หน้า 5 จากทั้งหมด 58 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 55 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 1141

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

มาตรฐาน Re: ผมเพื่อนยุทธ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AeA ดูโพส
    แล้วคลองมะเดื่อเนี่ย อย่างผมพอจะไปได้มั้ยครับท่านผู้กอง
    ไปพอได้ครับน้าเอ้ ลำบากนิดหน่อยจร้า(ลำบากที่สุดถ้าฝนตกจร้า)

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    เอ้าเอามาดูจร้า อย่างนี้ถึงจะจบจร้า
    ตาโจ้แกใส่ลิ่มปรับองศาเพลาด้วยป่าว

User ID
    11490
    Status
    โพส
    213

น้าชาญ ตอนแรกบอกที่ยก เพราะคนมีอายุที่บ้านบ่นบอกว่าแข็ง แล้วคราวนี้คนมีอายุที่บ้านขึ้นยังไงอ่ะ 55555+ ปล.แล้ววันอาทิตย์ไปทำไรกันที่บ้านน้าวุฒิครับ ซุ่มทำกัน 2 คน ไม่เคยชักชวนกันมั่งเลยนะครับ

User ID
    11653
    Status
    โพส
    1,132

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ItsamaauI ดูโพส
    น้าชาญ ตอนแรกบอกที่ยก เพราะคนมีอายุที่บ้านบ่นบอกว่าแข็ง แล้วคราวนี้คนมีอายุที่บ้านขึ้นยังไงอ่ะ 55555+ ปล.แล้ววันอาทิตย์ไปทำไรกันที่บ้านน้าวุฒิครับ ซุ่มทำกัน 2 คน ไม่เคยชักชวนกันมั่งเลยนะครับ
    อิอิ จำผิดรึป่าวคับ ลำดับเหตุการณ์ให้ฟังคร้าบ หลังจากไปงานช่วยน้ำท่วมกับป๋าอ็อดและป๋าอำนาจ ซึ่งเหล่าบรรดาผู้ใจบุญทั้งหลายต่างก็นำพารถอันสูงไปร่วมทำบุญ โดยที่เรานั้นเตี้ยสุดๆ ด้วยความที่ยากไปร่วมทริปได้ทุกทริปลุยได้ทุกที่(ข้ออ้าง)จึงไปสาบานต่อแม่น้ำ(ที่ท่วม)ว่ากลับไปจะต้องให้มันสูงให้ได้จึงเข้าเว็ปต่างๆเกี่ยวกับการยกสูงทันไดนั้นเองก็เจอ น้าอุ่ยที่ไปยกมา(จุดเริ่มหรือตัวการคนนี้นี้เอง)แล้วยังมาเจอเทพวายุอิอิอันนี้ไปหาเอาเองว่าใคร จึงได้ตัดสิ้นใจยกสูงตามคำสาบาน ตอนแรกทำเสร็จเตี้ยยังไม่เห็นเพราะพาตัวโย่งไป ปายก่อน กลับจากปายแวะเปลี่ยนยาง 33นิ้ว วันแรกที่เตี้ยเห็นคำพูดแรกที่ได้ยิน นั้นมันโคตร พ่.. โคตร แ.. ยางเหรอวะนั้น ตอนนั้นบันไดข้างยังไม่ทำ เพิ่งสั่งลูกน้องทำ แต่เตี้ยให้ไปแกะจากรถปาเจของแกมาใส่ซึ่งดูแล้วมันไม่เข้ากับรถเลยจึงทำเป็นไม่สนใจ แล้วเหตุการไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น เตี้ยโทรให้ไปรับ ตัวก็เตี้ยอ้วนก็อ้วน แถมบันได้ข้างยังไม่มี พี่น้องคับคิดดูผมต้องดันตูดเตี้ยขึ้นรถโคตรตลกเลยแก่บ่นตลอดทางจนถึงโรงงาน เมื่อเป็นเช่นนี้ บันไดข้างที่ยังไม่เสร็จ จึงถูกสั่งให้ประกอบทันที่ พร้อมด้วยคำถามจากลูกน้องว่า ยังไม่ได้ซื้อสีดำมาเลย ด้วยความเป็นห่วงเตี้ยผมจึงมองไปรอบๆโรง
    งานเห็นลูกน้องกำลังพ่มสีแดงตะแกรงร่อนทรายอยู่นั้นไงเอานั้นพ่นไปเลย จึงได้บันไดแดงแรงฤทธิ์ จบข่าว 555

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yut ดูโพส
    ตาโจ้แกใส่ลิ่มปรับองศาเพลาด้วยป่าว
    เป็นสปริงใส่ลิ่มมะด้ายจร้า แต่ปรับที่ทอล์คอาร์มจร้า
    ส่วนรถคุณยุส สามารถรองลิ่มได้จร้า แต่มะจำเป็น
    ใส่8ทิศก็เพียงพอจร้า

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chan99 ดูโพส
    อิอิ จำผิดรึป่าวคับ ลำดับเหตุการณ์ให้ฟังคร้าบ หลังจากไปงานช่วยน้ำท่วมกับป๋าอ็อดและป๋าอำนาจ ซึ่งเหล่าบรรดาผู้ใจบุญทั้งหลายต่างก็นำพารถอันสูงไปร่วมทำบุญ โดยที่เรานั้นเตี้ยสุดๆ ด้วยความที่ยากไปร่วมทริปได้ทุกทริปลุยได้ทุกที่(ข้ออ้าง)จึงไปสาบานต่อแม่น้ำ(ที่ท่วม)ว่ากลับไปจะต้องให้มันสูงให้ได้จึงเข้าเว็ปต่างๆเกี่ยวกับการยกสูงทันไดนั้นเองก็เจอ น้าอุ่ยที่ไปยกมา(จุดเริ่มหรือตัวการคนนี้นี้เอง)แล้วยังมาเจอเทพวายุอิอิอันนี้ไปหาเอาเองว่าใคร จึงได้ตัดสิ้นใจยกสูงตามคำสาบาน ตอนแรกทำเสร็จเตี้ยยังไม่เห็นเพราะพาตัวโย่งไป ปายก่อน กลับจากปายแวะเปลี่ยนยาง 33นิ้ว วันแรกที่เตี้ยเห็นคำพูดแรกที่ได้ยิน นั้นมันโคตร พ่.. โคตร แ.. ยางเหรอวะนั้น ตอนนั้นบันไดข้างยังไม่ทำ เพิ่งสั่งลูกน้องทำ แต่เตี้ยให้ไปแกะจากรถปาเจของแกมาใส่ซึ่งดูแล้วมันไม่เข้ากับรถเลยจึงทำเป็นไม่สนใจ แล้วเหตุการไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น เตี้ยโทรให้ไปรับ ตัวก็เตี้ยอ้วนก็อ้วน แถมบันได้ข้างยังไม่มี พี่น้องคับคิดดูผมต้องดันตูดเตี้ยขึ้นรถโคตรตลกเลยแก่บ่นตลอดทางจนถึงโรงงาน เมื่อเป็นเช่นนี้ บันไดข้างที่ยังไม่เสร็จ จึงถูกสั่งให้ประกอบทันที่ พร้อมด้วยคำถามจากลูกน้องว่า ยังไม่ได้ซื้อสีดำมาเลย ด้วยความเป็นห่วงเตี้ยผมจึงมองไปรอบๆโรง
    งานเห็นลูกน้องกำลังพ่มสีแดงตะแกรงร่อนทรายอยู่นั้นไงเอานั้นพ่นไปเลย จึงได้บันไดแดงแรงฤทธิ์ จบข่าว 555
    อืม...เป็นไปด้วยประการฉะนี้แลครับ คุณชาญ ส.อรุณยิม
    ........น้าชาญ ไปกาญกะตายุสเลยครับ ไปวันเสาร์นี้จร้า
    จะได้ไปดูลู่ทาง วางคานขับ4 เลยครับ จบแน่ครับงานนี้ ลุยสบายจร้า

User ID
    11653
    Status
    โพส
    1,132

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    อืม...เป็นไปด้วยประการฉะนี้แลครับ คุณชาญ ส.อรุณยิม
    ........น้าชาญ ไปกาญกะตายุสเลยครับ ไปวันเสาร์นี้จร้า
    จะได้ไปดูลู่ทาง วางคานขับ4 เลยครับ จบแน่ครับงานนี้ ลุยสบายจร้า
    อ้าว เสาร์นี้น้ายุสจะไปทำเพลานี้คับ จะไปกาญแล้วเหรอเนี้ย ส่วนวางคานนี้คงอีกนานคับน้าโจ้ เงินปั๊มมะทัน น้าโจ้ล่วงหน้าไปก่อนเลยคร้าบ อิอิ เดินตามหลังผู้ใหญ่ดีกว่าคร้าบ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วินิจ ดูโพส
    แจ้งทราบ....แจ้งทราบ...ทั้งสองคันและคณะ ผมเพื่อนยุทธ รถเสร็จเมื่อไร ผมจะพาไปลุย คลองมะเดื่อนะครับโปรดทำใจไว้เลย...5555จริงไหมตายุทธโรงโป๊ะ
    เด๋วเค้าไปรอที่คลองมะขามเฒ่านะตะเอง......อิอิ เดิมๆ ไปได้ป่ะ

User ID
    598
    Status
    โพส
    517

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ AeA ดูโพส
    แล้วคลองมะเดื่อเนี่ย อย่างผมพอจะไปได้มั้ยครับท่านผู้กอง
    ไปได้สิครับน้าเอ้รถผมไปมาสองรอบแล้วครับไปช่วงนี้กำลังดีเลย(แต่อย่าไปหน้าฝนนะครับเพราะมันคือนรกดีๆนี่เองผมเคยไปตอนฝนตกหนักมากๆแป๊บเดียวเองใอ้คลองที่เราเคยข้ามสบายๆกลับกลายเป็นแม่น้ำฮวงโหขึ้มาทันทีเลยครับ)เกือบแย่เลยงานนั้นแต่ความสวยก็ไม่ธรรมดานะครับขับรถลงลำธารได้ล้างรถได้สรุป จะไปกันเมื่อไหร่ดีครับเพื่อนๆชาวคณะเพื่อนยุทธ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วินิจ ดูโพส
    ไปได้สิครับน้าเอ้รถผมไปมาสองรอบแล้วครับไปช่วงนี้กำลังดีเลย(แต่อย่าไปหน้าฝนนะครับเพราะมันคือนรกดีๆนี่เองผมเคยไปตอนฝนตกหนักมากๆแป๊บเดียวเองใอ้คลองที่เราเคยข้ามสบายๆกลับกลายเป็นแม่น้ำฮวงโหขึ้มาทันทีเลยครับ)เกือบแย่เลยงานนั้นแต่ความสวยก็ไม่ธรรมดานะครับขับรถลงลำธารได้ล้างรถได้สรุป จะไปกันเมื่อไหร่ดีครับเพื่อนๆชาวคณะเพื่อนยุทธ
    หมูลอยน้ำ....อิอิ

User ID
    7183
    Status
    โพส
    1,497

มันไปกันตอนไหนวะเนี่ย

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

ไปตอนไม่มีน้ำ กร๊ากกกกกกกกก

User ID
    11653
    Status
    โพส
    1,132

น้อยใจ ทำมันต้องสาคโคลนใส่กันด้วย วงการนี้เป็นอย่างนี้นี้เอง

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chan99 ดูโพส
    น้อยใจ ทำมันต้องสาคโคลนใส่กันด้วย วงการนี้เป็นอย่างนี้นี้เอง
    ใครไปทำน้าชาญแบบนี้นะ ตอนนี้ผมโทรถามโป่งเย็บให้แล้ว มีให้เลย 1 ชุด ของอยู่บางบัวทองน้าชาญ จะได้ไม่โดนใครสาดโคลน คริๆ แถมราคาถูกกว่าที่น้าชาญได้มานะ ส่วนผมรอไปหลังปีใหม่แล้วกัน ชุดนี้ให้น้าชาญไปก่อน บอกว่า น้องยุดที่โทรถามให้อ่ะครับ คริๆ
    ผมถูกสาดลูกรัง

User ID
    7183
    Status
    โพส
    1,497

ถ้าเรอะโคลนต้อง ไปอาบน้ำ น้าชาญ

User ID
    11653
    Status
    โพส
    1,132

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kob1 ดูโพส
    ถ้าเรอะโคลนต้อง ไปอาบน้ำ น้าชาญ
    รถ รึ คนคร้าบที่อาบน้ำ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

รถ รึ คนคร้าบที่อาบน้ำ
    ภาพที่ 2 น่าหมั่นไส้จัง ใครหว่าผู้ชายใส่แว่น

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

ไปอาบด้วยกันทั้งคู่เลยนะทั้งคนถามและคนตอบ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

ตอนนี้ด้านหลังทำมาใหม่ ใช้รองก้อนแทนแล้ว แต่โช๊คยาวไป 28 เลย คริๆ

User ID
    24
    Status
    โพส
    5,004

ด้านหน้าติดกันโคลงโดยวุฒิ บางแค การเข้าโค้งมั่นใจได้มากขึ้น ไม่โฉบเหมือนก่อน แต่ด้านหน้าก้อแข็งขึ้นไปอีกนิด

หน้า 5 จากทั้งหมด 58 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 55 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้