หน้า 7 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7
สรุปผลการค้นหา 121 ถึง 124 จากทั้งหมด 124

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มาตรฐาน Re: เชิญ Meeting RAMA III #3

สำหรับใครมาลูปรถผมแล้วสนใจก็ลองยี่ห้อนี้ไปพร้อมๆกับผมดูแล้วกันครับว่าเป็นยังไงบ้างไม่การันตรีความเงาความสวยหรือรอย หรืออยู่ได้กี่วันเพราะไม่มี้อมูล ว่าเป็นแบบรายเดือนหรือรายปี แต่สำหรับคนที่เคยมาสัมผัสตัวเป็นๆจะรู้ครับว่าได้อารมย์ประมาณไหนกับความเงาลื่นพอดีพึงใช้ยังไม่ถึงเดือนครับ ยี่ห้อ K-TOPS แต่ต้องเป็นรุ่นนี้น๊ะครับ ราคาอยู่ที่ 399.- จะได้คลายข้อสงสัย ผมใช้ตัวนี้เป็นตัวจบงานหลังจากใช้ตัวอื่นรองพื้นก่อนครับ สำหรับตอนนี้ ตัวนี้ มีจำหน่ายที่โลตัสพระราม 3 ครับ ได้แต่เล่าสู่กันฟังน๊ะครับ แต่ไม่ได้ให้แนะนำใช้ เพราะผมพึ่งเอามาทดสอบใช้ดู ขอให้มีความสุขกับการดูแลรถกันทุกท่านน๊ะครับ อิอิ

beb2e
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: เชิญ Meeting RAMA III #3

ด่วน...ตามหาพี่นุ๊กครับ
    ใครมีเบอร์ช่วยบอกผมทีครับ
    อยากปรึกษาเรื่อง BassBox หน่อยครับ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ beb2e ดูโพส
    ด่วน...ตามหาพี่นุ๊กครับ
    ใครมีเบอร์ช่วยบอกผมทีครับ
    อยากปรึกษาเรื่อง BassBox หน่อยครับ

BASSBOX ของน้านุ๊ก ตอนนี้อยู่ในรถน้าบอมครับ 10" อยากลองทดสอบฟังเสียงต้องน้าบอมครับ หรือจะโทรคุยทั้งคู่เลยก็ได้ สำหรับผมเล็งๆไว้ Bassbox Bostwick AW1000 10" ครับ ใส่มาแล้วบอกด้วยน๊ะครับ จะได้ไปขอลองฟังเสียง อิอิ
    081-846-5955 น้า นุ๊ก
    089-499-7508 น้า บอม

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

มีข้อมูลเพิ่มเติมสำหรับท่านใดยังไม่ทราบว่าแรงเสียดทาน และ ความลื่นของตัวรถ สามารถช่วยประหยัดและเพิ่มความแรงและการทรงตัวยังไง สำหรับรถของเรา อิอิ มันเด็ดที่ตรงนี้แหละครับทรงแหล่มๆแบบนี้

เทคโนโลยีเหนือความเป็นรถกระบะ (Technology) รูปลักษณ์ที่ทันสมัย ด้วยนวัตกรรมแห่งเทคโนโลยีที่สูงสุด กระบะมิตซูบิชิ ไทรทันใหม่จึงถูกออกแบบให้ใหม่หมดทั้งคัน ด้วยการออกแบบให้มีเส้นสายที่สวยงามและเพรียวลม กับการออกแบบตามหลักอากาศพลศาสตร์ให้สอดคล้องกับเส้นสายโค้งมนของตัวรถในทุกๆ มุม ทำให้ค่าสัมประสิทธิ์แรงเสียดทานของรถกระบะมิตซูบิชิ ไทรทันใหม่ จึงต่ำสุดเพียง 0.46 นอกจากนี้ยังช่วยประหยัดน้ำมันและเพิ่มความทรงตัวในการเกาะถนนได้อย่างมีประสิทธิภาพ ภายในออกแบบตามหลักสรีรศาสตร์

หน้า 7 จากทั้งหมด 7 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7

ข้อมูลกระทู้