สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 4 จากทั้งหมด 4

numkaen
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน ยางอะไหล่ไปซะแล้วครับ

ยางอะไหล่ผมไปแล้วครับ...หายกังวลแล้ว...ใครหายบ้าง ๆๆๆๆ มีวิธีป้องกันอย่างไร ติดสัญญาณ กันขโมย แบบ 2 ทาง เป็นงัยช่วยได้เยอะไหมครับ...
    และมีวิธีป้องกันโดยที่ยางมีหมายเลข Part Number อยู่จากโรงงานเลย...เราไปแจ้งความไว้ แล้วเอามากระจายข่าวน่าจะดีนะครับ ไม่ซื้อของโจร ถ้าใครพบหมายเลข Part Number ก็โทรแจ้งกันจะดีไหมครับ...จะได้ให้ตำรวจไปจับหาต้นตอได้...ผมว่าน่าจะเวิร์คนะ..เพราะไปแจ้งตำรวจเขาไม่สนใจเราเลย เหมือนเป็นเรื่องปกติ.....จะไปเคลมแล้วครับท่าน

TTC-00363 TTC-Member
    User ID
    2031
    Status
    โพส
    4,108

มาตรฐาน Re: ยางอะไหล่ไปซะแล้วครับ

....ปลงซะเถอะครับ เค้าไม่มาใส่ใจจุดเล็กๆตรงนี้หรอกครับ....

....เค้ากลัวจะขึ้นหน้าหนึ่ง ตำรวจไทยใจกล้า จับโจรขโมยยางอะไหล่ ปูนบำเน็จเลื่อนขั้นประดับยศเป็น....อะไรก็ว่าไป 55555555....

....อย่าโกรธผมเลยนะครับ น้า numkaen เพราะผมก็เป็นเหมือนน้านั่นแหล่ะ 55555....

RIVER0013
    ผู้เยี่ยมชม

Smile Re: ยางอะไหล่ไปซะแล้วครับ

ไปแจ้งความแล้วเครมกับประกันชั้น1เลยครับ

ได้มาใหม่แล้วถอดเก็บไว้บ้านดีกว่าครับ

sup
    ผู้เยี่ยมชม

มาตรฐาน Re: ยางอะไหล่ไปซะแล้วครับ

มันบาดตาบาดจะซะจริงๆ....(ขโมยนะ)

ข้อมูลกระทู้