หน้า 6 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 101 ถึง 120 จากทั้งหมด 182

สมาชิกถาวร : TTC-00060 TTC-Member
    User ID
    689
    Status
    โพส
    277

มาตรฐาน Re: เรียนเชิญสำรองที่นั่งมีตติ้งโซนฝั่งธนฯ# 3 29 พย.51

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wiz ดูโพส
    แบบนี้ไป 10 คันเหล้า 10 ขวดสงสัยเมาถึงปีใหม่....รบกวนช่วยแจงรายละเอียดหรือพิกัดนิดครับ....ยังพอมีเวลาถ้าโปรโมชั่นดีกว่าหรือหากเพื่อนๆสะดวกกว่า ขอบคุณครับ...
    ตามกระทู้นี้เลยครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...?t=6336&page=2

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะพี่ๆ

พอดีน้องสาวเปิดร้านอาหาร เห็นพี่ๆชอบมีมิตติ้งกันเลยขออนุญาติแนะนำนะคะ

และหวังเป็นอย่างมากว่าพี่คงมีโอกาศมาที่ร้าน และสัญญาว่าจะดูแลคุณๆอย่างดีค่ะ

ร้านที่ว่านี้คือ

แอ่นแอ่น.แอ๊น

แม้ว่า....ร้านทะเล.................ตั้งออกมาห่างซั กหน่อย
    แต่เราก็สามารถให้คุณที่รักได้สูดอากาสสดชื่น
    ห่างจากวงเวียนพระราม5

มุ่งหน้าทางจะไปปากเกร็ดอยู่บนถนน ราชพฤกษ์ค่ะ
    แต่บรรยากาศ สบายๆสไตล์หาดทราย สายลมสองเรา
    รสชาดอาหารจากเชฟมือหนึ่งก็ไม่ทำให้คุณผิดหวัง
    และที่พลาดไม่ได้กับเสียงเพลงเพราะจากนักดนตรีคุณภาพ

ที่ร่วมกันบรรเลงเพลงในสไตล์ แปลกใหม่ไม่ซ้ำใครกับ

ดนตรีเพลง2ชิ้นกับนักร้องหญิงเสียงเท่ห์

อยากเรียนทุกคนแวะมาเยื่อนค่ะ
    อาหารแนะนำที่ร้านทะเลราชพฤกษ์เนี่ย

ไม่ว่าจะเป็น หมูทะเล หมูทอดน้ำปลาแดดเดียวที่เสริฟพร้อม ตะไตร้ทอดอร่อยอย่าบอกใครเลยค่ะ

กุ้งแหชาววัง เอากุ้งแชปีวยตัวพอคำชุบแป้งทอดราดซอสมะนาว อันนี้ก็เด็ดค่ะ

ถ้าชอบรถจัดๆหน่อยก็ ต้มแซ่บหมูตุ๋น นุ่มหอมอย่างไม่น่าเชื่อค่ะ

ยังมีหลายเมนูจะพยายามโหลดภาพให้ดูนะคะ

ส่วนค๊อกเทลสำหรับคุณผู้หญิงก็มีหลายตัวค่ะตัวแต่แรง น้อยจนถึงแรงมั่กๆ

ส่วนหนุ่มๆสาวๆ แฟนๆ สนุกนี้ ที่แวะมาอ่านนะคะ

ถ้าพิมพ์หน้านี้มาแล้วโทร0817208861 น้องปอม เพื่อยืนยันการใช้สิทธิพิเศษนี้

รับฟรีทันที เหล้า100 pipers ( มูลค่า 499 บาท )

แต่ต้องรบกวนโทรยืนยันการรับสิทธิ์ก่อนเท่านั้นนะคะ

ยังไงถือเป็นการขอบคุณและเปิดบ้านต้อนรับทุกท่านสู่ร ้านทะเล ราชพฤกษ์ ค่ะ

ร้านทะเลมาไม่ยากค่ะ โทรถามทางเลยดีกว่า

ขอการันตีว่าบรรยากาศสบายๆ ดนตรีสดบรรเลงทุกวัน

ช่วงนี้พิเศษ....ทุกศุกร์และเสาร์เชิญร่วมสนุกในช่วง ดวลไมค์ ดวลเพลง

สำหรับผู้รักเสียงเพลงโดยเฉพาะ โชว์เสียงกับดนตรีสด ลุ้นรับเหล้าและบัตรกำนัลมูลค่ามากมาย

สนุก ประหยัดแบบนี้ไม่พาไม่ได้แล้วนะคะ

เราพร้อมดูแลคุณอย่างอบอุ่นเป็นกันเอง เราสัญญาค่ะ

ขอบคุณที่แวะเข้ามาชมค่ะ
    แป้ง ค่ะ

สนใจงานมิตติ้งติดต่อที่ น้องปอมเลยนะ

รบกวนด้วยค่ะเวลามาแจ้งน้องปอมด้วยว่าพี่ๆมาจาก ที่นี่

นะคะ รบกวรเพราะบางทีอาจจะดูแลไม่ทั่วถึงค่ะพี่

พวกเราอยากรู้จักพี่ๆทุกท่านอยุ่แล้วค่ะ

TTC-00395 TTC-Member
    User ID
    3015
    Status
    โพส
    413

มาตรฐาน Re: เรียนเชิญสำรองที่นั่งมีตติ้งโซนฝั่งธนฯ# 3 29 พย.51

อุยย์ย์ย์ย์ย์ มีโปรโมชั่นอย่างนี้ด้วยฮิดีจัง ไทยไทรทันคลับนี่ไม่ธรรมดาเลยนะเนี้ย (พิเศษลูกชื้นเพิ่ม)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

ว่างัย ว่ากันคริๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

ตอนนี้เอาที่นี่ก่อนนะครับพอดีชุกละหุก เดี๋ยวคราวหน้า ทำประชาพิจารนะ
    ตอนนี้มีของรางวัลมาบ้างแล้วครับ กล้วยที่ปลูกไว้กำลังได้ที่สี่ห้าเครือแล้ว

User ID
    89
    Status
    โพส
    701

แวะมาช่วย..อึ๊บ..เอ๊ย..up ..ครับ

User ID
    2199
    Status
    โพส
    128

อยากไปจังบ้านอยู่บางบอน 3 เอง แต่เป็นวันเกิดลูกสาวนี้ซิ

TTC-00395 TTC-Member
    User ID
    3015
    Status
    โพส
    413

เช้าๆแวะมา up อย่างแรง 2 ที up...up...

User ID
    2366
    Status
    โพส
    181

Smile Re: เรียนเชิญสำรองที่นั่งมีตติ้งโซนฝั่งธนฯ# 3 29 พย.51

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ singh ดูโพส
    แวะมาช่วย..อึ๊บ..เอ๊ย..up ..ครับ
    ...มะ..มะ...แหมจาแวะมาช่วย..อึ๊บ..น้าSINGH..ไม่เบาเลยนะน้า..แล้วน้าไปด้วยกันเปล่าคับอยากเจอจัง...กล้วน้าจ่า..จะเหงา

User ID
    46
    Status
    โพส
    198

มาตรฐาน Re: เรียนเชิญสำรองที่นั่งมีตติ้งโซนฝั่งธนฯ# 3 30 พย.51

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ wiz ดูโพส
    ได้เลยน้ายอด ผมวางไว้ 1ก่อนละกันนะครับ และหวังว่าครั้งนี้คงได้ฟัง 4 นาทีจริงๆซะที อย่าลืมตามให้ทีนะน้า....
    เพิ่มเติมครับเผื่อคิง1ที่และตุ้ยกิ๊กน้าจ่าอีกที่แถมสมาชิกใหม่อีก1ครับน้า..........แต่ยังไม่แน่ใจว่าน้าโก๊ะกะลาจะมาป่าว พอดีรถแรงไปหน่อยเลยไป..จอดอยู่อู่อ่ะครับแต่น่าจะทันนะ ยังไงจะลากไปให้ได้ครับบบบบบบบ

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

มาตรฐาน Re: เรียนเชิญสำรองที่นั่งมีตติ้งโซนฝั่งธนฯ# 3 30 พย.51

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ black triton ดูโพส
    เพิ่มเติมครับเผื่อคิง1ที่และตุ้ยกิ๊กน้าจ่าอีกที่แถมสมาชิกใหม่อีก1ครับน้า..........แต่ยังไม่แน่ใจว่าน้าโก๊ะกะลาจะมาป่าว พอดีรถแรงไปหน่อยเลยไป..จอดอยู่อู่อ่ะครับแต่น่าจะทันนะ ยังไงจะลากไปให้ได้ครับบบบบบบบ
    555....น่าสงสารน้าโก๊ะ ยังไงขอให้หายเร็วละกันครับ ขอบคุณน้ายอดมากเลย...

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tee ดูโพส
    อยากไปจังบ้านอยู่บางบอน 3 เอง แต่เป็นวันเกิดลูกสาวนี้ซิ
    ยินดีครับ แต่ยังไงก็เอาสะดวกไว้ก่อนละกันครับมาไม่ได้ครั้งนี้ครั้งหน้ายังมีอีกครับ....สถานที่อาจเวียนไปเรื่อยๆให้เพื่อนใหม่ๆได้มาเจอกันครับ

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

[quote=artyart;90256]ตามกระทู้นี้เลยครับ http://www.thaitritonclub.com/forum/...?t=6336&page=2
    ขอบคุณมากเลยที่แนะนำดูแล้วน่าจะเป็นที่ที่น่าจัดมิตติ้งมากที่นึง และขอโทษอย่างแรงที่ผมไม่ได้ติดตามข่าวสาร ส่วนตัวแล้วผมเห็นดีด้วยเสียงนึงแต่เกรงว่าเราได้และประสานงานเรื่องสถานที่และเตรียมงานไปแล้วบางส่วน การยกเลิกตอนนี้เลยอาจไม่ทันการณ์ ขอไว้เป็นครั้งหน้าละกันหวังว่าโปรฯยังอยู่นะครับ ขอบคุณครับ

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

อัพ..
    รายชื่อผู้ร่วมงาน
    1.น้า tukatuka 1ที่
    2.น้า utopia 1ที่
    3.น้า JADUM 1ที่
    4.น้า ลมหนาวใจ 1ที่
    5.น้า วุฒิรัตน์ 2ที่
    6.น้า wiz 1 ที่
    7.น้า chanin 1 ที่
    8.น้า artyart 1 ที่
    9.น้า black triton 1+เพื่อนใหม่ 1=2ที่
    10.น้า surin4750 1ที่
    11.น้า mai_love 2ที่
    12.น้า king_888 1 ที่
    13.น้า rookies11 1ที่

รวม 16ที่ รถ 13คัน แก้ไขล่าสุด 19/11/51 10:00

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

13 คันแล้ว เอาอีกๆๆ

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

ไม่เห้นตามน้าหม่อมมั่งอ่ะ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mai_love ดูโพส
    ไม่เห้นตามน้าหม่อมมั่งอ่ะ
    ถ้าถึงวันงานแล้วไม่เจอโดนแน่ตาใหม่

User ID
    2366
    Status
    โพส
    181

Smile Re: เรียนเชิญสำรองที่นั่งมีตติ้งโซนฝั่งธนฯ# 3 29 พย.51

...ทางปิ่นเกล้าเปนไงบ้าง..อ่ะน้า WIZ...13 คันแล้วเอาอีกสัก20น่าจะไหวน่ะ...เอ้า...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP...UP

User ID
    2366
    Status
    โพส
    181

...น้ายอด..รอผมด้วยนะเพราะเลิก 6 โมง ...น้ายอดพาน่าใหม่มาเยอะๆเลยนะ หรือ จัดเด็กๆมาเผื่อน้าจ่าด้วยนะครับ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ CHANIN ดูโพส
    ...น้ายอด..รอผมด้วยนะเพราะเลิก 6 โมง ...น้ายอดพาน่าใหม่มาเยอะๆเลยนะ หรือ จัดเด็กๆมาเผื่อน้าจ่าด้วยนะครับ
    ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเห็นด้วย

User ID
    2366
    Status
    โพส
    181

...UP...UP...UP...UP...

หน้า 6 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้