อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ISS_TT ดูโพส
ลองค่อยๆคุยกันครับ
ผมก็เคยใช้บริการกับน้าปองครับ
บอกกันตรงๆเลยนะครับ ใส่ตอนแรกก็ได้ยินเสียงวีดดังมาก
ตอนแรกคิดว่าเป็นเสียงโบ แต่ เอ..ทำไมมันดังจัง
เลยให้ช่างดูใหม่ ปรากฏว่าหน้าแปลนรั่วครับมันไม่สนิท
มีรอยควันไอเสียเป็นทางเลยครับ ตอนนั้นก็รู้สึกเซ็งนิดหน่อย
แต่คิดว่าการที่สมาชิกมาขายให้กับสมาชิกคงไม่ได้ตั้งใจ
และคิดว่าคงคุ้มค่ากับสมาชิกที่มาซื้อไป คืออยากแนะนำสิ่งดีๆให้สมาชิกท่านอื่น
ผมเลยบอกช่างช่วยเจียหน้าแปลนให้ใหม่ก็สนิทครับ
ผมคิดว่าเป็นงานแฮนเมคอาจจะมีผิดพลาดบ้างไม่เป็นไร
เพราะน้าปองคงตั้งใจทำจริงๆ พอรับได้
ไม่ได้มาคอมเพลนแต่เล่าให้ฟังเพื่อการพัฒนาสินค้าครับ
ของทำมาขายต้องดีขึ้นเรื่อยๆครับ ของดีต้องช่วยกันดันครับ
เป็นกำลังใจในการประกอบอาชีพต่อไป แต่อย่างว่าลูกค้าเขาก็ย่อมคาดหวังกับของที่ซื้อมาครับ ทำใจ
ต้องอย่างนี้ซิครับ ถึงจะเรียกว่ารักกันจริง
คืนไปแล้วสบายใจแล้ว คิดซะว่าซื้อหวยไม่ถูกแล้วกันครับ
เจอลูกค้าอย่างนี้ เฮ้อ