หน้า 4 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 61 ถึง 80 จากทั้งหมด 193

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    393
    Status
    โพส
    280

มาตรฐาน Re: โครงการ"พี่่ช่วยน้อง บนดอยสูง"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wanich ดูโพส
    ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามาทักทายกันเลยครับเพราะลูก 2 คนปิดเทอมถูกยึดคอมฯ เดี๋ยวช่วยรับบริจาคอีกแรงแถวๆบริษัทฯ งานนี้ไปร่วมอยู่แล้ว...แม่สะเรียง...สบเมย...ถิ่นเก่า
    ไปรำลึกความหลังครั้งยังเยาว์ใช่ไหมพี่นิดครับ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

มาตรฐาน Re: โครงการ"พี่่ช่วยน้อง บนดอยสูง"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evil ดูโพส
    แบบนี้ซาตานน้อยจะต้องตื่นแต่เช้า

ระดมชาว It ราชภัฏ ไว้รอหน้า ม.แม่โจ้ก่อน 8.00 น.ล่ะสิเนี่ย

แต่เพื่อน้อง ๆ ซาตานน้อน สู้ ๆ อยู่แล้วจ้า
    เรื่องกิจกรรมตอนนี้ทาง นิเทศได้ประชุมกันและได้วางตุ๊กตาเอาไว้ เดี่ยวจะให้ทางนักศึกษาโทรประสานงานน้องหญิงนะครับ ว่าจะแจมกันอย่างไรกับไอที ในกิจกรรมบนดอยครับ

evil
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: โครงการ"พี่ช่วยน้อง บนดอยสูง"

คุณพี่ดมวิทย์และพี่ตู่เจ้าขา

ซาตานน้อยมิได้เขียนโครงการส่งอาจารย์อ่ะค่ะ

แต่ว่าไปในนาม It เหมือนเดิม

เพื่อนร่วมทีมเหมือนเดิม

แต่มีปัญหาเรื่องรถเจ้าค่ะ

เพราะว่าไอ้นู่ขาวกับเหลืองน้อยเป็นรถเก่ง

โหลดต่ำอีกต่างหาก

กลัวมันไปไม่สบายกลางทางอ่ะค่ะ

มีรถเหลือพอขนคนไปไหมเอ่ย

evil
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: โครงการ"พี่ช่วยน้อง บนดอยสูง"

งานนี้เด็ก It ก้อไม่ยอมน้อยหน้าแน่นอนเจ้าค่ะ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evil ดูโพส
    คุณพี่ดมวิทย์และพี่ตู่เจ้าขา

ซาตานน้อยมิได้เขียนโครงการส่งอาจารย์อ่ะค่ะ

แต่ว่าไปในนาม It เหมือนเดิม

เพื่อนร่วมทีมเหมือนเดิม

แต่มีปัญหาเรื่องรถเจ้าค่ะ

เพราะว่าไอ้นู่ขาวกับเหลืองน้อยเป็นรถเก่ง

โหลดต่ำอีกต่างหาก

กลัวมันไปไม่สบายกลางทางอ่ะค่ะ

มีรถเหลือพอขนคนไปไหมเอ่ย
    ตอนนี้เช็คยอดได้ประมาณสิบคันที่เป็นไทรทัน และกะบะรุ่นอื่นๆอีกประมาณสี่คันครับ รถเก่งอีกสองคันครับ
    นักศึกษานิเทศ50+ไอที 30 รวมนักศึกษาประมาณ 80คน นั่งกะบะคิดว่าน่าจะเพียงพอ
    ตอนนี้กำลังทาบทามรถบรรทุก10ล้อของนักศึกษา(รถของพ่อ ประมาณนี้)เดี่ยวได้เรื่องอย่างไร เช็คยอดแล้วใกล้วันเดินทางค่อยว่ากันอีกทีครับ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

งานนี้เด็ก It ก้อไม่ยอมน้อยหน้าแน่นอนเจ้าค่ะ
    จัดให้เลยครับ เพื่อน้องๆบนดอยจะได้สนุกสนานและได้รับความรู้ด้วย
    (ไปแอบฟังตอน นศ ประชุมกันเห็นมีกิจกรรมฐานการเรียนรู้ เล่นเกมอะไรประมาณนี้ ส่วนรายละเอียด ค่อยติดตามดูเอานะครับ)

evil
    ผู้เยี่ยมชม

แล้วแบบนี้จะมีอะไรให้ทางนี้ช่วยไหมค่ะ

หรือว่ามีช่องว่างให้ทางนี้จัดกิจกรรมอะไรด้วยหรือเปล่า

เพราะว่าจะได้จัดเวลาถูก

เพราะว่าถ้าทาง อ.จัดกิจกรรมไว้หมดแล้ว

ก้อจะได้ไม่จัดกิจกรรมอะไรแทรก

แค่เอาของเอาแรงไปช่วยก้อพอ

หรือว่าจะให้เอาไงเอ่ย

จะได้เตรียมการเตรียมงานถูก

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

แล้วแบบนี้จะมีอะไรให้ทางนี้ช่วยไหมค่ะ

หรือว่ามีช่องว่างให้ทางนี้จัดกิจกรรมอะไรด้วยหรือเปล่า

เพราะว่าจะได้จัดเวลาถูก

เพราะว่าถ้าทาง อ.จัดกิจกรรมไว้หมดแล้ว

ก้อจะได้ไม่จัดกิจกรรมอะไรแทรก

แค่เอาของเอาแรงไปช่วยก้อพอ

หรือว่าจะให้เอาไงเอ่ย

จะได้เตรียมการเตรียมงานถูก
    เดี่ยวให้ทางนักศึกษาโทรไปประสานงานนะครับจะได้วางแผนกิจกรรมร่วมกันครับ

p.pentum
    ผู้เยี่ยมชม

อยากกกก ไปแต่ไม่รู้จักใครเลย

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

แหม... น่านับถือในน้ำใจจริง ๆ
    นักศึกษาสองสถาบัน ร่วมใจกันพัฒนาบ้านเมือง
    โดยมีพี่ ๆ ชาวไทรทันคลับเป็นแรงสนับสนุน ขับเคลื่อนกลไกที่ดีของสังคม
    นับถือ...นับถือ... อามิตตาพุด......

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

ว่าแต่ว่า กิจกรรมเยอะขนาดนี้ พวกพี่ ๆ ไทรทันคลับจะเอาเวลาใหนไปร่ำสุรากันละเนี่ย อิอิอิ....
    งานนี้ ยอมขนเตาเทปันยากิ ไปทำสเต็กให้น้อง ๆ ได้กินกันเลยเอ้า....ทุ่มสุดตัว

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ p.pentum ดูโพส
    ไม่ต้องห่วงเลยครับ
    ไปแล้ว ค่อยรู้จักกันก็ได้ ...
    แต่ขอบอกไว้ก่อนนะครับ ไม่ใช่แค่รู้จักกันนะครับ ระวังจะสนิทกันมากด้วย...ขอบอก
    ...ลองถามม้าสีหมอกดูสิครับ มาครั้งแรกรู้จักใครที่ใหน..
    ตอนนี้สิ อิอิอิ...(ไม่อยากบอก คริคริ)

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ p.pentum ดูโพส
    มารู้จักกันในวันงานเลยครับ
    ไม่ต้องกลัว เดี่ยวแนะนำกัน คุยกัน ร่ำบรรยายกาศ เดี่ยวก็รู้ว่า เหมือนคบกันมาเป็นสิบๆปีี ว่ากันตรงๆแบบนี้เลย ครับ
    รบกวนท่าน p.pentum ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ได้ไหมครับ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    ว่าแต่ว่า กิจกรรมเยอะขนาดนี้ พวกพี่ ๆ ไทรทันคลับจะเอาเวลาใหนไปร่ำสุรากันละเนี่ย อิอิอิ....
    งานนี้ ยอมขนเตาเทปันยากิ ไปทำสเต็กให้น้อง ๆ ได้กินกันเลยเอ้า....ทุ่มสุดตัว
    จะเตรียมตะเกียบไปจากที่บ้านเลย ขอนั่งข้างๆเตาเลยนะครับพี่ตู่

User ID
    89
    Status
    โพส
    701

อาจารย์ดมวิทย์..เดี๋ยววันที่หก หรือวันที่เจ็ด..จะโทรไปหาเน้อ....

evil
    ผู้เยี่ยมชม

ตอนนี้ทางราชภัฏได้ประสานงานกับทางม.แม่โจ้เรียบร้อยแล้วนะค่ะ

แต่ทางเรื่องการจัดการกำลังประสานงานกัน

เพื่อจัดกิจกรรมให้น้อง ๆ ได้สนุกสนานกันนะคะ

แล้วใครที่มีกิจกรรมใดเพิ่มเติมก้อแจ้งไว้ได้นะค่ะ

หรือมีอะไรแนะนำก้อบอกกล่าวไว้ได้นะค่ะ

จะรับไว้พิจารณาแล้วก้อเพิ่มโปรแกรมงานได้ค่ะ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

ตอนนี้ทางราชภัฏได้ประสานงานกับทางม.แม่โจ้เรียบร้อยแล้วนะค่ะ

แต่ทางเรื่องการจัดการกำลังประสานงานกัน

เพื่อจัดกิจกรรมให้น้อง ๆ ได้สนุกสนานกันนะคะ

แล้วใครที่มีกิจกรรมใดเพิ่มเติมก้อแจ้งไว้ได้นะค่ะ

หรือมีอะไรแนะนำก้อบอกกล่าวไว้ได้นะค่ะ

จะรับไว้พิจารณาแล้วก้อเพิ่มโปรแกรมงานได้ค่ะ
    สุดยอดครับ แจ่มเลย
    ยอดนักศึกษาตอนนี้ ประมาณ70+30 =100 คนพอดีสำหรับนักศึกษา พี่ตู่ หารถเพิ่มด่วนเลยครับ ตอนนี้มีชื่อและเบอร์โทรประมาณนี้ครับ ทางน้องหญิงนี้ตกลงไปยี่สิบหรือสามสิบครับ โพสต์แจ้งด้วยนะครับจะได้คำนวนรถให้ถูก ถ้าไม่พอจะได้หาแผนสองครับ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ singh ดูโพส
    อาจารย์ดมวิทย์..เดี๋ยววันที่หก หรือวันที่เจ็ด..จะโทรไปหาเน้อ....
    มีระบุวันที่ด้วย แถวๆนี้เรียกว่ามีพิรุธครับ สงสัยน้าสิงห์กำลังคิดการใหญ่ อิอิ

evil
    ผู้เยี่ยมชม

ไปน้อยแต่เน้นคุณภาพดีกว่าค่ะ

เอาเป็นว่าไม่น่าจะเกิน 30 นะค่ะ

ถ้าไม่รถก้อให้ห้อยล้อไปแทนก้อได้ค่ะ

User ID
    89
    Status
    โพส
    701

อาจารย์ดมวิทย์..วันนี้ไปรับของฝากมาแล้ว..เป็นยาหนึ่งกล่อง..และมี ดินสอ กะสมุดอีกหนึ่งถุงใบใหญ่ อภินันทนาการจาก คุณหญิงน้อย<forestman> เดี๋ยวจะจัดการนำส่งน่าจะเป็นวันที่เจ็ด พย.แหละครับ..
    เดี๋ยวโทรหา..ครับ

หน้า 4 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้