สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

กระทู้: ติดตั้งแล้วครับโช้คอัพระบบไนโตรเจนแบบซับแท๊งส์กับเ จ้าtriton-plus

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    245
    Status
    โพส
    906

มาตรฐาน ติดตั้งแล้วครับโช้คอัพระบบไนโตรเจนแบบซับแท๊งส์กับเ จ้าtriton-plus

ผมเอาเจ้าTON-พลัสทดสอบติดตั้งโช้คอัพระบบไนโตรเจนแบบมีซับแท๊งส์ความรู้สึกที่ได้นุ่ม-หนืบจริงๆครับไม่ว่าจะขับขี่ในถนนขรุขระ-เป็นคลื่นถนนลูกลังโช้คซับแรงกระแทกได้อย่างดีลดอาการสะเทือนที่พวงมาลัยได้มากจริงๆครับทั่งหน้าและหลังแม้จะขับขี่ที่ใช้ความเร็วสูงหรือรถที่ติดกล่องเพิ่มแรงม้ามาก็เอาอยู่เพราะว่าตัวโช้คสามารถปรับความนุ่ม-แข็งได้ตามความต้องการของเราเป็นทางเลือกสำหรับเจ้าของรถTRITON4x4-4x2-PLUSเลยครับ 087-1251009พรตครับ

vinn
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ติดตั้งแล้วครับโช้คอัพระบบไนโตรเจนแบบซับแท๊งส์กับเ จ้าtriton-plus

พี่พรต ราคาหน้า หลังเท่าไร

maxoutda
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ติดตั้งแล้วครับโช้คอัพระบบไนโตรเจนแบบซับแท๊งส์กับเ จ้าtriton-plus

โช๊คสวยดีนะครับ แต่รถนายแบบ น่าจะล้างอัดฉีดก่อนก้ดีนะพี่ คริคริ ล้อเล่นนะ

ราคาเท่าไร ว่ามาเลย

pongkeng
    ผู้เยี่ยมชม

ฮั่นแล่ว ฮั่นแล่ว บอกราคามาโลด จะได้วางเบิกงบประมาณ คริ คริ คริ

User ID
    119
    Status
    โพส
    572

รถโหลดใส่ได้มั้ยคับราคาด้วยคับขอบคุณคับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ vinn ดูโพส
    พี่พรต ราคาหน้า หลังเท่าไร
    ราคาทั่งชุดหน้าหลัง28000มีส่วน10%ครับโช้คอัพหน้าหลังซับช่วงล่างนุ่มหนืบจริงๆครับมาลองรถที่ร้านก่อนตัดสินใจได้ครับโดยเฉพาะด้านหน้าของรถปกติโช้คเดิมๆเวลาเจอคลื่นหรือหลุมจะสะเทือนถึงพวงมาลัยเลยครับพอผมติอตั้งชุดโช้คระบบไนโตรกึ่งซับแท๊งส์ปัญหาด้านหน้าดีขึ้นเห็นชัดเจนเลยครับไม่เหมือนโช้คที่มีซับแท๊งส์ยี้ห้ออื่นต้อนแรกก็นึกว่าจะแข็งแต่ทางโรงงานก็ให้ลองเทสกับรถของผมดูก่อนผลที่ได้อย่างที่บอกด้านหน้าซับแรงกระแทกได้อย่างพอใจเลยครับก็เลยบอกต่อครับแบบใหนที่ติดตั้งแล้วดีและสามารถแก้ปัญหาสำหรับรถTRITON4x4หรือPLUSได้ผมยินดีจะแนะนำให้ครับราคาอาจสูงไปนิดแต่ระบบภายในโช้คเขาเซตมาให้ใช้เฉพาะรถแต่ละรุ่นเท่านั้นครับสนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ครับ087-1251009พรตครับ

User ID
    245
    Status
    โพส
    906

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big_kub ดูโพส
    รถโหลดใส่ได้มั้ยคับราคาด้วยคับขอบคุณคับ
    สำหรับโหลดก็มีครับสามารถเพิ่มหนืดได้ด้วยครับ

ข้อมูลกระทู้