หน้า 559 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 59 459 509 549 550 551 552 553 554 555 556 557 558 559 560 561 562 563 564 565 566 567 568 569 609 659 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 11,161 ถึง 11,180 จากทั้งหมด 14859

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

มาตรฐาน ตอบ: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kai.2511 ดูโพส
    เอาใจช่วยครับน้ามุ้ย...สู้ต่อครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ttriton ดูโพส
    สู้ ๆ ครับผม....
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    อิอิ..ไม่มีวินัยอย่างนั้นอยู่ไม่นานแน่ครับ.น้ามุ้ย.ส่วนของที่ซื้อมาแล้วค่อยคุยกันทีหลังก็ได้ครับ..น้ามุ้ยเปิดร้านที่บ้านก็ดีครับใกล้ชิดครอบครัวด้วย เรื่องแผงซาวด์ผมรบกวนน้าเอ็ดติดต่อช่างอยู่ครับ...แล้วค่อยคุยรายละเอียดกันอีกทีนะครับน้ามุ้ย.
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    สู้ๆ..ครับน้ามุ้ย..
    ผมเองจะลงทุนกับใครสักคน..ถึงจะเป็นญาติพี่น้อง...
    ผมยังไม่กล้าเลยครับ...ทำคนเดียว..รวยคนเดียว..สู้ด้วยตัวเราเองดีที่สุดครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ happy ดูโพส
    เอาใจช่วยครับน้ามุ้ย..สู้ๆครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    สู้ครับๆ น้ามุ้ย ถ้ามันเหนื่อยและทำให้เราต้องมานั่งลำบากใจกับบางอย่าง ก็กลับมาเปิดร้าน หรือเปิดกิจการเองที่บ้านเราดีกว่าครับ น้ามุ้ย สู้คนเดียว เหนื่อยคนเดียว แต่
    เราสบายใจ ผมว่ามันน่าจะดีกว่าครับน้ามุ้ย แถมอีกอย่างพี่น้องเพื่อนสมาชิกเราก็พร้อมจะสนับสนุนกันเต็มที่อยู่แล้วครับ ยังไงก็ สู้ๆ นะครับน้ามุ้ย
    ด้วยความเคารพครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nanek_bw ดูโพส
    อ้าว ไม่ได้เข้ามาดู สู้ๆครับน้ามุ้ย เปิดร้านเองก็ดีครับ ค่อยๆไปทีละนิดครับ เอาใจช่วยครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    เอาใจช่วยอีกแรงครับน้ามุ้ย
    ส่วนเรื่องรถน้าแขก กับน้าอ็อด เย็นนี้ผมจะเข้าไปคุยรายละเอียดที่ร้านก่อนครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เกียรติศักดิ์3448 ดูโพส
    น้ามุ้ยครับเอาใจช่วยอีกแรงครับ เปิดร้านเองเลยครับสู้ๆ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เกียรติศักดิ์3448 ดูโพส
    น้ามุ้ยครับเปิดร้านใหม่ช่างอาจจะยังไม่เยอะ แต่กองเชียเพียบครับ:banane23:
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส
    ...เป็นกำลังใจให้ครับน้ามุ้ย ขอให้ลงเอยกันด้วยดีนะครับ เอาแบบที่เราสบายใจที่สุด
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ num_navanakorn ดูโพส
    เป็นกำลังใจให้ครับน้าสู้ต่อครับ.....
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ prateep ดูโพส
    สู้ สู้ ครับน้ามุ้ย
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    สู้ๆค๊าบ น้ามุ้ย
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ohm4door ดูโพส

สู้ๆครับน้ามุ้ย เป็นเรื่องธรรมดายังมีอีกเยอะครับคนแบบนี้
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    น้ามุ้ยๆ ครับ ถ้าสนใจห้องแถวๆ ข้างๆ นิคมบางปะอิน เพื่อเปิดร้าน น้ามุ้ยมาดูได้นะครับ พวกๆ เพื่อนๆผมคนกันเองครับ ค่าเช่าเดือนนึงไม่กี่บาทครับ ค่ามัดจง มัดจำไม่ต้องครับ เปิดร้านของน้ามุ้ยได้เลย ส่วนพื้นที่หน้าร้าน น้ามุ้ยสามารถให้ซ้อเปิดขายของได้ด้วยครับ ยังไงก็สู้ๆ นะครับ เพื่อนๆ สมาชิกเราสนับสนุนกันเต็มที่อยู่แล้วครับ
    ด้วยความเคารพครับ

..ขอขอบคุณน้าไก่ น้าตุ้ย น้าแขก น้าต้น น้าป๊อป น้าตั้ว น้าเน็ก น้าเอ็ด น้ากั๊ก น้าโจ้ น้าขวัญ น้าทีป น้าวิท น้าโอห์ม มากๆนะครับที่เป็นกำลังใจให้ผมนะครับ สักวันผมคงจะผ่านปัญหาและอุปสรรคต่างๆเหล่านี้ไปได้ด้วยดีนะครับ..ต้องสู้จึงจะชนะครับ..ขอบคุณน้าๆทุกท่านอีกครั้งนะครับ

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

มาตรฐาน ตอบ: นัดพบปะ มิตติ้ง กิจกรรมของพี่น้องชาวยุดยา

ไม่ได้เข้ามานาน เป็นกำลังใจให้น้ามุ้ยนะครับ

มาอยู่อยุธยาดีกว่า ครอบครัวเพื่อนฝูงเยอะแยะ มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้ครับ

เรื่องของธุรกิจ การลงทุนร่วมกัน ก็มักจะเกิดปัญหาแบบนี้บ่อยๆเห็นมาเยอะละ

เคยคิดกับเพื่อนๆที่สนิทกันเพื่อนผมทุกคนคิดเหมือนกันว่า ใครจะทำไร ให้ช่วยได้แต่จะไม่ร่วมหุ้นกันเด็ดขาด

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MUNIC ดูโพส
    ไม่ได้เข้ามานาน เป็นกำลังใจให้น้ามุ้ยนะครับ

มาอยู่อยุธยาดีกว่า ครอบครัวเพื่อนฝูงเยอะแยะ มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้ครับ

เรื่องของธุรกิจ การลงทุนร่วมกัน ก็มักจะเกิดปัญหาแบบนี้บ่อยๆเห็นมาเยอะละ

เคยคิดกับเพื่อนๆที่สนิทกันเพื่อนผมทุกคนคิดเหมือนกันว่า ใครจะทำไร ให้ช่วยได้แต่จะไม่ร่วมหุ้นกันเด็ดขาด
    ..ครับขอบคุณครับน้าเชษ ทั้งๆที่ก่อนทำธุรกิจร่วมกัน ก้อมองปัญหานี้อยู่ครับ..แต่ไม่คิดว่า จะมาไวไปไวแบบนี้..วันนี้-พรุ่งนี้ ไม่มีใครรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ก่อนหมดลมหายใจก้อคงต้องเจอเรื่องราวอีกมากมาย..คงต้องสู้กันต่อไปครับ..ขอบคุณครับ

User ID
    448
    Status
    โพส
    1,470

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Prateep ดูโพส
    น้า ๆ ครับผมว่างช่วงนี้น้าภูเงียบไปนะครับ
    55+ น้าภูได้งานที่ระยองน่ะครับ..

User ID
    5936
    Status
    โพส
    159

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ครับขอบคุณครับน้าเชษ ทั้งๆที่ก่อนทำธุรกิจร่วมกัน ก้อมองปัญหานี้อยู่ครับ..แต่ไม่คิดว่า จะมาไวไปไวแบบนี้..วันนี้-พรุ่งนี้ ไม่มีใครรู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ก่อนหมดลมหายใจก้อคงต้องเจอเรื่องราวอีกมากมาย..คงต้องสู้กันต่อไปครับ..ขอบคุณครับ
    ยังไงชีวิตก็ต้องดำเนินต่อไป

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    55+ น้าภูได้งานที่ระยองน่ะครับ..
    น้าภูหนีไปอยู่ระยองซะแล้วหรือ?

TTC-01612 TTC-Member
    User ID
    18711
    Status
    โพส
    1,099

มิน่าละครับเงียบไปเลย

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sarunya ดูโพส
    ยังไงชีวิตก็ต้องดำเนินต่อไป
    ..ใช้ครับน้าจี๊ด ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ในเมื่อยังมีลมหายใจอยู่ ชีวิตก้อต้องดำเนินต่อไป..ขอบคุณนะครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tajeen ดูโพส
    สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิกไทรทันยุดยา
    ..ครับ สวัสดีครับน้าเกล สบายดีนะครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..สวัสดีครับน้าแขก วันนี้ลองตอง8ของน้าแขกกะน้าอ๊อด..เสียงกลาง ออกจัดจ้านดีครับ..เสียงเบส ออกแบบแน่นๆokเลยครับ

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..สวัสดีครับน้าแขก วันนี้ลองตอง8ของน้าแขกกะน้าอ๊อด..เสียงกลาง ออกจัดจ้านดีครับ..เสียงเบส ออกแบบแน่นๆokเลยครับ
    บอกแล้วววว......ตอง8ไม่ผิดหวังครับ.....555

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    บอกแล้วววว......ตอง8ไม่ผิดหวังครับ.....555
    ..จริงครับน้าอ๊อด แรง....สะใจเลยครับคราวนี้

User ID
    18837
    Status
    โพส
    2,194

อยากฟังครับ

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

สวัสดีครับน้าอ็อด อยากเห็น 888 จัง

ตุ้ย-Tui TTC-Member
    User ID
    1345
    Status
    โพส
    3,175

เสาร์หน้าเสร็จทันมั้ยครับน้า ๆ ......ขอแบบสนั่น big c ไปเลยยยย

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    ตอง3 กินเรียบ 5555

User ID
    6
    Status
    โพส
    2,852

จัดไป โย้ววว

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kinnared ดูโพส
    ตอง3 กินเรียบ 5555
    .. ตอง3กินเรียบเลยหรอครับน้าเอ็ด

User ID
    13860
    Status
    โพส
    2,783

แวะมาสวัสดีน้าๆทีมงานอยุธยาครับ สบายดีกันทุกคนนะคร้าบบบบบบบ

User ID
    20
    Status
    โพส
    315

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Ttriton ดูโพส
    เสาร์หน้าเสร็จทันมั้ยครับน้า ๆ ......ขอแบบสนั่น big c ไปเลยยยย
    ต้องไปลองฟังซะแล้ว ตอง8 เนี้ยยยย

หน้า 559 จากทั้งหมด 743 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 59 459 509 549 550 551 552 553 554 555 556 557 558 559 560 561 562 563 564 565 566 567 568 569 609 659 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้