หน้า 65 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 115 165 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1,281 ถึง 1,300 จากทั้งหมด 9022

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    หลบไปทำใจสักพัก โดนท่านวุฒิสภาไม่ไว้วางใจ เจอกันปีหน้าครับทุกๆท่าน..
    ก้อ แค่เลือก ใหม่ครับ อย่าน้อยใจ ไป ประมาณว่า perform. EX. นะ แต่ตำแหน่งอื่นๆ ๆ ยังไม่มีการเลื่อน ตำแห่นงนะ ปล. ท่านประธาน ฉลองตำแหน่งใหม่(หรือเปล่า) ที่ไหนดี บ้าน 007 มั้ย

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    ก้อ แค่เลือก ใหม่ครับ อย่าน้อยใจ ไป ประมาณว่า perform. EX. นะ แต่ตำแหน่งอื่นๆ ๆ ยังไม่มีการเลื่อน ตำแห่นงนะ ปล. ท่านประธาน ฉลองตำแหน่งใหม่(หรือเปล่า) ที่ไหนดี บ้าน 007 มั้ย
    ขอ ช่วย เพื่อน ฝากขาย ตั้น ครับสีทอง ออโต้ ติดกล้องมองหลัง โช้คใหม่เบาะหุ้ม สวย มาก เปิดมาที่ 5.5 45,000 โล แฟนเค้าผ่าตัดมา ขับไม่ไหว ครับ สี่รูตู นะ พลัส ปี 07 ขอบคุณครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    น้าทามไรการครับทามไมออกมาพูดเรื่องนี้ครับ คนเดิมก็ดีอยู่แล้ว
    พูดเล่นกันรึป่าวครับ ประชาธิปไตยด้วยครับ555 เดี๋ยวคนอื่นไม่เข้าใจไม่รู้เรื่องก็หาว่าเรามีปัญหากัน ผมขอให้ลบออกให้หมดครับไม่ดีครับ มีคนเค้าน้อยใจอยู่นะครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

น้าเล็กฝากประชาสัมพันธ์เรื่องไปเที่ยวเหนือครับ

รวมพลชาว TRITON CLUB RAYONG วันที่ 08-12/01/2010 ขึ้นภูชี้ฟ้าดูดาวกับสายลมหนาว จ.เชียงราย/ดอยอ่างขาง ( เชิญสมาชิกต่างจังหวัดด้วยนะครับ )
    การเดินทาง
    วันที่ศุกร์ 08/01/53 เวลา 21.00 น.– 21.30 น. นัดรวมพลที่โฮมโปรระยอง
    เวลา 21.30 น. ล้อหมุนออกเดินทางสู่จังหวัดเชียงรายขึ้นภูชี้ฟ้า

วันที่เสาร์ 09/01/53 เวลา 12.00 น.ถึงจังหวัดเชียงรายสู่ดอยภูชี้ฟ้าพักค้างแรมกางเต็นท์ 1 คืน
    ช่วงเช้ามืด เวลา 04.00 น.ตื่นนอนล้างหน้าแปรงฟันแล้วขึ้นรถสองแถวเพื่อไปชมวิวลมหนาวและไอหมอกอันเหน็บหนาว
    แต่ต้องเดินเท้าต่อประมาณ 2 ก.ม สู่ดอยภูชี้ฟ้า (ช่วงเวลาเก็บภาพที่ประทับใจ)

วันที่อาทิตย์ 10/01/53 เวลา 09.00น.-10.00 น.เก็บสัมภาระทำทุระส่วนตัวให้เรียบร้อยแล้วออก เดินทางลงจากดอยภูชี้ฟ้า
    เวลา ช่วงเช้า จะเที่ยวชมวัดร่องขุ่น ที่ อ.เฉลิมชัยเป็นผู้สร้าง หรือสถานที่อื่นๆ
    เวลา 15.00 น. ถึงบ้านสวน/บ่อปลา พักผ่อนตามอัธยาศัยอาบน้าตามสบายบ้านพ่อตาน้าเล็ก
    เวลา 17.00 น. รับประธานอาหาร/ตั้งวงเหล้าเฮฮาปราตี้ไม่เมาไม่เลิกถึงเวลา 05.60 น.สำหรับผู้ชายนะครับเพราะไม่ได้เตรียมที่นอนให้
    มีแต่สำหรับผู้หญิงกับเด็กเท่านั้นนะครับล้อเล่น/กางเต็นท์นอนได้นะครับที่กางเต็นท์มีเยอะรอบบ่อปลาหรือในสวนก็ได้นะครับ

วันที่จันทร์ 11/01/53 เวลา 13.00 น. เดินทางไปดอยอ่างขาง ชมสวนไม้ดอกที่สวยงาม/ชมวิว/พักค้างแรมกางเต็นท์1 คืน
    วันที่อังคาร 12/01/53 เวลา 10.00 น. ออกเดินทางสู่จังหวัดเชียงใหม่ โดยขับรถชมวิวอันมีภู่เขาร้อมรอบ/แวะซื้อของฝากที่สวนส้มธนาธร
    เวลา15.00 น. ถึงเชียงใหม่เที่ยวดอยสุเทพส่วนใคร่มีเวลาจะพักต่อทีเชียงใหม่
    ส่วนท่านสมาชิกที่อยู่ต่อไม่ได้จะเดินทางกลับเลยขอให้เดินทางโดยสวัสดิ์ภาพ

หมายเหตุ 1.ส่วนค่ากิน/เครื่องดื่มและค่าสถานที่ท่องเที่ยวกองกลาง คนละ 3,000 บาท
    2.ส่วนเงินกองกลางคิดจบทริ้ปที่จังหวัดเชียงใหม่เท่านั้น (ไม่รวมสำหรับท่านที่พักต่ออีกนะครับ)
    3.ส่วนแฟน/เด็กไม่คิด (คิดเสมาชิกชมรมเท่านั้นครับ/และเพื่อนรักสมาชิกที่ร่วมเดินทางด้วย)
    4.ส่วนรายการค่าใช้จ่ายจะแจงที่หลัง

User ID
    386
    Status
    โพส
    961

Talking Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    ขอแก้ไขเรื่องค่าใช้จ่ายครับ
    อ่างดอกกราย คนละ 300 ladyfrist
    กลางคืนทั้งหมด 19 ท่านรวมผู้หญิงด้วยครับ ค่าอาหาร 6300 ตกแล้วคนละ 331 +vat= 350 บ.
    ใครที่จ่ายเกินมาก่อน น้าบอล น้าราเชน น้าสิ จะคืนให้ ที่เหลือก็ตามที่แจ้ง
    ปล.เพื่อนน้าต้นไม่คิด น้ากอร์ไม่คิด ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้ความร่วมมือมาร่วมงาน ระยอง " ขับ " ไทรทัน
    น้าโย เดี๋ยววันเสาร์แวะเอาไปให้ที่ PMY นะครับ ไม่รู้ว่าเสาร์นี้ไปหรือเปล่า

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

เมื่อคืนอีกแล้วครับ น้าท๊อป/น้าโย/น้าประสาท(อิอิอิ)/น้าเกียง/น้ารินทร์/น้าโย/น้าบี้bst/น้าโอเล่
    มาเจอกันโดยไม่ได้นัดหมายครับแค่โทรตาม 555 ที่บ้านน้าท๊อป
    สังเกตบั้นท้ายน้าโยมีถุงหิ้วห้อยอยู่เพราะไม่มีกระเป๋าใส่ตั้งครับแห้งแล้วไม่มีตังกลับไปทำบุญพ่อเพราะตังหมดสมาชิกดูแลด้วยนะครับดีขนาดนี้จะเปลี่ยนอีกเหรอ

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    น้าเล็กฝากประชาสัมพันธ์เรื่องไปเที่ยวเหนือครับ

รวมพลชาว TRITON CLUB RAYONG วันที่ 08-12/01/2010 ขึ้นภูชี้ฟ้าดูดาวกับสายลมหนาว จ.เชียงราย/ดอยอ่างขาง ( เชิญสมาชิกต่างจังหวัดด้วยนะครับ )
    หมายกำหนดการเดินทาง
    วันที่ศุกร์ 08/01/53 เวลา 21.00 น.– 21.30 น. นัดรวมพลที่โฮมโปรระยอง
    เวลา 21.30 น. ล้อหมุนออกเดินทางสู่จังหวัดเชียงรายขึ้นภูชี้ฟ้า

วันที่เสาร์ 09/01/53 เวลา 12.00 น.ถึงจังหวัดเชียงรายสู่ดอยภูชี้ฟ้าพักค้างแรมกางเต็นท์ 1 คืน
    ช่วงเช้ามืด เวลา 04.00 น.ตื่นนอนล้างหน้าแปรงฟันแล้วขึ้นรถสองแถวเพื่อไปชมวิวลมหนาวและไอหมอกอันเหน็บหนาว
    แต่ต้องเดินเท้าต่อประมาณ 2 ก.ม สู่ดอยภูชี้ฟ้า (ช่วงเวลาเก็บภาพที่ประทับใจ)

วันที่อาทิตย์ 10/01/53 เวลา 09.00น.-10.00 น.เก็บสัมภาระทำทุระส่วนตัวให้เรียบร้อยแล้วออก เดินทางลงจากดอยภูชี้ฟ้า
    เวลา ช่วงเช้า จะเที่ยวชมวัดร่องขุ่น ที่ อ.เฉลิมชัยเป็นผู้สร้าง หรือสถานที่อื่นๆ
    เวลา 15.00 น. ถึงบ้านสวน/บ่อปลา พักผ่อนตามอัธยาศัยอาบน้าตามสบายบ้านพ่อตาน้าเล็ก
    เวลา 17.00 น. รับประธานอาหาร/ตั้งวงเหล้าเฮฮาปราตี้ไม่เมาไม่เลิกถึงเวลา 05.60 น.สำหรับผู้ชายนะครับเพราะไม่ได้เตรียมที่นอนให้
    มีแต่สำหรับผู้หญิงกับเด็กเท่านั้นนะครับล้อเล่น/กางเต็นท์นอนได้นะครับที่กางเต็นท์มีเยอะรอบบ่อปลาหรือในสวนก็ได้นะครับ

วันที่จันทร์ 11/01/53 เวลา 13.00 น. เดินทางไปดอยอ่างขาง ชมสวนไม้ดอกที่สวยงาม/ชมวิว/พักค้างแรมกางเต็นท์1 คืน
    วันที่อังคาร 12/01/53 เวลา 10.00 น. ออกเดินทางสู่จังหวัดเชียงใหม่ โดยขับรถชมวิวอันมีภู่เขาร้อมรอบ/แวะซื้อของฝากที่สวนส้มธนาธร
    เวลา15.00 น. ถึงเชียงใหม่เที่ยวดอยสุเทพส่วนใคร่มีเวลาจะพักต่อทีเชียงใหม่
    ส่วนท่านสมาชิกที่อยู่ต่อไม่ได้จะเดินทางกลับเลยขอให้เดินทางโดยสวัสดิ์ภาพ

หมายเหตุ 1.ส่วนค่ากิน/เครื่องดื่มและค่าสถานที่ท่องเที่ยวกองกลาง คนละ 3,000 บาท
    2.ส่วนเงินกองกลางคิดจบทริ้ปที่จังหวัดเชียงใหม่เท่านั้น (ไม่รวมสำหรับท่านที่พักต่ออีกนะครับ)
    3.ส่วนแฟน/เด็กไม่คิด (คิดเสมาชิกชมรมเท่านั้นครับ/และเพื่อนรักสมาชิกที่ร่วมเดินทางด้วย)
    4.ส่วนรายการค่าใช้จ่ายจะแจงที่หลัง

โทษนะครับน้าเกียง หมายกำหนดการใช้กับพระราชพิธีครับ กำหนดการก็พอครับ อิอิ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

copy น้าเขาส่งมาให้จ้ะ อย่าคิดมากครับ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

เรื่องรูปไปทำบุญกับมิตติ้งมีใครสนใจอยากได้cd รึป่าวครับจะได้รวบรวมรูปของกล้องทุกคนมารวมกันแล้วเขียนลง cd

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    น้าทามไรการครับทามไมออกมาพูดเรื่องนี้ครับ คนเดิมก็ดีอยู่แล้ว
    พูดเล่นกันรึป่าวครับ ประชาธิปไตยด้วยครับ555 เดี๋ยวคนอื่นไม่เข้าใจไม่รู้เรื่องก็หาว่าเรามีปัญหากัน ผมขอให้ลบออกให้หมดครับไม่ดีครับ มีคนเค้าน้อยใจอยู่นะครับ
    รักทุกท่าน แคร์ทุกคน เหมือนเดิม.....ครับพี่น้อง ระยอง " ขับ " ไทรทัน

User ID
    6951
    Status
    โพส
    2,467

รักทุกท่าน แคร์ทุกคน เหมือนเดิม.....ครับพี่น้อง ระยอง " ขับ " ไทรทัน
    เอาคนนี้แหละ ชอบ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jee4x4 ดูโพส
    เอาคนนี้แหละ ชอบ
    ที่ประชุมมีมติเป็นเอกฉันท์ครับ...
    ผลการโหวตเลือกหัวหน้าทีม ระยอง "ขับ" ไทรทัน ประจำปี 2010
    ....ได้แก่ 009 YoKeyPlayBoy (เหมือนเดิม)
    ขอแสดงความยินดีด้วย.....

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

ปล. น้าเกียงไม่ล้อเล่น ครับ ปีนี้ ขอรบกวน ท่านประธาน ท่าน ชั่วคราว ก่อน ปีหน้าแบบว่าเต็มตัว น่ะ นะ ไม่แตกแยกหรอก น้าโยเต็ม 10 อยู่แล้ว นะ แต่ จะเป็นทางการแล้วนะ ....
    ขอบคุณสำหรับการพิจารณา ครับ

ปล.โหวตเลย ครับ นางฟ้า เลือกน้าโย ครับ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

ปล. น้าเกียงไม่ล้อเล่น ครับ ปีนี้ ขอรบกวน ท่านประธาน ท่าน ชั่วคราว ก่อน ปีหน้าแบบว่าเต็มตัว น่ะ นะ ไม่แตกแยกหรอก น้าโยเต็ม 10 อยู่แล้ว นะ แต่ จะเป็นทางการแล้วนะ ....

ปล.โหวตเลย ครับ นางฟ้า เลือกน้าโย ครับ
    -น้าเกียงเป็นรองประธานครับ
    -รินทร์เพื่อนโยเป็นเลขา

เย็นนี้ฉลองตำแหน่งใหม่ครับ 555

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

ลูกสาวสอบ รยว. ติด มารับตำแหน่งด้วยตามคำสัญญานะ ศิษย์พี่..

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

ว่างัยว่าตามกันครับ
    ตอนนี้มีสติ๊ก ระยอง "ขับ" ไทรทัน อยู่ ประมาณ 5-6 อัน เอาไว้ติดกระจักหลังใครสนใจบ้างครับ หรือว่าจะติดทุกคันก็จะได้ไปซื้อติ๊กเกอร์มาตัดให้ครับ เอาทุกคันรึป่าวครับ แบบ เดี๋ยวพรุ่งนี้ติดเสร็จจะวิ่งโชว์ตัวแถวแหลมทองนะครับ อิอิ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

น้าบอลใหญ่ป่าวขอดูอย่าลืม รถผมมีที่ว่างอีดเยอะเลยครับ 555

User ID
    2256
    Status
    โพส
    448

น้าบอลใหญ่ป่าวขอดูอย่าลืม รถผมมีที่ว่างอีดเยอะเลยครับ 555

ถามแบบนี้ตอบไม่ถูกเลย เขิน อิอิ

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ BALL_RAYONG ดูโพส
    เดี๋ยวถ่ายรูปลงให้ดูนะครับซื้อติ๊กเกอร์แล้วเหลืออ่ะครับตัดได้ไม่กี่อัน
    รอชมและก้อจอง 1 แผ่นครับน้าบอล...555

รักครอบครัวครับ TTC-Member
    User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

Talking Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    รอชมและก้อจอง 1 แผ่นครับน้าบอล...555
    เอาด้วยครับ

หน้า 65 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 15 55 56 57 58 59 60 61 62 63 64 65 66 67 68 69 70 71 72 73 74 75 115 165 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้