หน้า 6 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 101 ถึง 120 จากทั้งหมด 181

กระทู้: มีตติ้งฝั่งธนครั้งที่ 6 เหงาใจ ไร้รัก มาเจอกันงานนี้

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

มาตรฐาน Re: มีตติ้งฝั่งธนครั้งที่ 6 เหงาใจ ไร้รัก มาเจอกันงานนี้

เงียบจังเลย เพื่อนรุ่นเก่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหายไปไหนหมด

น้าตุ๊กนครปฐม น้าใหม่มีเมียเด็ก น้าชาคริส คิดถึงน่ะ

พ่อน้องกีต้าร์
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: มีตติ้งฝั่งธนครั้งที่ 6 เหงาใจ ไร้รัก มาเจอกันงานนี้

สังเกตูการณ์ครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    เงียบจังเลย เพื่อนรุ่นเก่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหายไปไหนหมด

น้าตุ๊กนครปฐม น้าใหม่มีเมียเด็ก น้าชาคริส คิดถึงน่ะ
    เค้ากลัวหน้าจ่าร้องเพลงหรือเปล่าเนี่ย เลยหายไปกันหมด

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    รายชื่อสมาชิกที่จะมาร่วมงานมีตติ้งฝั่นธนครั้งที่6
    1 น้าบอม(bomgrad)
    2 น้าwiz
    3 น้านุ๊ก(nuk-black-triton)ไม่มาก็โดน
    4 น้าต่อ(tor_jun)
    5 น้าวุฒิ-บางแค (ผู้ใหญ่ 2 เด็ก1)
    6 น้านัทmodelist(โทรมาจองตั๋วคนแรก)
    7 พี่จ่าดำ(โทรตามมาติดๆ)
    8 น้าตั๊ก(st.tuka)
    9 น้าชัย(chaiyasit)
    10 น้ายอด(yod_black-triton)
    11.น้าสมาชิกใหม่โทษทีจำชื่อไม่ได้ครับ
    12 น้าkk-korn
    13 น้าเจ (เจ วอน บิน)
    14 สมาชิกจากบางบัวทองสมาชิกใหม่(ยังสมัครสมาชิกไม่ได้สักที)
    15 น้ากนก(กระทุ่มแบน)
    16 น้าโอ(โอ แอส)
    17 น้าn-p coptor (2ท่าน)
    18 น้าบอม(นอนน้อย วัดม่วง)
    19 น้าอาร์ท (2ท่าน)
    20 เอก(utopai)
    21 น้าสิงห์
    22 น้าตุ้ย(rookies11)
    กราบเรียนเชิญทุกท่านถ้าว่างไม่ไปไหน มาเจอกันนะครับ
    ไม่จำกัดโซนใดๆทั้งสิ้นครับ
    มี อีกหลายๆท่านแถววัดม่วง บางบอนสาม หนองแขมรายงานตัวหน่อย
    ทีมงานไทรทันทัวร์ หายหน้าหายตาไปเลย555555555555
    อัพรายชื่อล่าสุด 24-10-52 เวลา 17:40 น.
    คุยกันเรื่องรถและเรื่องสาวๆเท่านั้น

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    หลังจากที่เคยจัดกันมาหลายครั้งแล้ว ก็ล่วงเลยมาเป็นหลายเดือน และช่วงนี้เหงาใจกันหลายคนก็เลยหาโอกาสมามีตติ้งกันสักกะหน่อย ไม่จำกัดโซนเช่นเคย ใหม่เก่า เราไม่สน ว่างๆมาเจอกันครับ ร้านหมูย่างข้างโรงบาลเกษมราฎร์บางแค เริ่มสัก18.00 น. ใครมาก่อนไม่ว่า ลงชื่อได้เลยครับ
    และกำลังจะทำของที่ละลึกแจก ด้วยครั้งนี้ นำเสื้อสีขาวมาถ้าอยากได้ นะครับ
    ที่จอดรถขว้างขวาง สะดวกสบาย
    ก็ขอเชิญพี่น้องทุกท่านว่างๆ วันเสาร์ที่3ตุลาคม นี้ไม่ได้ไปไหนก็ขอเชิญ ทำความรู้จักพูดคุยแลกเปลี่ยน ประสบการณ์ดีๆให้แก่กัน
    ท่านที่หายหน้าหายตาไปนานก็ โผล่หน้ามาให้เห็นกันหน่อย
    ลงชื่อได้เลยนะครับ
    งานนี้ขอขอบคุณน้าบอม ที่ได้ให้ไอเดียดีๆและประสานงานสมาชิก ตอน เหงาใจ ไร้รัก พักบ้านนี้(มอบให้แกเลยตอนนี้)
    ขอบคุณ น้าบอม น้าwiz น้าชัย น้านุ๊ก น้าต่อและอีกหลายๆท่าน
    รักกันไว้ให้มากๆ เข้าใจเขาและรู้จักตัวเอง

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

รายชื่อสมาชิกที่จะมาร่วมงานมีตติ้งฝั่นธนครั้งที่6
    1 น้าบอม(bomgrad)
    2 น้าwiz
    3 น้านุ๊ก(nuk-black-triton)ไม่มาก็โดน
    4 น้าต่อ(tor_jun)
    5 น้าวุฒิ-บางแค (ผู้ใหญ่ 2 เด็ก1)
    6 น้านัทmodelist(โทรมาจองตั๋วคนแรก)
    7 พี่จ่าดำ(โทรตามมาติดๆ)
    8 น้าตั๊ก(st.tuka)
    9 น้าชัย(chaiyasit)
    10 น้ายอด(yod_black-triton)
    11.น้าสมาชิกใหม่โทษทีจำชื่อไม่ได้ครับ
    12 น้าkk-korn
    13 น้าเจ (เจ วอน บิน)
    14 สมาชิกจากบางบัวทองสมาชิกใหม่(ยังสมัครสมาชิกไม่ได้สักที)
    15 น้ากนก(กระทุ่มแบน)
    16 น้าโอ(โอ แอส)
    17 น้าn-p coptor (2ท่าน)
    18 น้าบอม(นอนน้อย วัดม่วง)
    19 น้าอาร์ท (2ท่าน)
    20 เอก(utopai)
    21 น้าสิงห์
    22 น้าตุ้ย(rookies11)
    23 น้าชนิน
    24 น้าอำนาจ
    25 น้าeak ตลิ่งชัน
    26 น้าkop 1
    กราบเรียนเชิญทุกท่านถ้าว่างไม่ไปไหน มาเจอกันนะครับ
    ไม่จำกัดโซนใดๆทั้งสิ้นครับ
    มี อีกหลายๆท่านแถววัดม่วง บางบอนสาม หนองแขมรายงานตัวหน่อย
    ทีมงานไทรทันทัวร์ หายหน้าหายตาไปเลย555555555555
    อัพรายชื่อล่าสุด 29-9-52 เวลา 17:40 น.
    อีกทีครับลืม

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ พ่อน้องกีต้าร์ ดูโพส
    ไม่ต้องเกตุหลอกน้าหนุ่ม น้าสามารถมาได้เลย เรามีความรู้สึกดีๆให้กันเสมอ

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

รถเสร็จไม่ทันอ่ะดิตาวุสสสส สุดที่รัก
    เอาคันอื่นไปได้ป่ะจ๊ะ คริๆๆๆ

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส
    รถเสร็จไม่ทันอ่ะดิตาวุสสสส สุดที่รัก
    เอาคันอื่นไปได้ป่ะจ๊ะ คริๆๆๆ
    ตาโจ้ เอาตัวกับหัวใจ ที่รักและลูกๆๆมาก็ดีใจแล้วครับคิดถึงบว๊บๆๆ ออกพรรษาแล้ว

User ID
    4190
    Status
    โพส
    294

ไปกันหลายคัน จะมีที่จอดรถรึเปล่า... กังวลจัง...

User ID
    89
    Status
    โพส
    701

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktg ดูโพส
    ไปกันหลายคัน จะมีที่จอดรถรึเปล่า... กังวลจัง...
    ร้านนี้...ที่จอดเค้าเจ็ดเอเคอร์...น้าหนก...จอดได้เยอะ...ครับ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

พี่หนึ่ง เกาะสมุย จะตามมาติดๆๆ ถ้าคิวว่างครับ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

มากันเยอะๆ ครับพี่น้องจะได้รู้จักกันเจอกันที่ไหนก็ทักทายกัน
    มีเพื่อนเยอะๆ ดีกว่าครับ จะได้ช่วยเหลือกันได้

User ID
    248
    Status
    โพส
    1,032

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ พ่อน้องกีต้าร์ ดูโพส
    ตกลงน้าหนุ่มหรือน้ายีนครับนี่..ไม่ว่าจะอะไรยังไงถ้าว่างหรือผ่านมาก็แวะมาทานข้าวด้วยกันนะครับ..จะอยู่สังกัดอะไรสำนักไหนนั่นสำคัญน้อยกว่าการที่เราได้รู้จักกันและเพื่อนๆทุกคน

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    พี่หนึ่ง เกาะสมุย จะตามมาติดๆๆ ถ้าคิวว่างครับ
    ครั้งนี้ไม่มีไมค์ทำไงดีหล่ะ....

User ID
    7534
    Status
    โพส
    65

อยากไป อยากเจอที่สุด แต่มีงานต้องไปต่างจังหวัด ขอให้สนุกๆๆๆนะครับ อิจฉาจัง

J_BANGMOD
    ผู้เยี่ยมชม

มารายงานตัวอีกรอบคับ อิอิ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นมนาน ดูโพส
    อยากไป อยากเจอที่สุด แต่มีงานต้องไปต่างจังหวัด ขอให้สนุกๆๆๆนะครับ อิจฉาจัง
    จะมาต้อนรับน้องใหม่สักหน่อย ไม่เป็นไรครับ ว่างๆเจอกันได้เสมอ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ J_BANGMOD ดูโพส
    มารายงานตัวอีกรอบคับ อิอิ
    งานนี้มีขับโชว์หรือเปล่าน้าเจ

พ่อน้องกีต้าร์
    ผู้เยี่ยมชม

หวัดดีครับน้าวุฒ น้า wiz ผมหนุ่มครับ
    ตอนแรกตั้งใจไว้ว่าจะไป พอดีเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา รถพึ่งมิดครับ ตอนนี้อยู่อู่
    อีก 2 อาทิตย์ถึงจะเสร็จ

ผมเคยเห็นรถน้าวุฒแล้วครั้ง 1 ที่สนามตอนที่น้าไปซ้อม กับน้านุ๊ก
    และว่าจะไปชนแก้วกับพี่เจ วอน บิน ด้วย เจอกันหลายครั้งแล้วแต่ไม่เคยได้ชนแก้วสักที

โอกาศหน้าเจอกันครับ

User ID
    1802
    Status
    โพส
    5,183

หวัดดีครับน้าวุฒ น้า wiz ผมหนุ่มครับ
    ตอนแรกตั้งใจไว้ว่าจะไป พอดีเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา รถพึ่งมิดครับ ตอนนี้อยู่อู่
    อีก 2 อาทิตย์ถึงจะเสร็จ

ผมเคยเห็นรถน้าวุฒแล้วครั้ง 1 ที่สนามตอนที่น้าไปซ้อม กับน้านุ๊ก
    และว่าจะไปชนแก้วกับพี่เจ วอน บิน ด้วย เจอกันหลายครั้งแล้วแต่ไม่เคยได้ชนแก้วสักที

โอกาศหน้าเจอกันครับ
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ กลับมาหล่อไวไวนะครับ

ว่างๆ เวลาเหมาะๆ เจอกันใหม่ครับ

หน้า 6 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้