ไม่ทราบว่ารถเพื่อนๆ ที่มีเบาะไฟฟ้า มีปัญหากับเบาะที่นั่งด้านข้างคนขับ(ตัวที่เป็นเบาะธรรมดา ไม่ใช่ตัวปรับไฟฟ้า) มันต่ำเกินไปหรือเปล่าครับ ผมสังเกตุว่าตัวเบาะมันต่ำติดพื้นเอามากๆ ทำให้เวลานั่งไปไหนไกลๆ เมื่อยขาเอามากๆ เพราะมีหลายครั้งที่ผมให้ลูกน้องเป็นคนขับ และผมนั่งไปด้วย แต่ตัวเบาะมันต่ำจริงๆ

มีวิธีแก้ไขหรือเปล่าครับ ถ้าไปซื้อเอาเบาะปรับไฟฟ้าของ Pajero มาใส่มันจะได้หรือเปล่า หรือมีวิธีทำให้มันสูงขึ้นได่หรือเปล่า