หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 20 จากทั้งหมด 36

กระทู้: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

pango
    ผู้เยี่ยมชม

Smile แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

ร้านทะเลเป็นร้านอาหารสบายๆปลายถนนราชพฤกษ์

บรรยากาศดี๊ดี....เป็นร้านน้องๆของเราเอง

ส่วนเรามีหน้าที่ขับกล่อมเพลงทุกวันหัวค่ำที่นี่

ขับไทรทัน4ประตู4X4มา2ปี สีดำเจ้าค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ น้องใหม่สำหรับพี่ๆทุกคน

และฝากร้านทะเลไว้ในอ้อมใจพี่ๆด้วย

น้องๆเค้าตั้งใจทำร้านค่ะ แป้งก็เลยอยากช่วยค่ะ

บรรยากาศดี อาหารอร่อยราคาไม่แพง

ที่สำคัญดนตรีสนุกเล่นสดไม่มีซีเคว้นซ์ค่ะ

เผื่อพี่ๆมีนัดพบปะสังสรรค์กัน ขอร้านทะเล เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะคะ

พิเสษลดอาหาร15% ด้วยค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนที่นี่ค่ะ มีกิจกรรมดีๆอะไรบอกกันบ้างนะคะ

( กำลังจะไปสมัครสมาชิกถาวรด้วยค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

แป้ง

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

....ต้องลอง....

pango
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน สวสดีค่ะ ......น้องใหม่มาพร้อมร้านอาหารอร่อยเจ้าค่ะ

ร้านทะเลเป็นร้านอาหารสบายๆปลายถนนราชพฤกษ์

บรรยากาศดี๊ดี....เป็นร้านน้องๆของเราเอง

ส่วนเรามีหน้าที่ขับกล่อมเพลงทุกวันหัวค่ำที่นี่:kap ook-17350-3383:

ขับไทรทัน4ประตู4X4มา2ปี สีดำเจ้าค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ น้องใหม่สำหรับพี่ๆทุกคน

และฝากร้านทะเลไว้ในอ้อมใจพี่ๆด้วย

น้องๆเค้าตั้งใจทำร้านค่ะ แป้งก็เลยอยากช่วยค่ะ

บรรยากาศดี อาหารอร่อยราคาไม่แพง

ที่สำคัญดนตรีสนุกเล่นสดไม่มีซีเคว้นซ์ค่ะ

เผื่อพี่ๆมีนัดพบปะสังสรรค์กัน ขอร้านทะเล เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะคะ

พิเสษลดอาหาร15% ด้วยค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนที่นี่ค่ะ มีกิจกรรมดีๆอะไรบอกกันบ้างนะคะ

( กำลังจะไปสมัครสมาชิกถาวรด้วยค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

แป้ง

ladda
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

คือว่าเอ๋เป็นเจ้าหน้าที่การตลาดของนครชัยมิตซูอ่ะคะ..ทางเรามีบริการบัตรสมาชิกให้กับลูกค้าที่ออกรถ
    มิตซู หรือทำประกันค่ะ เลยสนใจอยากเชิญชวนร้านทะเล เข้าร่วมเป็นร้านค้าสมาชิกค่ะ ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ..เพียงแต่ทางร้านให้ส่วนลดลูกค้าที่ถือบัตรสมาชิกเข้าไปทานอาหารส่วนลดก็ตามแต่เห็นสมควรค่ะ...ทางเราจะทำหน้าที่ประชาสัมพันธ์ให้ค่ะ แจกเอกสารให้ลูกค้าที่ออกรถ และทำประกันภัยค่ะ
    สนใจก็ติดต่อมาได้นะคะ
    0-2926-7000 ค่ะอยากให้สมาชิกมิตซู ได้มีสังคมร่วมกันค่ะ

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน Re: สวสดีค่ะ ......น้องใหม่มาพร้อมร้านอาหารอร่อยเจ้าค่ะ

....ต้องลอง.....

Modereter TTC-Member รูปส่วนตัว Alongkorn
    User ID
    4
    Status
    โพส
    2,019

มาตรฐาน Re: สวสดีค่ะ ......น้องใหม่มาพร้อมร้านอาหารอร่อยเจ้าค่ะ

ยินดีต้อนรับครับ
    เคยไปทานอาหารที่ร้านหัววัวคันไถ(ถ้าจำ บ่ ผิด) อยู่ใกล้กันรึเปล่าครับ

แต่เอลดอาหารลง 15%
    ลดราคา 15 % ดีก่านะ คิคิ
    Tel : 089-8456929
    E-mail : al.vatanasuk@gmail.com

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    148
    Status
    โพส
    4,023

ไปกันเลยดีกว่าครับบบบบบบบบบบบ

swashbuckler-Triton
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ....ต้องลอง.....
    ไปลองเมื่อไหร่ดีครับ
    จะได้ตามพรรคพวกชลบุรีไปด้วย
    อิอิ

a73ch007
    ผู้เยี่ยมชม

เจ้าพ่อเราชวนอีกแล้ว โย๊วว
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส

User ID
    19
    Status
    โพส
    929

เออ....แล้ว "ร้านทะเล" นี่อยู่จังหวัดใหนครับนี่...
    ที่เชียงใหม่ก็มี ถนนราชพฤกษ์ นะเอ้ออออออ...

User ID
    2366
    Status
    โพส
    181

Smile Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

ช่วยลงรูปสถานที่และบรรยกาศที่ขาดไม่ได้(ลานจอดรถครับ)เพื่อจะได้มิตติ้ง...โครงการ 3....

ttc 289 TTC-Member
    User ID
    915
    Status
    โพส
    506

ยินดีคับอยากเห็นรูปบรรยากาศร้านคับ

triton salon
    ผู้เยี่ยมชม

เฮอ...เฮอ...แถวๆบ้านเลยครับ(ไม่ไกลมากนัก10นาทีถึง)

สมาชิกถาวร: TTC-00254 TTC-Member
    User ID
    61
    Status
    โพส
    4,677

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ triton salon ดูโพส
    เฮอ...เฮอ...แถวๆบ้านเลยครับ(ไม่ไกลมากนัก10นาทีถึง)
    หิวๆ น้าหนึ่งพาไปเลี้ยงหน่อยจิ....

User ID
    263
    Status
    โพส
    333

เมื่อวานนี้, 04:03 PM
    dsign
    นามแฝง: Design ที่กบดาน 8 ริ้ว
    TTC-00363
    Senior Member

Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ
    ....ต้องลอง....

ลองเยย....

User ID
    560
    Status
    โพส
    684

ลองแล้ว...อย่าลืม..บอกต่อกันด้วยนะ.....เจ้าบ้าน

pango
    ผู้เยี่ยมชม

ถ้าจะมีมิตติ้ง หรือสนใจจะไปลองลิ้มชิมรสเนี่ย

ติดต่อแป้ง 086-3754174หรือไม่ก็
    น้องปอม0817208861น้องสาวแสนสวยนะคะ

ยินดีต้อนรับทุกท่าน ทุกพี่ และยินดีที่รู้จักทุกคนที่นี่ค่ะ

แป้ง

User ID
    89
    Status
    โพส
    701

เอ้า..น้องเค้าเชิญมาแล้ว..ฝาก สาม อ. อ.โอ อ.เอก อ.เอ ฝั่งธน เซอร์เวย์แล้วส่งข่าวด้วยเน้อ...อยากไปลองเหมือนกัน...อิอิ

IIWSnoJ
    ผู้เยี่ยมชม

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ JADUM ดูโพส
    จาดำไปกันป่าว
    ถ.ราชพฤกษ์ แถวบ้านอ่ะ ...... แต่ดันอยู่กันคนละปลายถนนอ่ะดิ

pango
    ผู้เยี่ยมชม

Talking Re: แนะนำร้านอร่อย...ชื่อทะเล...ยินดีต้อนรับชาวไทรทันค ่ะ

พี่ๆคะ

น้องปอมฝากข่าวเด็ดมาฝากพี่ค่ะ
    สำหรับพี่ๆคนไหนที่รถติดสติ๊กเกอร์ THAITRITONCLUB.COM

หลังรถ ขับมาที่ร้าน

รับเหล้า100pipers ฟรีทันที 1ขวด (1โต๊ะ/1ขวด )

เพื่อเป็นน้ำใจที่พวกพี่ให้เกียรติแวะมาค่ะ

ฝากบอกต่อๆกันด้วยนะคะ

ส่วนสาวๆเรามีค๊อกเทลสูตรเด็ดไว้ต้อนรับค่ะ

หวังว่าคงต้องได้เจอกันนะคะ

ขอบคุณค่ะ

แป้ง

หน้า 1 จากทั้งหมด 2 หน้า 1 2 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ข้อมูลกระทู้