หน้า 86 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 36 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 136 186 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1,701 ถึง 1,720 จากทั้งหมด 9022

(RAYONG "ขับ" TRITON 014) TTC-Member
    User ID
    5688
    Status
    โพส
    776

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    ปาเจโรจะมีแจมมิตติ้งกะเรานะครับ ไม่รู้ว่าป๋าหน่องจะกลับมาทันป่าวเพราะเขาไปนนท์กันอ้ะ
    ปาระยองจะมีมิตติ้งกะเราทุกเสาร์แล้วนะครับต้อนรับกันด้วยนะครับ มิตซูหัวใจเดียวกันครับ

วันนี้ได้ไปเจอกับปาระยองแล้วที่ร้านน้าบอลชาชัก คุยสนุกครับอัธยาศัยดีครับ
    วันนี้ก็ได้เวะไปเจอน้าเปิ่น ยังหล่อเหมือนเดิมครับ แวะไปบ้านน้าโย เข้าดึกวันเสาร์ไว้เจอกันครับ เมื่อวานไปเยี่ยมบ้านน้าเบียร์ว่างๆมีมิติ้งบ้านน้าเขา(ต้องถามเจ้าบ้านก่อนนะ)
    รับทราบครับ
    แล้วท่านประธานโยหละครับ รถตู้ไปรับที่ PMY หรือปล่าวครับ
    ไว้เจอกันครับท่านๆๆๆๆๆๆครับ (เดี๋ยวมีตริป)ครับท่าน แฮๆๆๆ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

มาตรฐาน Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonnsound ดูโพส
    รับทราบครับ
    แล้วท่านประธานโยหละครับ รถตู้ไปรับที่ PMY หรือปล่าวครับ
    ไว้เจอกันครับท่านๆๆๆๆๆๆครับ (เดี๋ยวมีตริป)ครับท่าน แฮๆๆๆ
    คิดถึงครับน้าต้นซาวด์ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะ

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

ทักทายน้าวุฒิจังครับ คิดถึงครับ..

User ID
    2434
    Status
    โพส
    223

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เปิ่น ECU-SHOP ดูโพส
    น้าเกียงครับ 28 ก็ดีนะครับ
    เห็นด้วยครับช่วงนั้นผมน่าจะได้กลับแล้ว555

User ID
    2434
    Status
    โพส
    223

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    ทักทายน้าวุฒิจังครับ คิดถึงครับ..
    555 แล้วจะกลับไปเอาสติ๊กเกอร์น้าโยมีค่าฝากเปล่าหวังว่าไม่มีนะจะเก็บเงินบวชอยู่

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ tonnsound ดูโพส
    รับทราบครับ
    ขอโทษครับ ขอตัว ขออภัยไม่ว่างซะแล้ว

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kraiwuth.ch ดูโพส
    555 แล้วจะกลับไปเอาสติ๊กเกอร์น้าโยมีค่าฝากเปล่าหวังว่าไม่มีนะจะเก็บเงินบวชอยู่
    ค่าฝากไม่มีครับ ได้เจอหน้าก็ถือว่าคุ้มครับ..

เปิ่น ECU-SHOP
    ผู้เยี่ยมชม

หวัดดีครับน้าโย ไม่ค่อยมีโอกาสเจอกันเลยนะครับ

User ID
    94
    Status
    โพส
    2,197

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เปิ่น ECU-SHOP ดูโพส
    หวัดดีครับน้าโย ไม่ค่อยมีโอกาสเจอกันเลยนะครับ
    คงได้ร่วมงานกันสักวันครับ..

User ID
    2184
    Status
    โพส
    2,146

น้าหนก น้าหนกครัก หวอแดงผมอยู่กะน้าหนกเป่าครัก
    (เทเอาปายเท่วเทเหนือนะครัก) แฮๆๆๆ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kanoktriton ดูโพส
    ม่าย รุม่ายเห็ง ม่ายรับผิดชอบ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ เบิ้ม ดูโพส
    น้าๆครับแนะนำเพิ่มเติม ตกท้ายไปทานอาหารดูพระอาทิตย์ตกที่อ่างดีไม่ครับ เพราะเราก็มาทางวัดหลวงพ่อสาครแล้วก็โค้งนิดหนึ่ง ราคาก็ไม่แพง
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KITTICHAIKOCHAMON ดูโพส
    ดีครับ ไปวันวาทิตย์ จะได้ไปด้วย ถ้าไปวันอื่นก็คงจะไม่ได้ไป
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ viroj ดูโพส
    ขอเป็น 21ก.พ 2010

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    น้าหนึ่งวันเสาร์ไม่มามีงอนนะครับ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ YoKeyPlayBoy ดูโพส
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ kraiwuth.ch ดูโพส
    เห็นด้วยครับช่วงนั้นผมน่าจะได้กลับแล้ว555
    คงได้ร่วมงานกันสักวันครับ..
    คิดถึงทุกคนครับ เย็นนี้เจอกันที่ ลานเฝ้าหิน PMY ใครจะไปบ้างน้อ...

รักครอบครัวครับ TTC-Member
    User ID
    9290
    Status
    โพส
    1,992

Talking Re: มิตติ้ง Rayong "ขับ" Triton

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JK Blackplus ดูโพส
    คิดถึงทุกคนครับ เย็นนี้เจอกันที่ ลานเฝ้าหิน PMY ใครจะไปบ้างน้อ...
    รถไม่สวยไม่อยากเอาไปเลย ทำไงดีเนี่ย เงินก็ไม่มี ขอตังแฟนเปลี่ยนแม็กก็ไม่อนุมัติ เศร้าใจ

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ KITTICHAIKOCHAMON ดูโพส
    รถไม่สวยไม่อยากเอาไปเลย ทำไงดีเนี่ย เงินก็ไม่มี ขอตังแฟนเปลี่ยนแม็กก็ไม่อนุมัติ เศร้าใจ
    ระยองไม่ได้ครบหากันที่ทรัพย์สินครับเป็นแค่ปัจจัยรอง ที่สำคัญใจท่านต่างหากครับ พี่น้องคนเรารักกันฉันพี่น้องนะจ้ะตัวเอง มีวอนนะครับวันเสาร์ไม่มาเจอเพื่อนๆ

และวันนี้มีสมาชิกหนีไปเที่ยวครับพี่น้อง ไม่ชวนแถมโทรมาแซวเราอีก

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

มื้อเช้าฉันกาแฟ ,มื้อเที่ยงฉันที่วัด ,มื้อเย็นฉัน บ..

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

เป็นตอนเที่ยงหรือเย็นดูตามความสะดวกสมาชิกอีกที่ครับ

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evoda3

รวมพลกันที่สวนศรีเมือง ประมาณ 08:00 น.สักการะเจ้าบ้านเจ้าเมือง
    ****ไหว้พระพุทธอังคีรส*****อยู่ในสวนศรีเมือง

1.วัดลุ่ม 08:30
    2.วัดป่าประดู่ 09:00
    3.วัดเนินพระ 10:00
    4.วัดวัดหนองสนม 10:30
    5.วัดตาขัน 11:00
    6.วัดนาตาขัน 11:00-12:00
    **แวะพักทานข้าว**12:00-13:00 ทานอย่างเร็วแรง 555
    7.วัดละหารไร่ (หลวงปู่ทิม) 14:00
    8.วัดละหารใหญ่ (หลวงพ่อสิน) 15:00
    9.วัดหนองกรับ (หลวงพ่อสาคร) 16:00

รายละเอียดร่วมกันที่PMYวันเสาร์นะครับ
    วันอาทิตย์ 21 กุมภา 2010 เวลา 08:00 ถึงที่หมายสวนศรีเมือง ณ.สะพานทิศเหนือ แถวสนามบาส (ห้ามมาสายนะครับมาก่อนได้)
    เงินกองกลางที่เหลือจากภูชี้ฟ้านำไปเฉลี่ยหาร 9 วัด ครับมติ ครม.รขท.
    ส่วนท่านสมาชิกที่มีปัจจัยและสิ่งของต่างๆต้องการทำบุญร่วมกันก็นำมาได้ครับเน้นเราไปทำบุญตามกำลังครับมากน้อยไม่เป็นไรขอให้ใจเราตั้งมั่นบุญนั้นย่อมมาหาเสมอ
    เราจะเริ่มเดินทางตามข้างบนที่ลงไว้ ไปได้กี่วัด....แค่ไหนเอาแค่นั้นครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อน้าเล็ก น้าโย น้าท๊อป ผมอดครับเห็นล็อคไว้เราทำงาน อดไปครับ ฝากทำบุญด้วยนะครับ

ผู้เยี่ยมชม

วันอาทิตย์ 21 กุมภา 2010 เวลา 08:00 ถึงที่หมายสวนศรีเมือง ณ.สะพานทิศเหนือ แถวสนามบาส (ห้ามมาสายนะครับมาก่อนได้)
    เงินกองกลางที่เหลือจากภูชี้ฟ้านำไปเฉลี่ยหาร 9 วัด ครับมติ ครม.รขท.
    ส่วนท่านสมาชิกที่มีปัจจัยและสิ่งของต่างๆต้องการทำบุญร่วมกันก็นำมาได้ครับเน้นเราไปทำบุญตามกำลังครับมากน้อยไม่เป็นไรขอให้ใจเราตั้งมั่นบุญนั้นย่อมมาหาเสมอ
    เราจะเริ่มเดินทางตามข้างบนที่ลงไว้ ไปได้กี่วัด....แค่ไหนเอาแค่นั้นครับ

รายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อน้าเล็ก น้าโย น้าท๊อป ผมอดครับเห็นล็อคไว้เราทำงาน อดไปครับ ฝากทำบุญด้วยนะครับ
    อ้าว......! ท่านทูตไม่ไปได้ไง

User ID
    5304
    Status
    โพส
    500

"ขับ"ก็ไม่ได้ไป รถก็ไม่ได้ใช้ทำแต่งานบ้านกำๆๆของคนมีรถ "เสียใจ"

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

ลงชื่อด้วยครับสมาชิกที่ไป ทำบุญ

1.น้าเล็ก
    2.น้าท๊อป
    3.น้ากหนก
    4.น้าต้นซาว
    5.

User ID
    141
    Status
    โพส
    2,976

ท่านทูตอย่างองแงลาไป

(RAYONG "ขับ" TRITON 014) TTC-Member
    User ID
    5688
    Status
    โพส
    776

ลงชื่อด้วยครับสมาชิกที่ไป ทำบุญ

1.น้าเล็ก
    2.น้าท๊อป
    3.น้ากหนก
    4.น้าต้นซาว 2 คนครับ
    5.
    วันที่ 21 กพ. 2553 ครับ
    ลงชื่อครับ เอาฝูงบินต่ำไปด้วยครับ ท่านทูตครับ
    เจอกันครับ แฮๆๆๆ

ผู้เยี่ยมชม

1.น้าเล็ก
    2.น้าท๊อป
    3.น้ากหนก
    4.น้าต้นซาว
    5.
    ผมไปด้วยครับ ท่านทูต ครับ

หน้า 86 จากทั้งหมด 452 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 36 76 77 78 79 80 81 82 83 84 85 86 87 88 89 90 91 92 93 94 95 96 136 186 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้