หน้า 8 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 141 ถึง 160 จากทั้งหมด 317

กระทู้: ขอเชิญชาวไทรทันคลับร่วมปลูกป่าชายเลนครับ (โดยทีมงานฝั่งธน)

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

มาตรฐาน Re: ขอเชิญชาวไทรทันคลับร่วมปลูกป่าชายเลนครับ (โดยทีมงานฝั่งธน)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    อ้าวแล้วน้องคนนั้นที่พามาไปไหนซ่ะล่ะ

เดี๋ยวดูก่อนครับ เพราะผมเตรียมไปเที่ยวแล้วครับ จะกลับวันที่ 2 เหมือนกันครับ

ได้ครับ เดี๋ยวจัดเด็กๆ ไปปลูกแทนครับ ไม่ได้เจอกันอีกแล้วงวดนี้ เสียดายจัง

เรียนเชิญเลยครับ ตอนนี้ผมวิ่งเส้นระยองอยู่ด้วย เดี๋ยวว่างๆ จะแวะไปหาน่ะจ๊ะ ว่าแต่อยู่แถวไหนกันครับ จะได้แวะไปหาถูกจุด ส่วนใหญ่ผมวิ่งอยู่แถวอีสเทริน ซีบอร์ด และ อมตะซิตตี้ ครับ

ยินดีต้อนรับครับ เดี๋ยวจัดน้ำเย็นๆ ไว้ตอนรับเลยครับ
    กลางวันจะเจอกันบ่อยๆที่ร้านน้าเปิ่น ECU สาย36 บายพาสระยองไปจันทบุรี
    ตอนเย็น-มืดๆทุกวันเสาร์หาด PMY ระยองครับ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: ขอเชิญชาวไทรทันคลับร่วมปลูกป่าชายเลนครับ (โดยทีมงานฝั่งธน)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    กลางวันจะเจอกันบ่อยๆที่ร้านน้าเปิ่น ECU สาย36 บายพาสระยองไปจันทบุรี
    ตอนเย็น-มืดๆทุกวันเสาร์หาด PMY ระยองครับ
    .......................

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

Question Re: ขอเชิญชาวไทรทันคลับร่วมปลูกป่าชายเลนครับ (โดยทีมงานฝั่งธน)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    .......................
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evoda3
    เมื่อวานบ่ายมีรวมพลกันนิดหน่อยเมียน้าท๊อปสั่งลุย (อุ้ยพูดเล่น)
    น้าเปิ่น น้าเชน น้าท๊อป น้าชาย น้าเกียง ไปรวมพลแถวๆศรีเมืองชวนกันไปปลูกป่าชายเลนครับ 9 พคนี้ไปกลับครับวันอาทิตย์พอดีใครสนใจบ้างลงชื่อเลยค รับ

1น้าราเชน
    2เกรียง
    3น้าท๊อป
    4น้าเปิ่น
    5น้าชาย
    6
    อันนี้ชื่อคร่าวๆนะครับจะชวนกันไปครับ

1น้าราเชน
    2เกรียง
    3น้าท๊อป
    4น้าเปิ่น
    5น้าชาย
    6 นางฟ้า 1 คัน น่าจะ 7คน แต่เป็นเจ้า AD ไป นะ นั่งไม่หมด ดิ

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน Re: ขอเชิญชาวไทรทันคลับร่วมปลูกป่าชายเลนครับ (โดยทีมงานฝั่งธน)

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    วันที่ 9 ผมติดภาระกิจครับ ขอสละสิทธิ์ครับ
    ไม่เป็นไรน้านุ๊ก....เดี๋ยวมาปลูกเป็นการส่วนตัวกับผม...อิอิอิอิ

User ID
    566
    Status
    โพส
    1,052

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    ไม่เป็นไรน้านุ๊ก....เดี๋ยวมาปลูกเป็นการส่วนตัวกับผม...อิอิอิอิ

User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

i sent my heart 555555555

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Nuk_Black-Triton ดูโพส
    วันที่ 9 ผมติดภาระกิจครับ ขอสละสิทธิ์ครับ
    ติดภาระกิจอะไรเหรอ หุ หุ หรือว่า หรือว่า ไป.......

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ขอแผนที่หน่อยครับ หรือพิกัด GPS ก็ได้จะได้ไปถูกครับ แถวนั้นยังไม่คล่องครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evoda3
    เมื่อวานบ่ายมีรวมพลกันนิดหน่อยเมียน้าท๊อปสั่งลุย (อุ้ยพูดเล่น)
    น้าเปิ่น น้าเชน น้าท๊อป น้าชาย น้าเกียง ไปรวมพลแถวๆศรีเมืองชวนกันไปปลูกป่าชายเลนครับ 9 พคนี้ไปกลับครับวันอาทิตย์พอดีใครสนใจบ้างลงชื่อเลยค รับ

1น้าราเชน
    2เกรียง
    3น้าท๊อป
    4น้าเปิ่น
    5น้าชาย
    6
    อันนี้ชื่อคร่าวๆนะครับจะชวนกันไปครับ

1น้าราเชน
    2เกรียง
    3น้าท๊อป
    4น้าเปิ่น
    5น้าชาย
    6 นางฟ้า 1 คัน น่าจะ 7คน แต่เป็นเจ้า AD ไป นะ นั่งไม่หมด ดิ
    รับทราบครับ แล้วจะรอน่ะจ๊ะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ วุฒิรัตน์ ดูโพส
    อุ๊ป ไปปลูกป่าไม้เดียวกันเหรอ น้าวุฒิ แหมทำไปได้น่ะตัวเอง

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    i sent my heart 555555555
    ไม่เอาง่ะ จะให้เอาตัวมาด้วย

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

รายชื่อผู้เข้า ร่วมกิจกรรม ปลูกป่าชายเลน โรงเรียนคลองพิทยาลงกรณ์ วันที่ 9 พฤษภาคม 2553

1.
    ป๋า อลงกรณ์ + ครอบครัว 2000 บาท
    2. วุฒิ-บางแค และรอบครัว 3 คน
    3.น้าโอ (wiz) 2 คน
    4.น้านุ๊ก(nuk) 1 คน
    5.น้ายอด (black triton)
    6.น้าอาร์ท และซ้อฝน(2ท่าน)
    7.น้าบอมจุๆ
    8.น้าธัญ 2 ท่าน
    9.เอก mini xxl
    10. น้าโต้ง Conman 2 ท่าน
    11. Joe รถถัง + ซ้อปุ้ย กะครอบครัว
    12
    . น้าบอม 4 คน
    13. น้าต่อ 1 คน
    14. น้า Foxcox 2 คน
    15. น้า U_Zeek_N 2 คน
    16. น้า CHANIN 2 คน
    17. น้า triton9908 2 คน
    18. น้า dsign 3 คน
    19. น้า AeA 2 คน
    20. น้า aaa 1 คน
    21. น้า
    Joe043 4 คน
    22. น้า patxpat 2 คน
    23. น้า Model list 3 คน
    24. Triton ระยอง รอสรุปก่อนว่าจะมากันกี่คันและกี่คนครับ

ค่าใช้จ่ายคนละ 100 บาทครับ ต้องแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ เพราะจะได้จัดหาไม้ที่จะนำมาปลูกและจำนวนเพื่อจัดของ ว่างให้รับประทานทุกท่านครับ

จ่ายที่หน้างานน่ะครับ เดี๋ยวขอยอดจองก่อนครับว่าจะไปกันกี่คนเพราะต้องจองเ รื่องอาหารว่างครับ

User ID
    5576
    Status
    โพส
    4,194

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ bomgrade ดูโพส
    รายชื่อผู้เข้า ร่วมกิจกรรม ปลูกป่าชายเลน โรงเรียนคลองพิทยาลงกรณ์ วันที่ 9 พฤษภาคม 2553

1. ป๋า อลงกรณ์ + ครอบครัว 2000 บาท
    2. วุฒิ-บางแค และรอบครัว 3 คน
    3.น้าโอ (wiz) 2 คน
    4.น้านุ๊ก(nuk) 1 คน
    5.น้ายอด (black triton)
    6.น้าอาร์ท และซ้อฝน(2ท่าน)
    7.น้าบอมจุๆ
    8.น้าธัญ 2 ท่าน
    9.เอก mini xxl
    10. น้าโต้ง Conman 2 ท่าน
    11. Joe รถถัง + ซ้อปุ้ย กะครอบครัว
    12. น้าบอม 4 คน
    13. น้าต่อ 1 คน
    14. น้า Foxcox 2 คน
    15. น้า U_Zeek_N 2 คน
    16. น้า CHANIN 2 คน
    17. น้า triton9908 2 คน
    18. น้า dsign 3 คน
    19. น้า AeA 2 คน
    20. น้า aaa 1 คน
    21. น้า Joe043 4 คน
    22. น้า patxpat 2 คน
    23. น้า Model list 3 คน
    24. Triton ระยอง รอสรุปก่อนว่าจะมากันกี่คันและกี่คนครับ

ค่าใช้จ่ายคนละ 100 บาทครับ ต้องแจ้งล่วงหน้าด้วยครับ เพราะจะได้จัดหาไม้ที่จะนำมาปลูกและจำนวนเพื่อจัดของ ว่างให้รับประทานทุกท่านครับ

จ่ายที่หน้างานน่ะครับ เดี๋ยวขอยอดจองก่อนครับว่าจะไปกันกี่คนเพราะต้องจองเ รื่องอาหารว่างครับ
    แล้วของเย็นๆอ่ะ ตาบอม.....อิอิ

User ID
    559
    Status
    โพส
    1,922

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ aaa ดูโพส
    แล้วของเย็นๆอ่ะ ตาบอม.....อิอิ

ของเย็นๆ ก็ต้องตอนเย็นไงครับ เดี๋ยวก็มีคนจัดให้ หุ หุ

User ID
    6008
    Status
    โพส
    2,833

ติดภาระกิจอะไรเหรอ หุ หุ หรือว่า หรือว่า ไป.......

ขอแผนที่หน่อยครับ หรือพิกัด GPS ก็ได้จะได้ไปถูกครับ แถวนั้นยังไม่คล่องครับ

รับทราบครับ แล้วจะรอน่ะจ๊ะ

1น้าราเชน
    2เกรียง
    3น้าท๊อป
    4น้าเปิ่น
    5น้าชาย
    อุ๊ป ไปปลูกป่าไม้เดียวกันเหรอ น้าวุฒิ แหมทำไปได้น่ะตัวเอง

ไม่เอาง่ะ จะให้เอาตัวมาด้วย
    ต้องแก้ไขแล้ว เป็น นางฟ้า นะ ตอนนี้แลกกะ ได้แล้ว แล้วเจอกัน ครับ เด็ก 3 ผู้ใหญ่ 2

User ID
    9285
    Status
    โพส
    88

ของธัญยังตามเดิมคับ 2 ที่คับผม

AUN_iz
    ผู้เยี่ยมชม

ไปด้วยคับ 2 คน น้า !!*

สมาชิกถาวร : TTC-00060 TTC-Member
    User ID
    689
    Status
    โพส
    277

User ID
    802
    Status
    โพส
    120

วันอาทิตย์คงไม่ได้ไปนะ โทษที

User ID
    9052
    Status
    โพส
    1,335

ไปเจอกันที่ไหนคับ

User ID
    6711
    Status
    โพส
    1,905

ยังพอมีเวลาเรียบเรียงงานนะครับน้าๆ...เรียนเชิญทุกๆท่านที่ใช้ไทรทันครับผม...

User ID
    6711
    Status
    โพส
    1,905

อยากรู้นักใครรักธรรมชาติมั่ง..หุ หุ...(มาเรียกเพื่อนๆครับไม่มีไร..อิ..อิ..)

TTC 00271 TTC-Member
    User ID
    1686
    Status
    โพส
    251

ช่วยสนับสนุนน้ำ และ ของขบเคี้ยว 1000 บาท(โทรบอกเลขบัญชีด้วย/โอนให้)

ขับTritonวันละนิดจิตแจ่มใ TTC-Member
    User ID
    2127
    Status
    โพส
    33

ยังทันรึเปล่าคะ มาช้าค่ะ ขอโทษนะคะ ชวนเพื่อนไปด้วยหนึ่งคน รบกวนเตรียมต้นไม้เผื่อด้วยนะคะ

หน้า 8 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้