หน้า 5 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 81 ถึง 100 จากทั้งหมด 193

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    393
    Status
    โพส
    280

มาตรฐาน Re: โครงการ"พี่ช่วยน้อง บนดอยสูง"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ singh ดูโพส
    อาจารย์ดมวิทย์..วันนี้ไปรับของฝากมาแล้ว..เป็นยาหนึ่งกล่อง..และมี ดินสอ กะสมุดอีกหนึ่งถุงใบใหญ่ อภินันทนาการจาก คุณหญิงน้อย<forestman> เดี๋ยวจะจัดการนำส่งน่าจะเป็นวันที่เจ็ด พย.แหละครับ..
    เดี๋ยวโทรหา..ครับ
    รับทราบครับน้าสิงห์ ขอบคุณมากๆเลยครับ

มีพิรุธแบบนี้แสดงว่า แอบมาตะลอนที่เชียงใหม่แน่ๆเลย อิอิ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

มาตรฐาน Re: โครงการ"พี่ช่วยน้อง บนดอยสูง"

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evil ดูโพส
    ไปน้อยแต่เน้นคุณภาพดีกว่าค่ะ

เอาเป็นว่าไม่น่าจะเกิน 30 นะค่ะ

ถ้าไม่รถก้อให้ห้อยล้อไปแทนก้อได้ค่ะ
    แบบว่านักศึกษาอยากไปช่วยครับ ก็เลยไม่รู้จะปฏิเสธยังไง ยอดก็เลยพุ่งไปที่ 70 คนครับ รวม IT 30 GIS อีก 10 เดียวจะหาแผนสองถ้ารถไม่พอครับ ไม่เป็นไรครับ
    วันเสาร์ที่แปด นักศึกษาบางส่วนจะไปขายโคมลอยที่ธุดงคสถานล้านนา งานยี่เป็งสันทราย เพื่อช่วยระดมทุนและหารายได้อีกทางหนึึ่งครับ

และวันอาทิตย์ที่ 16 ก็จะไปขอบริิจาคที่ถนนคนเดินครับ

ถ้าไม่ติดอะไร และนอ้งหญิงว่างก็เรียนเชิญร่วมกิจกรรมบริจาคด้วยกันนะครับ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

มาแล้วครับรูปส่งขึ้น ฮ. มาเลย

ขอขอบคุณท่านผู้การณัฐวุฒินะครับ ที่ประสานงานกับครูบนดอยและสแกนรูปมาให้ที่เชียงใหม่เลยครับ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

รูปเก่าไปหน่อยนะครับแต่ทางครูก็บอกว่า ณ ตอนนี้ก็เป็นแบบนี้แหละครับ(ขนาดผ่านไปหลายปีแล้วนะครับ)

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

ตุ่ง..ตุง...ตุ้ง...ตุ๊ง.....
    ท่านผู้มีอุปการะคุณ โปรดทราบ.........
    สมาชิกท่านใดที่พร้อมนำรถร่วมทาง.....
    กรุณาแจ้งชื่อด้วยค่ะ......
    ตอนนี้ทางทีมงานรู้สึกจะขาดแคลนรถแล้วสิ....
    ขอบพระคุณม๊ากเค่อะ......
    ตุ่ง...ตุง...ตุ้ง...ตุ๊ง.....

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

รองเท้าบูธ ก็เป็นอุปกรณ์ที่จำเป็นต่อการศึกษาครับ(ต้องใส่ลุยโคลนมาโรงเรียนครับ4x4จริงๆ)

User ID
    86
    Status
    โพส
    368

อาจารย์งานนี้ยัง 50/50 อยู่เลยครับ ช่วงนี้ที่ทำงานกำลังมีปัญหา (ยังเคลียร์ไม่ลง)เด๋วจะโทรไปหาก็แล้วกันครับ

User ID
    89
    Status
    โพส
    701

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ domwit ดูโพส
    รับทราบครับน้าสิงห์ ขอบคุณมากๆเลยครับ

มีพิรุธแบบนี้แสดงว่า แอบมาตะลอนที่เชียงใหม่แน่ๆเลย อิอิ
    แหม..อาจารย์ก้อ..ผมไปทำงานที่เชียงใหม่พอดี..มีงาน money expro
    ที่หอประชุม มช. ครับ..ถึงแล้วเดี๋ยวโทรหา..

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KUNG ดูโพส
    อาจารย์งานนี้ยัง 50/50 อยู่เลยครับ ช่วงนี้ที่ทำงานกำลังมีปัญหา (ยังเคลียร์ไม่ลง)เด๋วจะโทรไปหาก็แล้วกันครับ
    ได้โปรดครับพี่กุ้ง มีหวังห้อยล้อแน่ๆเลย

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ singh ดูโพส
    แหม..อาจารย์ก้อ..ผมไปทำงานที่เชียงใหม่พอดี..มีงาน money expro
    ที่หอประชุม มช. ครับ..ถึงแล้วเดี๋ยวโทรหา..
    รับทราบครัมผ๊ม

User ID
    3061
    Status
    โพส
    238

ผู้ชายที่ถอดเสื้อหัวล้านนั่งอยู่บอกว่าเป็นศิษย์เก่าแม่โจ้รู้จักอ.ดมวิทย์ด้วยจริงหรือเปล่าลูกศิษย์เยอะนะ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ สมบัติ ดูโพส
    ผู้ชายที่ถอดเสื้อหัวล้านนั่งอยู่บอกว่าเป็นศิษย์เก่าแม่โจ้รู้จักอ.ดมวิทย์ด้วยจริงหรือเปล่าลูกศิษย์เยอะนะ
    อาบัติก็ แซวซะพี่เขาเสียหายหมดเลย ออกจะหล่อเหลาเอาการเอางานครับ
    ปล.อาบัติอย่าลืมวันนั้นโสดนะครับ อิอิ

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

เมื่อวานพี่แดง จากแม่โจ้ ไทรทันโฟว์วีล มาร่วมแจมไปด้วยครับ และบริจาคยาอีกครับ และให้คำแนะนำว่า ยาแก้อักเสบไม่ควรนำมาบริจาค เพราะมันอันตรายต่อตับต้องได้รับคำแนะนำจากแพทย์หรือเภสัชกรครับ ขอขอบคุณพี่แดงมากๆครับ และยินดีต้อนรับพี่แดงสู่ทริปอิ่มบุญครั้งนี้ครับ

wanich
    ผู้เยี่ยมชม

ขอแจ้งข่าวให้ทราบครับทริปนี้ผมคงไปร่วมไม่ได้ครับ...24 พ.ย.51นี้มีประชุมผู้บริหารทั่วภาคเหนือและร่วมต้อนรับ CEO คนใหม่ของบริษัทครับ...ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ...คุณตู่+คุณดมวิทย์...

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

เหลือเวลาอีกประมาณ 15 วัน ก็จะถึงกำหนดออกเดินทางกันแล้วนะครับทุกท่าน...........สรุปแล้วจะมีสมาชิกไทนทันไปกันทั้งหมดกี่คันครับ......

evil
    ผู้เยี่ยมชม

ไม่ทราบว่ามติที่ประชุมเป็นยังไงกันบ้างเอ่ย
    แล้วเรื่องที่ว่าจะให้ไปช่วยรับบริจาค
    ถ้าว่างงานนี้เด็ก It ก้อคงไม่พลาดเหมือนกันค่ะ
    ทางเราก้อได้จัดกล่องรับบริจาคแล้วเดินรับบริจาคเหมือนกัน
    แต่กำลังคนและเวลาอาจจะน้อยกว่า ม.แม่โจ้
    เพราะว่าถ้า It เป็นภาคพิเศษกันค่ะ
    ส่วนใหญ่ก้อทำงานกันหมด
    จะว่างเจอกันทีก้อวันเรียน
    แต่งานนี้สู้ไม่มีถอยไม่น้อยไปกว่า ม.แม่โจ้แน่นอนค่ะ

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wanich ดูโพส
    ขอแจ้งข่าวให้ทราบครับทริปนี้ผมคงไปร่วมไม่ได้ครับ...24 พ.ย.51นี้มีประชุมผู้บริหารทั่วภาคเหนือและร่วมต้อนรับ CEO คนใหม่ของบริษัทครับ...ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับ...คุณตู่+คุณดมวิทย์...
    ไปได้นี่ครับพี่นิด เราไปเช้า 22 กลับถึงเชียงใหม่เย็น 23
    วันที่ 24 ก็ไปประชุมไงครับ

User ID
    25
    Status
    โพส
    402

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    ไปได้นี่ครับพี่นิด เราไปเช้า 22 กลับถึงเชียงใหม่เย็น 23
    เห็นด้วยครับ........ไปด้วยกันนะครับพี่นิด

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KiTTs ดูโพส
    ถูกต้องนะครับ กลับตั้งแต่วันที่ 23 ตอนเย็นแล้วครับ (รถไม่พอครับพี่นิด ได้โปรด)

ตอนนี้กำลังเปลี่ยนแผน จับใบดำนักศึกษาบางส่วนออกครับ(ซึ่งไม่อยากทำเลย )

User ID
    393
    Status
    โพส
    280

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evil ดูโพส
    ไม่ทราบว่ามติที่ประชุมเป็นยังไงกันบ้างเอ่ย
    แล้วเรื่องที่ว่าจะให้ไปช่วยรับบริจาค
    ถ้าว่างงานนี้เด็ก It ก้อคงไม่พลาดเหมือนกันค่ะ
    ทางเราก้อได้จัดกล่องรับบริจาคแล้วเดินรับบริจาคเหมือนกัน
    แต่กำลังคนและเวลาอาจจะน้อยกว่า ม.แม่โจ้
    เพราะว่าถ้า It เป็นภาคพิเศษกันค่ะ
    ส่วนใหญ่ก้อทำงานกันหมด
    จะว่างเจอกันทีก้อวันเรียน
    แต่งานนี้สู้ไม่มีถอยไม่น้อยไปกว่า ม.แม่โจ้แน่นอนค่ะ
    วันอาทิตย์ที่ เก้า และ สิบหก เจอกันที่ถนนคนเดินเลยครับ ส่วนกล่องบริจจาคและป้าย ภาพ โครงการร่วมแจมกันก็ได้ครับ หรือดาวน์โหลดรูปจากเว็บแล้วจัดการได้เลยครับ ถ้ามีเวลาก็เจอกันที่ถนนคนเดินเลยครับ จะได้แนะนำทีมงานนักศึกษาให้รู้จักกันครับ(ติดกีตาร์ไปด้วยร่วมเล่นร่วมแจมกันได้เลยนะครับ)

หน้า 5 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้