สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 18 จากทั้งหมด 18

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน ...ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ซักนิดนะครับ...

...ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ซักนิดนะครับ เนื่องจากกระทู้จังหวัดฉะเชิงเทรา ไม่สามารถขึ้นมาที่ 20 กระทู้แรกได้ จึงขอใช้พื้นที่ส่วนห้องนี้ประชาสัมพันธ์ ให้เพื่อนสมาชิกชาวแปดริ้วทราบที่กระทู้นี้แทนนะครับ...

...เนื่องจากว่าในวันเสาร์ที่ 29 พค. 2553 นี้ ทางกลุ่มสมาชิกบ้านเลขที่8 จะมีการรวมตัวกันจัดมีตติ้งพูดคุย สังสรรค์พบป่ะเพื่อนสมาชิกประจำเดือน...

... โดยทางตาป้อมpom9098 ได้เสนอมาว่า ให้ไปร่วมมีตที่ อ.บางคล้า ซึ่งน้าๆสมาชิกใหม่ บางท่านอาจจะยังไม่เคยเข้าไปที่กระทู้จังหวัดของตนเอง(หรือเคยเข้าไปแต่น้อยมาก) เลยอาจจะยังไม่ทราบ...

... ทางตาป้อมและผม พร้อมกับสมาชิกที่ร่วมๆกันอยู่ก่อนหน้านี้ จึงขอเรียนเชิญสมาชิกทุกๆท่านเลยนะครับ ที่ว่างและสะดวกมาร่วมในครั้งนี้ได้ ยังไงก็ขอเรียนเชิญนะครับพบป่ะพูดคุยกันตามประสาพี่น้องคนกันเอง ไม่ต้องกลัวจะเขินหรืออายครับ เราอยู่กันเหมือนพี่น้อง มาทำความรู้จักกันครับ มีอะไรที่เดือดร้อน ที่พอจะช่วยเหลือแก้ไขกันได้เราก็จะได้ช่วยเหลือกันครับ..

...ยังไงขอให้กระทู้นี้ประชาสัมพันธ์ไปถึงน้า kullkit น้าchairat k (กาฝาก) และก็น้าๆ อีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามนะครับ ขอขอบคุณครับ...

...สถานที่และเวลานะครับ รวมพลกันที่ว่าการ อ.บางคล้า (ตลาดน้ำ) เวลาก็ 17.30น. เป็นต้นไปครับ...

TTC - 00028 TTC-Member
    User ID
    9
    Status
    โพส
    1,355

มาตรฐาน Re: ...ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ซักนิดนะครับ...

รับแซ่บครับ

สมาชิกถาวร TTC-Member
    User ID
    119
    Status
    โพส
    572

มาตรฐาน Re: ...ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ซักนิดนะครับ...

มาดันให้คับ

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ Modelist ดูโพส
    รับแซ่บครับ
    ...มาป่าวตะเอง...

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ big_kub ดูโพส
    มาดันให้คับ
    ...ขอบคุณครับน้าบิ๊ก ถ้าว่างเรียนเชิญด้วยนะครับน้า คริๆ...

สมาชิกถาวร : TTC-00060 TTC-Member
    User ID
    689
    Status
    โพส
    277

แวะมา ดันๆๆๆๆ

User ID
    5593
    Status
    โพส
    1,427

แวะมาให้กำลังใจคร๊าบ

สมาชิกถาวร : TTC-00542 TTC-Member
    User ID
    5098
    Status
    โพส
    933

ดันจ้า

User ID
    957
    Status
    โพส
    3,555

อัฟๆจร้า

ดันๆ จ้า

User ID
    6351
    Status
    โพส
    10,447

รับทราบครับ ดีกิจมติรภาพและการแบ่งปันไร้พรมแดน
    แล้วที่ไม่เข้าใจคือ ทามในบางจังหวัขึ้น 20กระทู้ล้ะ ไม่ทำให้เหมือนกัน (ไม่ได้กร้าวร้าวนะครับอยากให้ปฎิบ้ติเหมือนกันทุกจังหวัดให้กฎเดียวกันทำเหมือนๆกัน)

User ID
    3452
    Status
    โพส
    3,405

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ dsign ดูโพส
    ...ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ซักนิดนะครับ เนื่องจากกระทู้จังหวัดฉะเชิงเทรา ไม่สามารถขึ้นมาที่ 20 กระทู้แรกได้ จึงขอใช้พื้นที่ส่วนห้องนี้ประชาสัมพันธ์ ให้เพื่อนสมาชิกชาวแปดริ้วทราบที่กระทู้นี้แทนนะครับ...

...เนื่องจากว่าในวันเสาร์ที่ 29 พค. 2553 นี้ ทางกลุ่มสมาชิกบ้านเลขที่8 จะมีการรวมตัวกันจัดมีตติ้งพูดคุย สังสรรค์พบป่ะเพื่อนสมาชิกประจำเดือน...

... โดยทางตาป้อมpom9098 ได้เสนอมาว่า ให้ไปร่วมมีตที่ อ.บางคล้า ซึ่งน้าๆสมาชิกใหม่ บางท่านอาจจะยังไม่เคยเข้าไปที่กระทู้จังหวัดของตนเอง(หรือเคยเข้าไปแต่น้อยมาก) เลยอาจจะยังไม่ทราบ...

... ทางตาป้อมและผม พร้อมกับสมาชิกที่ร่วมๆกันอยู่ก่อนหน้านี้ จึงขอเรียนเชิญสมาชิกทุกๆท่านเลยนะครับ ที่ว่างและสะดวกมาร่วมในครั้งนี้ได้ ยังไงก็ขอเรียนเชิญนะครับพบป่ะพูดคุยกันตามประสาพี่น้องคนกันเอง ไม่ต้องกลัวจะเขินหรืออายครับ เราอยู่กันเหมือนพี่น้อง มาทำความรู้จักกันครับ มีอะไรที่เดือดร้อน ที่พอจะช่วยเหลือแก้ไขกันได้เราก็จะได้ช่วยเหลือกันครับ..

...ยังไงขอให้กระทู้นี้ประชาสัมพันธ์ไปถึงน้า kullkit น้าchairat k (กาฝาก) และก็น้าๆ อีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามนะครับ ขอขอบคุณครับ...

...สถานที่และเวลานะครับ รวมพลกันที่ว่าการ อ.บางคล้า (ตลาดน้ำ) เวลาก็ 17.30น. เป็นต้นไปครับ...

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ jingjoeplus ดูโพส
    ถ้าว่างจะไปด้วยนะตัวเอง
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ artyart ดูโพส
    แวะมา ดันๆๆๆๆ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ siwakorn8511 ดูโพส
    แวะมาให้กำลังใจคร๊าบ
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ chitk ดูโพส
    ดันจ้า
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ myjoefiend ดูโพส
    อัฟๆจร้า
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ nitrous4online ดูโพส
    ดันๆ จ้า
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ evoda3 ดูโพส
    รับทราบครับ ดีกิจมติรภาพและการแบ่งปันไร้พรมแดน
    แล้วที่ไม่เข้าใจคือ ทามในบางจังหวัขึ้น 20กระทู้ล้ะ ไม่ทำให้เหมือนกัน (ไม่ได้กร้าวร้าวนะครับอยากให้ปฎิบ้ติเหมือนกันทุกจังหวัดให้กฎเดียวกันทำเหมือนๆกัน)
    อ้างอิง โพสต้นฉบับโดยคุณ joetriton ดูโพส

...ขอบคุณคร๊าบ น้าๆท่านใดว่าหรือผ่านมาแถวๆนี้ก็เรียนเชิญด้วยนะค๊าบ คิดถึงทุกท่าน รักนะบ๊วบๆ...

TTC-00547 TTC-Member
    User ID
    5744
    Status
    โพส
    1,555

Sorry Sorry เฮ้ยหนุ่มคับที่อัพกระทู้ผิดคับ
    แล้วเจอกานคับน้าๆ
    บ๊วบ....................

User ID
    3851
    Status
    โพส
    580

ไม่ไป ไม่ว่าง เมีย ท้องแก่ คราวหน้าและกันนะเฟ๊ย ตาหนุ่ม

สมาชิกถาวร : TTC-00875 TTC-Member
    User ID
    2164
    Status
    โพส
    1,418

แวะมาให้ กำลังใจครับ......

User ID
    833
    Status
    โพส
    5,389

วันนี้แล้วดิ...ตาหนุ่มไม่เคย

User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

...ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านครับ ที่ให้กำลังใจคริๆ ขออนุญาติปิดกระทู้นะครับ...

ข้อมูลกระทู้