดเลย รถเราไม่แรงเท่าเค้า
    พี่บอมครับที่ว่าซุ่มอาจารย์นุ๊กเค้าทำอะไรไปบ้างคงจะหลายSTEP คราวนี้ลูกศิษย์หลายคนคงตามไม่ทันแน่นอนเลยท่านอาจารย์ อย่างนี้ท่านอาจารย์ต้องมาชี้แจงด่วนนนนนนๆๆๆๆๆเลยครับ

User ID
    1353
    Status
    โพส
    244

ได้ข่าวว่าตอนนี้ยางสึก ดอกใกล้จะหมดแล้วคร้าบบบ......

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chaiyasit ดูโพส
    ...สวนซะหน่อยนะ...
    **แค่เดิมๆอย่างผม..เช็ดกระจกเครื่อง3,000ได้เมื่อซักพักใหญ่ๆคงพอละ..(บางนาตราดกม.10-ด่านทางด่วน)**-พลัสยังมีเหลือ-
    ...อย่าเชื่อผมล่ะ..ขี้โม๊ไปงั้นแหละ...อยากมีเพื่อนครับ...
    เขาไม่เคืองแย่หรือครับ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CHATREE ดูโพส
    ขอบคุณคร้าบบบ ที่ติดตาม

ไม่เชื่อครับ รถท่านมีฝาครอบกระบะ

พี่บอมครับที่ว่าซุ่มอาจารย์นุ๊กเค้าทำอะไรไปบ้างคงจะหลายSTEP คราวนี้ลูกศิษย์หลายคนคงตามไม่ทันแน่นอนเลยท่านอาจารย์ อย่างนี้ท่านอาจารย์ต้องมาชี้แจงด่วนนนนนนๆๆๆๆๆเลยครับ
    รออีกนิดครับ ใกล้เสร็จแล้วครับ จะมาอัพเดทครับ

แต่บอกก่อนว่า สเตปบ้านๆ นะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tor_jun ดูโพส
    ได้ข่าวว่าตอนนี้ยางสึก ดอกใกล้จะหมดแล้วคร้าบบบ......
    แหมะ ก็เล่นยางขอบ 20 ผมซะ เฮ้อ....

J_BANGMOD
    ผู้เยี่ยมชม

ไทรทั่นเมืองไทย จะบินได้แล้วคับ 555+++

หน้า 4 จากทั้งหมด 12 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้