หน้า 5 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 125

กระทู้: สมาชิกลงชื่อไป"อ่างซับเหล็ก"ระหว่างวันที่30 เม.ย-1 พ.ค ได้เลยครับ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกลงชื่อไป"อ่างซับเหล็ก"ระหว่างวันที่30 เม.ย-1 พ.ค ได้เลยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    แหน่ะ ! นานมาที แทงผมอีกแล้วนะครับน้าวิท อิๆ ก็เมียตัวขาวๆ อ้วนๆ ซี้กีกี้ ภรรยาคุณนั่นแหล่ะ อิๆ ไปป่าวเนี่ย นอนรวมกับผมก็ได้ ผมจองบ้านไว้หลังนึงอ่ะน้าวิท
    ด้วยความเคารพครับ
    เดี๋ยวต้องดูก่ินครับว่าโดนไปทำงานอรัญป่าว

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกลงชื่อไป"อ่างซับเหล็ก"ระหว่างวันที่30 เม.ย-1 พ.ค ได้เลยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    ทำไมผมไม่มีให้โยนมั้งนะ
    แหม ๆๆ น้าเอ็ดผม วันนั้นที่บ้านน้าเอ็ดเห็นรับมา 2 คนเลยนะครับ อิๆ
    ปล.แฟนผมตอนเข้าไปเอาจานที่ครัวน้าเอ็ด บอกไปเห็นรูปน้าเอ็ดมาตอนหนุ่มๆ บอกว่า หล่อมากๆ เลยครับ อิๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส

นั่นจิ เหอๆๆๆ
    เอ้าๆๆ! ป๋าก็อดผม ไม่เข้าข้างกันซะแระอ่ะครับ เง้อๆๆ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    เมียคนไหนอ่ะ
    อืม..! ว่าแต่ ผบ.คุณอ่ะ จะฝากไปด้วยกะของผมเลยมั้ย ผมจะได้ไปซื้อเบ็ดพวง จะได้เกี่ยวทั้งคู่ ทั้งของคุณและของผมโยนไปพร้อมๆกันเลยทีเดียว ตู๊ม ! หายไปเลย 5555+

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    เดี๋ยวต้องดูก่ินครับว่าโดนไปทำงานอรัญป่าว
    ไปซี่..! วันเสาร์ผมก็มีงานด่วนเนี่ย เลิกตั้ง 4 โมงเย็น แต่พอเลิกงานปุ๊บผมจะขับตามไปเลย ถึงที่งานไม่น่าเกิน 5 โมงเย็นอ่ะครับ ปะๆๆๆ ไปด้วยกัน

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

ขอแจ้งข้อมูลล่าสุดครับ
    ตอนแรกทางรีสอร์ตคิดว่าเราจะสั่งอาหารเขา เลยคิดแค่ค่ากางเต้นท์ๆ ละ 200 เมื่อเช้าผมโทรไปยกเลิก เขาบอกว่าปกติไม่ให้นำอาหารเข้าไปทำกินเอง ขอค่าสถานที่ 2,500 ผมเลยว่าบ้าป่าว เราเสียค่าเช่าเต้นท์และห้องพักแล้วทำไมต้องเสียอีกเหรอ อุตส่าห์ประชาสัมพันธ์ในเว็ปให้ ถ้าแพงขนาดนั้นผมเลยบอกไปว่าคงไปนอนที่อื่น ช่วงบ่ายผมโทรคุยกับเจ้าของ เขาบอกว่าไม่เคยให้แขกที่มาพักทำอะไรกินเอง แต่เราไปเป็นชมรม เขาขอแค่ค่ากางเต้นท์จากเดิม 200 เป็น 300 นอกนั้นไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรอีก อาหาร-เครื่องดื่มเราหาไปเองครับ
    - นอกจากน้าตั้วแล้ว ขอทราบผู้ที่จะจองห้องพัก (บ้านเดี่ยว) ครับ เพราะพรุ่งนี้ช่วงเย็นๆ ผมจะเข้าไปวางเงินมัดจำครับ ตอนนี้มีจอง 3 ห้องครับ
    จบข่าว ตกลงกันยังไงแจ้งด้วยครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย god-army : 26-04-2011 เมื่อ 16:23

User ID
    4825
    Status
    โพส
    128

หวัดดีครับ

งานนี้อดไปอีกตามเคย 30/4/11 ยังเข้ากะดึกอยู่เลยครับ

..สวัสดีครับ สรุปวันและสถานที่ ที่จะไปกางเต้นท์นะครับ คือ..

..วันที่ 30 เม.ย - 1 พ.ค 2554 ที่"อ่างซับเหล็ก"นะครับ ขอรายชื่อสมาชิกที่จะไปนะครับ-ลงชื่อได้เลยนะครับ เพื่อที่น้าก๊อดและพี่น้องลพบุรี-สิงห์บุรี เตรียมต้อนรับ และจะได้ทราบจำนวนที่จะมา กี่คัน-กี่คน จะได้จัดเตรียมสถานที่ให้เหมาะสมนะครับ อยากให้ไปกันเยอะๆนะครับ

..รวมถึงค่าใช้จ่ายมีอะไรบ้าง เดี๋ยวให้ทางน้าก๊อดมาแจ้งให้ทราบนะครับ ส่วนเรื่องสถานที่รวมพลของทางยุดยา..คงเป็นที่บิ๊กซี..นะครับ-เวลาคงเป็น 9 โมงเช้านะครับ..ไม่ทราบว่าทางน้าก๊อดมีกำหนดการไปที่ไหนบ้างรึป่าวครับ

..ขอบคุณครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    ขอแจ้งข้อมูลล่าสุดครับ
    ตอนแรกทางรีสอร์ตคิดว่าเราจะสั่งอาหารเขา เลยคิดแค่ค่ากางเต้นท์ๆ ละ 200 เมื่อเช้าผมโทรไปยกเลิก เขาบอกว่าปกติไม่ให้นำอาหารเข้าไปทำกินเอง ขอค่าสถานที่ 2,500 ผมเลยว่าบ้าป่าว เราเสียค่าเช่าเต้นท์และห้องพักแล้วทำไมต้องเสียอีกเหรอ อุตส่าห์ประชาสัมพันธ์ในเว็ปให้ ถ้าแพงขนาดนั้นผมเลยบอกไปว่าคงไปนอนที่อื่น ช่วงบ่ายผมโทรคุยกับเจ้าของ เขาบอกว่าไม่เคยให้แขกที่มาพักทำอะไรกินเอง แต่เราไปเป็นชมรม เขาขอแค่ค่ากางเต้นท์จากเดิม 200 เป็น 300 นอกนั้นไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรอีก อาหาร-เครื่องดื่มเราหาไปเองครับ
    - นอกจากน้าตั้วแล้ว ขอทราบผู้ที่จะจองห้องพัก (บ้านเดี่ยว) ครับ เพราะพรุ่งนี้ช่วงเย็นๆ ผมจะเข้าไปวางเงินมัดจำครับ ตอนนี้มีจอง 3 ห้องครับ
    จบข่าว ตกลงกันยังไงแจ้งด้วยครับ
    ..บอกตรงๆนะครับน้าก๊อด ดูเจ้าของจะเขี้ยวนะครับ ถ้าเราเข้าไปพักแล้วจะเล่นเหลี่ยมอะไรกะเราอีกรึป่าวเนี้ย..สงสัยจะไม่เอาลูกค้าในครั้งต่อไป..นึกแล้วเสียดาย ค่ากางเต้นท์ที่เพิ่มมาอีก 100 บาท..เอาไปบริจาคให้ผู้ประสบภัยยังดีซะกว่า

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..บอกตรงๆนะครับน้าก๊อด ดูเจ้าของจะเขี้ยวนะครับ ถ้าเราเข้าไปพักแล้วจะเล่นเหลี่ยมอะไรกะเราอีกรึป่าวเนี้ย..สงสัยจะไม่เอาลูกค้าในครั้งต่อไป..นึกแล้วเสียดาย ค่ากางเต้นท์ที่เพิ่มมาอีก 100 บาท..เอาไปบริจาคให้ผู้ประสบภัยยังดีซะกว่า
    ยืนยันตามที่โทรคุยกันครับน้ามุ้ย พอผมโทรคุยอธิบายให้เขาฟัง ตอนนี้เขาเริ่มจะเอาใจเราแระ เพราะไม่เคยมีที่เข้าไปพักเป็นคณะหรือกลุ่มอย่างที่เราไป พร้อมกับอ้อนให้ซื้อของเขามั่งในช่วงที่เราไปถึงตอนกลางวัน อิอิ
    สรุป เคลียร์เรียบร้อยครับ จบที่เต้นท์ละ 300 ทำได้ทุกอย่าง (ยกเว้นแก้ผ้าเดินริมน้ำ 555)
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย god-army : 27-04-2011 เมื่อ 11:37

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

ยืนยันตามที่โทรคุยกันครับน้ามุ้ย พอผมโทรคุยอธิบายให้เขาฟัง ตอนนี้เขาเริ่มจะเอาใจเราแระ เพราะไม่เคยมีที่เข้าไปพักเป็นคณะหรือกลุ่มอย่างที่เราไป พร้อมกับอ้อนให้ซื้อของเขามั่งในช่วงที่เราไปถึงตอนกลางวัน อิอิ
    สรุป เคลียร์เรียบร้อยครับ จบที่เต้นท์ละ 300 ทำได้ทุกอย่าง (ยกเว้นแก้ผ้าเดินริมน้ำ 555)

..ขอบคุณครับน้าก๊อด ที่คอยเป็นธุระจัดการให้..ส่วนเรื่องอาหารการกิน และอุปกรณ์ที่จะเอาไป ผมได้จดไว้คร่าวๆแล้วครับ..ว่ามีอะไรบ้าง ของบางอย่าง อาจซื้อที่ตลาดไทซึ้งได้ถูกกว่า เดี๋ยวพรุ่งนี้คุยกันกับสมาชิกยุดยาอีกทีครับ..ได้ความยังงัยเดี๋ยวผมโทรบอกครับ

User ID
    5936
    Status
    โพส
    159

ผมไปด้วยครับ 1 คัน 2 คน..จองห้องพัก1ห้องครับ

User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sarunya ดูโพส
    ผมไปด้วยครับ 1 คัน 2 คน..จองห้องพัก1ห้องครับ
    รับทราบครับ ผมจะไปวางมัดจำวันนี้ครับ แล้วเจอกันครับน้าจิ๊ด

User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ขอบคุณครับน้าก๊อด ที่คอยเป็นธุระจัดการให้..ส่วนเรื่องอาหารการกิน และอุปกรณ์ที่จะเอาไป ผมได้จดไว้คร่าวๆแล้วครับ..ว่ามีอะไรบ้าง ของบางอย่าง อาจซื้อที่ตลาดไทซึ้งได้ถูกกว่า เดี๋ยวพรุ่งนี้คุยกันกับสมาชิกยุดยาอีกทีครับ..ได้ความยังงัยเดี๋ยวผมโทรบอกครับ
    1.เตรียมผ้ายางกันฝนด้วยนะครับ เมื่อมันนึกอยากจะตกขึ้นมา แต่คงไม่หนักหนา เพราะงานนี้ต้องมี 3 ฤดู ร้อน ฝน แล้วก้อ ร้อนชิหาย 555 ดึกๆ มีน้ำค้างลงครับ พระจันทร์จะสาดส่องบนท้องฟ้าถึงเช้า (แรม 5 ค่ำ)
    2.ก่อนเข้าที่พักว่าจะพาไปไหว้พระวัดที่อยู่ใกล้ๆ อ่าง เพื่ออิ่มบุญและมีสมาธิในการประลองยุทธกันตอนเย็นๆ - ดึกๆ ,แวะซื้อของที่ยังขาด,โซดา-น้ำแข็ง เข้าไปพร้อมกันเลยดีมั๊ย จะได้ไม่ต้องตีรถกลับออกมาเสียเวลา, คอเหล้าคิดว่าจะหมดถึงลังป่าว? ถ้าหมดซื้อยกลังถูกว่า 555
    3. อย่าลืมครีมกันแดด สำหรับผู้ที่ชอบเล่นน้ำ, ยาทากันยุงตอนมืดๆ ฯลฯ ตอนนี้นึกได้แค่นี้ครับ ยังเมื่อยๆ เมื่อเช้าตี 5 ครึ่ง ทดสอบแบกเป้ถือปืน ระยะทาง 12 กม. ยังไม่หายซึมเลย 555
    4. ปลั๊กพ่วงสายไฟ เผื่อได้ใช้ครับ

User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

เย็นวันนี้ไปดูความก้าวหน้าและวางมัดจำค่าห้องพักครับ
    1.ห้องพักที่จองให้ สมช.จะอยู่ติดกับลานกางเต้นท์ครับมีแค่ถนนกั้น
    2.ห้องน้ำ,อาบน้ำ และสถานที่จัดกิจกรรม(ถ้าเราต้องการ)อยู่ติดกับลานกางเต้นท์
    3.วันนี้เขาตัดหญ้าแล้ว มันมีเวทีอยู่ตรงกลางลาน ไม่ทราบว่าเราจะใช้ประโยชน์หรือไม่,ติดไปสปอร์ตไล้ท์สองด้านแล้ว
    4.ภายในห้องพัก แอร์ ตู้เย็น เคเบิ้ล น้ำอุ่น
    Attached Images Attached Images              

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

ขอบคุณน้าก็อดมากๆครับ ที่เป็นธุระให้เรื่องที่พัก

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

1.เตรียมผ้ายางกันฝนด้วยนะครับ เมื่อมันนึกอยากจะตกขึ้นมา แต่คงไม่หนักหนา เพราะงานนี้ต้องมี 3 ฤดู ร้อน ฝน แล้วก้อ ร้อนชิหาย 555 ดึกๆ มีน้ำค้างลงครับ พระจันทร์จะสาดส่องบนท้องฟ้าถึงเช้า (แรม 5 ค่ำ)
    2.ก่อนเข้าที่พักว่าจะพาไปไหว้พระวัดที่อยู่ใกล้ๆ อ่าง เพื่ออิ่มบุญและมีสมาธิในการประลองยุทธกันตอนเย็นๆ - ดึกๆ ,แวะซื้อของที่ยังขาด,โซดา-น้ำแข็ง เข้าไปพร้อมกันเลยดีมั๊ย จะได้ไม่ต้องตีรถกลับออกมาเสียเวลา, คอเหล้าคิดว่าจะหมดถึงลังป่าว? ถ้าหมดซื้อยกลังถูกว่า 555
    3. อย่าลืมครีมกันแดด สำหรับผู้ที่ชอบเล่นน้ำ, ยาทากันยุงตอนมืดๆ ฯลฯ ตอนนี้นึกได้แค่นี้ครับ ยังเมื่อยๆ เมื่อเช้าตี 5 ครึ่ง ทดสอบแบกเป้ถือปืน ระยะทาง 12 กม. ยังไม่หายซึมเลย 555
    4. ปลั๊กพ่วงสายไฟ เผื่อได้ใช้ครับ
    เย็นวันนี้ไปดูความก้าวหน้าและวางมัดจำค่าห้องพักครับ
    1.ห้องพักที่จองให้ สมช.จะอยู่ติดกับลานกางเต้นท์ครับมีแค่ถนนกั้น
    2.ห้องน้ำ,อาบน้ำ และสถานที่จัดกิจกรรม(ถ้าเราต้องการ)อยู่ติดกับลานกางเต้นท์
    3.วันนี้เขาตัดหญ้าแล้ว มันมีเวทีอยู่ตรงกลางลาน ไม่ทราบว่าเราจะใช้ประโยชน์หรือไม่,ติดไปสปอร์ตไล้ท์สองด้านแล้ว
    4.ภายในห้องพัก แอร์ ตู้เย็น เคเบิ้ล น้ำอุ่น
    ..ขอบคุณสำหรับข้อมูลทุกเรื่องทุกอย่างมากๆนะครับน้าก๊อด
    ..รายชื่อสำหรับทางยุดยาที่ไปชัวร์ๆดังนี้ครับ

1.ผม มุ้ยครับ 1 คัน 4 คน
    2.น้าตั้ว 1 คัน..(เดินทางตามไปตอนเย็น)
    3.น้าเดียว 1 คัน 3 คน
    4.น้าแขก 1 คัน 2 คน
    5.น้าอ๊อด 1 คัน...
    6.น้าตุ้ย 1 คัน...
    7.น้าเอ็ด 1 คัน...
    8.น้าโอห์ม 1 คัน..
    9.น้าจี๊ด 1 คัน..
    10.น้าเก่ง 1 คัน
    ..ตอนนี้มี 10 คันครับ ส่วนน้าๆท่านอื่นๆรออยู่นะครับ

TTC-2028 TTC-Member
    User ID
    13783
    Status
    โพส
    792

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    หมายถึงเย็นวันเสาร์ที่ 30 เม.ย ใช่ป่าวครับน้าวัช มาได้เลยครับน้าวัช ยินดีเลยครับ มานั่งเล่นสนทนากัน นั่งชนแก้วตำจอกด้วยกันครับ บรรยากาศแบบกันเองๆ สบายๆครับ
    คงไปถึงประมาณ 1 ทุ่มล่ะมั้ง ครับ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

แจ้งเพื่อนสมาชิก ผมคงได้ไปร่วมงานแค่ตอนช่วงเช้า แล้วเย็นคงต้องกลับอยุธยาเลย อาจไม่ได้พักค้างคืนซะแล้วครับ เนื่องจากเช้าวันอาทิตย์ ผมมีงานด่วนซึ่งไม่สามารถจะหลีกเลี่ยงหรือลาได้เลย ยังไงพี่น้องท่านใดที่สนใจห้องพักผมที่จองไว้ ลงเข้าพักแทนได้เลยครับ ยังไงต้องกราบขออภัยพี่น้องเพื่อนสมาชิกอยุธยา ลพบุรี สิงห์บุรีด้วยครับ งานนี้ คำสั่งนี้ ผมหลีกเลี่ยงไม่ได้จริงๆครับ
    ด้วยความเคารพครับ..
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย กรุงเก่า : 28-04-2011 เมื่อ 03:48

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

ส่งใจไปน่ะครับ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

แจ้งเพื่อนสมาชิก ผมคงได้ไปร่วมงานแค่ตอนช่วงเช้า แล้วเย็นคงต้องกลับอยุธยาเลย อาจไม่ได้พักค้างคืนซะแล้วครับ เนื่องจากเช้าวันอาทิตย์ ผมมีงานด่วนซึ่งไม่สามารถจะหลีกเลี่ยงหรือลาได้เลย ยังไงพี่น้องท่านใดที่สนใจห้องพักผมที่จองไว้ ลงเข้าพักแทนได้เลยครับ ยังไงต้องกราบขออภัยพี่น้องเพื่อนสมาชิกอยุธยา ลพบุรี สิงห์บุรีด้วยครับ งานนี้ คำสั่งนี้ ผมหลีกเลี่ยงไม่ได้จริงๆครับ
    ด้วยความเคารพครับ..
    บอกแล้วว่าแกขี้โม้..555555

หน้า 5 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้