หน้า 5 จากทั้งหมด 21 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 416

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6628
    Status
    โพส
    241

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดลำปาง

ลำปาง..เหงามาก

User ID
    7726
    Status
    โพส
    58

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดลำปาง

เสาร์หน้า ว่าจะกลับบ้านเกิดเวียงละกอน หวังว่าจะเจอสมาชิกชาวเวียงละกอนบ้างนะครับ อยู่เกาะคาครับ

User ID
    7726
    Status
    โพส
    58

ชาวลำปาง แลดูเงียบกันจังเลยครับ

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

ชาว Triton ลำปาง ไม่ได้เงียบหายไปไหนกันหรอกครับ ก็ยังมีวิ่งกันตรึม อยู่ทั้งรอบนอก และรอบในจังหวัดลำปางนี่แหละครับ เพียงแต่หลายๆ ท่านไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชม ในเว็ปนี้ เนื่องจากว่าหลายๆ ท่านเขาไม่ได้สมัครเข้ามาเป็นสมาชิกของเว็ปThaitritonclub.com อะครับ ก็เลยทำให้ในห้องนี้เงียบไปนะ่ครับ เหตุผลก็เป็นเช่นนี้แหละครับ"กระผม" และอีกอย่างจังหวัดลำปาง เขาก็มีกลุ่ม ชมรมTriton ลำปาง ที่รวมตัวกันจัดตั้งเป็นกลุ่มกันขึ้นมา เพื่อร่วมกันทำกิจกรรมช่วยเหลือสังคมในจังหวัดลำปาง มาตั้งแต่ปี 2549 จนมาถึงปัจจุบันนี้ครับ.. ผมก็เป็นหนึ่งในสมาชิกของชมรม(ทำหน้าที่ประชาสัมพันธ์ุกิจกรรมของชมรม) และครั้งหนึ่ง เมื่อเดือนธันวาคม 2550 ชาวชมรม Triton ลำปาง ของเราก็ได้มีโอกาสต้อนรับ คณะของสมาชิกชาวThaitritonclub ที่ได้ร่วมเดินทางไปทำกิจกรรมที่เชียงใหม่ และขบวนก็ผ่านมาที่ลำปาง ทางเราก็ได้มีโอกาสต้อนรับ พร้อมได้พบปะและพูดคุยกัน พร้อมกันนี้ทางเราก็ได้ถือโอกาสเลี้ยงตอนรับด้วยอาหารมื้องเที่ยง(โต๊ะจีน) ที่ศูนย์บริการมิตซูลำปางด้วยครับ... ท้ายนี้ ผมคงขอชี้แจงเท่านี้ก่อนนะครับ. ข้อความมันยาวไป เดียวหลายๆ ท่าน อ่านแล้วจะตาลาย. ขอจบข้อความเท่านี้ก่อนนะครับ.

ด้วยความขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
    จากประชาสัมพันธ์ุกิจกรรมของชมรม Triton ลำปาง

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

ภาพเลี้ยงต้อนรับ และทานอาหารมื้อเที่ยงร่วมกัน (โต๊ะจีน) ระหว่างชาวThaitritonclub และชาวชมรม Triton ลำปาง ครับ.

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้าว.....แล้วถ้าี้ผมอยากจะคุยด้วยอ่ะ จะไปคุยกันได้ที่ไหนครับ

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sponclub ดูโพส
    อ้าว.....แล้วถ้าี้ผมอยากจะคุยด้วยอ่ะ จะไปคุยกันได้ที่ไหนครับ
    ถ้าสมาชิกท่านใดเดินทางกลับจังหวัดลำปาง ต้องการติดต่อกับทางชมรม ท่านสามารถติดต่อได้ที่ ศูนย์ประสานงานของชมรม ตั้งอยู่ที่ร้านพรสวรรค์ท่อไอเสีย อยู่เยื้องๆ สถานีโทรทัศน์ ช่อง 11 ถนนพหลโยธินสายเก่า หรือโทรติดต่อได้ที่ประธานชมรม 089-4613537 หรือเจ้าหน้าที่ประสานงาน โทร 081-9610005

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

ขอประชาสัมพันธ์เรื่องกิจกรรม วันอาทิตย์ที่ 11 ตุลาคม 52 นี้ ชาวTritonลำปาง จะไปทำกิจกรรมช่วยเหลือสังคม ที่ อำเภอแจ้ห่ม จ.ลำปาง โดยจะนำอุปกรณ์เครื่องเล่น และอุปกรณ์เสริมทักษะต่างๆ มูลค่าประมาณ 20,000 บาท ไปบริจาคให้กับศูนย์เด็กเล็กก่อนปฐมวัย ณ.ศูนยเด็กเล็กก่อนปฐมวัย "พีระยานาวิน" ต.แจ้ห่ม อ.แจ้ห่ม จ.ลำปาง พร้อมกันนี้ทางเราก็ได้เตรียมก๋วยเตี๋ยว และไอศครีม ไปเลี้ยงเด็กๆ กับผู้ปกครองเด็ก และครูพี่เลี้ยงของเด็กๆ อีกด้วย. ถ้าหากท่านใดมีเวลาว่าง หรือมีโอกาสผ่านมาแถวนั้นก็ขอเชิญได้ครับ.

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

ปลายปีนี้มีกิจกรรมมั้ยครับ อยากไปร่วมด้วยครับ ปลายปีกลับลำปางพอดีครับ ยังงัยจะโทรไปรบกวนนะครับ

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sponclub ดูโพส
    ปลายปีนี้มีกิจกรรมมั้ยครับ อยากไปร่วมด้วยครับ ปลายปีกลับลำปางพอดีครับ ยังงัยจะโทรไปรบกวนนะครับ
    รับทราบครับ ถ้ามีกิจกรรมช่วยเหลือสังคม ในช่วงปลายปี52 ผมจะ Post ลง ในเว็ป เพื่อแจ้งให้รับทราบต่อไปนะครับ
    และต้องขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ ที่สนใจจะไปเข้าร่วมกิจกรรมช่วยเหลือสังคม ด้วยกัน

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

สวัดดีชาวลำปางครับ ลำปางหนาวมั้ย ?

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

สวัดดีชาวลำปางครับ ลำปางหนาวมั้ย ?
    สวัดดีเช่นกันครับ. ขอแจ้งว่าที่ จ.ลำปางอากาศไม่หนาวเลยครับ.. แต่อากาศค่อนข้างเย็นครับ. ช่วงนี้บริเวณบนยอดดอยที่สูง อุณภูมิประมาณ 10-15 c. บริเวณพื้นล่าง อุณภูมิประมาณ 15-20 c. ครับ. เรียกว่าช่วงนี้ถ้าขึ้นไม่ไปนั่งดื่ม.. สุรา..บนยอดดอย หมดเหล้าซีแกรม ไป 2 ขวดแล้ว ยังไม่มีความรู้สึกเลยครับ. ถ้าอยากให้ได้ความรู้สึกไว มันต้องเหล้าต้ม ของภูมิปัญญาชาวบ้านครับ. ดีกรีประมาณ 75 % นู่นแหละครับ. เรียกว่าดื่มเข้าไปแล้วร่างกายของเราจะเริ่มอบอุ่นขึ้นมาภายใน 2 นาทีเลย ฮ่าฮ่าๆๆ เอ้า กึ๊บๆๆ .. โอ้ไม่ไหวแล้วครับ "พี่น้อง" ขอจบข้อความก่อนนะครับ.. รู้สึกว่าตาเริ่มลาย..แล้วครับ..!!!

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mitrchaik ดูโพส
    สวัดดีเช่นกันครับ. ขอแจ้งว่าที่ จ.ลำปางอากาศไม่หนาวเลยครับ.. แต่อากาศค่อนข้างเย็นครับ. ช่วงนี้บริเวณบนยอดดอยที่สูง อุณภูมิประมาณ 10-15 c. บริเวณพื้นล่าง อุณภูมิประมาณ 15-20 c. ครับ. เรียกว่าช่วงนี้ถ้าขึ้นไม่ไปนั่งดื่ม.. สุรา..บนยอดดอย หมดเหล้าซีแกรม ไป 2 ขวดแล้ว ยังไม่มีความรู้สึกเลยครับ. ถ้าอยากให้ได้ความรู้สึกไว มันต้องเหล้าต้ม ของภูมิปัญญาชาวบ้านครับ. ดีกรีประมาณ 75 % นู่นแหละครับ. เรียกว่าดื่มเข้าไปแล้วร่างกายของเราจะเริ่มอบอุ่นขึ้นมาภายใน 2 นาทีเลย ฮ่าฮ่าๆๆ เอ้า กึ๊บๆๆ .. โอ้ไม่ไหวแล้วครับ "พี่น้อง" ขอจบข้อความก่อนนะครับ.. รู้สึกว่าตาเริ่มลาย..แล้วครับ..!!!
    ยังงัยปลายปีจะเข้าไปนั่งดริ้งด้วยนะครับ ผมกลับลำปางประมาณวันที่ 25/12 ถึงเช้าวันที่ 26/12 ครับ หรือจะนัดมิตติ้งเล็กๆ Triton ลำปางก็ดีนะครับ

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

ยินดีต้อนรับครับ ยังไงแล้วก็ขอให้ท่านเดินทางกลับมาถึงจังหวัดลำปาง โดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ.

ปล.วันที่ 27/12/52
    ชาวมิตซู &Triton ลำปาง จะมีกิจกรรมช่วยเหลือสังคมพอดี จะเดินทางไปบริจาคอุปกรณ์กีฬา ที่โรงเรียนแถวๆ เขตอำเภอเมืองปาน ถ้าว่างก็ขอเชิญนะครับ..

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mitrchaik ดูโพส
    ยินดีต้อนรับครับ ยังไงแล้วก็ขอให้ท่านเดินทางกลับมาถึงจังหวัดลำปาง โดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ.

ปล.วันที่ 27/12/52 ชาวมิตซู &Triton ลำปาง จะมีกิจกรรมช่วยเหลือสังคมพอดี จะเดินทางไปบริจาคอุปกรณ์กีฬา ที่โรงเรียนแถวๆ เขตอำเภอเมืองปาน ถ้าว่างก็ขอเชิญนะครับ..
    555 เจ๋วเลยครับ ไม่อยากบอกเลยว่า ผมอยู่อำเภอเมืองปานครับ ยังงัยได้ร่วมทำกิจกรรมด้วยแน่นอน

eakoil773
    ผู้เยี่ยมชม

หวัดดีคับผมอยู่เกาะคาคับอิอิ มาดูเวปตอนม่ะมีคนเลยหรอเนี่ยไมมานเงียบจางๆๆ

eakoil773
    ผู้เยี่ยมชม

Wink Re: สมาชิกจังหวัดลำปาง

ขับในเมืองเหงไททันเยอะมากไหงห้องลำปางเงียบจัง

User ID
    777
    Status
    โพส
    519

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eakoil773 ดูโพส
    ขับในเมืองเหงไททันเยอะมากไหงห้องลำปางเงียบจัง
    ที่เห็นห้องนี้เงียบๆ คือว่า ชาว Triton ลำปาง หลายๆ ท่านไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชม ในเว็ปนี้ เนื่องจากว่าหลายๆ ท่านเขาไม่ได้สมัครเข้ามาเป็นสมาชิกของเว็ปThaitritonclub.com อะครับ ก็เลยทำให้ในห้องนี้เงียบไปนะ่ครับ เหตุผลก็เป็นเช่นนี้แหละครับ.

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ดีจังเลยครับงานบุญร่วมด้วยช่วยดันครับ

User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eakoil773 ดูโพส
    หวัดดีคับผมอยู่เกาะคาคับอิอิ มาดูเวปตอนม่ะมีคนเลยหรอเนี่ยไมมานเงียบจางๆๆ
    น้า ๆ วันที่ 27/12/52 ไปทำบุญด้วยกันนะครับ

หน้า 5 จากทั้งหมด 21 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้