สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    2362
    Status
    โพส
    1,622

มาตรฐาน รบกวนประชาสัมพันธ์เรื่องขอบริจาคเลือดครับ

แบบว่ามีPMจากเพื่อนสมาชิกในเว็บบิทแห่งหนึ่งที่ผมเล่นอยู่เลยขออนุญาตฝากประชาสัมพันธ์ครับ..............

ท่านผู้ใจบุญครับ ญาติผมป่วยหนักมากต้องการเลือดกรุ๊ป O จำนวนมหาศาลโดยด่วน ขอความกรุณาด้วยครับ ญาติผมเป็นมะเร็งลำไส้ ไตวาย และริษสีดวงที่จมูก ลามมาที่ตา อาการหนักมากและเสียเลือดมากตลอดเวลา มีความต้องการเลือดกรุ๊ป O จำนวนมหาศาล ขอความกรุณาท่านผู้ใจบุญที่มีเลือดกรุ๊ป O หรือมีญาติหรือมีเพื่อนที่สามารถบริจาคได้ หรือกรุณาช่วยประชาสัมพันธ์ทาง Social Network อย่าง Face book/Twitter/Hi5/E-mail/เว็บไซท์และเว็บบลอด ฯลฯ
    *ติดต่อขอบริจาคเลือดได้ที่ โรงพยาบาลศิริราช ตึกอัษฎางค์ ห้องไอซียู โรงพยาบาลที่อยู่ใกล้บ้านและสภากาชาดไทย ผู้ป่วยชื่อ นายน้อย วงค์ฤทธิ์ อายุ 45 ปี ติดต่อสอบถาม คุณก้อย(ลูกสาวผู้ป่วย) T.087-320-4740
    ผมขอขอบคุณท่านผู้ใจบุญทุกท่านและผมขออนุญาติอันเชิญคุณพระศรีรัตนตรัยขอทรง ดลบันดาลให้ผู้ใจบุญทุกท่านมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงไม่มีโรคภัยไข้เจ็บ ทั้งครอบครัวทั้งวงค์ตระกูล มีความสุขมากๆทั้งครอบครัวและวงค์ตระกูล และมีเงินทองไหลมาเทมาเหลือใช้ร่ำรวยทั้งครอบครัวและวงค์ตระกูล ขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ

User ID
    11411
    Status
    โพส
    701

มาตรฐาน Re: รบกวนประชาสัมพันธ์เรื่องขอบริจาคเลือดครับ

ดันให้ครับ พอดีของผม กรุ๊ป B

TTC-01004 TTC-Member
    User ID
    1090
    Status
    โพส
    2,326

มาตรฐาน Re: รบกวนประชาสัมพันธ์เรื่องขอบริจาคเลือดครับ

ดันให้ครับ ผมเลือด กรุ๊ป b

User ID
    4385
    Status
    โพส
    2,824

ดันอีกแรงครับ กรุ๊ป O คงไม่เท่าไรครับ เยอะครับ ยังไงขอให้คนป่วยหายไวๆครับ ผม A

ข้อมูลกระทู้