หน้า 5 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 88 จากทั้งหมด 88

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

มาตรฐาน Re: Diy:ป้องกันการโจรกรรมรถด้วยสวิสลับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    สรุปว่าเสร็จสมบูรณ์และไม่มีปัญหาแล้วใช่ไหมคร้าบบ....สนใจอยู่มีวิธีอธิบายการใช้งานด้วยรึป่าวคร้าบบ.....ติดตั้งง่ายมั๊ยและรับประกันอายุการใช้งานรึป่าวครับ 0890052177 เอ๋ครับ
    สรุปแล้วเป็นยังงัยคร้าบบบ ....พี่น้องคร้าบบบ

User ID
    5072
    Status
    โพส
    128

มาตรฐาน Re: Diy:ป้องกันการโจรกรรมรถด้วยสวิสลับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส

สรุปแล้วเป็นยังงัยคร้าบบบ ....พี่น้องคร้าบบบ
    ตามที่เคยบอกในกระทู้แล้วครับ
    ผมไม่สามารถ จัดทำได้เพราะมีงานหลักที่ต้องใช้เวลามาก
    เลยต้องให้เป็นแบบการทำแทน โดยผมลงใว้ที่กระทู้
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...ead.php?t=3236
    ซึ่งต้องขออภัยด้วยครับ
    สาเหตุมีหลายประการ คือ
    1. มีงานเข้ามาหลายอย่าง ทำไม่ทัน
    2.มีสมาชิกบางท่าน เห็นงานของผมเป็นเรื่องที่เอามาพูด
    สอดเสียด และไม่ทำให้คนคิดมีกำลังใจ ผมไม่อยากตอบโต้ และ
    ตัดสินใจ ยกเลิกดีกว่า
    3.ทำใช้เอง สบายใจครับ ไม่ต้องให้ใครมาว่า
    4.งานนี้กำไร ผมแทบไม่ได้ แต่มีบางท่านในคลับ
    ลงตอบกระทู้ และลงเหมือนตัดราคา 300 บ้าง 600 บ้าง
    และการทำง่ายไม่ยุ่งยาก ผมก็ไม่อยากตอบโต้อะไรอีกเหมือนกัน
    ถ้าการคิดประดิษฐ์อะไรสักอย่างและใช้งานได้จริง
    กับถูกผู้คนคิดอย่างนี้ ผมคงต้องขออภัยหากต้อง ยุติ
    การทำให้กับหลายๆท่าน ทั้งในคลับนี้ และ หลายคลับ
    ซึ่งโทรมาคุย และสั่งซื้อผมหลายๆคน ผมก็ตอบแบบนี้เหมือนกัน

ต้องขออภัยอีกครั้งหนึ่ง สำหรับการติดตามงาน
    ผมคงจะมีอะไรดีๆให้กับชาวไทรตั้นอีกแน่นอนครับ

THAIHYDRO

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ THAIHYDRO ดูโพส
    ตามที่เคยบอกในกระทู้แล้วครับ
    ผมไม่สามารถ จัดทำได้เพราะมีงานหลักที่ต้องใช้เวลามาก
    เลยต้องให้เป็นแบบการทำแทน โดยผมลงใว้ที่กระทู้
    http://www.thaitritonclub.com/forum/...ead.php?t=3236
    ซึ่งต้องขออภัยด้วยครับ
    สาเหตุมีหลายประการ คือ
    1. มีงานเข้ามาหลายอย่าง ทำไม่ทัน
    2.มีสมาชิกบางท่าน เห็นงานของผมเป็นเรื่องที่เอามาพูด
    สอดเสียด และไม่ทำให้คนคิดมีกำลังใจ ผมไม่อยากตอบโต้ และ
    ตัดสินใจ ยกเลิกดีกว่า
    3.ทำใช้เอง สบายใจครับ ไม่ต้องให้ใครมาว่า
    4.งานนี้กำไร ผมแทบไม่ได้ แต่มีบางท่านในคลับ
    ลงตอบกระทู้ และลงเหมือนตัดราคา 300 บ้าง 600 บ้าง
    และการทำง่ายไม่ยุ่งยาก ผมก็ไม่อยากตอบโต้อะไรอีกเหมือนกัน
    ถ้าการคิดประดิษฐ์อะไรสักอย่างและใช้งานได้จริง
    กับถูกผู้คนคิดอย่างนี้ ผมคงต้องขออภัยหากต้อง ยุติ
    การทำให้กับหลายๆท่าน ทั้งในคลับนี้ และ หลายคลับ
    ซึ่งโทรมาคุย และสั่งซื้อผมหลายๆคน ผมก็ตอบแบบนี้เหมือนกัน

ต้องขออภัยอีกครั้งหนึ่ง สำหรับการติดตามงาน
    ผมคงจะมีอะไรดีๆให้กับชาวไทรตั้นอีกแน่นอนครับ

THAIHYDRO
    ดีครับ...น้ากวางผมเข้าใจความรุ้สึกนั้นดี เพราะเราเคยคุยกันแล้ว มนุษย์เรามันมีหลายแบบครับ แต่ไม่เป็นไรครับ อย่าไปท้อครับ เราทำให้สำหรับคนที่ยินดีและพอใจในของๆเราดีกว่าครับ
    ด้วยความเคารพครับ

User ID
    5072
    Status
    โพส
    128

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ดีครับ...น้ากวางผมเข้าใจความรุ้สึกนั้นดี เพราะเราเคยคุยกันแล้ว มนุษย์เรามันมีหลายแบบครับ แต่ไม่เป็นไรครับ อย่าไปท้อครับ เราทำให้สำหรับคนที่ยินดีและพอใจในของๆเราดีกว่าครับ
    ด้วยความเคารพครับ
    ขอบคุณครับ
    เดี่ยวเจอกันครับ ว่างไปหาที่เดิมครับ
    ฝากความคิดถึง ชาวไทรตั้น ยุดยาด้วย

THAIHYDRO
    น้ากวาง

ตี๋เล็ก เด็กซิ่ง TTC-Member
    User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อย่าท้อครับน้า

ผู้พันเคนตั๊กกี้ ถูกนายทุน นายธนาคาร ปฎิเสธการให้สินเชื่อตั้งหลายร้อยครั้ง แต่แกก็ไม่ท้อแท้
    จนในวันนี้ KFC มีสาขาทั่วโลกครับ

เพื่อนๆในคลับ รอใช้ของดีอยู่นะครับน้า

ผมไปจอดค้างคืนที่อื่น ก็ฝันว่ารถหายตลอด เหมือนคนขี้ระแวงซะงั้นอ่า

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

เพื่อนบ้านสนใจฝากถามทาง e-mail

ขอรายละเอียดระบบกันขโมยครับ‏
    จาก:jackapong puyhuaton (jackapongp@hotmail.com)ส่งเมื่อ:16 พฤศจิกายน 2553 1945ถึง: watthanasuk_al@hotmail.com; sasima.khanchai@hotmail.com

เรียน THAIHYDRO
    ผมสนใจระบบกันขโมยใน web http://www.thaitritonclub.com/forum/showthread.php?t=10596&page=2 อยากนำไปใช้กับรถ โตโยต้า พรีรันเนอร์ ผมขอรายละเอียดของสินค้า และการสั่งซื้อด้วยครับ อยู่ เชียงใหม่ครับ ...จักรพงษ์
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

กาฟิวส์
    ผู้เยี่ยมชม

สรุปสุดท้ายก็ทามออกมาขายกันนะไม่ได้แลกเปลี่ยนซักกะหน่อย ลองทวนคำพูดกันใหม่นะ

User ID
    15313
    Status
    โพส
    118

พี่อยู่แถวไหนครับ ผมอยู่โรจนะ อยากจัดสักชุดได้ม้ยครับ

Email : N_Cross@hotmail.com
    087-1215754

เอา เวอร์ชั่น 5 เลยนะครับ

หน้า 5 จากทั้งหมด 5 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5

ข้อมูลกระทู้