หน้า 7 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 121 ถึง 140 จากทั้งหมด 566

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    10409
    Status
    โพส
    383

มาตรฐาน Re: ได้เวลารวมพล ชาวนนท์

กลับมาจากมิตติ้งนนท์แล้วครับ สนุกดีครับบรรยากาศเป็นกันเอง ได้รู้จักน้าๆหลายท่าน ก็ฮากันดีครับ โดยเฉพาะน้านพ ฮ่าๆ

User ID
    1046
    Status
    โพส
    200

มาตรฐาน Re: ได้เวลารวมพล ชาวนนท์

มาลงชื่อว่า ไปด้วยครับ...ทันป่ะ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

กลับถึงบ้านอย่างปลอดภัยครับ เลยมาอัฟๆรูปให้ดูกัน อิอิ อาจจะไม่แหล่มเท่าไหล่น๊ะครับ กล้องตัวนี้ต้องมีไฟ พอดีผมหมดไฟเลยได้แค่นี้พอดูๆภาพบรรยากาศกันไปครับ อิอิ

User ID
    741
    Status
    โพส
    958

ดู อบอุ่น กันเองดี ครับ

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อบอุ่นและหนุกหนานแต่หัววันเลยครับ มีการรายงานตัวและ สาวสวย ในคลับ มาคู่ กับเจ้าเหมียวแดง ที่ยังวางตัวไม่ถูก เหมือนกับอีกหลายๆท่านที่พึ่งเคยมา เพราะยังไม่ค่อยหน้าด้านเหมือนผม ไอ้เราจะถามว่าจะ ใส่ไฟ เบรคแปรผัน ขัดลบรอย บิดหอย(ไม่ได้ทะลึ่งน๊ะครับ) รองแหวน อุด EGR รองขา ล้างแอร์ ฟอกอากาศ เช็คน้ำกลั่น ดูหม้อแบท แช็ตไปเรื่อย ฯลฯ เดี๋ยวน้องเค้าจะตลิดไปละแย่เลยยิ่งมีสาวๆสวยๆน้อยๆอยู่ ดูน้องเค้านะเขิลๆ ดูรีบๆ รอบหน้าคงจะวางตัวถูก อิอิ ผมก็ยังวางตัวไม่ถูกไม่รู้จะทำอะไรดีมีแต่โม๊แต่เวลาจำกัดอยู่ได้แค่ ชั่วโมงเดียวเหลดไปอีกครึ่งดีที่ของกินยังไม่หมดไม่งั้นเจอบีบแตรไล่ให้หน้าแตกอีกรอบ 55555+ ไอ้ผมก็อยากมาเจอเพื่อนๆกับ รถถังสีส้มตัวเป็นๆ ได้แค่เห็นเป็นบุญตา ยังไม่ได้ลูบๆคลำๆเลย ว่าจะฉี่ใส่ล้อสักหน่อยได้กลิ่นยางใหม้วิ่งตามไปฉี่ไม่ทัน อิอิ ก็พึ่งได้เจอน้าโจ้แกก็วันนี้แหละ ตัวจริงหล่อและหนุ่มกว่าที่คิด รถก็คันใหญ่กว่าที่คิดไม่นึกเลยว่า ไตรตั้นสูงๆ มันดูดีดูเด็ดเสร็จทุกมุมมองแบบนี้ แถมงานนี้มีการวางแผนกิจกรรมดีๆ และแจกจ่ายข่าวสารข้อมูลอีกเพียบเลย งานนี้มากันไม่มากไม่มาย น่าจะแค่ 20 กว่าคัน แต่หลายคนกว่าในรูปมาก ถ้า รวมๆที่ไปๆมาๆ ก็น่าจะมากกว่านี้ สุดท้ายก็ยินดีที่ไดด้รู้จักตัวเป็นๆของเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านในงานนี้ด้วยครับ คราวหน้า จะไม่จัดชนงานและเหนื่อยวิ่งไปวิ่งมา 5555+

User ID
    44
    Status
    โพส
    595

ก๊ผ่านไปได้ด้วยดีครับ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกชาวนนท์ทั้งหลาย และเพื่อนสมาชิกจากที่อื่นๆ ที่มาร่วมมิตติ้งกัน สนุกครับ ได้เจอเพื่อนๆ สำหรับผมก็ต้องขอโทษด้วยที่หนีกลับก่อน (ต้องไปซื้อก๋วยเตี๋ยวให้ ผบ ทบ เลยไม่ได้อยู่ปิดงาน อ้อ เบียร์ที่ซื้อมาสามลังเหลือกี่ขวดอ่ะน้า กรุงเก่า อิอิอิอิ ยังไงใครเก็บไป รักษาไว้ด้วยนะครับ เอาไว้มางานหน้า

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Tewada ดูโพส
    ก๊ผ่านไปได้ด้วยดีครับ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกชาวนนท์ทั้งหลาย และเพื่อนสมาชิกจากที่อื่นๆ ที่มาร่วมมิตติ้งกัน สนุกครับ ได้เจอเพื่อนๆ สำหรับผมก็ต้องขอโทษด้วยที่หนีกลับก่อน (ต้องไปซื้อก๋วยเตี๋ยวให้ ผบ ทบ เลยไม่ได้อยู่ปิดงาน อ้อ เบียร์ที่ซื้อมาสามลังเหลือกี่ขวดอ่ะน้า กรุงเก่า อิอิอิอิ ยังไงใครเก็บไป รักษาไว้ด้วยนะครับ เอาไว้มางานหน้า
    ตอนผมกลับมาเห็นเหลืออยู่อีก 1 ลังกว่าอ่ะครับน้านพ และมีที่หลังรถสมาชิกอีก 3 ลังอ่ะครับ ไม่รู้เมื่อคืนจะหมดอ่ะป่าว เพราะผมกับน้าตั้มต้องกลับก่อนอ่ะครับน้านพ เพราะต่างคนต่างมาไกล ผมอยุธยา น้าตั้ม รังสิต ขากลับพอรู้ว่าทางสะดวกปราศจากด่านเป่า ผมกับน้าตั้ม เลยแวะแถวๆ สามโคก ซัดเบียร์กันต่อ นิโหน่ยอ่ะครับ น้านพ อิๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ....

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

ทำไมตอนผมไป บรรยากาศมันไม่เป็นแบบนี้อ่ะ คริ ๆ ๆ

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

ก็ไปไม่เจอผมไงครับน้า 555555555+ บอกให้มาล้างแอร์ก็ไม่ยอมมา เห็นมั้ยผมได้ควบ 2 งานในคืนเดียวเลย 5555+

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    ก็ไปไม่เจอผมไงครับน้า 555555555+ บอกให้มาล้างแอร์ก็ไม่ยอมมา เห็นมั้ยผมได้ควบ 2 งานในคืนเดียวเลย 5555+
    ต้องขอโทษครับ คือเมื่อวานแฟนมาที่บ้านอ่ะครับเลยไม่สามารถไปช่วยล้างได้อ่ะครับ ขนาดงานนนท์ผมยังไปดึกเลย

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อ่าวแล้วมากี่โมงละครับ ทำไมไม่เจอผม หรือเจอแล้วไม่รู้ว่าใครเป็นใคร 555+ แล้วจะมาช่วยล้างได้ไงครับ ของน้ายังหาไม่เจอเลย อิอิ ถ้ามา ผมได้ล้างอีกคันไปแล้ว 5555+

นู๋แดง
    ผู้เยี่ยมชม

นู๋แดงกลายเป็นน้องเหมียวแดงไปซะแล้ว อิอิ
    นี่ก็เป็นงานมิตติ้งกลับทางคลับงานแรกอ่ะค่ะ
    ยอมรับเลยว่าวางตัวไม่ถูก
    ไปถึงงงเลย จะลงรถดีป่ะเอ่ยไม่รู้จักใครเลย
    พอลงรถจำได้เลยประโยคแรกที่ถามน้าๆ เค้ามาทำอะไรกันค่ะ
    ยังไงก็ขอโทษด้วยน่ะค่ะที่ไปแป๊ปเดียว
    ดูแล้วคลับนี้เป็นคลับที่อบอุ่นมากค่ะ
    การเข้ามาในคลับนี้อย่างแรกเลยคือไม่รู้เรื่องรถเลยอยากหาความรู้ใส่หัว
    สิ่งที่ตามมาคือมิตรภาพ แบบพี่น้อง
    ตาก้องบอกจะมาไม่มา ทำเป็นอ้างค่ำแล้วมาไม่ทัน

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นู๋แดง ดูโพส
    นู๋แดงกลายเป็นน้องเหมียวแดงไปซะแล้ว อิอิ
    นี่ก็เป็นงานมิตติ้งกลับทางคลับงานแรกอ่ะค่ะ
    ยอมรับเลยว่าวางตัวไม่ถูก
    ไปถึงงงเลย จะลงรถดีป่ะเอ่ยไม่รู้จักใครเลย
    พอลงรถจำได้เลยประโยคแรกที่ถามน้าๆ เค้ามาทำอะไรกันค่ะ
    ยังไงก็ขอโทษด้วยน่ะค่ะที่ไปแป๊ปเดียว
    ดูแล้วคลับนี้เป็นคลับที่อบอุ่นมากค่ะ
    การเข้ามาในคลับนี้อย่างแรกเลยคือไม่รู้เรื่องรถเลยอยากหาความรู้ใส่หัว
    สิ่งที่ตามมาคือมิตรภาพ แบบพี่น้อง

ครั้งแรกก็อย่างนี้ล่ะครับ บ่อย ๆ เด๋วก็ชินเองล่ะครับ ส่วนผมไปไม่เจอใครเลยนอกจากชุดฝั่งธนฯ พระราม เห็นหน้าบ่อยจนเบื่อขี้หน้าแล้ว อิอิอิ

สมาชิกถาวร : TTC-00454 TTC-Member
    User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ นู๋แดง ดูโพส
    ตาก้องบอกจะมาไม่มา ทำเป็นอ้างค่ำแล้วมาไม่ทัน
    ก็ไม่มารับอ่ะรออยุ๋ตั้งนาน

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NAMELESS ดูโพส
    ก็ไม่มารับอ่ะรออยุ๋ตั้งนาน

อีตานี่หรือ ไม่ต้องถามถึงหรอกว่ามาหรือป่าว ต่อให้ไปลากถึงบ้าน อุ้มมาขึ้นรถ ยังไม่อยากจะมากเลย

User ID
    8767
    Status
    โพส
    6,019

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ตอนผมกลับมาเห็นเหลืออยู่อีก 1 ลังกว่าอ่ะครับน้านพ และมีที่หลังรถสมาชิกอีก 3 ลังอ่ะครับ ไม่รู้เมื่อคืนจะหมดอ่ะป่าว เพราะผมกับน้าตั้มต้องกลับก่อนอ่ะครับน้านพ เพราะต่างคนต่างมาไกล ผมอยุธยา น้าตั้ม รังสิต ขากลับพอรู้ว่าทางสะดวกปราศจากด่านเป่า ผมกับน้าตั้ม เลยแวะแถวๆ สามโคก ซัดเบียร์กันต่อ นิโหน่ยอ่ะครับ น้านพ อิๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ....
    ไอ้ลังนึงที่น้าตั้วบอกอ่ะ หมดไม่หมดผมไม่รู้ รู้แต่ว่าไม่พออ่ะ เลยต่ออีกลังจากน้านันท์ กินได้อีกซักพัก เค้าบอกว่าจะปิดประตูแล้วตีหนึ่งให้พี่ ๆ รีบถอนด่วน ก็เลยจบมิตติ้งนะคืนนั้นล่ะครับ

สมาชิกถาวร : TTC-00454 TTC-Member
    User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MiNi_XXL ดูโพส
    อีตานี่หรือ ไม่ต้องถามถึงหรอกว่ามาหรือป่าว ต่อให้ไปลากถึงบ้าน อุ้มมาขึ้นรถ ยังไม่อยากจะมากเลย

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

เป็นอย่างนี้ตลอดเลย ตาก้อง 55555555+

ขออภัยครับที่ไปเปลี่ยนชื่อให้พอดีผมคงจะสับสนในชีวิตไปหน่อยเอาเป็นว่า ป้าหนูแดง รอให้หน้าด้านๆมึนๆอย่างผมก่อน เอาง่ายๆถ้ามาคราวหน้า ตั้งประเด็นไว้เลย ว่าจะทำอะไรหรืออยากรู้อะไรเกี่ยวกับตัว น้องหนูแดง เช่น ฯลฯ ถามพวกน้าๆได้เลยครับ อยากรู้วิชาอย่าไปอายครับ แถมจะได้ประหยัดกระเป๋าเราอีก ถ้ารัก น้องหนูแดง ยังไง ป้าหนูแดง ก็ต้องฝึกดูแลด้วยตัวเองดีที่สุดครับเพราะจะต้องอยู่เคียงคู่กันไปอีกนานครับ 5555+

ดูแบบน้าตี๋ที่ไปเจอผมที่โลตัสพระราม 3 เหมือนกัน มึนกันเลยอยู่ล้างแอร์กันอยู่ 2 คนนึกว่าจะมีคนมาเยอะกว่านี้อีกสัก คัน 2 คัน ดีน๊ะไม่ขับเลยผมไป 5555+ก็เลยเหมือนได้แอร์ใหม่เย็นฉ่ำอีกครั้ง กับได้วิธยายุธไป ผมก็ได้ความรู้กับ เจ้าเคี่ยวยึดที่ผมไม่ได้แกะมาตั้งนาน เพราะถอดทึ้งไว้ที่บ้านไปนานแล้ว นึกว่ามันจะใส่เหมือนตอนเราถอด แก่แล้วก็งี้แหละครับหลงๆลืมๆ 55555+ ขออภัยที พากะนใส่กันตั้งหลายรอบกว่าจะถึงบางอ้อ

เมื่อวาน ผมก็ดอดไปหาความรู้ใส่สมองกับน้าบี้มา ได้ความรู้กับได้ข้าวกินฟรี กับได้ที่เล่นน้ำเล่นฟิตเน็ตอีกด้วย แลกกับวิธยายุล้างแอร์ ด้วยสูตรแชมพู ของป๋าติ๊ก อีกตามเคย 5555+ แค่ขำๆ ล่อไปเกือบ 3 ชั่วโมง โม๊เพลินไปหน่อย ถ้าไม่ติดว่าดึกแล้ว คงจะยาวเลยงานนี้ 5555+ อีกหน่อยว่างๆคงพากันไปตะลอนๆไปเรื่อย
    น้าๆที่สนใจอยากล้างแอร์ รอบหน้าถ้าเจอผม สอบถามจองตัวไว้ได้เลยน๊ะครับ

อย่าปล่อยปะละเลยให้มันเนิ่นนานเกินไป จนคอยด์แอร์ท่านเสีย เป็นห่วงครับ ล้างเองกันได้เลย ง่ายๆครับ หาได้ตามกระทู้ ต่างๆ สู้ๆครับเพื่อรถอันเป็นที่รักของเราและเพื่อเงินในกระเป๋า อิอิ

คืนนั้นผมก็ได้เจออินเตอร์ในอนาคตผมของน้าตี๋ มันแหล่มดีจริงๆเห็นแล้วน้ำลายสอเลย แล้วได้ไปดู รถที่ติดตั้งแล้วของน้าวุฒิ ดูกี่ทีกี่ทีก็ยังอยากได้อยู่ เมื่อไหร่จะได้เป็นของเราน้อ ได้แต่มองตาละห้อย ขอบคุณน้าวุฒิมากๆเลยที่ให้ดูใต้กระโปรง อิอิ

User ID
    4371
    Status
    โพส
    1,944

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    เป็นอย่างนี้ตลอดเลย ตาก้อง 55555555+

หน้า 7 จากทั้งหมด 29 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้