หน้า 8 จากทั้งหมด 78 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 58 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 141 ถึง 160 จากทั้งหมด 1553

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    3852
    Status
    โพส
    136

มาตรฐาน Re: กิจกรรมของชลบุรี-แหลมแท่น

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ONE-TCB-008 ดูโพส
    เป็นของจากทาง 0 มิตซู เลยน้าบอยอยากได้ล่ะชิ อิอิอิ
    ก้อนิดหน่อยครับน้า...สงสัยเสาร์นี้ต้องไปบางแสนบ้างแล้วเผื่อจะมีหลงเหลือถึงเราบ้าง...555

สมาชิกถาวร : TTC-00457 TTC-Member
    User ID
    4038
    Status
    โพส
    1,773

มาตรฐาน Re: กิจกรรมของชลบุรี-แหลมแท่น

น้าเมย์อยู่หนาย ตื่นยังครับ กลับกันกี่โมงครับเนี่ย อยากดูรูปคร้าบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ May5656 ดูโพส
    ตื่นแล้วครับเมื่อวานนอนทั้งวันเลยก็กว่าจะกลับถึงบ้านก็ 6.30 น.
    เล่นกินสว่างสองคืนซ้อนเลยครับเกือบเอาตัวไม่รอด อิอิ
    รูปเดี๋ยวสายๆจะเอามาให้ดูครับชอบเจ้าจิ๋วแต่แจ๋วมากๆ
    รถซื้อกลับข้าวของเจ้าเบียร์เบนซิน 5555........

ปล. ของแจกยังเหลืออยู่นะครับเป็นของมาจากศูนย์มิตซู
    เสาร์หน้าใครมาก่อนได้ก่อนนะครับเพราะเหลืออีกไม่มาก
    น้าเมย์ มีอะไรเหลือๆ เอามาฝากผมบ้างนะคร๊าบ....อิๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ....

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ May5656 ดูโพส
    ได้อยู่แล้วครับน้าตั้วเพราะผมแบ่งของแจกไว้สำหรับ
    เพื่อนๆไทรทั่น-อยุธยา แล้วครับพอดีได้มาเยอะครับ
    เราเพื่อนๆกันมีอะไรก็แบ่งๆกันครับ
    ขอบพระคุณมากครับ น้าเมย์ เดี๋ยวยังไงพรุ่งนี้เจอกันครับ ร้านที่เรานัดกับน้าหนุ่ยไว้ ผมจำชื่อไม่ค่อยได้ แต่น่าจะเป็นร้าน ไทรทอง หรือไม่ก็ เรือนรับรอง นี่แหล่ะครับ บรรยากาศดีครับ ริมน้ำด้วย แกงส้มชะอมทอด เนี่ย ขอบอกครับ ว่าสุดยอดมากครับ ซดไปจิบเบียร์ไป อิๆๆๆๆ งานนี้มาวอีกแล้วนะครับ เราสามคน อิๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ

พ่อน้องกีต้าร์
    ผู้เยี่ยมชม

สนุกสนานกันเหมื่อนเดิม แถมมีของแจกด้วย อยากไป อยากไป
    แล้วเจอกันนะครับ พี่ พี่

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

สุดยอดครับ พี่น้องชลบุรีครึ้กครื้นกันน่าดู อิจฉาอย่างแรงครับพี่น้อง......

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

พอประมาณตีสองเพื่อนๆบ่นถึงเจ้ามารชมพูตัวแรง
    ยังไม่ถึงห้านาทีก็โผ่ออกมาเลยครับเจ้ามารชมพูของเรา

พอนั่งได้สักพักก็งานเข้าครับไม่รู้ไปเหยียบตะปูที่ไหนมายางหน้าแบนครับ

เดือดร้อนถึงช่างมือหนึ่งของเราช่างเบียร์เบนซิน

รถอะไรก็ไม่รู้เปลี่ยนยางยากมากๆขนาดช่างมือหนึ่งของเรายังหลับคาล้อเลย

กองเชียร์ครับกว่าจะทำเสร็จก็หกโมงเช้าได้
    พอเปิดถึงรูปชุดนี้ ก็อุปไว้ไม่อยู่
    เสาร์หน้าเข้าไปแน่นอนครับ แต่อาจจะดึกหน่อยน่ะครับ แต่อยู่ได้ไม่นานน่ะครับ ตอนเช้าต้องไปทำงานอีก ช่วงนี้ต้องเก็บตังเอาไว้ให้เจ้าตัวน้อยก่อน
    แล้วทำไมแหลมแท่นมันมืดจัง เขาประหยัดไฟหรือครับ หรือกล้องไม่ดี อิอิ
    เออ แล้วมีสมาชิกเข้าไปกี่คันครับเมื่อคืนวันเสาร์ ส่วนสมาชิกใหม่ เสาร์นี้ได้เจอกันแน่นอนครับ

สมาชิกถาวร TTC-530 TTC-Member
    User ID
    167
    Status
    โพส
    966

สังกัดยุดยาเข้ามาอัพครับ

User ID
    7292
    Status
    โพส
    635

up up up ครับ

TTC 0541 TTC-Member
    User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

คลาน ... เข้ามาชม คร๊าบบบบบ

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

ย่องเข้ามาอ่านครับ.....ฝากบอกน้าเบียร์ด้วยครับ ว่าผมชอบน้าเขาจริง หลับคาล้อเลย
    ผมว่าน้าเบียร์กะผมเนี่ย คอเดียวกันแน่ๆๆครับ

สมาชิกถาวร:TTC-00476 TTC-Member
    User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ SURACHET ดูโพส
    สังกัดยุดยาเข้ามาอัพครับ
    ขอบคุณครับชาวยุดยา แล้วชื่อเต็มๆๆล่ะครับ สังกัดยุดยา อย่างเดียวหรือครับ อิอิ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ONE-TCB-008 ดูโพส
    up up up ครับ
    อัปไป

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MTTS_2534 ดูโพส
    คลาน ... เข้ามาชม คร๊าบบบบบ
    มาแล้วครับ ลุงป๋องแอบไปคลานที่ไหนมาครับ เล่นคลานหายไปหลายวันเลย

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    ย่องเข้ามาอ่านครับ.....ฝากบอกน้าเบียร์ด้วยครับ ว่าผมชอบน้าเขาจริง หลับคาล้อเลย
    ผมว่าน้าเบียร์กะผมเนี่ย คอเดียวกันแน่ๆๆครับ
    ไม่รู้ซิครับ ต้องเจอกันสักครั้งถึงจะบอกได้ครับ
    ช่วงนี้ยุ่งๆๆเรื่อง หาสถานที่เที่ยวของแผนกที่บริษัทอยู่ครับ เลยไม่ค่อยได้ไเยี่ยม ทักทายกับชาวยุดยา และชาวสมาุทรปราการเลย

TTC 0541 TTC-Member
    User ID
    5161
    Status
    โพส
    945

คลาน ... มาเช่นเคย คร๊าบบบบ ช่วงนี้งานตรึม เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้ารายงานตัว อ่ะ น้าแสบ

lamphunsat
    ผู้เยี่ยมชม

เข้ามาดูกิจกรรม น่าไปร่วม

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

29 นี้ ผมไปเยี่ยมนะครับ พอดีจะตามไปเชียร์ฟุตบอลด้วยอ่ะครับ น้าแสบ เอาน้าเบียร์คาล้อ มาด้วยนะครับ อยากชนแก้วกับน้าเบียร์จริงๆ ครับ ดูรูปกี่ทีก็ขำอ่ะครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ

User ID
    1661
    Status
    โพส
    605

อยากไปด้วยจังทำไงดี

User ID
    3118
    Status
    โพส
    5,862

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JATA ดูโพส
    ไปสิครับ น้าหนุ่ย เราไปด้วยกันเลย จะไปคันเดียวกัน หรือ ไปคนละคันก็ได้ครับ ไปเที่ยวด้วยกันแวะไปสังสรรค์กับพี่น้องชลบุรี แหลมแท่นด้วยเลยครับ
    แล้วดึก ค่อยๆย่องไปเที่ยวกันต่อครับ คริๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...

User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ lamphunsat ดูโพส
    เข้ามาดูกิจกรรม น่าไปร่วม
    เชิญเลยครับน้า สมาชิกเรามากันหลายคันครับ ในคืนๆๆหนึ่ง มาไม่เจอโทรมาเลยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ กรุงเก่า ดูโพส
    29 นี้ ผมไปเยี่ยมนะครับ พอดีจะตามไปเชียร์ฟุตบอลด้วยอ่ะครับ น้าแสบ เอาน้าเบียร์คาล้อ มาด้วยนะครับ อยากชนแก้วกับน้าเบียร์จริงๆ ครับ ดูรูปกี่ทีก็ขำอ่ะครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ
    มาถึงกี่โมงก็บอกด้วยครับ จะรีบออกไปต้อนรับเลยครับ 29 นี้ เข้ากะไหนหว่าเรา ต้องดูปฏิทินก่อนน่ะ แต่ถ้ามาจริงๆๆ งานเอาไว้ที่หลังครับ เพื่อชาวยุดยาครับ

น้าตั้ว
    วันเสาร์ที่ 29 สิงหาคม น้าไปกี่ท่านครับ
    จะได้จองห้องพักไว้ให้ (เอาแบบไหนแจ้งมา)
    หรือถ้าน้าไปคนเดียวก็นอนบ้านผมก็ได้แต่
    ต้องตื่นแต่เช้านะครับเพราะวันอาทิตย์ที่ 30 สิงหาคม
    ผมต้องไปนั่งเรือไหว้พระเก้าวัดที่เกาะเกร็ด จ. นนทบุรี
    ผมต้องไปถึงปากเกร็ดก่อน 8.00 น. (สงสัยไม่ได้นอนแน่ๆ) อิอิ
    ผมว่าไม่ต้องจองหรอกครับ พอเลิกก็กลับบ้านได้เลยครับ ปกติก็เลิก 06.00น. แล้วไม่ใช่หรือครับ อิอิ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JATA ดูโพส
    ก็มาพร้อมกับน้าตั้วเลยครับน้า
    ไปสิครับ น้าหนุ่ย เราไปด้วยกันเลย จะไปคันเดียวกัน หรือ ไปคนละคันก็ได้ครับ ไปเที่ยวด้วยกันแวะไปสังสรรค์กับพี่น้องชลบุรี แหลมแท่นด้วยเลยครับ
    แล้วดึก ค่อยๆย่องไปเที่ยวกันต่อครับ คริๆๆๆๆๆ
    ด้วยความเคารพครับ...
    ดึกๆๆย่องไปเที่ยว ผมไปด้วยคนน่ะครับ อิอิ ต้องให้น้าเมย์หรือไม่ก็ จง แนะนำสถานที่ให้ครับ

User ID
    1951
    Status
    โพส
    280

ดีครับ

User ID
    4480
    Status
    โพส
    4,726

ประจำวันที่15สิงหา 2552
    ขอบคุณสมาชิกที่มาร่วมงานในคืนนี้ ก็มาค่อนข้างเยอะเหมือนกัน
    ขอบคุณสมาชิกที่มาจากสมุทรปราการ TCB-011
    รายชื่อสมาชิกที่มาเมื่อคืน
    1.TCB-001
    2.TCB-002
    3.TCB-004
    4.TCB-008
    5.TCB-011
    6.TCB-014
    7.TCB-019
    8.TCB-047
    9.TCB-049
    10.TCB-054
    11.TCB-055
    12.น้าบอล บัวใหญ่
    13.น้าเป้ สตาดาร์ชมพู
    14.ป้ายแดง ไม่ได้ถามชื่อ
    15.Desel ล้วนๆ ไม่ได้ถามชื่อ
    16.สตาดา์ร์ น้ำเงิน ไม่ได้ถามชื่อ
    17.ล้อไฟ ลืมชื่อครับ

พอดีรีบกลับครับเลยไม่ได้ถามชื่อ แต่เมื่ออาทิตย์ที่แล้วก็เข้ามาเหมือนกัน
    ใครอยากรู้ว่ามีชื่ออะไรบ้าง ให้ไปดูที่ ห้องไทรทัน-ชลบุรี(ชลบุรี-แหลมแท่น) หน้าหนึ่ง เอาน่ะครับ

หน้า 8 จากทั้งหมด 78 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 58 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้