เรื่องมีอยู่ว่าผมก็ใช้รถปกตินะครับเช็คศูนย์ตลอดแต่เมื่อวานนี้เอง
ผมเจอเจ้าตันเหมื่อนกัน2.5ก็เลยลองๆกดกันดู(ของผมโประแกรม3.2)ครับ
แต่เรื่องมีอยู่ว่ารถผมเข้าเกีย3มา4ไม่ได้อ่ะต้องลง5ไปเลยผมงงงงงมากๆๆ
ที่ศูนย์บอกว่าต้องเอาไปเช็คใหม่อ่ะครับผมอยากถามผู้รู้ครับว่าเกิดจากอ่ะไรครับ

(แต่ผมโดนยืดไปนิดหน่อยและกลับมากินได้ตอนสับ5นี่ละพอไหลแล้วยืดได้เลยครับ)

ป.ลถ้าเมื่อวานผมขับรถไม่ดีหรือว่าไม่ชอบใจนะครับผมขอโทษด้วยนะครับเราชาวไทรตันเหมือนกันอภัยให้กันได้นะครับและผมก็จำทะเบียนเขาไม่ได้ด้วยครับแต่รู้ว่าplusสีดำทะเบียน ชุมพรครับ