หน้า 5 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 55 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 1234

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

น้า Carbu
    ยินดีด้วยครับ ขอให้ ไอ้ตัวเล็กสุขภาพแข็งแรงน่ะครับ

น้ากุ้ง
    ร้านตุ๊กติ๊ก (อร่อยดีจริง) อยู่ฝั่งตรงข้ามกับฟูกุ เลยแยกไฟสามสีมา 200 เมตร ก็เจอแล้วครับ

น้ามุ้ย
    เอาด้วยครับ เอาด้วย UP UP

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Okamod ดูโพส
    น้า Carbu
    ยินดีด้วยครับ ขอให้ ไอ้ตัวเล็กสุขภาพแข็งแรงน่ะครับ

น้ากุ้ง
    ร้านตุ๊กติ๊ก (อร่อยดีจริง) อยู่ฝั่งตรงข้ามกับฟูกุ เลยแยกไฟสามสีมา 200 เมตร ก็เจอแล้วครับ

น้ามุ้ย
    เอาด้วยครับ เอาด้วย UP UP
    ขอบคุณครับน้า..ที่คิดไว้กะเพื่อนๆ คงไปธันวาครับ ตอนนี้สะสมได้ 3เดือนแล้วครับ..ต่อไปคงทำปีล่ะครั้งได้สะสมเงินเยอะหน่อยครับ

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส
    วันว่างผมยังหาไม่เจอเลยน้าใหม่ แบบว่าช่วงนี้เป็นซามูไรพ่อลูกอ่อนครับ(คลอดไปวันที่ 3-09-09)ยินดีที่ใด้รู้จักทุกคนครับผม

ยินดีกับคุณพ่อคนใหม่ด้วยนะครับ

TTC-00793 TTC-Member
    User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

ยินดีกับน้า carbu ด้วยครับ
    แล้วของน้ากุ้ง กับ น้าต้นข้าวหล่ะครับ เห็นอุ้มกันอยู่ในรูปกี่ขวบแล้ว
    ของผม 5 ขวบครับ ผู้ชาย กำลังซนได้ที่เลยครับ

ตี๋เล็ก เด็กซิ่ง TTC-Member
    User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ drummer ดูโพส
    ยินดีกับน้า carbu ด้วยครับ
    แล้วของน้ากุ้ง กับ น้าต้นข้าวหล่ะครับ เห็นอุ้มกันอยู่ในรูปกี่ขวบแล้ว
    ของผม 5 ขวบครับ ผู้ชาย กำลังซนได้ที่เลยครับ

ง่ะ

ที่เกาะหลังผมอยู่นั่น ไม่ใช่ลูกผมครับ
    หลานชาย 4 ขวบกว่า น่าร้าก น่ารัก

อยากมีเหมือนกันครับ

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..สวัสดีน้าๆทุกคน ผมมุ้ยนะครับอยู่ยุดยา มีเรื่องรบกวนน้าๆนิส1ครับ รู้จักโรงเรียนวัดกระเหรี่ยงคอม้ากันรึป่าวครับ อยู่แถวๆแก่งคอย คือตอนนี้ผมกะเพื่อนๆที่ทำงานสัก 20 คน เก็บเงินกันเดือนล่ะ100 เอาไว้ช่วยโรงเรียนที่กันดาร อาจจะช่วยได้ไม่มาก แค่พวก อุปกรณ์กีฬาและเป็นพวกอุปกรณ์การเรียนเล็กๆน้อยๆ กะว่าจะไปสิ้นปีนี้ ก้อได้สัก หมื่นกว่าบาท เพื่อนของเพื่อนผมบอกมาว่า มีที่โรงเรียน ชะอมกับกระเหรี่ยงคอม้าที่กันดารน่าช่วยเหลือ น้าๆมีข้อมูล รู้จักกันบ้างป่าวครับ..คือพวกผมอาจจะหาโรงเรียนใกล้ๆ ถ้าไกลไปอาจจะไปสะดวกเรื่องเวลาและการเดินทางครับ
    น้าBig3223 กับน้าTREK4300 อยู่แก่งคอยใช่เปล่า?
    พอจะรู้จักโรงเรียนที่ว่านี้รึเปล่าครับ?
    ช่วยกันทำบุญคร้าบ

meng
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eahichi ดูโพส
    สวัสดีครับน้า Meng
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผมพักที่สบายอพาร์ทเม้นท์ หมู่บ้านอยู่สบาย หินกองครับ
    ออฟฟิศอยู่ ถ.พหลโยธิน กม.92 (ตรงกันข้ามตำรวจทางหลวง)
    แต่ไซต์งานวางท่อก๊าซอยู่ริมถนน สุวรรณศร(สายหินกอง-บ้านนา)
    ช่วงแถวๆ โคกแย้ ไปถึง บ้านลำ
    วนเวียนอยู่แถวๆนี้แหละครับ
    เจอก็ทักกันได้ครับ ผม พลัส 4 ประตู สีดำ(มอมๆ) ฌว 7709 กทม.
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ หมู่บ้านอยู่สบาย 1 หรือ 2 หรือ 3 ครับ
    ถ้าให้ผมเดาน่าจะ 3 นะเพราะมีอพาร์ทเมนท์ด้วย บ้านเพื่อนผมอยู่
    แถวนั้นครับ ลูกชายผม Cab สีดำ ติดสติกเกอร์ OVER SPERE CLUB NO.21
    ตษ 4066 กทม. เจอกันก็ ปิ๊นๆ กันมั่งนะครับ

meng
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Okamod ดูโพส
    สวัสดีครับ น้าmeng น้าbig น้าpphundongyang ยินดีต้อนรับครับ
    ผมก็สมาชิกใหม่ อยู่หนองแคครับ

น้า MPV ร้านตุ๊กติิ๊ก มั๊ยน้า

น้าๆๆๆๆ
    วันพฤหัส (10/9) ราว ๆ 3 ทุ่ม ผมก็เห็นคันหนึ่ง จอดอยุูู่ในโลตัสสระบุรี พลัส 4 door เทาดำ จำรหัสสมาชิกไม่ได้ ทะเบียน กทม. อุตส่าห์ยืนรออยู่พักหนึ่ง ไม่ออกมา ก็เลยกลับบ้าน

วันเสาร์ก็อีกหนึ่งคัน ที่ภาชี ขับมาจอดข้างรถเรา ทะเบียนลพบุรี
    คนขับเป็นผู้หญิง เราก็เลยไม่กล้าทัก ได้แต่นั่งมอง
    หวัดดีเช่นกันครับ ต้นข้าว ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับผม ถ้าไปภาชีก้อต้องผ่านบ้านผมแน่ๆ ชัวร์

vit1980
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eahichi ดูโพส
    น้าBig3223 กับน้าTREK4300 อยู่แก่งคอยใช่เปล่า?
    พอจะรู้จักโรงเรียนที่ว่านี้รึเปล่าครับ?
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..สวัสดีน้าๆทุกคน ผมมุ้ยนะครับอยู่ยุดยา มีเรื่องรบกวนน้าๆนิส1ครับ รู้จักโรงเรียนวัดกระเหรี่ยงคอม้ากันรึป่าวครับ อยู่แถวๆแก่งคอย คือตอนนี้ผมกะเพื่อนๆที่ทำงานสัก 20 คน เก็บเงินกันเดือนล่ะ100 เอาไว้ช่วยโรงเรียนที่กันดาร อาจจะช่วยได้ไม่มาก แค่พวก อุปกรณ์กีฬาและเป็นพวกอุปกรณ์การเรียนเล็กๆน้อยๆ กะว่าจะไปสิ้นปีนี้ ก้อได้สัก หมื่นกว่าบาท เพื่อนของเพื่อนผมบอกมาว่า มีที่โรงเรียน ชะอมกับกระเหรี่ยงคอม้าที่กันดารน่าช่วยเหลือ น้าๆมีข้อมูล รู้จักกันบ้างป่าวครับ..คือพวกผมอาจจะหาโรงเรียนใกล้ๆ ถ้าไกลไปอาจจะไปสะดวกเรื่องเวลาและการเดินทางครับ
    สวัสดีครับ ผมอยู่แก่งคอยครับ โรงเรียนวัดกระเหรี่ยงคอม้า อยู่ห่างจากบ้านผมแค่ 10 km ครับ ถ้าจะมาเมื่อไหร่ ยินดีพาไปครับ ชอบทำบุญเหมือนกัน ทำงานอยู่ปูนอินทรีครับ เจอกัน ทักได้ พี่น้อง triton club saraburi ณน 9019
    036-240930 ต่อ 3126

TTC-00793 TTC-Member
    User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

ง่ะ

ที่เกาะหลังผมอยู่นั่น ไม่ใช่ลูกผมครับ
    หลานชาย 4 ขวบกว่า น่าร้าก น่ารัก

อยากมีเหมือนกันครับ
    ขออภัยครับน้า นึกว่าของน้าเอง
    ยังไงก็ขอให้ประสบความสำเร็จเร็วๆนะคร๊าบ

User ID
    946
    Status
    โพส
    38

คันนี้เลขสวย ผมขับตามบ่อยมากเลย วันหลังจะสอยตูดทักทายซะหน่อย
    โอ๊! ไม่นิยมไทรตันป่าเดียวกันด้วยสิ แค่เต๊าะไฟให้หรือบีบแตรทักทายก็พอครับ ขอตอบแนะนำ0บริการปัจจุบันผมใช้ที่สระบุรีมาตลอดตอนนี้65000โลแล้ว ขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวเป็นข้อๆ
    1.การบริการรับรถจัดว่าดี มีห้องพักด้านบนเราสามารถดูการบริการของรถเราได้
    2.คุณภาพการซ่อมบำรุงใช้ได้แต่เวลารับรถให้เราตรวจดูรอบๆและดูความเรียบร้อยของงานที่เราใช้บริการก่อนออกจาก0เผื่อมีจุดผิดปกติก็จะได้รีบบอกได้เช่น ลืมอุปกรณ์+เครื่องมือไว้ในห้องเครื่องหรือไม่,ติดเครื่องเดินหน้าถอยหลังพร้อมเบรคดูว่าผิดปกติไหมเป็นต้น
    3.การเข้ารับบริการที่ระยะxxx5000หรือ xx0000 บอกว่าขอทำ เลินนิ่ง ด้วยเพื่อปรับสภาพการขับขี่ของECU ให้เหมาะกับพฤติกรรมการขับขี่ของเจ้าของรถ
    4.หลังไมล์เรื่องอื่นๆเกี่ยวกับการ Up Version,อุด EGR อื่นๆถามมาได้ที่ manoja063@hotmail.com จะตอบได้จากที่เคยทำมา(กลัวเสียมารยาทเพราะอาจมีการอ้าวอิงบุคคล)
    5.คะแนนที่ให้ของ0สระบุรีโดยรวมๆให้ 8 เต็ม 10

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

น้า Manoja
    ขอบคุณมากครับเรื่องศุนย์บริการ+อื่นๆด้วย อาจจะได้ไปลองใช้บริการดูครับเพราะใกล้บ้าน

น้า DRUMMER
    ลูกสาวครับ น้องต้นข้าว จะ 3 ขวบแล้วครับ

น้ากุ้ง
    ขอให้สมหวังนะครับ Comming Soon.......

น้า Meng
    ผมไปภาชีทางหนองตาโล่ครับ ขับเลาะคลองไปตลอด ทางไม่ดีเท่าไหร่

น้ามุ้ย
    สะสมเข้าไว้ครับจะได้เต็มกระบะเอาไปให้โรงเรียนเยอะๆ จะได้บุญเยอะๆ
    ปีที่แล้วผมเตรียมเสื้อผ้าเก่า จะเอาไปให้เด็กที่วัดอะไรจำไม่ได้ ประมาณวัดโบสถ์วรดิษฐ์ อ่างทอง แต่กลับไม่ได้ไปติดงาน เพื่อนเลยไม่รอ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..ขอบคุณมากๆนะครับน้ากุ้ง ที่ช่วยถามให้ครับ..มีโอกาสคงได้พบปะเจอกันนะครับน้ากุ้ง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit1980 ดูโพส
    สวัสดีครับ ผมอยู่แก่งคอยครับ โรงเรียนวัดกระเหรี่ยงคอม้า อยู่ห่างจากบ้านผมแค่ 10 km ครับ ถ้าจะมาเมื่อไหร่ ยินดีพาไปครับ ชอบทำบุญเหมือนกัน ทำงานอยู่ปูนอินทรีครับ เจอกัน ทักได้ พี่น้อง triton club saraburi ณน 9019
    036-240930 ต่อ 3126
    ..ครับน้าวิท1980 คงได้รบกวนน้าวิทครับ คงประมาณอาทิตย์หน้า จะไปดูสถานที่ครับ ขอเบอร์มือถือน้าวิทได้ป่าวครับ เด่วผมจะได้โทรหาครับ ขอบคุณมากๆนะครับน้าวิท

น้า Manoja
    ขอบคุณมากครับเรื่องศุนย์บริการ+อื่นๆด้วย อาจจะได้ไปลองใช้บริการดูครับเพราะใกล้บ้าน

น้า DRUMMER
    ลูกสาวครับ น้องต้นข้าว จะ 3 ขวบแล้วครับ

น้ากุ้ง
    ขอให้สมหวังนะครับ Comming Soon.......

น้า Meng
    ผมไปภาชีทางหนองตาโล่ครับ ขับเลาะคลองไปตลอด ทางไม่ดีเท่าไหร่

น้ามุ้ย
    สะสมเข้าไว้ครับจะได้เต็มกระบะเอาไปให้โรงเรียนเยอะๆ จะได้บุญเยอะๆ
    ปีที่แล้วผมเตรียมเสื้อผ้าเก่า จะเอาไปให้เด็กที่วัดอะไรจำไม่ได้ ประมาณวัดโบสถ์วรดิษฐ์ อ่างทอง แต่กลับไม่ได้ไปติดงาน เพื่อนเลยไม่รอ
    ..ครับน้าโอกะน้ามด ขอบคุณมากๆนะครับ น้าๆมีมิตติ้งกันเมื่อไร บอกด้วยนะครับ อยากรู้จักพวกน้าๆทุกคนครับ..ผมทำงานอยู่ มินีแบ บางปะอินครับ ..ไม่ว่าอยู่ที่ไหน พี่น้องไทรทันใจดี มีน้ำใจเสมอ..ขอบคุณน้าๆทุกคนนะครับ

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ meng ดูโพส
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ หมู่บ้านอยู่สบาย 1 หรือ 2 หรือ 3 ครับ
    ถ้าให้ผมเดาน่าจะ 3 นะเพราะมีอพาร์ทเมนท์ด้วย บ้านเพื่อนผมอยู่
    แถวนั้นครับ ลูกชายผม Cab สีดำ ติดสติกเกอร์ OVER SPERE CLUB NO.21
    ตษ 4066 กทม. เจอกันก็ ปิ๊นๆ กันมั่งนะครับ
    หมู่บ้านอยู่สบายที่เท่าไหร่ไม่รู้ครับ มีเซเว่นที่ปากซอย เลยไปหน่อยมีโลตัสน้อย

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

เมื่อคืนวันจันทร์ กำลังนั่งกินข้าวและเหล้ากับพี่ๆที่ทำงานตรงร้านภูไท หินกอง
    ตกใจหมดเลย
    นึกว่ารถผมโดนขโมยขับมา

เพราะว่ามี Plud 4 Dr. สีดำ ขับมาจอดซื้อของที่โลตัสน้อย

รีบวิ่งไปดูทะเบียน เฮ้อ ค่อยยังชั่ว กฉ 4100 สระบุรี ไม่ใช่รถเรา

รถน้าคนไหนในนี้รึเปล่าครับ เล่นเอาใจหาย

ลมหนาว ปลายฝน
    ผู้เยี่ยมชม

พฤหัสนี้มีแวะไปแถวลพบุรีวิ่งเข้าสระบุรีครับน้า จะเจอท่านไดมั่งมั้ยหนอ

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

แวะดื่มน้ำก่อนได้นะน้าโอ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว

ลมหนาว ปลายฝน
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    แวะดื่มน้ำก่อนได้นะน้าโอ ไม่ได้เจอกันนานแล้ว
    จริงด้วยครับน้าใหม่ไม่ได้เจอกันนานแล้วคิดถึงเช่นกันครับ ว่าแต่ว่าบ้านน้าใหม่อยู่ตรงใหนครับ ขอเบอร์ครับน้า ผมกลัวหลงครับผมมากับน้าจักรครับ

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

น้าใหม่เอาเลยครับ
    จัดมีตติ้งซักที
    เปรี้ยวปากแร้ววววว

User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

น้าใหม่เอาเลยครับ
    จัดมีตติ้งซักที
    เปรี้ยวปากแร้ววววว

งั้นเรามาโหวด วันและสถานที่กันดีกว่าครับ ขอเป็นสิ้นเดือนนะครับ ส่วนที่ไหนนั้นก็แนะนำกันมาได้นะครับ

หน้า 5 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 55 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้