หน้า 6 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 56 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 101 ถึง 120 จากทั้งหมด 1234

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

น้ากุ้ง
    พรุ่งนี้มาเดินดลาดนัดคลองถม หนองแคน่ะครับ
    มีมะม่วงน้ำดอกไม้มาวางขายด้วย
    พอแก้เปรี้ยวปากได้บ้างงง...

น้า เอ็ม จัดไป

น้าสมบัติ หวัดดีครับ
    ไว้รอโอกาสดี ได้ไปเที่ยวเชียงใหม่แแล้วจะโทรหาครับ

ท่านเจ้านาง
    เดินทางบ่อยดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

TTC-00793 TTC-Member
    User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

มาตรฐาน Re: สมาชิกจังหวัดสระบุรี

แหนะ...น้าต้นข้าวมีไรกะน้ากุ้งอ๊ะเปล่า
    เรื่อง meeting น้าๆไปไหนขอไปด้วยนะครับ

เจ้านาง ยินดีที่ได้รู้จักครับ เด็กใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ

วันนี้ไปสั่งตัดสติกเกอร์มา แต่ยังไม่ได้ครับ ความยาวประมาณ 30 ซม. ได้ผลยังไงจะส่งรูปให้ดูครับ

ตี๋เล็ก เด็กซิ่ง TTC-Member
    User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

สิ้นเดือนมันวันพุธนะครับ
    จะไหวเร้อ
    เดี๋ยวบางคนลุกไปทำงานไม่ไหว

หุหุ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    งั้นเรามาโหวด วันและสถานที่กันดีกว่าครับ ขอเป็นสิ้นเดือนนะครับ ส่วนที่ไหนนั้นก็แนะนำกันมาได้นะครับ

มาแอบดู.. หงิงงงงงง

Okamod คริ คริ เจ้าไปเดินป่าค่ะ หน้าฝนต้องเข้าป่า.. มรดกโลกเขาใหญ่ โย่ว

drummer ไม่รับฝากได้ปละคะ เนื้อ กะตัว กลัวกะสืออ๊ะ

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ eahichi ดูโพส
    สิ้นเดือนมันวันพุธนะครับ
    จะไหวเร้อ
    เดี๋ยวบางคนลุกไปทำงานไม่ไหว

หุหุ

งั้นผมขออณุญาติกำหนดวันและสถานที่นะครับ

วันที่ 3 ตุลาคม 2552
    เวลา 18:00 น
    สถานที่ ร้าน ตุ๊กติก เลียบคลองระพีพัฒน์ อ.หนองแค

หรือน้าๆมีร้านที่น่าสนใจเวลาและวันที่ลงตัวก็ลองแนะนำมาดูครับ

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MPV ดูโพส
    งั้นผมขออณุญาติกำหนดวันและสถานที่นะครับ

วันที่ 3 ตุลาคม 2552
    เวลา 18:00 น
    สถานที่ ร้าน ตุ๊กติก เลียบคลองระพีพัฒน์ อ.หนองแค

หรือน้าๆมีร้านที่น่าสนใจเวลาและวันที่ลงตัวก็ลองแนะนำมาดูครับ
    ผมจอง 1 ที่นั่ง ทราบแล้วเปลี่ยน

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

จองด้วยคน น้าเอ็ม 1 ที่นอน อิอิ

ใกล้บ้านด้วย ไปไกลกว่านี้ไม่ได้ครับช่วงนี้ ต้องดูแล คนทางบ้าน

meng
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big3223 ดูโพส
    สมาชิกใหม่ครับ Triton Plus 2222 กทม.
    อยู่แก่งคอยครับ
    หวัดดีครับ น้าbig 3223 คือมีเรื่องรบกวนอะฮับ แบบว่าอยากรู้เส้นทางไปโรงเรียน กระเหรี่ยงคอม้า อะฮับ เริ่มจากโรงบาล มิตรภาพ แล้วกันฮับง่ายดี รบกวนหน่อยฮับ Mail ผมฮับ meng5834@hotmail.com

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

น้า ดำ (Drummer)
    พรุ่งนี้เย็น ผมจะไปแวะแถวๆ ตลาดใน หระรี
    ว่างๆ ก็ไปโผล่แถวนั้นด้วยน่ะครับเผื่อเจออีก
    เมื่อวันอาทิตย์ (ประมาณเที่ยงๆ)มองแทบไม่ทัน ไตรตันสีดำหลังคาสวย ๆ
    วิ่งผ่านไปต่อหน้าต่อตา แต่เห็นป้าย Thaitritonclub กับทะเบียนรถ
    กลับมาบ้านเช็คดู เป็นของน้า Drummer นี่เอง

User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

ได้เลยครับน้าต้นข้าว ผมจะเลิกงานประมาณ 18.00น. หากเจอกันอย่าลืมบีบแตรทักนะครับ

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

น้า Drummer ได้เลยครับ

น้ากุ้งคร้าบบบบบบบบบบบบบ
    ใช่น้ากุ้งมั๊ยตอนเช้าๆ ที่ไปจอดรถในซอย S3 SIL
    แอบไปทำรัยแต่เช้าครับ

รถสวย ทะเบียนก็งาม

ของผมกำลังลุ้นอยู่ครับ

vit1980
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ขอบคุณมากๆนะครับน้ากุ้ง ที่ช่วยถามให้ครับ..มีโอกาสคงได้พบปะเจอกันนะครับน้ากุ้ง

..ครับน้าวิท1980 คงได้รบกวนน้าวิทครับ คงประมาณอาทิตย์หน้า จะไปดูสถานที่ครับ ขอเบอร์มือถือน้าวิทได้ป่าวครับ เด่วผมจะได้โทรหาครับ ขอบคุณมากๆนะครับน้าวิท

..ครับน้าโอกะน้ามด ขอบคุณมากๆนะครับ น้าๆมีมิตติ้งกันเมื่อไร บอกด้วยนะครับ อยากรู้จักพวกน้าๆทุกคนครับ..ผมทำงานอยู่ มินีแบ บางปะอินครับ ..ไม่ว่าอยู่ที่ไหน พี่น้องไทรทันใจดี มีน้ำใจเสมอ..ขอบคุณน้าๆทุกคนนะครับ
    081-9940148 ครับ
    ยินดีครับ

User ID
    6425
    Status
    โพส
    60

น้ากุ้งๆ
    ขอโทษด้วยครับ จำทะเบียนรถผิดนึกว่ารถน้ากุ้ง ขออภัยอย่างสูง
    คันนี้ ๆ พลัสดำ 4 door ฌฌ-2708 กทม. รถใครเอ่ย รายงานตัวด้วย เห็นทุกเช้าเลยครับ ก่อนเข้าโรงงาน

น้าเอ็ม(ใหม่) เราเห็นท่านแล้วน่ะ

น้า drummer บ้านอยู่ในซอย ตลาดในหรือเปล่าครับ วันนี้ก็เห็น ประมาณ 1 ทุ่ม
    พอดีพาแฟนไปหาหมอในซอย ช่วงนี้ต้องไปอีกบ่อยๆ

ปล.ผมโพสอ้างอิงข้อความเดิมไม่ได้ เพราะอะไร // ผมใช้ Firefox ครับ

big3223
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ meng ดูโพส
    หวัดดีครับ น้าbig 3223 คือมีเรื่องรบกวนอะฮับ แบบว่าอยากรู้เส้นทางไปโรงเรียน กระเหรี่ยงคอม้า อะฮับ เริ่มจากโรงบาล มิตรภาพ แล้วกันฮับง่ายดี รบกวนหน่อยฮับ Mail ผมฮับ meng5834@hotmail.com

ไม่ทราบจริงๆครับ โรงเรียนกะเหรี่ยงคอม้า

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit1980 ดูโพส
    081-9940148 ครับ
    ยินดีครับ
    ..ครับ น้าวิท ขอบคุณมากครับ เมื่อวานนี้ผมไปดูสถานที่มาแล้วครับ ออกจากบ้าน 07:20 น. แล้วแวะรับเพื่อนที่หนองแค แต่พอรู้มาคร่าวๆว่า ให้มาทางวิหารแดง แล้วเลี้ยวซ้ายแยกไปแก่งคอย จะใกล้กว่าที่จะไปทางสระบุรี ก้อสอบถามเส้นทางไปตลอดทางเลย มีหลงนิสหน่อย ไปถึงโรงเรียน 08:20 น. เห็นเด็กๆยังเข้าแถวกันอยู่ เลยเข้าไปจอดรถในบริเวณวัด ก้อมีพระกับชาวบ้านอยู่ตรงนั้น เลยเข้าไปสอบถาม แล้วหลวงพี่ก้อบอกว่า จริงแล้วไม่ได้อยู่วัดนี้หรอก แต่เจ้าอาวาส มรณะภาพ เลยมาจำพรรษาที่วัดนี้ หลวงพี่ก้อบอกให้เข้าไปคุยกะผอ.ที่ห้องธุระการได้เลย
    ..ผอ.ไม่อยู่ เลยคุยกะรองผอ.แทน เด็กนักเรียนมีตั้งแต่อนุบาลถึงม.3 นักเรียนมี 100 กว่าคน ตอนนี้ทางโรงเรียนกะลังสร้างอาคารใหม่ เสร็จประมาณเดือนตุลานี้
    และที่ยังขาด คือทางโรงเรียนอยากได้ห้องสมุดใหม่-ห้องน้ำ และโรงอาหาร เท่าที่ทราบทางโรงเรียนกะลังทำหนังสือขอปูนกับทางบริษัทโรงปูนครับ และเสาร์-อาทิตย์นี้ จะมี นศ.มรภ. ยุดยา มาซ่อมแซมสนามเด็กเล่น และที่ทำไปแล้ว ปูพื้นกระเบื้อง 4 ห้องเสร็จแล้ว
    ..ได้ข้อมูลมาแล้ว ทางผมกะเพื่อนก้อต้องมาปรึกษาเพื่อนๆที่ทำงานอีกทีครับ แต่ผมชอบบรรยากาศแถวนั้นครับ ต้นไม้เยอะดูร่มรื่นดี ธรรมชาติดีครับ อยากมีบ้านอยู่แถวนั้นจัง
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big3223 ดูโพส
    ไม่ทราบจริงๆครับ โรงเรียนกะเหรี่ยงคอม้า
    ..ครับ น้าบิ๊ก ไม่เป็นไรครับ ผมไปสอบถามข้อมูล ไปดูสถานที่มาแล้วครับ ขอบคุณครับน้าบิ๊ก

User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Okamod ดูโพส
    น้ากุ้งๆ
    ขอโทษด้วยครับ จำทะเบียนรถผิดนึกว่ารถน้ากุ้ง ขออภัยอย่างสูง
    คันนี้ ๆ พลัสดำ 4 door ฌฌ-2708 กทม. รถใครเอ่ย รายงานตัวด้วย เห็นทุกเช้าเลยครับ ก่อนเข้าโรงงาน

น้าเอ็ม(ใหม่) เราเห็นท่านแล้วน่ะ

น้า drummer บ้านอยู่ในซอย ตลาดในหรือเปล่าครับ วันนี้ก็เห็น ประมาณ 1 ทุ่ม
    พอดีพาแฟนไปหาหมอในซอย ช่วงนี้ต้องไปอีกบ่อยๆ

ปล.ผมโพสอ้างอิงข้อความเดิมไม่ได้ เพราะอะไร // ผมใช้ Firefox ครับ
    ใช่ครับ บ้านผมอยู่แถววัดเพรียวครับ ไม่รู้ว่าน้ารู้จักหรือเปล่า พอดีงานเข้าเลยกลับดึก แต่ก็ยังแอบเห็นอีก .... อิอิ

pongkeng
    ผู้เยี่ยมชม

ง่า.....รายงานตัวด้วยคน ญาติโกโหติกา อยู่หนองแค (แปดอาร์) อิ อิ อิ

แต่ตัวเองอยู่ วังม่วง

pongkeng
    ผู้เยี่ยมชม

ง่า...จะไป กระเหรี่ยงคอม้า ให้เข้าไปทางศูนย์โยเร (คิวเซตรงทับกวาง น่ะครับ ถ้าคิวเดินเซนั่นผิดทาง) แล้วทีนี้ก็ขับตรงไปเรื่อย ๆ ทางมันจะขึ้นเขาลงห้วยไปไกลพอสมควรเลยหละ มีป้ายบอกทางดูเอาเองละกัน

User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

น้าใหม่ มิตติ้งคราวนี้ (ศุกร์ 3 ตุลา เวลา 18:00 น. ที่ร้านตุ๊กติ๊ก หนองแค)
    ได้เหยื่อกี่คนละคร้าบ???
    เท่าที่ดู ก็มี
    1. น้าใหม่ MPV
    2. น้าต้นข้าว
    3. น้ากุ้ง Eahichi
    4. น้า Drummer

ttc-265 TTC-Member
    User ID
    163
    Status
    โพส
    3,086

น้าท่านไดสนใจก็เรียนเชิญนะครับ ถ้าครั้งหน้าอาจจะเป็นตัวเมือง หรืออำเภออื่นก็ได้ครับ

หน้า 6 จากทั้งหมด 62 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 56 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้