หน้า 7 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 121 ถึง 140 จากทั้งหมด 517

TTC-00874 TTC-Member
    User ID
    875
    Status
    โพส
    1,681

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    อ้าวไม่เคยเจอกันเหรอ อิ อิ ตาทิศเอ้ นี่น่ากัวมากขอบอก
    กร้าก เคยตำจอกกันอยุ่คร้าบ งาน 7 ปี อ่ะน้าบอม อิอิ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

มาตรฐาน ตอบ: 18 พค 56 มีตติ้งใหญ่กลางปีไทรทันคลับเทพนคร#3

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mai_love ดูโพส
    กร้าก เคยตำจอกกันอยุ่คร้าบ งาน 7 ปี อ่ะน้าบอม อิอิ
    น่ากัวไหม ตาเอ้เนี่ย

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ่ (ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าต่อ oed team
    โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม
    น้าวิท โมบาย

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล

แบล๊คเก็ต 19.88 วิสมาชิกคลับ
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าบอม เกจ
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล(เครื่องมิตซูบิชิเท่านั้น)
    น้าโร๊ะ ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าเอ ชลบุรี

open บุคลทั่วไป
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์
    กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช
    ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ
    มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส

ไม่ต้องกลัวว่าไม่รู้จักใคร งานนี้เพื่อนเพียบนะครับ

TTC-00243 TTC-Member
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,229

ขอไปแอบเชียร์ด้วยครับ

สมาชิกถาวร : TTC00445 TTC-Member
    User ID
    4102
    Status
    โพส
    7,688

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kamol ดูโพส
    ขอไปแอบเชียร์ด้วยครับ
    แล้วพบกันครับ พี่กมล

TTC-00243 TTC-Member
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,229

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MEAW_SAN ดูโพส
    แล้วพบกันครับ พี่กมล
    ครับผมน้าโต้ง แม๊..เปลี่ยนชื่อเสียงเรียงนามซะผมงงเลยอ่ะ

สมาชิกถาวร : TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    39088
    Status
    โพส
    515

ลงรุ่น ยกสูงโบเดิม กับ แบร๊คเก็ต19.88 วิ ครับ

ปล.ถ้าปีหน้าจัดอีก จะเอารถตัวเองไปวิ่งนะ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ปอง สองเจ(น้องขาวมุก) ดูโพส
    ลงรุ่น ยกสูงโบเดิม กับ แบร๊คเก็ต19.88 วิ ครับ

ปล.ถ้าปีหน้าจัดอีก จะเอารถตัวเองไปวิ่งนะ

ได้ครับเสี่ย

ลูก "เจ็ก" ดำเนินสะดวก TTC-Member
    User ID
    586
    Status
    โพส
    72

ชื่อ:  t004.jpg
ครั้ง: 1844
ขนาด:  38.0 กิโลไบต์รบกวน น้าวุฒิ จัดให้เด็กบ้านนอก (แถวบ้านโป่ง) สัก 2 รุ่นดิ จะแอบเอารถซื้อแกง ของแม่บ้าน มา ซิ่ง บ้าง หลังจากที่พลาดมาแล้ว 2 หน คราวนี้ไม่พลาดแน่ แบร๊คเก็ต ไม่ถนัด จัดหนักเลย โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล กับ โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    แล้วถ้าลง 3 รุ่น นี้ ราคา 1000 บาท ป่าวครับ น้า... ถ้าได้ลงอีกรุ่น ด้วย open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล(เครื่องมิตซูบิชิเท่านั้น) ถ้าไม่ได้ 3 รุ่น 1000 ก็ลงแค่ 2 รุ่น ครับ แค่ขำๆๆ เอาให้หายอยากครับ...ขอบคุณล่างหน้าครับ น้า...
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย cene : 07-03-2013 เมื่อ 17:42 เหตุผล: เพิ่มรูป

User ID
    20123
    Status
    โพส
    1,421

18-5 ไปด้วยดีก่าคับ

User ID
    31927
    Status
    โพส
    52

มีรุ่น ที่ไม่ใช้เครื่อง มิตชูไหม ครับ ผมดีอยากเล่นมั่ง เสียดายเลย ใจรักมิตชู แต่อยากใช้แก๊ซ ดันซื้อเร็วไปหน่อย

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ cene ดูโพส
    ชื่อ:  t004.jpg
ครั้ง: 1844
ขนาด:  38.0 กิโลไบต์รบกวน น้าวุฒิ จัดให้เด็กบ้านนอก (แถวบ้านโป่ง) สัก 2 รุ่นดิ จะแอบเอารถซื้อแกง ของแม่บ้าน มา ซิ่ง บ้าง หลังจากที่พลาดมาแล้ว 2 หน คราวนี้ไม่พลาดแน่ แบร๊คเก็ต ไม่ถนัด จัดหนักเลย โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล กับ โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    แล้วถ้าลง 3 รุ่น นี้ ราคา 1000 บาท ป่าวครับ น้า... ถ้าได้ลงอีกรุ่น ด้วย open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล(เครื่องมิตซูบิชิเท่านั้น) ถ้าไม่ได้ 3 รุ่น 1000 ก็ลงแค่ 2 รุ่น ครับ แค่ขำๆๆ เอาให้หายอยากครับ...ขอบคุณล่างหน้าครับ น้า...
    ครับเสี่ย เดี๋ยวลงรุ่นให้ครับ

สมาชิกถาวร : TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    39088
    Status
    โพส
    515

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ golfy ดูโพส
    มีรุ่น ที่ไม่ใช้เครื่อง มิตชูไหม ครับ ผมดีอยากเล่นมั่ง เสียดายเลย ใจรักมิตชู แต่อยากใช้แก๊ซ ดันซื้อเร็วไปหน่อย
    วางเครื่องใหม่ ใช่ป่ะครับ

ถ้าตัวรถ ไทรทัน ก็น่า จะรุ่น แบร๊คเก็ต กับ โอเพ่น นะครับ

เพราะผมก็เคยลงสองรุ่นนี้ครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อนุโลมให้รุ่น โอเพ่นละกันครับ กับแบล๊คเก็ต น้าก๊อฟ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

จัดหนักกันไปคร้าบบบบ

User ID
    31606
    Status
    โพส
    36

ขอแบล๊กเก็ตละกันครับ
    โหลดเตี้ยโบเดิมเด๋วแอบไปโมก่อนค่อยมาสมัครใหม่อีกรุ่น

User ID
    31927
    Status
    โพส
    52

ขอบคุณครับ พอดี ยังทำไม่เสร็จ เท่าไหร่ นัก แต่ใจก็อยากลองว่ามัน ได้แค่ไหน ครับ 555+

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ W-ut ดูโพส
    18 พค.56
    "มีตติ้งไทรทันคลับเทพนครครั้งที่ 3" งานนี้กลับมาทำเพราะพี่สั่ง งานใหญ่นะคร๊าฟ
    ที่จริงผมและน้าในกลุ่มคนอื่นๆ ไม่มีความคิดที่จะจัดงานใหญ่ๆแบบนี้อีกแล้วหลังจากเหนื่อยมาพอสมควร
    แต่พี่คนนึงในคลับเรา
    พูดกับผมว่า
    "น้าวุฒิ ทำมัยไม่จัดงานอีก แล้วน้าๆเราจะไปเจอกันที่ไหน ส่วนใหญ่เจอกันแค่ในกลุ่ม งานปีคลับ ก็อีกนาน จัดเถอะน้าวุฒิ ผมช่วยเต็มที่สมาชิกเราจะได้มาเจอกัน สนุกสนานกัน
    นะ"
    งบประมานในการจัดหลายครั้งข่อนข้างสูง แต่น้าแกก็ยืนยันจะช่วยเต็มที่

ตามชื่อกระทู้เลยครับ มีตติ้งใหญ่กลางปี ที่จะรวมพวกเราไทรทัน ทั้งแรงๆ บ้านๆ สวยๆ เครื่องเสียงดังๆ
    วันที่ 18 พ.ค.56 ลงหนังสือเรชทรัค ออกรายการสปีดแชลแนล ทรู 72
    เราจะมีรุ่นรถทำการแข่งหลายรุ่น มีของละลึก ถ้วยรางวัล และอื่นๆอีกมากมายครับ

เลดี้ แบล๊คเก๊ต โบเดิม โบดีแม๊ค โอเผ่น มากมาย ความสนุกครับผม

ติด ตาม รายละเอียด ต่อไปนะครับ ขอเชิญนะครับ
    ขอบคุณ
    ไทรทันคลับ แว๊ปมาสเตอร์ พี่ใหญ(ไม่ออกชื่อ) น้าโต้ง พี่ป๊อด และอีกหลายๆท่าน

ขอรุ่นนึงน้าแกบอก เข็นรถเข้าเส้น 50 เมตร สนุกๆ สมัครกันเยอะๆนะครับรุ่นนี้ ทีมละ 5 คน นะครับ

ยกสูงโบเดิม สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าปองขาวมุก

ยกสูง โบดีแม๊ค 04 f 5 สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเอ้ เขาไร่ยา จันทบุรี เทอร์โบ
    น้าโจ้ ขาวมุก
    น้าต๊อกท่าทราย น้าแอบเฮดเดอร์เทอร์โบ มหาชัย

โหลดเตี้ยโบเดิมสมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม
    โหลดเตี้ย โบดีแม๊ค 04 F 5สมาชิกคลับ ยางเรเดล
    น้าแป๊ะ โปรสปีด ชลบุรีน้องฝนทีม

เลดี้ ญ.ซิ่งกระจาย สมาชิกคลับ ยางเรเดล

แบล๊คเก็ต 19.88 วิสมาชิกคลับ
    น้าบอม เกจ
    น้าปองขาวมุก
    เข็นรถเข้าเส้นสมาชิกคลับ
    ทีมน้าโต้ง มหาชัย
    น้าอาท น้าเอก น้าขัย น้าต่อ
    ทีมน้าแป๊ะ

ทีมน้าเอ้
    น้าวุฒิ น้าปอโทมาฮอท น้าบี พี่ต๊อก

open สมาชิกคลับ เบนซิล ดีเชล
    น้าเชน ราชบุรี จั๊มเปอร์ฮอส ทีม
    น้าก๊อฟ

open บุคลทั่วไป
    น้าโร๊ะ
    ไคลแม๊ค อีซียู+โปรสปีด มายเฟรนด์ช๊อป
    น้าต่อ
    oed team
    2.4 เบนซิล แก๊ส

ค่าสมัคร 400 บาท ทุกรุ่นนะครับ มีถ้วย ของรางวัล เสื้อสามารถ
    ขอเรียนเชิญเพื่อนสมาชิก มากันเยอะนะครับ ของรางวัล รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย ทำบุญ งานคลับ นะครับ
    ขอบคุณน้าสยาม เว๊ปมาสเตอร์
    กรอบป้ายทะเบียน คาดหน้าคลับ สติ๊กเกอร์ มาแจกเพียบ
    พี่ป๊อด
    ชุดยก 2 นิ้ว ชุดใหญ่
    น้าต่อ
    สมาทร์เกจ ไทรทัน
    น้าโต้ง
    ท่อแทนแคต ไทรทันทุกรุ่น
    น้าต๋อง
    ของที่ละลึกในงานทั้งหมด
    ธนสัญครัช
    ครัชเทพ 1 ชด
    น้าบอล น้าอาโอิ
    แจ๊คเก็ตสวยๆ 10 ตัว
    อุดมชัย คาร์ออดิโอ
    มอบเครื่องเสียง 1 ชุด วิทยุ+ลำโพง

น้าทศสปิง ซิ่ง
    ยกสูงพลัส
    โหลดเตี้ยพลัส
    รายชื่อใครยังไม่ขึ้น แจ้งด้วยนะครับ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

ทำมัยมันเงียบจัง จะมีคนมางานป่าวเนี่ย...เฮ้อ....

User ID
    39088
    Status
    โพส
    515

ทำมัยมันเงียบจัง จะมีคนมางานป่าวเนี่ย...เฮ้อ....

ไม่มีรุ่น 3.0 เบนซิน บ้างเหรอเฮียวุฒิ

หน้า 7 จากทั้งหมด 26 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้