สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    9987
    Status
    โพส
    42

มาตรฐาน ขอข้อมูลศูนย์Mitsuสระบุรีด้วยครับ

จะนำรถเข้าไปตรวจเช็คตามระยะ5,000โลครับ กะว่าจะไปเข้าศูนย์ที่สระบุรี(ก่อนเข้าสระบุรีซ้ายมืออะครับ)ไม่ทราบว่าน้าๆท่านใดเคยใช้บริการที่นี้บ้าง ช่วยแชร์ด้วยครับ การบริการและความเชี่ยวชาญของช่างที่นี้เป็นอย่างรัยบ้างครับ จะนำรถเข้าไปวันศุกร์นี้อะครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ

User ID
    2702
    Status
    โพส
    77

มาตรฐาน Re: ขอข้อมูลศูนย์Mitsuสระบุรีด้วยครับ

เคยใช้แต่นครนายกครับ(เจ้าของเดียวกัน)
    บริการน่าจะดีพอกันครับ มาตรฐานเดียวกัน

TTC-00243 TTC-Member
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,229

มาตรฐาน Re: ขอข้อมูลศูนย์Mitsuสระบุรีด้วยครับ

เมื่อก่อนเคยเข้าเช็คระยะ ที่ศูนย์จรูญรัตน์สระบุรีใช่ชื่อนี้หรือปล่าวถ้าผิดขออภัยครับ 3ครั้ง ไม่ผิดหวังครับบริการดี
    ต้องการอะไรแจ้งช่างได้[ลับๆ] ถ้าโทรนัดวันทางเจ้าหน้าที่เค้าจะคอยโทรสอบถามครับจะได้ล๊อกคิวให้

TTC-00793 TTC-Member
    User ID
    8568
    Status
    โพส
    456

สระบุรีจรูญรัตน์ครับน้า ไม่น่าจะผิดหวัง เพราะผมใช้บริการทุกรอบที่ถึงระยะบริการดีครับ

ตี๋เล็ก เด็กซิ่ง TTC-Member
    User ID
    1465
    Status
    โพส
    415

ยินดีต้อนรับเด็กใหม่คร้าบบบบบบ

ศูนย์ที่น้าว่าน่ะ ชื่อมิตซูจรูญรัตน์
    ผมเคยเอาไปเข้าตอน 10,000 15,000 20,000 25,000 และ 35,000 โล
    บริการดีไหม ไม่รู้

แต่เปลี่ยน SCV ก็ที่นี่

ทุกครั้งที่เข้าศูนย์ ก็แอบดู
    เห็นเค้าเติมน้ำฉีดกระจกให้ด้วย
    เอากรองอากาศออกมาเป่าให้ด้วย
    ส่องดูน้ำกลั่นแบตเตอรี่ ถ้าไม่พร่องก็ไม่เติม ไม่เก็บเงินค่าน้ำกลั่น
    ยอมให้หิ้วน้ำมันเครื่องไปเองด้วย
    ล้างรถให้ด้วย (บางศูนย์ ถ้าเราทิ้งรถไว้ มันมักจะยังไม่ล้างรถให้เรา พอเรามารับรถ มันก็จะถามว่า พี่จะรอล้างรถรึเปล่า ประมาณชั่วโมงนึง แล้วใครจะรอ)

ต่างจากอีกศูนย์นึง มิตซูรุ่งเจริญ สาขา เทพารักษ์ (ไม่น่าซื้อรถจากมันเลย)
    เอาเข้าไปเช็คตอน 30,000 โล

เค้าเสนอขายของทันที คือใส่ไอ้พวกน้ำยารักษาเครื่องยนต์อะไรทำนองนั้น 800 กว่าบาท เข้ามาในใบสั่งซ่อม ผมไม่เอา
    แค่นั้นไม่พอ

น้ำแบตเตอรรี่ผมยังเต็ม ไม่พร่องสักนิดเดียว แต่ตอนเรียกเก็บเงิน ดันมีค่าน้ำกลั่นด้วย กวน......มั้ยอ่า

โดนด่าซะ

User ID
    9987
    Status
    โพส
    42

ขอบคุณมากมายครับน้าๆที่กรุณาบอกข้อมูล ซื้อรถได้ถูกใจแว้ว ยังมีน้าๆที่คอยช่วยเหลือกันในคลับอีก โอ้มีความสุขครับ

TTC-00243 TTC-Member
    User ID
    682
    Status
    โพส
    1,229

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ The KEK ดูโพส
    ขอบคุณมากมายครับน้าๆที่กรุณาบอกข้อมูล ซื้อรถได้ถูกใจแว้ว ยังมีน้าๆที่คอยช่วยเหลือกันในคลับอีก โอ้มีความสุขครับ
    ชอบประโยคนี้จริงๆๆ

ข้อมูลกระทู้