สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 7 จากทั้งหมด 7

Nok
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ไม่เข้าใจ รุ่นรถ

คือไม่เข้าใจรุ่นรถ คำว่า (Black Edition) หมายถึงว่าในรุ่นนี้ ออกมาเฉพาะสีดำ

อย่างเดียวหรือคับ หรือมีสีอื่นด้วย กล่าวคือชอบของแถมที่มากับรุ่น (Black

Edition) แต่ไม่ชอบสีดำ พี่ๆพอรู้ไม่คับ

waenwaen
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ไม่เข้าใจ รุ่นรถ

(Black Edition) คือสีดำแน่นนอนครับ ดำแน่นๆ

akara
    ผู้เยี่ยมชม

ดำครับ ดำจริงๆ (หมดแล้วจ๋า)

Nok
    ผู้เยี่ยมชม

หมดแล้ว หมายถึงหมดในโชว์รูมหมด หรือโรงงานเลิกผลิตรุ่นนี้ไปแล้วคับ คือจะออกสิ้นเดือนนี้แล้วคับ ทำไมเซลไม่เห็นบอกเลย

I'm Unicorn
    ผู้เยี่ยมชม

edition คือ ทำมาจำนวนจำกัด ไม่กี่ร้อยคัน
    Pearl white edition คือ รถรุ่น plus สีขาว ที่ต่างจาก plus รุ่นอื่น คือเป็นสีขาวมุกทั้งคัน, เบาะ-พวงมาลัย-เกียร์หุ้มหนังด้ายเงิน >>>>> หมดจาก show room และ เลิกผลิตแล้วครับ
    Black edition คือ รถรุ่น plus สีดำ ที่เพิ่มความต่างจาก plus สีดำ คือเบาะ-พวงมาลัย-เกียร์หุ้มหนังด้ายเงิน, กระจกมองข้างสีดำ, แถม navigator ให้ด้วย >>>>> อาจจะยังมีตกค้างบาง show room แต่เลิกผลิตแล้วครับ

**สำหรับที่เซลล์ไม่บอกท่านก็เพราะบอกไปก็ไม่มีของจะให้ เลยขายรุ่นอื่น ดีกว่า...อิอิ

Nok
    ผู้เยี่ยมชม

ขอบคุณคับ หงุดงิดเลยคับ อุตส่าสะสมเงินตั้งใจเล็งไว้แล้ว

สมาชิกถาวร: TTC-00434 TTC-Member
    User ID
    3623
    Status
    โพส
    5,626

มีให้เสียตังค์อีกตั้งหลายรุ่น 2.5TOP 3.2TOP เก็บตังค์ไว้กลัวผุก็ไปดูใหม่อีกที ไม่ต้องรุ่น Edition หรอกมันยังไม่ใช่รุ่นที่ดี หรือแพงที่สุดนะน้า....Edition เขาก็เอาอุปกรณ์พิเศษในตัว TOP ไปใส่ไว้ให้มันหรูหราอีกนิดหน่อยเพื่อยั่วน้ำลายเอง...ยังขาดของอีกตั้งเยอ..(เชื่อผมๆ...แล้วตังค์จะหมด)

ข้อมูลกระทู้