หน้า 8 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 141 ถึง 160 จากทั้งหมด 353

TTC - 01705 TTC-Member
    User ID
    12496
    Status
    โพส
    2,931

มาตรฐาน ตอบ: ลงชื่อร่วมงานมิตติ้งสัญจร # 4 กับ อยุธยานะครับ

20 คันเเล้ว ดูเเล้วน่าจะ 30+ นะครับ งานนี้ คึกคักๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    26660
    Status
    โพส
    91

มาตรฐาน ตอบ: ลงชื่อร่วมงานมิตติ้งสัญจร # 4 กับ อยุธยานะครับ

ไปด้วยคร๊าบบบบบ 1 คน 1 คันไม่มีใครคบ 55555+

User ID
    31926
    Status
    โพส
    268

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ neauzaa ดูโพส
    ไปด้วยคร๊าบบบบบ 1 คน 1 คันไม่มีใครคบ 55555+
    น้าเนยครับ ไทรทันอ่ะไม่ทอดทิ้งกันอยู่แล้วครับถ้าไม่หลงทางอ่ะ

User ID
    5575
    Status
    โพส
    891

โอนค่าห้องแล้วนะครับ 700.10 บาท เวลา 21.09 น.
    แล้วเจอกันนะครับ

User ID
    18837
    Status
    โพส
    2,194

โอมจงไหลมาเทมา เพี้ยง

User ID
    5047
    Status
    โพส
    2,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เกียรติศักดิ์3448 ดูโพส
    น้าเนยครับ ไทรทันอ่ะไม่ทอดทิ้งกันอยู่แล้วครับถ้าไม่หลงทางอ่ะ
    น้ากั๊กครับ....ผมเข้าไปเอาสติ๊กเกอร์คาดหน้ายุดยามาให้แล้วนะครับ tca-069 ตอนนี้สติ๊กเกอร์อยู่ที่ผมสะดวกเมื่อไหร่ก็แวะมารับได้เลยนะครับ.......

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

โอนเงินแล้วนะครับ 10.43 วันนี้ 700.- ตู้กรุงไทย แม็คโคร ลพบุรี

User ID
    10104
    Status
    โพส
    596

วันนี้เงียบๆ..สงสัยซ้อมคอ

User ID
    2867
    Status
    โพส
    891

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ neauzaa ดูโพส
    ผมได้เพื่อนนอนศาลาริมน้ำแล้ว

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..เพิ่งกลับมาถึงบ้านครับ ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านนะครับ ที่มาตอบกระทู้แทนผม แร้วจะอัพเดตข้อมูลให้นะครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    ลืมถามเรื่องอาหารเย็นครับ
    เราจะเอาแบบไหน แชร์กันเหมือนที่มวกเหล็ก หรือว่าหาๆ กันไปตามสะดวกครับ
    จะได้เตรียมการในส่วนที่เกี่ยวข้อง 555
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MUNIC ดูโพส
    สำหรับเรื่องอาหารรอบเย็น ได้ประชุมเตรียมการ ไว้บางส่วนครับเท่าที่ทรายคร่าวๆ คือ จะให้ทางที่พักเตรียมให้อาจจะเป็น บุฟเฟ่ ซึ่งก็คิดว่า อาจจะไม่เพียงพอสำหรับรอบดึก 555
    สำหรับท่านที่ต้องการหรืออยากทานอะไรก็ยินดีครับสามารถเตรียมมาได้เลยครับยินดีครับ
    ..ครับน้าก๊อด ตามที่น้าเชษบอกครับ..ขอบคุณครับน้าเชษ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ย่าหนูกะปู่บิล ดูโพส
    ตกลงไปค่ะ ผู้ใหญ่2 เด็ก2 น้องหมา2 ทะเบียน กรุงเทพ ญว.6817....
    แล้วทำไงต่อคะ เช่น ต้องจองที่พัก โอนเงินมัดจำ+ค่าอาหาร และอื่นๆ กรุณาแจ้งด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ god-army ดูโพส
    มาตอบแทนน้ามุ้ยนะครับ ค่าที่พักหลังละ 700 ครับ โอนเข้าบัญชีตามหน้าแรกครับ
    ส่วนค่าอาหาร น่าจะเก็บวันงานครับ หรืออยากทำไรกินก็นำไปได้ครับ
    ยินดีต้อนรับนะครับ หมาผมจะได้มีเพื่อน 55

..ตามที่น้าก๊อดแจ้งเลยครับย่าหนูกะปู่บิล ขอบคุณครับน้าก๊อด..

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ MUNIC ดูโพส
    หน้าเวปมีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย แต่รายละเอียดยังอยู่ครบ

มิ๊ตติ้งของเราก็จะดำเนินการต่อไป ตามวันเวลาที่กำหนด

ขอเชิญครับ สมาชิกทุกท่าน ทุกโซนครับ
    ..ครับน้าเชษ มากันเยอะๆนะครับ ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vit.pea ดูโพส
    ไปด้วยค๊าบบบบ
    ..รับทราบครับน้าวิท

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ IckQ ดูโพส
    ลงชื่อ ไปด้วยครับ
    จองห้องพักด้วย 1 ห้องครับ
    ไป 2 คน รถ 1 คัน
    นายโชคดี
    (ระยอง"ขับ"ไทรทัน 096 / ไทรทัน ไตรบุรี 036)
    ..รับทราบครับน้าโชค แร้วเจอกันนะครับน้าโชค

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ย่าหนูกะปู่บิล ดูโพส
    โอนแล้วนะคะ700บาท โดยบัวหลวงไอแบ็งค์กิ้ง
    ชื่อในหลักฐานการโอนเงิน อัจฉรา กิตติกำจร
    หลักฐานการโอน ทางธนาคารได้ส่งไปทางอีเมลของคุณแล้วค่ะ

ชื่อล็อกอิน ย่าหนูกะปู่บิล ญว 6817 กรุงเทพมหานคร
    จอง 1ห้องก่อน ส่วนหลานๆ และน้องหมา รอไว้ใกล้ๆ จะให้คำตอบค่ะ...

..รับทราบครับย่าหนู..ขอบคุณนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    น้ามุ้ยชวนไปวางมัดจำห้องพักครับ และสำรวจความพร้อมสถานที่ต่างๆและทดสอบอาหารที่ร้านนะครับ ที่ปิยวรรณรีสอร์ท อิอิ น้าเอ็ดสะดวกมั้ยครับ
    ..พรุ่งนี้แล้วครับจะไปสำรวจเส้นทางและวางมัดจำครับ ว่างไปด้วยกันมั้ยครับน้าแขก

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    เรียนสมาชิกที่มาร่วมงานมิตติ้งสัญจร#4อยุธยา.....ถ้าท่านใดที่จองห้องพักและสะดวกพร้อมโอนเงินค่าที่พักแล้ว ขอให้โอนเงินค่าที่พักมาได้เลยนะครับ........เพราะทางน้ามุ้ยจะได้รีบทำการติดต่อจองห้องพักให้แล้วเสร็จเป็นทางการเพื่อทางรีสรอท์จะได้ดำเนินการจัดเตรียมห้องพักให้เรียบร้อยเตรียมรอต้อนรับสมาชิกทุกท่านนะครับ.....................(อันนี้ขออนุญาติสื่อสารแทนน้ามุ้ยนะครับเพราะช่วงนี้น้ามุ้ยงานยุ่งมากครับ)
    ไฟล์แนบ 154692
    ..ขอบคุณนะครับน้าอ๊อด

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bypass ดูโพส
    ค่าที่พักต้องโอนก่อนวันไหนครับ
    หรือว่าจ่ายหน้างานได้ แจ้งด่วนด้วยครับ

ก่อนวันที่ 28 พค นี้ครับ...น้าก็อด เพราะจะไปจองห้องและวางเงินมัดจำที่รีสอร์ทครับ
    ..ขอบคุณนะครับน้าแขก ตามนั้นเลยครับน้าก๊อด

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KAI.2511 ดูโพส
    โอนเงินให้แล้ว..ตามที่มิ้ตติ้งกัน..จากบัญชี 2561847 uobt ( 23/5/55 : 14:42 น. )

..รับทราบครับน้าไก่ ขอบคุณนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ fear_dark ดูโพส
    ตามนั้นครับน้าก๊อต.......เดี๋ยววันที่ 27 น้ามุ้ยจะเดินทางกลับยุดยา และวันที่ 28 น้ามุ้ยจะเข้าไปติดต่อกับทางรีสอร์ทครับ.......และน้าๆท่านใดที่จะมาร่วมงานแต่ยังไม่ได้ลงชื่อ ขอให้ช่วยเข้ามาลงชื่อไม่เกินวันที่ 27 นะครับ......เพื่อความสะดวกในการเช็คจำนวนและเคลียร์อาหารและที่พักได้แน่นอนนะครับ.......ขอบคุณครับ

..กลับมาแล้วครับน้าอ๊อด พรุ่งนี้ไปสำรวจเส้นทางแล้ววางมัดจำครับ..พรุ่งนี้น้าเนยจะไปสำรวจเส้นทางด้วยครับ

รับทราบครับ ส่วนค่าอาหาร เคลียร์กันวันงานใช่ป่าวครับ
    แล้วก็ส่วนใครอยากเอาอะไรไปทำกินตอนเย็นๆ แกล้มเหล้าก็ให้นำไปเอง ถูกต้องตามนี้ใช่ป่าวครับ
    ..ตามนั้นครับน้าก๊อด

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ ad8495 ดูโพส
    พี่รักไป ย่าหนูกะปู่บิลไป น้าโชคก้อไป งั้นเอไปด้วยละกัน (มีเพื่อนแล้ว)

ไปคนเดียว รถหนึ่งคัน จองห้องพักด้วย 1 ห้อง
    //... เอ พิษณุโลก-ระยอง คับ

..รับทราบครับน้าเอ ยินดีต้อนรับนะครับ

อับเดท

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจ ลงชื่อ ไว้ได้เลยครับ เรื่องห้องพักอาจจะโทรคุยกับน้ามุ้ย โดยตรงได้เลย

น้ามุ้ยอาจจะไม่มีเวลามาอับเดทเพราะที่น้าเค้าไปอยู่ไม่มีเน็ต คงจะมาอับเดทกระทู้ให้ในช่วงวันหยุด

กระทู้เราไม่เหงาแน่นอน มิ๊ตติ้งเราก็ยังดำเนินต่อไป
    ..ขอบคุณครับน้าเชษ

ไฟล์แนบ 154815

แจ้งโอนค่าที่พักครับ 1 ห้อง :d
    ..รับทราบครับน้าแขก ขอบคุณนะครับ

แวะมาแอบดู...กี่คันแล้วหว่า????
    ค่าห้องจะโอนให้ก่อนเที่ยงวันอาทิตย์นะครับ
    เพราะช่วงนี้ไม่ได้ออกไปไหนเลย ซ้อมยกแก้วทุกวัน 555
    ..รับทราบครับน้าก๊อด ซ้อมยกแก้วแล้วซ้อมลูกคอไว้บ้างนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sti1911 ดูโพส
    ขอจองห้องพัก 1ห้อง1คืนวันที่ 16มิย รถ1คัน 3ท่านทะเบียนรถ กง 3777 กำแพงเพชร
    ไก่โต้งกำแพงเพชรครับ..โอนแล้วแจ้งครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sti1911 ดูโพส

โอนค่าที่พักแล้วครับ...

..รับทราบครับน้าไก่โต้ง ขอบคุณนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ NANEK_BW ดูโพส
    20 คันเเล้ว ดูเเล้วน่าจะ 30+ นะครับ งานนี้ คึกคักๆ
    ..ครับน้าเน็ก ถ้าจะให้คึกคักกว่านี้ ต้องอยู่โชว์เครื่องเสียงด้วยนะครับน้าเน็ก แล้ววันงานเจอกันนะครับ

..รับทราบครับน้าเนย พรุ่งนี้เจอกันนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เกียรติศักดิ์3448 ดูโพส

..สวัสดีครับน้ากั๊ก ผมลงชื่อน้ากั๊กเลยนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ pphundongyang ดูโพส
    โอนค่าห้องแล้วนะครับ 700.10 บาท เวลา 21.09 น.
    แล้วเจอกันนะครับ

..รับทราบครับน้าโจ้ ขอบคุณนะครับ..แล้วเจอกันครับ

น้ากั๊กครับ....ผมเข้าไปเอาสติ๊กเกอร์คาดหน้ายุดยามาให้แล้วนะครับ tca-069 ตอนนี้สติ๊กเกอร์อยู่ที่ผมสะดวกเมื่อไหร่ก็แวะมารับได้เลยนะครับ.......
    ..ขอบคุณครับน้าอ๊อด ที่เข้าไปเอาสติ๊กเกอร์ของน้ากั๊กและของน้าเนยครับ

โอนเงินแล้วนะครับ 10.43 วันนี้ 700.- ตู้กรุงไทย แม็คโคร ลพบุรี
    ..รับทราบครับน้าก๊อด ขอบคุณนะครับ

..น้าก๊อดครับ อย่าลืมชวนน้าที่ขับวีโก้(หัวใจไทรทัน) มาด้วยนะครับ

ชื่อ:  P3043438-1.jpg
ครั้ง: 361
ขนาด:  146.3 กิโลไบต์

User ID
    15923
    Status
    โพส
    209

โอนแล้ว......เจ๊อ้อย
    Attached Images Attached Images  

User ID
    15923
    Status
    โพส
    209

เจ้อ้อย.......ชท 8676

TritonclubLoburi:เมืองลิง TTC-Member
    User ID
    27
    Status
    โพส
    7,526

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mui ดูโพส
    ..น้าก๊อดครับ อย่าลืมชวนน้าที่ขับวีโก้(หัวใจไทรทัน) มาด้วยนะครับ

ชื่อ:  P3043438-1.jpg
ครั้ง: 361
ขนาด:  146.3 กิโลไบต์
    พอดีว่าน้องเขาต้องเดินทางกลับไปปฏิบัติหน้าที่ ที่ ปัตตานี วันที่ 4 มิ.ย.ครับ ไว้โอกาสหน้าไม่พลาด

User ID
    28298
    Status
    โพส
    1,671

ยังลังเลกับงานอยู่เลย......ไม่ทันแล้วผม
    ถ้าว่างจริงๆขับเข้างานเลยได้เปล่าครับ

User ID
    9482
    Status
    โพส
    564

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mOO hiNkonG ดูโพส
    ยังลังเลกับงานอยู่เลย......ไม่ทันแล้วผม
    ถ้าว่างจริงๆขับเข้างานเลยได้เปล่าครับ
    ได้เลยครับน้า...แต่เรื่องที่พักไม่แน่ใจนะครับ...แค่น้าๆ..สมช.มากันก้ดีใจแล้วครับ...

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ sathima ดูโพส
    โอนแล้ว......เจ๊อ้อย
    ..รับทราบครับเจ๊อ้อย ขอบคุณนะครับ

พอดีว่าน้องเขาต้องเดินทางกลับไปปฏิบัติหน้าที่ ที่ ปัตตานี วันที่ 4 มิ.ย.ครับ ไว้โอกาสหน้าไม่พลาด
    ..ครับน้าก๊อด โอกาสหน้าคงได้ร่วมทริปกับพวกเรากันอีกนะครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ mOO hiNkonG ดูโพส
    ..ไม่มีปัญหาครับน้าหมู ยังเข้ามาลงชื่อทันครับ..ว่างก้อมานะครับ จะได้มารู้จักกันไว้ครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ newton123 ดูโพส
    ได้เลยครับน้า...แต่เรื่องที่พักไม่แน่ใจนะครับ...แค่น้าๆ..สมช.มากันก้ดีใจแล้วครับ...
    ..จริงครับน้าต้น..แค่มาก้อดีใจแล้วครับ

User ID
    5509
    Status
    โพส
    3,561

..ครับ วันนี้เข้าไปวางเงินมัดจำที่พักเรียบร้อยแล้วนะครับ ส่วนเรื่องเมนูอาหารเย็นและเช้า รอปรึกษานอกรอบกับสมาชิกกันอีกทีนะครับ

..เชิญครับมิตติ้งนอกรอบวันที่ 2 มิ.ย ที่สามโก้นะครับ เชิญสมาชิกทุกท่านนะครับ ว่างจากงานแวะมาเที่ยวที่ร้านครับ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย mui : 28-05-2012 เมื่อ 20:20

User ID
    5936
    Status
    โพส
    159

น้ามุ้ยครับจองห้องพักด้วยครับ

User ID
    10104
    Status
    โพส
    596

แจ้งข่าวครับ....สงสัยงานนี้คงขอตัว
    เนื่องจากมีเหตุฉุกเฉิน..ต้องไปทำในวันที่ 15 กลับ 17 คงไม่ทัน....เสียดายมากๆๆๆ
    ไว้โอกาสน่า ( คุยกับน้ามุ้ยไว้แล้ว )

หน้า 8 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้