สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

มาตรฐาน ขอดูวิธีการขยับเบาะหน่อยครับ

ขอดูวิธีการขยับเบาะหน่อยครับ เจาะตรงไหนบ้าง จุดยึดต่างๆ ต้องเสริมตรงไหนบ้าง

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    25666
    Status
    โพส
    1,861

มาตรฐาน ตอบ: ขอดูวิธีการขยับเบาะหน่อยครับ

อ้าวน้าเห็นบอกจะยัดซับบาซูก้า 10" ใช่ไหม๊ครับ ผมก็นึกๆอยู่ว่าพื้นที่มันจะพอไหม๊ ยังงัยใส่แล้วเอามาโชว์หน่อยนะครับ

มาตรฐาน Re: ตอบ: ขอดูวิธีการขยับเบาะหน่อยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Chaphat ดูโพส
    อ้าวน้าเห็นบอกจะยัดซับบาซูก้า 10" ใช่ไหม๊ครับ ผมก็นึกๆอยู่ว่าพื้นที่มันจะพอไหม๊ ยังงัยใส่แล้วเอามาโชว์หน่อยนะครับ
    10 นิ้วยัดไม่ลงครับ เปลี่ยนเป็น 8 นิ้ว ก็ยังติดอยู่ครับ มันจะดันฟองล็อคไม่ได้ครับ

User ID
    25666
    Status
    โพส
    1,861

มาตรฐาน ตอบ: Re: ตอบ: ขอดูวิธีการขยับเบาะหน่อยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ m_surachai ดูโพส
    10 นิ้วยัดไม่ลงครับ เปลี่ยนเป็น 8 นิ้ว ก็ยังติดอยู่ครับ มันจะดันฟองล็อคไม่ได้ครับ
    ผมก็คิดๆอยู่และกลุ้มใจ ไม่อยากเสียพื้นที่เบาะหลังไปเพื่อความสบายของคนนั่ง ว่าจะออกแบบแบนพาส 8"ยัดเข้าไปอยู่ครับ

มาตรฐาน Re: ตอบ: Re: ตอบ: ขอดูวิธีการขยับเบาะหน่อยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Chaphat ดูโพส
    ผมก็คิดๆอยู่และกลุ้มใจ ไม่อยากเสียพื้นที่เบาะหลังไปเพื่อความสบายของคนนั่ง ว่าจะออกแบบแบนพาส 8"ยัดเข้าไปอยู่ครับ
    ซื้อซับท่อมาแล้วสิครับ คงต้องหาวิธียัดมันลงไปให้ได้

User ID
    25666
    Status
    โพส
    1,861

มาตรฐาน ตอบ: Re: ตอบ: Re: ตอบ: ขอดูวิธีการขยับเบาะหน่อยครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ m_surachai ดูโพส
    ซื้อซับท่อมาแล้วสิครับ คงต้องหาวิธียัดมันลงไปให้ได้
    ไม่ยากเลยครับก็เอาวางไว้บนเบาะงัยครับ เวลามีคนมานั่งก็ให้เค้าอุ้มไว้ 555 ล้อเล่นครับ อยากดังแต่ก็ต้องแลกสิ่งที่เสียไปครับ แต่ผมจะทำให้มันเสียน้อยที่สุดครับ

มาตรฐาน Re: ตอบ: Re: ตอบ: Re: ตอบ: ขอดูวิธีการขยับเบาะหน่อยครับ

ไม่ยากเลยครับก็เอาวางไว้บนเบาะงัยครับ เวลามีคนมานั่งก็ให้เค้าอุ้มไว้ 555 ล้อเล่นครับ อยากดังแต่ก็ต้องแลกสิ่งที่เสียไปครับ แต่ผมจะทำให้มันเสียน้อยที่สุดครับ
    ผู้โดยสารไม่ค่อยมีปัญหาครับ คนที่นั่งข้างๆสิ 55555555 มันขัดหูขัดตาเค้าครับ

ข้อมูลกระทู้