หน้า 7 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 121 ถึง 140 จากทั้งหมด 213

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดพระนครศรีอยุธยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    เอ้าๆๆๆ ลืม ๆๆๆ เสาร์ที่ 23 ครับ สงสัย ผมจะเมาค้างมาอ่ะครับ ขออภัยทุกๆท่านด้วยคร๊าบบบ อิๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...

ว่าแล้ววว......น้าตั้วต้องเมาค้าง

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

มาตรฐาน ตอบ: สมาชิกจังหวัดพระนครศรีอยุธยา

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    มิตติ้ง เดือนนี้ เลื่อนมาเป้นเสาร์ที่ 9 ก.ค นี้แล้วนะครับ ที่ลานจอดรถห้าง Big c อยุธยา สายเอเชียเราที่เดิม เวลา 18.30 น.นะครับ ครั้งนี้เป้นการฉลองครบรอบ 2 ปีที่เราได้ร่วมก่อตั้ง กลุ่ม ไทยไตตั้นคลับโซนอยุธยา ที่เริ่มมาจากสมาชิกเพียง 3 คัน จนปัจจุบันมีสมาชิกมาเพิ่มขึ้นเรื่อยๆแล้ว สมาชิกท่านใดทั้งสมาชิกเก่า และใหม่ และสมาชิกใหม่ที่กำลังจะเข้ามา แต่ยังไม่ได้รับรถ ถ้าว่างและสะดวก กราบเรียนเชิญมาพบปะสังสรรค์ด้วยกันได้นะครับ
    บรรยากาศแบบง่ายๆ สบายๆ กันเองๆ ครับ นั่งเปิดท้ายกะบะ พูดคุยสนทนา แลกเปลี่ยนเรื่องต่างๆทั้งเรื่องรถ หรือเรื่องฮาๆ กันได้ ในบรรยากาศแบบมิตรภาพจริงๆ ครับ สมาชิกเราทุกท่าน เป็นกันเองกันทุกคนครับ รับรอง อย่าลืมนะครับ สมาชิกที่สนใจ ถ้าว่างและสะดวกกราบเรียนเชิญมาสังสรรค์กันได้ครับ
    ด้วยความเคารพครับ..
    อยากไปร่วมวงด้วยจังเลย แต่ไม่ว่างเลยอ่ะครับน้าตั้ว

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NANEK_BW ดูโพส
    อยากไปร่วมวงด้วยจังเลย แต่ไม่ว่างเลยอ่ะครับน้าตั้ว
    มาเลยครับน้าเน็ก จะได้ขอชม ขอฟังของรถน้ามั่งครับ

User ID
    1866
    Status
    โพส
    649

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NANEK_BW ดูโพส
    มาได้ตลอดเวลาเลยครับน้าเน็ก ชาวอยุธยายินดีต้อนรับครับ

User ID
    16768
    Status
    โพส
    95

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    รถพี่รึป่าวที่จอดตรงบ้านพัก
    ช่ายครับ ว่างๆเชิญหลังบ้านพักคับแต่รอให้นายๆเค้าออกกำลังกายกันเสร็จก่อนจ้า 0849763800 (อ๊อฟ)

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

มาเลยครับน้าเน็ก......ผมเคยไปดูรูปที่น้าเน็กโพส์ไว้และอยากทำแบบน้าเน็กตั้งนานแล้ว.......ถ้ามาจะได้ขอคำปรึกษาเลยครับ..... .แบบน้าเน็กนี่แหละครับที่ผมต้องการ ตู้พื้น2ดอก ขอบอกว่าสวยมากๆครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย fear_dark : 08-07-2011 เมื่อ 23:58

User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SURACHET ดูโพส
    มาเลยครับน้าเน็ก จะได้ขอชม ขอฟังของรถน้ามั่งครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aud harley ดูโพส
    มาได้ตลอดเวลาเลยครับน้าเน็ก ชาวอยุธยายินดีต้อนรับครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    มาเลยครับน้าเน็ก......ผมเคยไปดูรูปที่น้าเน็กโพส์ไว้และอยากทำแบบน้าเน็กตั้งนานแล้ว.......ถ้ามาจะได้ขอคำปรึกษาเลยครับ..... .แบบน้าเน็กนี่แหละครับที่ผมต้องการ ตู้พื้น2ดอก ขอบอกว่าสวยมากๆครับ
    ขอบคุณครับน้าๆทุกท่าน ยิ่งเห็นน้าๆพูดแบบนี้ ผมยิ่งอยากไปมากเลย ลำพังทำงานหยุดแค่วันอาทิตย์วันเดียวซะด้วย ยังไงไปวันไหนจะมาแจ้งบอกนะครับ
    ด้วยความเคารพครับน้าๆ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

ขอบคุณครับน้าๆทุกท่าน ยิ่งเห็นน้าๆพูดแบบนี้ ผมยิ่งอยากไปมากเลย ลำพังทำงานหยุดแค่วันอาทิตย์วันเดียวซะด้วย ยังไงไปวันไหนจะมาแจ้งบอกนะครับ
    ด้วยความเคารพครับน้าๆ
    ..น้าเน็ค..มิตติ้งเมื่อวันที่ 9 ที่ผ่านมา น้าต๊อดมา จะช่วยค่าน้ำให้น้าเน็ค 200 บาท ตอนนี้น้าต๊อด ฝากไว้ที่ผมนะครับ

User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..น้าเน็ค..มิตติ้งเมื่อวันที่ 9 ที่ผ่านมา น้าต๊อดมา จะช่วยค่าน้ำให้น้าเน็ค 200 บาท ตอนนี้น้าต๊อด ฝากไว้ที่ผมนะครับ
    ค่าน้ำอะไรครับน้ามุ้ย สงสัยที่ผมแอบถ่ายแกมาแน่เลยใช่ป่าวครับ ถ้าใช่ผมรบกวนน้ามุ้ยเก็บเข้ากองกลางเลยครับ 555+ เอาไว้ให้น้าๆชนแก้วกัน อิอิ เพราะผมก็ยังไม่รู้ว่าจะไปเจอน้าๆกันเมื่อไหร่น่ะครับ ฝากด้วยครับน้ามุ้ย อืม อีกอย่าง รันผมเข้าไปที่สมาชิกยุดยาด้วยเลยก็ดีครับน้า จะได้มีนัมเบอร์กะเค้าด้วย เพราะผมก็วนทั้งสระบุรี - อยุธยาเนี่ยล่ะครับ ขอบคุณครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nanek_bw ดูโพส
    ค่าน้ำอะไรครับน้ามุ้ย สงสัยที่ผมแอบถ่ายแกมาแน่เลยใช่ป่าวครับ ถ้าใช่ผมรบกวนน้ามุ้ยเก็บเข้ากองกลางเลยครับ 555+ เอาไว้ให้น้าๆชนแก้วกัน อิอิ เพราะผมก็ยังไม่รู้ว่าจะไปเจอน้าๆกันเมื่อไหร่น่ะครับ ฝากด้วยครับน้ามุ้ย อืม อีกอย่าง รันผมเข้าไปที่สมาชิกยุดยาด้วยเลยก็ดีครับน้า จะได้มีนัมเบอร์กะเค้าด้วย เพราะผมก็วนทั้งสระบุรี - อยุธยาเนี่ยล่ะครับ ขอบคุณครับ
    ..ใช่ครับ ที่น้าเน็คได้ถ่ายรถน้าต๊อดที่บิ๊กซีนวนคร..น้าเน็คถ้าให้เก็บเข้ากองกลางเงินส่วนนี้คงไม่ได้เอาไปชนแก้วนะครับ..เงินกองกลางที่เก็บไว้ จะเอาไว้ไปทำบุญด้วยกันนะครับ

..ส่วนเลขสมาชิกของน้าเน็ค tca-082 นะครับ..รบกวนน้าเน็คแจ้งเบอร์โทรไว้ด้วยนะครับ..เวลามีกิจกรรมจะได้แจ้งบอกกันครับ..ขอบคุณครับ

User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..ใช่ครับ ที่น้าเน็คได้ถ่ายรถน้าต๊อดที่บิ๊กซีนวนคร..น้าเน็คถ้าให้เก็บเข้ากองกลางเงินส่วนนี้คงไม่ได้เอาไปชนแก้วนะครับ..เงินกองกลางที่เก็บไว้ จะเอาไว้ไปทำบุญด้วยกันนะครับ

..ส่วนเลขสมาชิกของน้าเน็ค tca-082 นะครับ..รบกวนน้าเน็คแจ้งเบอร์โทรไว้ด้วยนะครับ..เวลามีกิจกรรมจะได้แจ้งบอกกันครับ..ขอบคุณครับ
    ดีครับน้ามุ้ยเข้าสมทบเงินทำบุญเลยครับ อันนี้เบอร์โทรผมครับ089-7406973 ครับน้า
    ถ้าชวนแล้วไม่ว่างไม่ว่ากันนะครับน้ามุ้ย ขอบคุณครับ ไวดีจริงๆเลยเลขสมาชิกเนี่ย
    ขอบคุณมากครับ

User ID
    167
    Status
    โพส
    966

ดีครับน้ามุ้ยเข้าสมทบเงินทำบุญเลยครับ อันนี้เบอร์โทรผมครับ089-7406973 ครับน้า
    ถ้าชวนแล้วไม่ว่างไม่ว่ากันนะครับน้ามุ้ย ขอบคุณครับ ไวดีจริงๆเลยเลขสมาชิกเนี่ย
    ขอบคุณมากครับ
    สวดดดดดดดดดดยอดดดดดดดดไปเลยลูกเพ่ อิอิ

jea
    ผู้เยี่ยมชม

อยากเข้าสังกัดจะต้องทำยังไงครับน้าๆ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jea ดูโพส
    อยากเข้าสังกัดจะต้องทำยังไงครับน้าๆ
    ไม่ต้องทำอะไรเลยครับ..เสาร์ที่ 2 ของทุกเดือนเราพบปะกันที่ Big C อยุธยาครับ
    ด้านศาลารอรถโดยสารติดถนนเวลา 18.00 น ครับ ลองไปดูครับ น้าๆทุกคน
    เป็นกันเองมากมาย...เชิญนะครับ...

jea
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    ไม่ต้องทำอะไรเลยครับ..เสาร์ที่ 2 ของทุกเดือนเราพบปะกันที่ Big C อยุธยาครับ
    ด้านศาลารอรถโดยสารติดถนนเวลา 18.00 น ครับ ลองไปดูครับ น้าๆทุกคน
    เป็นกันเองมากมาย...เชิญนะครับ...
    แล้วครั้งนี้ผมจะเข้าไปครับยังไงรบกวนให้คำแนะนำด้วยครับบบบบบ

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jea ดูโพส
    แล้วครั้งนี้ผมจะเข้าไปครับยังไงรบกวนให้คำแนะนำด้วยครับบบบบบ
    ยินดีต้อนรับค๊าบน้า

jea
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    ยินดีต้อนรับค๊าบน้า
    เสาร์นี้มีไปไหนกันหรือเปล่าครับน้าวิท

TTC-00790 TTC-Member
    User ID
    5871
    Status
    โพส
    1,746

เสาร์นี้มีไปไหนกันหรือเปล่าครับน้าวิท
    น้าตั้วและน้าท่านอื่นน่าจะไปร่วมกิจกรรมตีแบดกันน่ะค๊าบ ส่วนผมไม่ได้ไปไหนค๊าบ

User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

ฝากให้น้าเดียวครับ ตามที่คุยกันครับน้า ใช้แผ่นยางมาคลุมแล้วก็แปะเทปให้ทั่วเพื่อหล่อเรซิ่นออกมาแล้วจะได้ไม่ติดครับ

ตอนแรกอาจไม่ค่อยน่าดูครับ อิอิ
    ชื่อ:  CIMG9629.JPG
ครั้ง: 199
ขนาด:  149.1 กิโลไบต์

ดูตอนเสร็จ....พอ
    ชื่อ:  01.JPG
ครั้ง: 204
ขนาด:  195.0 กิโลไบต์

User ID
    167
    Status
    โพส
    966

ฝากให้น้าเดียวครับ ตามที่คุยกันครับน้า ใช้แผ่นยางมาคลุมแล้วก็แปะเทปให้ทั่วเพื่อหล่อเรซิ่นออกมาแล้วจะได้ไม่ติดครับ

ตอนแรกอาจไม่ค่อยน่าดูครับ อิอิ
    ชื่อ:  CIMG9629.JPG
ครั้ง: 199
ขนาด:  149.1 กิโลไบต์

ดูตอนเสร็จ....พอ
    ชื่อ:  01.JPG
ครั้ง: 204
ขนาด:  195.0 กิโลไบต์
    ขอบคุณน้าเน็กมากๆเลยครับ

หน้า 7 จากทั้งหมด 11 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้