สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: ท่านใดเคยใช้เสาอากาศบอสที่ติดเหนือกระจกหน้าบ้าง ใช้ดีไหมคะ

yipsa
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ท่านใดเคยใช้เสาอากาศบอสที่ติดเหนือกระจกหน้าบ้าง ใช้ดีไหมคะ

ท่านใดเคยใช้เสาอากาศบอส ติดที่เหนือกระจกหน้า ภายในตัวรถ
    (เสาอากาศของเดิมรอแคลมอยู่ คิดว่าจะไม่ชักเสาขึ้นแล้ว กลัวทำพังอีก)
    อยากทราบว่าเสาบอส มีข้อดี-ข้อเสียอะไรบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

arm army
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ท่านใดเคยใช้เสาอากาศบอสที่ติดเหนือกระจกหน้าบ้าง ใช้ดีไหมคะ

แล้วเสาอากาศที่เป็นครีบคล้ายๆกระโดงปลาฉลามดีไหมครับใครเคยใช้บ้างราคาเท่าไหร่ครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    4250
    Status
    โพส
    460

มาตรฐาน Re: ท่านใดเคยใช้เสาอากาศบอสที่ติดเหนือกระจกหน้าบ้าง ใช้ดีไหมคะ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yipsa ดูโพส
    ท่านใดเคยใช้เสาอากาศบอส ติดที่เหนือกระจกหน้า ภายในตัวรถ
    (เสาอากาศของเดิมรอแคลมอยู่ คิดว่าจะไม่ชักเสาขึ้นแล้ว กลัวทำพังอีก)
    อยากทราบว่าเสาบอส มีข้อดี-ข้อเสียอะไรบ้าง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

เคลมแล้วหรอครับ จำได้ว่า วันก่อน น้าโจ้ บอกว่าจะให้นิครับ จากระทู้ที่คุณบอกว่า
    กรอบเสาแตกเอาซิลิโคนอุด
    ยังไงก็เอาใจช่วยครับ ขอให้กลับมาดีเหมือนเดิมครับ

yipsa
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ yoo ดูโพส
    เคลมแล้วหรอครับ จำได้ว่า วันก่อน น้าโจ้ บอกว่าจะให้นิครับ จากระทู้ที่คุณบอกว่า
    กรอบเสาแตกเอาซิลิโคนอุด
    ยังไงก็เอาใจช่วยครับ ขอให้กลับมาดีเหมือนเดิมครับ
    Re: เสาอากาศวิทยุ โดนเกี่ยวจนที่ครอบเสาแตก ซิลิโคนอุดอยู่หรือไม่
    คลับนี้มิตรภาพอบอุ่นดีจัง ซึ้งใจจริง ๆ
    เสียดาย อยู่อยุธยา เป็นมือใหม่ ขับยังไม่เก่ง
    ใจยังไม่กล้าพอที่ขับไปหาน้าโจ้ อดได้ชื่นชมรถแต่งดุ ๆ เลยเรา
    วันนี้...ไปเปิดแคลมเสาอากาศที่มิตซูไทยธาดา สาขาอยุธยา มาค่ะ
    อีกครั้ง สำหรับคำว่า ขอบพระคุณมากค่ะ K'joetriton
    ---------------------------------------
    แจ้งเปิดแคลมวันที่ 15
    วันที่ 16 ศูนย์โทรแจ้งว่าได้ของแล้ว
    วันที่ 19 จะไปติดตั้งค่ะคุณ yoo
    ตอนนี้รถเขลอะมาก ไม่กล้าล้างรถเลย กลัวน้ำเข้าที่ครอบเสาที่แตก อิอิ

สำหรับน้าโจ้ ต้องกล่าวอีกครั้งว่า ขอบพระทัย โอกาสหน้าอาจไปรบกวนค่ะ แบบว่ามีกั๊ก 555

ข้อมูลกระทู้