สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

กระทู้: สอบถามน้าๆหน่อยครับว่า ฟิตเครืองมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ แล้วดูอาการยังงัยว่าเครื่องหล่วมครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    18026
    Status
    โพส
    12

มาตรฐาน สอบถามน้าๆหน่อยครับว่า ฟิตเครืองมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ แล้วดูอาการยังงัยว่าเครื่องหล่วมครับ ขอบคุณครับ

สอบถามน้าๆหน่อยครับว่า ฟิตเครืองมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ แล้วดูอาการยังงัยว่าเครื่องหล่วมครับ

ของผมมีอาการ น้ำมันเครืองพุ่งขึ้นทางแกนวัดน้ำมันเครือง น้ำมันเครืองดันออกตรงหัวฉีด มีเม็ดน้ำมันเครืองดำๆเป็นจุด ติดฝาท้ายอ่ะครับ ขอความคิดเหห็นจากน้าๆด้วยนะครับ

User ID
    12852
    Status
    โพส
    97

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามน้าๆหน่อยครับว่า ฟิตเครืองมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ แล้วดูอาการยังงัยว่าเครื่องหล่วมครับ ขอบคุณครับ

ขอถามต่อเลยนะครับ ของผมน้ำมันนเครื่องดันออกมาตรงหัวฉีดอย่างเดียว แต่จุดอื่นๆ ไม่ไ้ด้เป็นแบบน้า g นะครับ
    ผิดปกติหรือเปล่า

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

มาตรฐาน ตอบ: สอบถามน้าๆหน่อยครับว่า ฟิตเครืองมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ แล้วดูอาการยังงัยว่าเครื่องหล่วมครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ G_triton29 ดูโพส
    สอบถามน้าๆหน่อยครับว่า ฟิตเครืองมีค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ แล้วดูอาการยังงัยว่าเครื่องหล่วมครับ

ของผมมีอาการ น้ำมันเครืองพุ่งขึ้นทางแกนวัดน้ำมันเครือง น้ำมันเครืองดันออกตรงหัวฉีด มีเม็ดน้ำมันเครืองดำๆเป็นจุด ติดฝาท้ายอ่ะครับ ขอความคิดเหห็นจากน้าๆด้วยนะครับ
    ง่ายครับ ติดเครื่องยนต์แล้วชัก...ชักเหล็กวัดน้ำมันเครื่องดูว่ามีไอน้ำมันพ่นออกมารึเปล่า ไทรทันถ้าพ่นเยอะก็เตรียมตัว แหวนสักชุดก็พอลูกเดิมดีสุด
    หรือไม่ก็เล่นรลูกแหวน vg เลยครับ บูสท์ 20 สบายๆ
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดย W-ut : 22-09-2011 เมื่อ 20:21

User ID
    18026
    Status
    โพส
    12

ขอบคุนครับน้าวุติ แล้วค่าใช้จ่ายประมานเท่าไหร่ครับ

ข้อมูลกระทู้